update-manager - en to tl translation catalogue (71 entries)

en: Configure the sources for installable software and updates
tl: I-configure ang mga sources para sa nga software at updates na maaaring i-install

en: Error: must run as root
tl: Error: kailangang gawin bilang isang root

en: <i>To improve the user experience of Ubuntu please take part in the popularity contest. If you do so the list of installed software and how often it was used will be collected and sent anonymously to the Ubuntu project on a weekly basis.
    
    The results are used to improve the support for popular applications and to rank applications in the search results.</i>
tl: <i>Upang mapabuti ang karanasan sa paggamit ng Ubuntu, mangyari lamang na lumahok sa popularity contest. Kung sakali, ang talaan ng mga na-install na software at kung gaano ito kadalas ginamit ay iipunin at ipapadala ng walang pagtukoy kung kanino nagmula (anonymously) sa proyektong Ubuntu bawat linggo.
    
    Ang mga resulta ay gagamitin upang mas mapabuti pa ang pag-suporta sa mga popular na mga applications at ito ay i-ra-rank sa mga resulta ng paghanap.</i>

en: <i>To improve the user experiece of Debian please take part in the popularity contest. If you do so the list of installed software and how often it was used will be collected and sent anonymously to the Debian project.
    
    The results are used to optimise the layout of the installation CDs.
tl: <i>Upang mapabuti ang karanasan sa paggamit ng Debian, mangyari lamang na lumahok sa popularity contest. Kung sakali, ang talaan ng mga na-install na software at kung gaano ito kadalas ginamit ay iipunin at ipapadala ng walang pagtukoy kung kanino nagmula (anonymously) sa proyektong Debian bawat linggo.
    
    Ang mga resulta ay gagamitin upang ma-optimise ang layout ng mga CDing pang-install.

en: Submit the list of installed software and how often it is is used to the distribution project.
tl: Isumite ang talaan ng software na naka-install at kung gaano kadalas itong gamitin sa distribution project

en: Mirror
tl: Salamin

en: Testing Mirrors
tl: Mga Salaming Pangsubok

en: Cancel
tl: Huwag Ituloy

en: No suitable download server was found
tl: Walang makitang angkop na download server

en: Please check your Internet connection.
tl: Mangyaring suriin ang inyong internet connection.

en: Canceling...
tl: Hindi na itutuloy...

en: Daily
tl: Araw-araw

en: Every two days
tl: Tuwing ikalawang araw

en: Weekly
tl: Linggu-linggo

en: Every two weeks
tl: Tuwing ikalawang linggo

en: Every %s days
tl: Tuwing %s days

note: add a separator and the option to choose another mirror from the list #FIXME server_store.append(["sep", None, True])
en: Other...
tl: Iba...

en: Import key
tl: Susing pang-importa

en: Error importing selected file
tl: Error sa pagkuha ng napiling file

en: The selected file may not be a GPG key file or it might be corrupt.
tl: Ang napiling file ay maaaring hindi isang susing pang GPG o kaya'y may sira.

en: Error removing the key
tl: Error sa pagtanggal ng susi

en: The key you selected could not be removed. Please report this as a bug.
tl: Ang napiling susi ay hindi matanggal. Mangyari lamang na ipagbigay alam ito bilang isang bug.

en: Reload
tl: I-Load muli

en: Error scanning the CD
tl: Error sa pag-scan ng CD

en: CD Name
tl: Pangalan ng CD

en: Please enter a name for the disc
tl: Mangyari lamang na magpasok ng pangalan para sa disc

en: Insert Disk
tl: Ipasok ang Disk

en: Please insert a disk in the drive:
tl: Mangyari lamang na ipasok ang disc sa drive:

en: Binary
tl: Binaryo

en: New mirror
tl: Bagong salamin

en: Completed %s of %s tests
tl: Natapos %s ng %s pagsusuri

en: Active
tl: Aktibo

en: Key
tl: Susi

en: _Add key from paste data
tl: _Magdagdag ng key mula sa paste data

en: Error importing key
tl: Error sa pagkuha ng key

en: The selected data may not be a GPG key file or it might be corrupt.
tl: Maaring hindi isang GPG key file ang napiling data o kaya nama'y sira (corrupt) ito.

en: Add Software Channels
tl: Magdagdag ng mga Software Channels

en: Install software additionally or only from this source? | Install software additionally or only from these sources?
tl[0]: Mag-install ng dagdag na software o mula lamang sa source na ito?
tl[1]: Mag-install ng dagdag na software o mula lamang sa mga sources na ito?

en: You can either add the following sources or replace your current sources by them. Only install software from trusted sources.
tl: Maaari mong idagdag ang mga sumusunod na sources o palitan ang kasalukuyang sources sa pamamagitan nila. Mag-install lamang ng software mula sa mga mapagkakatiwalaang sources.

en: There are no sources to install software from
tl: Walang mga sources na maaaring panggalingan ng software para i-install

en: The file '%s' does not contain any valid software sources.
tl: Ang file na '%s' ay hindi naglalaman ng kahit anong balidong software sources.

note: L10N: the example is of the format: deb http://ftp.debian.org sarge main
en: The APT line includes the type, location and components of a repository, for example  '%s'.
tl: Kasama sa linyang APT ang tipo, lokasyon at mga bahagi ng repositaryo, halimbawa '%s'.

en: Edit Source
tl: I-edit ang Source

en: <b>Type:</b>
tl: <b>Tipo:</b>

en: <b>Distribution:</b>
tl: <b>Distribusyon:</b>

en: <b>Components:</b>
tl: <b>Mga Bahagi:</b>

en: <b>Comment:</b>
tl: <b>Kumento:</b>

en: _Replace
tl: _Palitan

en: Scanning CD-ROM
tl: Sinusuri ang CD-ROM

en: To install from a CD-ROM or DVD, insert the medium into the drive.
tl: Upang ma-install mula sa CD-ROM o DVD, ipasok ang CD-ROM o DVD sa drive.

en: Download from:
tl: Download mula:

en: <b>Downloadable from the Internet</b>
tl: <b>Downloadable mula sa Internet</b>

en: <b>Installable from CD-ROM/DVD</b>
tl: <b>Maaaring i-Install mula sa CD-ROM/DVD</b>

en: Add...
tl: Magdagdag...

en: Other Software
tl: Ibang Software

en: Updates
tl: Mga Software Updates

en: <b>Trusted software providers</b>
tl: <b>Mga mapagkakatiwalaang software providers</b>

en: Keys are used to authenticate the correct source of software and so protect your computer from malicious software
tl: Ang mga susi ay ginagamit upang makasiguro (authenticate) sa tamang source ng software at ma-protektahan ang iyong kompyuter mula sa mga malisyosong software

en: _Import Key File...
tl: _Importahin ang Key File...

en: Import the public key from a trusted software provider
tl: Kunin ang public key mula sa pinagkakatiwalaang provider

en: Restore _Defaults
tl: Ibalik ang mga _Defaults

en: Restore the default keys of your distribution
tl: Ibalik ang default keys ng inyong distribusyon

en: Authentication
tl: Awtentikasyon

en: <b><big>The information about available software is out-of-date</big></b>
    
    To install software and updates from newly added or changed sources, you have to reload the information about available software.
    
    You need a working internet connection to continue.
tl: <b><big>Ang impormasyon tungkol sa available software ay luma na</big></b>
    
    Upang ma-install ang software at mga updates mula sa mga bagong dinagdag o mga binagong sources, mangyari lamang na i-reload ang impormasyon tungkol sa available software.
    
    Kailangan ng gumaganang koneksyon sa internet upang magpatuloy.

en: Choose a Download Server
tl: Pumili ng Download Server

en: _Select Best Server
tl: _Piliin ang Pinaka-angkop na Server

en: Performs a connection test to find the best mirror for your location
tl: Gumagawa ng pagsubok sa connection upang malaman ang pinaka-angkop na salamin sa inyong lokasyon.

en: Choose _Server
tl: Piliin _Server

en: <big><b>Enter the complete APT line of the repository that you want to add as source</b></big>
tl: <big><b>Ilagay ang kumpletong linyang APT ng repositaryo na nais mong idagdag bilang source<b></big>

en: APT line:
tl: Linyang APT:

en: _Add Source
tl: _Magdagdag ng Source
