stellarium-remotecontrol - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Show planet markers
ta: கோள் குறியீட்டை காட்டு

en: Show planet orbits
ta: கோள் சுற்றுபாதையை காட்டு

en: Use associated planet and position
ta: சார்ந்த கிரகத்தையும் அதன் இடத்தையும் பயன்படுத்து

en: Sirius
ta: சைரஸ்

en: Arcturus
ta: சுவாதி (Arcturus)

en: Capella
ta: காபெல்லா

en: Vega
ta: உத்திராடம் (Vega)

en: Deneb
ta: டெனெப்

en: Altair
ta: அல்டைர்

en: Andromeda Galaxy
ta: ஆன்ட்ரோமேடா கெலக்ஸி

en: Orion Nebula
ta: ஓரியான் நெபுலா
