soundconverter - en to te translation catalogue (23 entries)

en: Sound Converter
te: శబ్ద పరివర్తకం

en: Audio Format Converter
te: ఆడియో ఆకృతి పరివర్తకం

en: Website
te: జాలస్థలి

note: TODO: is this used ? TODO: add proper error management when an encoder cannot be created
en: Error
te: దోషం

en: _Overwrite
te: చెరిపివ్రాయి (_O)

en: _Skip
te: దాటవేయి (_S)

en: <big><b>File exists already</b></big>
te: <big><b>ఈ ఫైల్ ముందే ఉంది</b></big>

en: Normal
te: సాధారణం

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: Choose...
te: ఎంపిక చేయండి...

en: <b>Where to place results?</b>
te: <b>ఈ ఫలితాలను ఎకాడ పెటాలి ?</b>

en: <i>Example filename:</i>
te: <i>ఫైల్ నమకరనముకు ఉదాహరణ:</i>

en: Format:
te: రకము :

en: Quality:
te: నాణ్యత:

en: MP3
te: ఎం పి ౩

en: FLAC
te: ఎఫ్ఎల్ఏసి

en: MP3 Encoder is not present.
te: ఎం పి ౩ మార్చేది కనపడుట లేదు

en: 
    
    Error: %s
    %s
te: 
    
    దోషము: %s
    %s

en: Converting
te: మార్చివేయడం  జరుగుతుంది

en: Canceled
te: రద్దుచేయబడినది

en: Paused
te: నిలుపబడింది

en: %d:%02d left
te: %d:%02d మిగిలింది

en: Ready
te: సిద్దము
