stellarium-remotecontrol - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Show planet markers
ml: ഗ്രഹങ്ങളുടെ അടയാളങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Show planet orbits
ml: ഗ്രഹങ്ങളുടെ പ്രദക്ഷിണപഥം കാണിക്കുക

en: Use associated planet and position
ml: ബന്ധപ്പെട്ട ഗ്രഹവും സ്ഥാനവും ഉപയോഗിക്കുക

en: Sirius
ml: സിറിയസ്

en: Arcturus
ml: ചോതി

en: Capella
ml: കാപെല്ല

en: Vega
ml: വേഗ

en: Deneb
ml: ഡെനെബ്

en: Altair
ml: തിരുവോണം

en: Aries
ml: മേടം

en: Taurus
ml: ഇടവം

en: Gemini
ml: മിഥുനം

en: Cancer
ml: കര്‍ക്കടകം

en: Leo
ml: ചിങ്ങം

en: Virgo
ml: കന്നി

en: Libra
ml: തുലാം

en: Scorpius
ml: വൃശ്ചികം

en: Sagittarius
ml: ധനു

en: Capricornus
ml: മകരം

en: Aquarius
ml: കുംഭം

en: Pisces
ml: മീനം
