slick-greeter - en to kn translation catalogue (47 entries)

en: Enter password for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: Username:
kn: ಬಳಕೆನಾಮ

en: Invalid password, please try again
kn: ಅಸಿಂಧು ಗುಪ್ತಪದ, ದಯವಿಟ್ಟು ಮರುಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Failed to authenticate
kn: ಧೃಡೀಕರಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to start session
kn: ಕಲಾಪವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Logging in...
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಿದೆ...

en: Login Screen
kn: ಪ್ರವೇಶ ತೆರೆ

en: Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: Power:
kn: ಶಕ್ತಿ

en: Accessibility
kn: ನಿಲುಕಣೆ

en: Onscreen keyboard
kn: ತೆರೆಯ ಕೀಲಿಮಣೆ

en: High Contrast
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ವೈದೃಶ್ಯ

en: Screen Reader
kn: ತೆರೆ ಓದುಗ

en: Quit...
kn: ತ್ಯಜಿಸು

en: Suspend
kn: ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸು

en: Hibernate
kn: ಚಳಿನಿದ್ರಿಸು

en: Keyboard layout:
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ವಿನ್ಯಾಸ:

en: Session Options
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Select desktop environment
kn: ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಪರಿಸರವನ್ನು  ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Goodbye. Would you like to...
kn: ವಿದಾಯ. ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುವಿರಾ...

en: Shut Down
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Are you sure you want to shut down the computer?
kn: ಗಣಕವನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Other users are currently logged in to this computer, shutting down now will also close these other sessions.
kn: ಇತರ ಬಳಕೆದಾರರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಈ ಗಣಕಕ್ಕೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ, ಈಗ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ ಆ ಇತರ ಕಲಾಪಗಳು ಸಹ ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

en: Restart
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸು

en: Show release version
kn: ಬಿಡುಗಡೆ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Run in test mode
kn: ಪರೀಕ್ಷಾ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸು

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಪೂರ್ಣ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೋಡಲು '%s --help' ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ.

en: %s (Default)
kn: %s(ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ)

en: Guest Session
kn: ಅತಿಥಿ ಅಧಿವೇಶನ

en: Please enter a complete e-mail address
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಪೂರ್ತಿ ಇ-ಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Incorrect e-mail address or password
kn: ತಪ್ಪಾದ ಇ-ಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ಅಥವಾ ಗುಪ್ತಪದ

en: If you have an account on an RDP or Citrix server, Remote Login lets you run applications from that server.
kn: ನೀವು ಆರ್‌ಡಿಪಿ ಅಥವಾ ಸಿಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಪರಿಚಾರಕದಲ್ಲಿ ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಆ ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ದೂರಪ್ರವೇಶವು ನಿಮಗೆ ಅನುವುಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

en: If you have an account on an RDP server, Remote Login lets you run applications from that server.
kn: ನೀವು ಆರ್‌ಡಿಪಿ ಪರಿಚಾರಕದಲ್ಲಿ ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಆ ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ದೂರಪ್ರವೇಶವು ನಿಮಗೆ ಅನುವುಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

en: Cancel
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು

en: Set Up...
kn: ಹೊಂದಿಸಿ...

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Would you like to set up an account now?
kn: ಈ ಸೇವೆಯನ್ನು ಬಳಸಲು ನಿಮಗೆ ಉಬುಂಟು ರಿಮೋಟ್ ಲಾಗಿನ್ ಖಾತೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ನೀವು ಈಗ ಖಾತೆಯೊಂದನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: OK
kn: ಸರಿ

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Visit uccs.canonical.com to set up an account.
kn: ಈ ಸೇವೆಯನ್ನು ಬಳಸಲು ನಿಮಗೆ ಉಬುಂಟು ರಿಮೋಟ್ ಲಾಗಿನ್ ಖಾತೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು uccs.canonical.com ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ.

en: Server type not supported.
kn: ಪರಿಚಾರಕ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Domain:
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ:

en: Email address:
kn: ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ:

en: Log In
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸು

en: Login as %s
kn: %s ರಂತೆ ಪ್ರವೇಶಿಸು

en: Retry
kn: ಮರುಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Retry as %s
kn: %s ಆಗಿ ಮರುಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Login
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸಿ
