soundconverter - en to vi translation catalogue (49 entries)

en: Sound Converter
vi: Bộ chuyển đổi âm thanh

en: Audio Format Converter
vi: Bộ chuyển định dạng Audio

en: dialog1
vi: Hộp thoại1

en: Filter
vi: Bộ lọc

note: TODO: is this used ? TODO: add proper error management when an encoder cannot be created
en: Error
vi: Lỗi

en: File exists already
vi: File đã tồn tại

en: _Overwrite
vi: _Ghi đè

en: _Skip
vi: Bỏ _qua

en: <big><b>File exists already</b></big>
vi: <big><b>File đã tồn tại</b></big>

en: _Apply to entire queue
vi: Áp _dụng cho toàn bộ hàng đợi

en: artist/album
vi: nghệ sĩ/album

en: artist - album
vi: nghệ sĩ - album

en: Preferences
vi: Cài đặt

en: Choose...
vi: Chọn...

en: Into a specified folder
vi: Trong một thư mục xác định

en: Create subfolders:
vi: Tạo thư mục con:

en: Delete original file
vi: Xóa file gốc

en: <b>Where to place results?</b>
vi: <b>Nơi lưu kết quả ra?</b>

en: Filename pattern:
vi: Tên file mẫu:

en: Replace all messy characters
vi: Thay thế toàn bộ các kí tự lộn xộn

en: <i>Example filename:</i>
vi: <i>Tên file mẫu:</i>

en: <b>How to name files?</b>
vi: <b>Cách đặt tên file?</b>

en: Format:
vi: Định dạng:

en: Quality:
vi: Chất lượng:

en: Bitrate mode:
vi: Chế độ bitrate:

en: <b>Type of result?</b>
vi: <b>Định dạng kết quả ra?</b>

en: MP3 Encoder is not present.
vi: Không tìm thấy bộ hóa MP3

en: Read how to install
vi: Đọc cách cài đặt

en: Where to place results?
vi: Vị trí lưu kết quả ra?

en: _Add File
vi: T_hêm File

en: Add _Folder
vi: Thêm _thư mục

en: Convert in batch mode, from command line, without a graphical user
     interface. You can use this from, say, shell scripts.
vi: Thực hiện chuyển trong chế độ batch, từ dòng lệnh mà không có đồ họa.
    Bạn có thể thực hiện kiểu này bằng cách dùng shell scripts.

en: Be quiet. Don't write normal output, only errors.
vi: Chỉ hiện ra những thông tin về lỗi

en: 
    
    Error: %s
    %s
vi: 
    
    Lỗi: %s
    %s

en: Cannot create '%s' folder.
vi: Không thể tạo thư mục '%s'

en: Same as input, but replacing the suffix
vi: Giống đầu vào nhưng thay phần hậu tố

en: Same as input, but with an additional suffix
vi: Giống đầu vào nhưng thêm phần hậu tố

en: Track number - title
vi: Track số - tiêu đề

en: Artist - title
vi: Nghệ sĩ - tiêu đề

en: Custom filename pattern
vi: Mẫu tên file tự do

en: artist-album
vi: nghệ sĩ-album

en: Into folder %s
vi: Vào trong thư mục %s

en: Target bitrate: %s
vi: bitrate lối ra: %s

en: Add Folder...
vi: Thêm thư mục...

en: Converting
vi: Đang chuyển

en: Canceled
vi: Đã hủy

en: Paused
vi: Đã tạm dừng

en: %d:%02d left
vi: %d:%02d trôi qua

en: Ready
vi: Sẵn sàng
