slick-greeter - en to th translation catalogue (47 entries)

en: Enter password for %s
th: ป้อนรหัสผ่านสำหรับ %s

en: Password:
th: รหัสผ่าน:

en: Username:
th: ชื่อผู้ใช้:

en: Invalid password, please try again
th: รหัสผ่านไม่ถูกต้อง กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

en: Failed to authenticate
th: ยืนยันตัวบุคคลไม่สำเร็จ

en: Failed to start session
th: การเริ่มวาระล้มเหลว

en: Logging in...
th: กำลังเข้าระบบ...

en: Login Screen
th: หน้าจอเข้าระบบ

en: Back
th: ย้อนกลับ

en: Power:
th: เปิด/ปิดเครื่อง:

en: Accessibility
th: สิ่งอำนวยความสะดวก

en: Onscreen keyboard
th: แป้นพิมพ์บนหน้าจอ

en: High Contrast
th: สีตัดกัน

en: Screen Reader
th: การอ่านหน้าจอ

en: Quit...
th: ออก...

en: Suspend
th: พักเครื่อง

en: Hibernate
th: จำศีลเครื่อง

en: Keyboard layout:
th: เค้าโครงแป้นพิมพ์:

en: Session Options
th: ตัวเลือกวาระ

en: Select desktop environment
th: เลือกสภาพแวดล้อมพื้นโต๊ะ

en: Goodbye. Would you like to...
th: ลาก่อน คุณต้องการ...

en: Shut Down
th: ปิดเครื่อง

en: Are you sure you want to shut down the computer?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ที่จะปิดเครื่องคอมพิวเตอร์

en: Other users are currently logged in to this computer, shutting down now will also close these other sessions.
th: ผู้ใช้อื่นยังอยู่ในระบบของคอมพิวเตอร์นี้ การปิดเครื่องทันทีจะปิดวาระอื่นด้วย

en: Restart
th: เริ่มเปิดเครื่องใหม่

en: Show release version
th: แสดงเลขรุ่น

en: Run in test mode
th: เรียกในโหมดทดสอบ

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
th: เรียก '%s --help' เพื่อดูตัวเลือกทั้งหมดที่มีของบรรทัดคำสั่ง

en: %s (Default)
th: %s (ปริยาย)

en: Guest Session
th: วาระผู้ใช้ชั่วคราว

en: Please enter a complete e-mail address
th: โปรดป้อนอีเมล

en: Incorrect e-mail address or password
th: อีเมลหรือรหัสผ่านไม่ถูกต้อง

en: If you have an account on an RDP or Citrix server, Remote Login lets you run applications from that server.
th: ถ้าคุณมีบัญชี RDP หรือเซิร์ฟเวอร์ Citrix การเข้าระบบระยะไกลจะทำให้คุณใช้แอปพลิเคชั่นจากเซิร์ฟเวอร์ได้

en: If you have an account on an RDP server, Remote Login lets you run applications from that server.
th: ถ้าคุณมีบัญชีเซิร์ฟเวอร์ RDP การเข้าระบบระยะไกลจะทำให้คุณใช้แอปพลิเคชั่นจากเซิร์ฟเวอร์ได้

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Set Up...
th: ตั้งค่า...

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Would you like to set up an account now?
th: คุณต้องใช้บัญชีผู้ใช้การเข้าระบบระยะไกลของ Ubuntu เพื่อใช้บริการนี้ คุณต้องการตั้งค่าบัญชีผู้ใช้ตอนนี้เลยไหม?

en: OK
th: ตกลง

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Visit uccs.canonical.com to set up an account.
th: คุณต้องใช้บัญชีผู้ใช้การเข้าระบบระยะไกล Ubuntu ในการใช้บริการนี้ เยี่ยมชม uccs.canonical.com เพื่อตั้งค่าบัญชีผู้ใช้

en: Server type not supported.
th: ไม่รองรับเซิร์ฟเวอร์ประเภทนี้

en: Domain:
th: โดเมน:

en: Email address:
th: ที่อยู่อีเมล:

en: Log In
th: เข้าระบบ

en: Login as %s
th: เข้าระบบในชื่อ %s

en: Retry
th: ลองอีกครั้ง

en: Retry as %s
th: ลองใหม่ในชื่อ %s

en: Login
th: เข้าระบบ
