Spek - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Spectrum Analyser
vi: Phân tích âm phổ

en: View spectrograms of your audio files
vi: Xem âm phổ của file nhạc

en: Cannot open input file
vi: Không thể mở file

en: Cannot find stream info
vi: Không tìm thấy dữ liệu âm thanh

en: The file contains no audio streams
vi: File không chứa dữ liệu âm thanh nào

en: Cannot find decoder
vi: Không tìm thấy phần mềm giải mã

en: Unknown duration
vi: Độ dài không xác định

en: No audio channels
vi: Không có kênh âm thanh nào

en: Cannot open decoder
vi: Không thể mở phần mềm giải mã

en: Unsupported sample format
vi: Định dạng lấy mẫu không được hỗ trợ

en: Preferences
vi: Tuỳ chỉnh

en: (system default)
vi: (mặc định)

note: TRANSLATORS: The name of a section in the Preferences dialog.
en: General
vi: Chung

en: Language:
vi: Ngôn ngữ:

en: Check for &updates
vi: Kiểm tra &cập nhật

en: Spek - Acoustic Spectrum Analyser
vi: Spek - Chương trình phân tích âm phổ

en: &Edit
vi: &Chỉnh sửa

en: &Help
vi: &Trợ giúp

en: Help
vi: Trợ giúp

en: A new version of Spek is available, click to download.
vi: Spek đã có phiên bản mới, hãy click để tải về.

en: All files
vi: Mọi loại file

en: Audio files
vi: File nhạc

en: Open File
vi: Mở file

en: PNG images
vi: Ảnh PNG

en: Save Spectrogram
vi: Lưu âm phổ

note: Suggested name is <file_name>.png
en: Untitled
vi: Không tên

en: Copyright (c) 2010-2013 Alexander Kojevnikov and contributors
vi: Bản quyền (c) 2010-2013 thuộc về Alexander Kojevnikov và cộng sự

en: Spek Website
vi: Trang chủ của Spek

note: TRANSLATORS: the %s is the package version.
en: Spek version %s
vi: Spek phiên bản %s
