slick-greeter - en to ml translation catalogue (47 entries)

en: Enter password for %s
ml: %s-നുള്ള രഹസ്യവാക്ക് നല്‍കുക

en: Password:
ml: രഹസ്യവാക്കു് :

en: Username:
ml: ഉപയോക്തൃനാമം :

en: Invalid password, please try again
ml: തെറ്റായ രഹസ്യവാക്ക്, ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക

en: Failed to authenticate
ml: ആധികാരികത തെളിയിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to start session
ml: സെഷൻ തുടങ്ങുന്നത് പരാജയപെട്ടു

en: Logging in...
ml: പ്രവേശിക്കുന്നു ...

en: Login Screen
ml: പ്രവേശന ജാലകം

en: Back
ml: പിന്നോട്ട്

en: Power:
ml: വിദ്യുത്ച്ഛക്തി

en: Accessibility
ml: ഉപയോഗലഭ്യത

en: Onscreen keyboard
ml: സ്ക്രീനില്‍ ലഭ്യമാകുന്ന കീ-ബോര്‍ഡ്

en: High Contrast
ml: ഉയർന്ന ദൃശ്യതീവ്രത

en: Screen Reader
ml: സ്ക്രീന്‍ വായനക്കാരന്‍

en: Quit...
ml: പുറത്തു് കടക്കുക...

en: Suspend
ml: താത്കാലികനിദ്ര

en: Hibernate
ml: ശിശിരനിദ്ര

en: Keyboard layout:
ml: കീബോര്‍ഡ് മാതൃക :

en: Session Options
ml: സെഷൻ ഉപാധികൾ

en: Select desktop environment
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ചുറ്റുപ്പാട് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Goodbye. Would you like to...
ml: ഗുഡ്ബൈ. താങ്കൾക്  താഴെപറയുന്നവ ചെയ്യുവാൻ താല്പര്യമുണ്ടോ?

en: Shut Down
ml: അടച്ചു പൂട്ടുക

en: Are you sure you want to shut down the computer?
ml: താങ്കള്‍ ഈ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ അടച്ചു പൂട്ടാന്‍ ഉദ്ദേശിക്കുന്നുണ്ടോ?

en: Other users are currently logged in to this computer, shutting down now will also close these other sessions.
ml: ഈ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ വേറെ ഉപയോക്താക്കൾ പ്രവേശിച്ചിട്ടുണ്ട്  . ഇപ്പോൾ അടച്ചുപൂട്ടിയാൽ ആ സെഷനുകൾ നഷ്ടമാകും.

en: Restart
ml: പുനരാരംഭിക്കുക

en: Show release version
ml: പതിപ്പുവിവരം പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക

en: Run in test mode
ml: പരീക്ഷണരൂപേണ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
ml: ലഭ്യമായ കമാന്‍ഡ് ലൈന്‍ ഉപാധികള്‍ക്കായി '%s --help' കാണുക.

en: %s (Default)
ml: %s (സ്വതേ)

en: Guest Session
ml: 'അതിഥി' വേള

en: Please enter a complete e-mail address
ml: പൂര്‍ണമായ ഇമെയില്‍  വിലാസം നല്‍കുക

en: Incorrect e-mail address or password
ml: ഇ-മെയില്‍ ഐടിയിലോ അടയാളവാക്കിലോ പിശകുണ്ട്

en: If you have an account on an RDP or Citrix server, Remote Login lets you run applications from that server.
ml: താങ്കൾക് ഒരു RDP അഥവാ Citrix സെർവറിൽ അക്കൗണ്ട് ഉണ്ടെങ്കിൽ, ആ സര്‍വ്വറില്‍ നിന്ന് തന്നെ റിമോട്ട് ലോഗിനിലൂടെ ആപ്ലിക്കേഷനുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കാനാകും

en: If you have an account on an RDP server, Remote Login lets you run applications from that server.
ml: താങ്കൾക് ഒരു RDP സെർവറിൽ അക്കൗണ്ട് ഉണ്ടെങ്കിൽ, ആ സര്‍വ്വറില്‍ നിന്ന് തന്നെ റിമോട്ട് ലോഗിനിലൂടെ ആപ്ലിക്കേഷനുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കാനാകും

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Set Up...
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Would you like to set up an account now?
ml: നിങ്ങള്ക്ക്  ഈ സര്‍വീസ്  ഉപയോഗിക്കണമെങ്കില്‍ ഉബുണ്ടു റിമോട്ട് ലോഗിന്‍ അക്കൗണ്ട്‌ അത്യാവശ്യമാണ്. നിങ്ങൾക് ഒരു അക്കൗണ്ട് തുടങ്ങാൻ താല്പര്യമുണ്ടോ?

en: OK
ml: ശരി

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Visit uccs.canonical.com to set up an account.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ഈ സേവനം ഉപയോഗിക്കാന്‍ 'ഉബുണ്ടു റിമോട്ട് ലോഗിന്‍' അക്കൌണ്ട് അത്യാവശ്യമാണ്. അക്കൌണ്ട് തുടങ്ങാന്‍ താല്‍പര്യമുണ്ടെങ്കില്‍ 'uccs.canonical.com' സന്ദര്‍ശിക്കുക

en: Server type not supported.
ml: ഈ തരം സര്‍വ്വര്‍ പിന്‍താങ്ങപ്പെടുന്നതല്ല

en: Domain:
ml: ഡൊമെയിന്‍:

en: Email address:
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Log In
ml: പ്രവേശിക്കുക

en: Login as %s
ml: %s- ആയി പ്രവേശിക്കുക

en: Retry
ml: വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക

en: Retry as %s
ml: %s ആയി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Login
ml: പ്രവേശിക്കുക
