slick-greeter - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Suspend
vi: Tạm dừng

en: Hibernate
vi: Ngủ đông

en: Select desktop environment
vi: Chọn môi trường làm việc chính

en: Shut Down
vi: Tắt máy

en: Are you sure you want to shut down the computer?
vi: Bạn có chắc chắn muốn tắt máy không?

en: Restart
vi: Khởi động lại

en: %s (Default)
vi: %s (Mặc định)

en: Please enter a complete e-mail address
vi: Vui lòng nhập đầy đủ địa chỉ thư điện tử

en: Incorrect e-mail address or password
vi: Địa chỉ thư điện tử hay mật khẩu không đúng

en: If you have an account on an RDP or Citrix server, Remote Login lets you run applications from that server.
vi: Nếu bạn có tài khoản trên RDP hay máy chủ Citrix, tính năng Đăng nhập từ xa cho phép bạn chạy các ứng dụng từ chính máy chủ đó.

en: If you have an account on an RDP server, Remote Login lets you run applications from that server.
vi: Nếu bạn có tài khoản trên máy chủ RDP, hệ thống Đăng nhập Từ xa sẽ cho phép bạn chạy ứng dụng từ chính máy chủ đó.

en: Cancel
vi: Hủy

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Would you like to set up an account now?
vi: Bạn phải có tài khoản Đăng nhập từ xa dành cho Ubuntu thì mới có thể sử dụng được dịch vụ này. Bạn có muốn thiết đặt một tài khoản ngay bây giờ không?

en: OK
vi: Đồng ý

en: You need an Ubuntu Remote Login account to use this service. Visit uccs.canonical.com to set up an account.
vi: Bạn phải có tài khoản Đăng nhập từ xa dành cho Ubuntu thì mới có thể sử dụng được dịch vụ này. Ghé thăm trang uccs.canonical.com để thiết đặt tài khoản.

en: Server type not supported.
vi: Loại máy chủ không được hỗ trợ.

en: Domain:
vi: Miền:

en: Email address:
vi: Địa chỉ thư điện tử:

en: Log In
vi: Đăng nhập

en: Retry
vi: Thử lại

en: Retry as %s
vi: Thử lại theo như %s
