smplayer - en to am translation catalogue (77 entries)

en: The installer is already running.
am: መግጠሚያው እየሄደ ነው

en: You must be logged in as an administrator when installing this program.
am: እርስዎ ይህን ፕሮግራም ሲገጥሙ እንደ አስተዳዳሪ መግባት አለብዎት

en: An instance of SMPlayer is running. Please exit SMPlayer and try again.
am: የ SMP ማጫወቻ እየሄደ ነው: እባክዎን ከ SMP ማጫወቻ ይውጡ እና እንደገና ይሞክሩ

en: Unsupported operating system.[:n:]SMPlayer ${SMPLAYER_VERSION} requires at least Windows XP and may not work correctly on your system.[:n:]Do you really want to continue with the installation?
am: ያልተደገፈ አይነት የ መስሪያ ስርአት [:n:]SMPlayer ${SMPLAYER_VERSION} ያስፈልጋል ቢያንስ Windows XP እና በ እርስዎ መስሪያ ስርአት ላይ በትክክል ላይሰራ ይችላል.[:n:]በ እርግጥ መግጠሙን መቀጠል ይፈልጋሉ?

en: Unsupported operating system.[:n:]SMPlayer ${SMPLAYER_VERSION} requires at least Windows Vista and may not work correctly on your system.[:n:]Do you really want to continue with the installation?
am: ያልተደገፈ አይነት የ መስሪያ ስርአት [:n:]SMPlayer ${SMPLAYER_VERSION} ያስፈልጋል ቢያንስ Windows XP እና በ እርስዎ መስሪያ ስርአት ላይ በትክክል ላይሰራ ይችላል.[:n:] በ እርግጥ መግጠሙን መቀጠል ይፈልጋሉ?

en: A 64-bit Windows operating system is required to install this software.
am: የ 64-ቢት መስኮት መስሪያ ስርአት ያስፈልጋል ይህን ፕሮግራም ለ መግጠም

en: An existing 32-bit installation of SMPlayer exists. You must uninstall 32-bit SMPlayer first.
am: ቀደም ያለ የ 32-ቢት የ SMP ማጫወቻ ነበር: መጀመሪያ የ 32-ቢት የ SMP ማጫወቻ ማጥፋት አለብዎት

en: An existing 64-bit installation of SMPlayer exists. You must uninstall 64-bit SMPlayer first.
am: ቀደም ያለ የ 64-ቢት የ SMP ማጫወቻ ነበር: መጀመሪያ የ 64-ቢት የ SMP ማጫወቻ ማጥፋት አለብዎት

en: $(^NameDA) Setup
am: $(^NameDA) ማሰናጃ

en: Setup will guide you through the installation of $(^NameDA).[:r:][:n:][:r:][:n:]It is recommended that you close all instances of SMPlayer before starting setup. This will make it possible to update relevant program files without having to reboot your computer.[:r:][:n:][:r:][:n:]$_CLICK
am: ማሰናጃው ይመራዎታል እንዴት እንደሚገጥሙ $(^NameDA).[:r:][:n:][:r:][:n:] ሌሎች ፕሮግራሞችን ይዝጉ SMPlayer ከ መገጠሙ በፊት: ይህ ማሻሻያ አግባብ ያለው ፕሮግራም ኮምፒዩተሩ እንደገና ሳይጀምር ማሻሻል ያስችለዋል [:r:][:n:][:r:][:n:]$_CLICK

en: Shortcuts
am: አቋራጮች

en: MPlayer Components
am: የ SMP ማጫወቻ አካላቶች

en: Multimedia Engine
am: በርካታ መገናኛ ሞተር

en: SMPlayer (required)
am: SMP ማጫወቻ (ያስፈልጋል)

en: SMPlayer, shared libraries, and documentation.
am: የ SMP ማጫወቻ የሚካፈላቸው መጻህፍት ቤት

en: Desktop
am: ደስክቶፕ

en: Creates a shortcut to SMPlayer on the desktop.
am: በ ዴስክቶፕ ላይ አቋራጭ መፍጠሪያ ለ SMP ማጫወቻ

en: Start Menu
am: ዝርዝር ማስጀመሪያ

en: Create a Start Menu entry for SMPlayer.
am: ለ SMPlayer የ ማስጀመሪያ ዝርዝር ማስገቢያ መፍጠሪያ

en: MPlayer (required)
am: SMP ማጫወቻ (ያስፈልጋል)

en: MPlayer; required for playback.
am: SMP ማጫወቻ; ያስፈልጋል በ ድጋሚ ለማጫወት

en: Optional codecs for MPlayer. (Internet Connection required for installation)
am: በ ምርጫ codecs ለ MPlayer. (ለ መግጠም የ ኢንተርኔት ግንኙነት ያስፈልጋል)

en: A feature-rich fork of MPlayer && MPlayer2
am: በርካታ ገጽታ ያለው የ MPlayer && MPlayer2

en: A companion program to MPlayer that can be used to encode or transform supported audio or video streams.
am: አጋር ፕሮግራም ለ MPlayer መጠቀም ይችላሉ ለ encode ወይንም መቀየር የ ተደገፉ ድምፅ ወይንም ቪዲዮዎች ለማስተላለፍ

en: Icon Themes
am: የ ምልክት ገጽታዎች

en: Additional icon themes for SMPlayer.
am: ለ SMP ማጫወቻ ተጨማሪ ገጽታዎች

en: Languages
am: ቋንቋ

en: Non-English language files for SMPlayer.
am: እንግሊዝኛ-ላልሆኑ ቋንቋዎች ፋይሎች ለ SMP ማጫወቻ

en: Deletes SMPlayer preferences leftover from previous installations.
am: የ SMP ማጫወቻ ምርጫዎች ካለፈው መግጠሚያ የ ተረፉትን ማጥፊያ

en: Select Install Type
am: የ መግጠሚያ አይነት ይምረጡ

en: Select Overwrite or Uninstall mode.
am: ይምረጡ በላዩ ላይ ደርቦ መጻፊያ ወይንም ማጥፊያ ዘዴ

en: You have an existing installation of SMPlayer in the following folder:
am: እርስዎ በቅድሚያ የተገጠመ የ SMPlayer በሚቀጥለው ፎልደር ውስጥ አለዎት

en: Please select how to proceed:
am: እባክዎን እንዴት መቀጠል እንደሚፈልጉ ይምረጡ

en: Overwrite ($Inst_Type) the existing installation
am:  በላዩ ላይ ደርቦ መጻፊያ ($Inst_Type) በ ነበረው መግጠሚያ ላይ

en: Uninstall (remove) the existing installation
am: ማጥፊያ (ማስወገጃ) የ ነበረውን መግጠሚያ

en: Click Start when ready to proceed.
am: ይጫኑ ማስጀመሪያውን ለ መቀጠል ዝግጁ ሲሆኑ

en: Click Next when ready to proceed.
am: ይጫኑ ማስጀመሪያውን ለ መቀጠል ዝግጁ ሲሆኑ

en: Click Uninstall when ready to proceed.
am: ይጫኑ ማጥፊያውን ለ መቀጠል ዝግጁ ሲሆኑ

en: Change Installation Settings
am: የ መግጠሚያ ማሰናጃ መቀየሪያ

en: Reset my SMPlayer configuration
am: እንደ ነበር መመለሻ የ እኔን SMPlayer ማዋቀሪያ

en: Are you sure you want to reset your SMPlayer settings? This action cannot be reversed.
am: በ እርግጥ እንደ ነበር መመለስ ይፈልጋሉ የ እርስዎን SMPlayer ማሰናጃ? ይህን ተግባር መተው አይቻልም

en: reinstall
am: እንደገና መግጠሚያ

en: downgrade
am: ዝቅ ማድረጊያ

en: upgrade
am: ማሻሻያ

en: Start
am: ማስጀመሪያ

en: Downloading MPlayer Codecs...
am: የ MPlayer Codecs በ ማውረድ ላይ...

en: MPlayer codecs were not successfully installed. Retry?
am: የ MPlayer codecs ተሳክቶ አልተገጠመም: እንደገና ለ መግጠም ልሞክር?

en: Failed to download MPlayer codecs: '$R0'.
am: ማውረድ አልተቻለም የ MPlayer codecs: '$R0'.

en: Failed to install MPlayer codecs.
am: የ MPlayer codecs. መግጠም አልተቻለም

en: This installation can only be uninstalled by a user with administrator privileges.
am: ይህን መግጠሚያ ማስወገድ የሚቻለው የ አስተዳዳሪ ቅድሚያ ያለው ተጠቃሚ ብቻ ነው

en: Uninstall aborted by user.
am: ማጥፋቱ በ ተጠቃሚ ተቋርጧል

en: It does not appear that SMPlayer is installed in the directory '$INSTDIR'.[:r:][:n:]Continue anyway (not recommended)?
am: አይታይም የ SMPlayer መግጠሚያ በ ዳይሬክቶሪ ውስጥ '$INSTDIR'.[:r:][:n:] ልቀጥል ለማንኛውም (ይህን አንመክርም)?

en: SMPlayer installation not found.
am: የ SMPlayer መግጠሚያ አልተገኘም

en: This installation can only be uninstalled on 64-bit Windows.
am: ይህን መግጠሚያ ማስወገድ የሚቻለው በ 64-ቢት መስኮቶች ውስጥ ብቻ ነው

en: SMPlayer is a complete front-end for MPlayer, from basic features like playing videos, DVDs, VCDs to more advanced features like support for MPlayer filters, edl lists, and more.
am: SMPlayer ሙሉ ማጫወቻ ነው ለ MPlayer, ከ መደበኛ ገጽታዎች እንደ ቪዲዮ: ዲቪዲ: ቪሲዲ: በ በርካታ ገጽታዎች እንደ የ MPlayer ማጣሪያ ዝርዝር: እና ሌሎችም

en: Backing up codecs from previous installation...
am: በ ቅድሚያ የ ተገጠመውን codecs ተተኪ በ መፍጠር ላይ

en: Restoring codecs from previous installation...
am: በ ቅድሚያ የ ተገጠመውን codecs ተተኪ እንደ ነበር መመለሻ

en: Deleting Files...
am: ፋይሎች በማጥፋት ላይ...

en: Deleting Registry Keys...
am: Registry Keys በማጥፋት ላይ...

en: Deleting Shortcuts...
am: አቋራጮች በማጥፋት ላይ...

en: Restoring file associations...
am: እንደ ነበር በ መመለስ ላይ የሚዛመዱ ፋይሎችን...

en: Rolling back changes...
am: ለውጦችን እንደ ነበር መመለሻ...

en: Extracting files...
am: ፋይሎች በ ማራገፍ ላይ...

en: Backing up SMTube...
am: ለ SMTube ተተኪ መፍጠሪያ...

en: Restoring SMTube from previous installation...
am: በ ቅድሚያ የ ተገጠመውን SMTube ተተኪ እንደ ነበር መመለሻ

en: Backing up mpv...
am: ተተኪ በማሰናዳት ላይ የ mpv...

en: Restoring mpv from previous installation...
am: በ ቅድሚያ የ ተገጠመውን mpv ተተኪ እንደ ነበር መመለሻ

en: Downloading mpv...
am: በ ማውረድ ላይ mpv...

en: mpv was not successfully installed. Retry?
am: mpv ተሳክቶ አልተገጠመም: እንደገና ልሞክር?

en: Failed to download mpv: '$R0'.
am: ማውረድ አልተቻለም: '$R0'.

en: Failed to install mpv.
am: መግጠም አልተቻለም mpv.

en: youtube-dl was not successfully installed. Retry?
am: youtube-dl ተሳክቶ አልተገጠመም: እንደገና ልሞክር?

en: Failed to download youtube-dl: '$R0'.
am: ማውረድ አልተቻለም ከ youtube-dl: '$R0'.

en: Checking for youtube-dl updates...
am: የ ዩቲዩብ-dl ማሻሻያ በ መመርመር ላይ...

en: Please upgrade to a newer version of SMTube.
am: እባክዎን ወደ አዲሱ እትም SMTube. ማሻሻያ

en: Cleaning fontconfig cache...
am: የ ፊደል ማሰናጃን በ ማጽዳት ላይ...

en: Cleaning SMPlayer settings...
am: በማጽዳት ላይ የ SMPlayer ማሰናጃ
