Smuxi - IRC client - en to te translation catalogue (62 entries)

en: Username:
te: వాడుకరిపేరు:

en: Realname:
te: అసలుపేరు:

en: <b>General</b>
te: <b>సాధారణం</b>

en: Type:
te: రకం:

en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: Port:
te: పోర్టు:

en: Show Password
te: సంకేతపదాన్ని చూపించు

en: <b>Network Proxy</b>
te: <b>నెట్వర్క్ ప్రాక్సీ</b>

en: Show Advanced Settings
te: ఉన్నత అమరికలను చూపించు

en: <b>Advanced</b>
te: <b>ఉన్నతం</b>

en: General
te: సాధారణం

note: Container child vbox6.Gtk.Box+BoxChild Container child vbox11.Gtk.Box+BoxChild
en: Bottom
te: కింద

en: <b> Tabs Position </b>
te: <b> ట్యాబుల స్థానం </b>

en: Activity
te: కలాపం

en: <b> Tab Colors </b>
te: <b> ట్యాబు రంగులు </b>

en: <b> Entry Field </b>
te: <b> ప్రవేశిక క్షేత్రం </b>

en: <b> Person List Position </b>
te: <b> వ్యక్తి జాబితా స్థానం </b>

en: <b> Font </b>
te: <b> ఖతి </b>

en: <b> Topic Position </b>
te: <b> విషయపు స్థానం </b>

en: Background
te: నేపథ్యం

en: <b> Color </b>
te: <b> రంగు </b>

en: <b> Chat </b>
te: <b>సంభాషణ</b>

en: <b> Highlighting </b>
te: <b> ఉద్దీపనం </b>

en: Enable
te: చేతనించు

en: Show always
te: ఎల్లప్పుడూ చూపించు

en: <b> Notification Area Icon </b>
te: <b> గమనిక ప్రాంత ప్రతీక </b>

en: Protocol:
te: ప్రతినిధి:

en: Smuxi
te: స్మక్సి

en: Smuxi Website
te: స్మక్సి జాలగూడు

en: Local Engine
te: స్థానిక యంత్రం

en: Show
te: చూపించు

en: Protocol
te: ప్రతినిధి

en: Hostname
te: అతిధేయినామం

en: Thank you
te: ధన్యవాదములు

en: About Smuxi
te: స్మక్సి గురించి

note: TODO: add cmd+, accelerator
en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: Chat Type
te: సంభాషణ రకం

en: _Name:
te: పేరు (_N):

en: _Smuxi
te: స్మక్సి (_S)

en: _Chat
te: సంభాషించు (_C)

en: _Engine
te: యంత్రం (_E)

en: _View
te: వీక్షణం (_V)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: Connect
te: అనుసంధానించు

en: _Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు (_P)

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: _Connect
te: అనుసంధానించు (_C)

en: _Add
te: జతచేయి (_A)

en: _Open / Join Chat
te: సంభాషణ తెరువు / చేరు (_O)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Use Local Engine
te: స్థానిక యంత్రాన్ని వాడు (_U)

en: _Browse Mode
te: విహారణ రీతి (_B)

en: Show _Statusbar
te: స్థితిపట్టీని చూపించు (_S)

en: _Fullscreen
te: పూర్తితెర (_F)

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Website
te: జాలగూడు (_W)

note: Container child vbox17.Gtk.Box+BoxChild
en: Select a File
te: ఒక దస్త్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: _Username:
te: వాడుకరిపేరు (_U):

en: _Password:
te: సంకేతపదం (_P):

en: _Verify Password:
te: సంకేతపదాన్ని సరిచూడు (_V):

en: Smuxi - Open Chat
te: స్మక్సి - స్వేచ్ఛా సంభాషణ

en: _Type:
te: రకం (_T):
