sugar - en to yo translation catalogue (484 entries)

en: Migrated to GSettings
yo: Losi GSettings

en: This key shows whether or not GConf values were migrated to GSettings
yo: Yi bọtini fihan boya tabi ko GConf iye won losi to GSettings

en: Backup URL
yo: Afẹyinti URL

en: URL where the backup is saved to.
yo: URL ibi ti awọn afẹyinti ti wa ni fipamọ si.

en: Show Log out
yo: Fi Wọle jade

en: If TRUE, Sugar will show a "Log out" option.
yo: Ti o ba ti TÒÓTỌ, Sugar yoo fi a "Wọle jade" aṣayan.

en: Show Restart
yo: show Tun

en: If TRUE, Sugar will show a "Restart" option.
yo: Ti o ba ti TÒÓTỌ, Sugar yoo fi a "Tun" aṣayan.

en: Show Shutdown
yo: show tiipa

en: If TRUE, Sugar will show a "Shutdown" option.
yo: Ti o ba ti TÒÓTỌ, Sugar yoo fi a "tiipa" aṣayan.

en: Show Register
yo: show Forukọsilẹ

en: If TRUE, Sugar will show a "Register" option in the buddy palette.
yo: Ti o ba ti TÒÓTỌ, Sugar yoo fi a "Forukọsilẹ" aṣayan ni awọn ore paleti.

en: Bundle IDs of protected activities
yo: Lapapo ID ti ni idaabobo akitiyan

en: Users will not be allowed to erase these activities through the list view.
yo: Awọn olumulo yoo wa ko le gba ọ laaye lati nu wọnyi akitiyan nipasẹ awọn akojọ view.

en: A limit to the number of simultaneously open activities.
yo: A iye to si awọn nọmba ti nigbakannaa ìmọ akitiyan.

en: This int is used to set a limit to the number of open activities. By default (0), there is no limit.
yo: Yi int ti wa ni lo lati ṣeto kan iye to si awọn nọmba ti ìmọ akitiyan. Nipa aiyipada (0), nibẹ ni ko si iye to.

en: User Name
yo: Orúkọ Òǹlò

en: User name that is used throughout the desktop.
yo: Orúkọ olumulo ti o ti lo jakejado tabili.

en: Default nick
yo: Aiyipada nick

en: "disabled" to ask nick on initialization; "system" to reuse UNIX account long name.
yo: "Alaabo" lati beere nick on initialization;"Eto" to tun UNIX iroyin gun orukọ.

en: User Color
yo: olumulo awọ

en: Color for the XO icon that is used throughout the desktop. The string is composed of the stroke color and fill color, format is that of rgb colors. Example: #AC32FF,#9A5200
yo: Awọ fun awọn XO aami ti o ti lo jakejado tabili. Awọn okun ti wa ni kq ti awọn ọpọlọ awọ ati ki o fọwọsi awọ, kika ni pe ti rgb awọn awọ. Apere: #AC32F,#9A5200

en: User Gender
yo: olumulo iwa

en: Gender of the Sugar user, either male, female, or unassigned
yo: Iwa ti awọn Sugar olumulo, boya ọkunrin, obinrin, tabi unassigned

en: User Birth Timestamp
yo: olumulo Ìbí akoko ontẹ

en: Birth timestamp (seconds since the epoch)
yo: Ibi timestamp (aaya niwon awọn epoch)

en: Label associated with age, e.g., '2nd Grade'
yo: Aami ni nkan ṣe pẹlu ọjọ ori, eg, 'kilasi meji'

en: Background image path
yo: Background image ona

en: Path to the image to be used as a background.
yo: Ona to awọn aworan to ṣee lo bi a lẹhin.

en: Background alpha level
yo: Background Alpha ipele

en: The opacity of the background image.
yo: Awọn opacity ti awọn isale image.

en: Consists of key-value pairs mimetypes and their corresponding activity
yo: Oriširiši bọtini-iye orisii mimetypes ati awọn won bamu aṣayan iṣẹ-ṣiṣe

en: Volume Level
yo: iwọn didun Level

en: Volume level for the sound device.
yo: Iwọn didun ipele fun awọn ohun ẹrọ.

en: Sound Muted
yo: ohun dákẹjẹẹ

en: Setting for muting the sound device.
yo: Eto fun muting awọn ohun ẹrọ.

en: Brightness Level
yo: imọlẹ Ipele

en: Brightness level for the computer screen.
yo: Imọlẹ ipele fun awọn kọmputa iboju.

en: Timezone setting for the system.
yo: Timezone eto fun awọn eto.

en: Home views
yo: Home wiwo

en: List of home views, including the view icon, the favorite icon and the layout
yo: Akojọ ti awọn ile wiwo, pẹlu awọn view aami, awọn ayanfẹ aami ati awọn ifilelẹ

en: Launcher animation interval
yo: Jiju iwara aarin

en: Delay in milliseconds between animation updates for launcher pulsing icon.
yo: Idaduro ni milliseconds laarin iwara awọn imudojuiwọn fun jiju pulsing aami.

en: Edge Delay
yo: Edge Idaduro

en: Delay for the activation of the frame using the edges.
yo: Idaduro fun awọn ibere ti awọn fireemu lilo awọn egbegbe.

en: Corner Delay
yo: Corner Idaduro

en: Delay for the activation of the frame using the corners.
yo: Idaduro fun awọn ibere ti awọn fireemu lilo awọn igun.

en: Trigger Size
yo: nfa Iwon

en: Size of the frame trigger area, in px from the corner/edge.
yo: Iwọn ti awọn fireemu okunfa agbegbe, ni px lati igun/eti.

en: URL of the jabber server to use.
yo: URL ti awọn jabber server lati lo.

en: Publish to Gadget
yo: Jade lati Gadget

en: If TRUE, Sugar will make us searchable for the other users of the Jabber server.
yo: Ti o ba ti TÒÓTỌ, Sugar yoo ṣe wa searchable fun awọn miiran awọn olumulo ti awọn Jabber server.

en: Social Help Server
yo: Social Iranlọwọ Server

en: URL of the social help server to use with protocol.
yo: URL ti awọn awujo iranlọwọ server lati lo pẹlu Ilana.

en: Power Automatic
yo: Power laifọwọyi

en: Automatic power management (increases battery life)
yo: Laifọwọyi agbara isakoso (mu aye batiri)

en: Power Extreme
yo: Power iwọn

en: Extreme power management (disables wireless radio, increases battery life)
yo: Awọn iwọn agbara isakoso (disables alailowaya redio, mu aye batiri)

en: Keyboard layouts
yo: keyboard ipalemo

en: List of keyboard layouts. Each entry should be in the form layout(variant)
yo: Akojọ ti awọn keyboard ipalemo. Titẹ sii kọọkan yẹ ki o wa ni awọn fọọmu akọkọ (iyatọ)

en: Keyboard options
yo: keyboard aṣayan

en: List of keyboard options.
yo: Akojọ ti awọn keyboard awọn aṣayan.

en: Keyboard model
yo: keyboard awoṣe

en: The keyboard model to be used
yo: Awọn keyboard awoṣe to wa ni lo

en: Default font face
yo: Aiyipada font oju

en: Font face that is used throughout the desktop.
yo: Font oju ti o ti lo jakejado tabili.

en: Default font size
yo: Aiyipada font iwọn

en: Font size that is used throughout the desktop.
yo: Font iwọn ti o ti lo jakejado tabili.

en: Show Sugar Ad-hoc networks
yo: Fi Sugar Ad-alátagbà nẹtiwọki

en: If TRUE, Sugar will show default Ad-hoc networks for channel 1,6 and 11. If Sugar sees no "known" network when it starts, it does autoconnect to an Ad-hoc network.
yo: Ti o ba ti TÒÓTỌ, Sugar yoo fi aiyipada Ad-alátagbà nẹtiwọki fun ikanni 1,6 ati 11. ti o ba ti Sugar ri ko si "mọ" nẹtiwọki nigbati o bẹrẹ, o se autoconnect si ohun Ad-alátagbà nẹtiwọki.

en: Enable Ad-hoc autoconnect
yo: Jeki Ad-alátagbà autoconnect

en: If TRUE, Sugar will autoconnect to Ad-hoc networks.
yo: Ti o ba ti TÒÓTỌ, Sugar yoo autoconnect to Ad-alátagbà nẹtiwọki.

en: GSM network username (DEPRECATED/UNUSED)
yo: Nẹtiwọki GSM olumulo (ti bọ kuro lọwọ ibi/ISINMI)

en: GSM network username configuration (DEPRECATED/UNUSED)
yo: Nẹtiwọki GSM olumulo iṣeto ni (ti bọ kuro lọwọ ibi/ISINMI)

en: GSM network password (DEPRECATED/UNUSED)
yo: Nẹtiwọki GSM ọrọigbaniwọle (ti bọ kuro lọwọ ibi/ISINMI)

en: GSM network password configuration (DEPRECATED/UNUSED)
yo: Nẹtiwọki GSM ọrọigbaniwọle iṣeto ni (ti bọ kuro lọwọibi/ISINMI)

en: GSM network number (DEPRECATED/UNUSED)
yo: Nẹtiwọki GSM nọmba (ti bọ kuro lọwọibi/ISINMI)

en: GSM network telephone number configuration (DEPRECATED/UNUSED)
yo: Nẹtiwọki GSM tẹlifoonu nọmba iṣeto ni (ti bọ kuro lọwọibi/ISINMI)

en: GSM network APN (DEPRECATED/UNUSED)
yo: Nẹtiwọki GSM APN (ti bọ kuro lọwọibi/ISINMI)

en: GSM network access point name configuration (DEPRECATED/UNUSED)
yo: Nẹtiwọki GSM wiwọle ojuami orukọ iṣeto ni (ti bọ kuro lọwọibi/ISINMI)

en: GSM network PIN (DEPRECATED/UNUSED)
yo: Nẹtiwọki GSM PIN (ti bọ kuro lọwọibi/ISINMI)

en: GSM network personal identification number configuration (DEPRECATED/UNUSED)
yo: Nẹtiwọki GSM ẹni idanimọ nọmba iṣeto ni (ti bọ kuro lọwọibi/ISINMI)

en: GSM network PUK (DEPRECATED/UNUSED)
yo: Nẹtiwọki GSM PUK (ti bọ kuro lọwọibi/ISINMI)

en: GSM network personal unlock key configuration (DEPRECATED/UNUSED)
yo: Nẹtiwọki GSM ẹni Šii bọtini iṣeto ni (ti bọ kuro lọwọibi/ISINMI)

en: TODO: add summary
yo: Todo: fi Lakotan

en: TODO: add description
yo: Todo: fi apejuwe

en: Pitch value for the speech sugar service
yo: Ipolowo iye fun awọn ọrọ suga iṣẹ

en: Pitch value used by the speech service in Sugar
yo: Ipolowo iye lo nipasẹ awọn ọrọ iṣẹ ni Sugar

en: Rate value for the speech sugar service
yo: Rate iye fun awọn ọrọ suga iṣẹ

en: Rate value used by the speech service in Sugar
yo: Rate iye lo nipasẹ awọn ọrọ iṣẹ ni Sugar

en: Activity update backend.
yo: Aṣayan iṣẹ-ṣiṣe imudojuiwọn backend.

en: Activity update backend module, followed by a period, followed by the class name.
yo: Aṣayan iṣẹ-ṣiṣe imudojuiwọn backend module, atẹle nipa akoko kan, atẹle nipa awọn kilasi orukọ.

en: Microformat update URL.
yo: Microformat imudojuiwọn URL.

en: URL used by the microformat update backend for activity update information.
yo: URL lo nipasẹ awọn microformat imudojuiwọn backend fun aṣayan iṣẹ-ṣiṣe imudojuiwọn alaye.

en: Automatic update frequency.
yo: Laifọwọyi imudojuiwọn ipo igbohunsafẹfẹ.

en: Frequency of automatic activity updates, measured in days. 0 means disabled.
yo: Igbohunsafẹfẹ ti laifọwọyi aṣayan iṣẹ-ṣiṣe imudojuiwọn, won ni ọjọ. 0 tumo si alaabo.

en: Timestamp of last activity update.
yo: Timestamp ti o kẹhin aṣayan iṣẹ-ṣiṣe imudojuiwọn.

en: A unix timestamp (seconds since epoch) of the last successful activity update.
yo: A UNIX timestamp (aaya niwon epoch) ti o kẹhin aseyori aṣayan iṣẹ-ṣiṣe imudojuiwọn.

en: URL used by the new ASLO updater to download activity data.
yo: URL lo nipasẹ awọn titun ASLO updater lati gba lati ayelujara aṣayan iṣẹ-ṣiṣe data.

en: A description of the hardware available to the user.
yo: A apejuwe ti awọn hardware wa si awọn olumulo.

en: This string is displayed in the control panel, about computer section.
yo: Yi okun ti han ni awọn iṣakoso nronu, nipa kọmputa apakan.

en: About Me
yo: Nipa mi

en: You must enter a name.
yo: O gbọdọ tẹ orukọ kan.

en: stroke:   color=%s hue=%s
yo: ọpọlọ:   awọ=%s hue=%s

en: stroke:   %s
yo: ọpọlọ:   %s

en: fill:     color=%s hue=%s
yo: fọwọsi:    awọ=%s hue=%s

en: fill:     %s
yo: fọwọsi:     %s

en: Error in specified color modifiers.
yo: Ašiše ni pato awọ modifiers.

en: Error in specified colors.
yo: Ašiše ni pato awọn awọ.

en: Click to change your color:
yo: Tẹ lati yi awọ:

en: Select gender:
yo: Yan iwa:

en: About my Computer
yo: Nipa mi Kọmputa

en: Not available
yo: Ko si

en: Model:
yo: Awoṣe:

en: Serial Number:
yo: Nomba siriali:

en: Software
yo: Àwo ìdarí kọmpútà

en: Build:
yo: Kọ:

en: Firmware:
yo: Famuwia:

en: Wireless Firmware:
yo: Alailowaya famuwia:

en: %d days ago
yo: %d ọjọ seyin

en: Today
yo: Lónìí

en: Last system update:
yo: Last eto imudojuiwọn:

en: Copyright and License
yo: Copyright ati License

note: TRANS: The word "Sugar" should not be translated.
en: Sugar is the graphical user interface that you are looking at. Sugar is free software, covered by the GNU General Public License, and you are welcome to change it and/or distribute copies of it under certain conditions described therein.
yo: Sugar ni awọn ayaworan ni wiwo olumulo ti o ti wa ni nwa ni. Sugar wa ni free software, bo nipasẹ awọn GNU Gbogbogbo ẹya-aṣẹ, ati awọn ti o ba wa kaabo lati yi o ati/tabi pinpin idaako ti o labẹ awọn ipo ti ṣàpèjúwe ninu rẹ.

en: Full license:
yo: Full iwe-ašẹ:

en: Background
yo: Ẹ̀yìn

en: Select a background:
yo: Yan a lẹhin:

en: Clear background
yo: Ko ẹ̀yìn

en: Date & Time
yo: Ọjọ & Time

en: Error: timezone does not exist.
yo: Aṣiṣe: timezone ko ni tẹlẹ.

en: Frame
yo: Fireemu

en: never
yo: kò

en: %s seconds
yo: %s aaya

en: Activation Delay
yo: si ibere ise Idaduro

en: Activation Area
yo: ibere ise Area

en: Corner
yo: Igun

en: Edge
yo: eti

en: Size
yo: iwọn

en: toolbar size
yo: bọtini iboju iwọn

en: exact corner or edge
yo: gangan igun tabi eti

en: exact corner
yo: gangan igun

en: exact edge
yo: gangan eti

en: ignored
yo: bikita

en: Keyboard
yo: keyboard

en: Keyboard Model
yo: keyboard awoṣe

en: Key(s) to change layout
yo: Key(s) lati yi akọkọ

en: Language
yo: Èdè

en: Could not access ~/.i18n. Create standard settings.
yo: Ko le wọle si ~/.i18n. Ṣẹda boṣewa eto.

en: Language for code=%s could not be determined.
yo: Ede fun koodu =%s ko le wa ni pinnu.

en: Sorry I do not speak '%s'.
yo: Binu Emi ko sọ '%s'.

en: Add languages in the order you prefer. If a translation is not available, the next in the list will be used.
yo: Fi ede ni awọn ibere ti o fẹ. Ti o ba ti a translation ni ko wa, nigbamii ti ninu awọn akojọ yoo ṣee lo.

en: Error writting language configuration (%s)
yo: Aṣiṣe writting ede iṣeto ni (%s)

en: Modem
yo: Modẹmu

en: You will need to provide the following information to set up a mobile broadband connection to a cellular (3G) network.
yo: Iwọ yoo nilo lati pese awọn wọnyi alaye lati ṣeto soke a mobile àsopọmọBurọọdubandi to a cellular (3G) nẹtiwọki.

en: Country:
yo: Orílẹ́ède:

en: Provider:
yo: Olupese:

en: Plan:
yo: Ètò:

en: Username:
yo: olumulo:

en: Password:
yo: ọrọigbaniwọle:

en: Number:
yo: nọmba:

en: Plan #%s
yo: Ètò # %s

en: Provider %s
yo: Olupese %s

en: State is unknown.
yo: Ipinle jẹ aimọ.

en: Error in specified radio argument use on/off.
yo: Ašiše ni pato redio ariyanjiyan lo lori / pipa.

en: Error in specified argument use 0/1.
yo: Ašiše ni pàtó ariyanjiyan lo 0/1.

en: Wireless
yo: alailowaya

en: The wireless radio may be turned off to save battery life.
yo: Awọn alailowaya redio le ti wa ni paa lati fi batiri aye.

en: Discard wireless connections if you have trouble connecting to the network
yo: Discard asopọ alailowaya ti o ba ti o ba ni wahala pọ si awọn nẹtiwọki

en: Discard wireless connections
yo: Àyípadà asopọ alailowaya

en: Collaboration
yo: ifowosowopo

en: The server is the equivalent of what room you are in; people on the same server will be able to see each other, even when they aren't on the same network.
yo: Awọn olupin ti wa ni ni deede ti ohun ti yara ti o ba wa ni; eniyan lori kanna server yoo ni anfani lati wo kọọkan miiran, paapaa nigba ti won ba wa ko loju kanna nẹtiwọki.

en: Social Help is a forum that lets you connect with developers and discuss Sugar Activities.  Changing servers means discussions will happen in a different place with different people.
yo: Social Help ni a forum o jẹ ki o sopọ pẹlu Difelopa ati ọrọ Sugar akitiyan.  Iyipada apèsè tumo si awọn ijiroro ti yoo ṣẹlẹ ni kan yatọ si ibi pẹlu o yatọ si eniyan.

en: Social Help Server:
yo: Social Iranlọwọ Server:

en: Error in automatic pm argument, use on/off.
yo: Ašiše ni laifọwọyi pm ariyanjiyan, lo lori/pipa.

en: Power management
yo: agbara isakoso

en: Software Update
yo: software Update

en: Software updates correct errors, eliminate security vulnerabilities, and provide new features.
yo: Software mu tọ aṣiṣe, imukuro aabo vulnerabilities, ki o si pese ẹya ara ẹrọ titun.

en: Update in progress...
yo: Mu ni ilọsiwaju...

en: Checking for updates...
yo: Yiyewo fun awọn imudojuiwọn...

en: Installing updates...
yo: Fifi awọn imudojuiwọn...

en: Checking %s...
yo: Yiyewo %s...

en: Looking for updates...
yo: Nwa fun awọn imudojuiwọn...

en: Downloading %s...
yo: Gbigba %s...

en: Updating %s...
yo: Nmu %s...

en: Your software is up-to-date
yo: Rẹ software jẹ soke-si-ọjọ

en: You can install %s update | You can install %s updates
yo[0]: O le fi %s imudojuiwọn
yo[1]: O le fi %s imudojuiwọn

en: Can't connect to the activity server
yo: Ko le sopọ si awọn aṣayan iṣẹ-ṣiṣe server

en: Verify your connection to internet and try again, or try again later
yo: Daju asopọ rẹ si ayelujara ati gbiyanju lẹẹkansi, tabi gbiyanju lẹẹkansi nigbamii

en: %s update was installed | %s updates were installed
yo[0]: %s imudojuiwọn ti a ti fi sori ẹrọ
yo[1]: %s imudojuiwọn ti a ti fi sori ẹrọ

en: Install selected
yo: fi sori ẹrọ ti a ti yan

en: Download size: %s
yo: Download iwọn: %s

en: From version %(current)s to %(new)s (Size: %(size)s)
yo: Lati version %(current)s to %(new)s (Iwon: %(size)s)

en: Version %(version)s (Size: %(size)s)
yo: Version %(version)s (Iwon:%(size)s)

note: TRANS: download size is 0
en: None
yo: kò

en: No web services are installed.
    Please visit %s for more details.
yo: Ko si ayelujara iṣẹ ti wa ni sori ẹrọ.
    jọwọ lọsi %s fun alaye diẹ.

en: My Audio
yo: mi Audio

en: Speaker
yo: agbọrọsọ

en: Microphone
yo: gbohungbohun

en: My Battery
yo: mi Batiri

en: Removed
yo: kuro

en: Charging
yo: gbigba agbara

en: Very little power remaining
yo: Gan kekere agbara ti o ku

note: TRANS: do not translate %(hour)d:%(min).2d  it is a variable, only translate the word "remaining"
en: %(hour)d:%(min).2d remaining
yo: %(hour)d:%(min).2d ti o ku

en: Charged
yo: agbara

en: My Display
yo: mi Ifihan

en: Take a screenshot
yo: Ya a sikirinifoto

en: Brightness
yo: imọlẹ

en: Display
yo: àpapọ

en: Show my keyboard
yo: Fi mi keyboard

en: IP address: %s
yo: IP adiresi: %s

en: Disconnect
yo: Ge

en: Connecting...
yo: Pọ...

en: Connected
yo: ti a ti sopọ

en: No wireless connection
yo: Ko si isopọ alailokun

en: Channel
yo: ikanni

en: Unknown
yo: ko si eniti o

en: Wired Network
yo: firanṣẹ Network

en: Speed
yo: iyara

en: Wireless modem
yo: alailowaya modẹmu

en: Please wait...
yo: Jọwọ duro...

en: Connect
yo: So

en: Disconnected
yo: ge

en: Cancel
yo: fagilee

en: Try connection again
yo: Gbiyanju asopọ lẹẹkansi

en: Error: %s
yo: Aṣiṣe: %s

en: Suggestion: %s
yo: Aba: %s

en: Connected for %s
yo: Ti a ti sopọ fun %s

en: Check your PIN/PUK configuration.
yo: Ṣayẹwo rẹ PIN / PUK iṣeto ni.

en: Check your Access Point Name (APN) configuration
yo: Ṣayẹwo rẹ Access Point Name (APN) iṣeto ni

en: Check the Number configuration.
yo: Ṣayẹwo awọn Number iṣeto ni.

en: Check your configuration.
yo: Ṣayẹwo rẹ iṣeto ni.

en: Mesh Network
yo: apapo Network

en: Mesh Network %s
yo: Apapo Network %s

en: No GSM connection available.
yo: Ko si GSM asopọ wa.

en: Create a connection in My Settings.
yo: Ṣẹda a asopọ ni mi Eto.

en: Speech
yo: ọrọ

en: Say selected text
yo: Sọ ti a ti yan ọrọ

en: Stop playback
yo: da dun sẹhin

en: Pitch
yo: ipolowo

en: Pause playback
yo: Sinmi Sisisẹsẹhin

en: finger
yo: ika

en: My touchpad
yo: mi touchpad

en: Show contents
yo: show awọn akoonu ti

en: Favorites Layout
yo: ayanfẹ Layout

en: Layout of the favorites view.
yo: Ifilelẹ ti awọn ayanfẹ view.

en: Favorites resume mode
yo: Ayanfẹ pada mode

en: When in resume mode, clicking on a favorite icon will cause the last entry for that activity to be resumed.
yo: Nigbati ni bere mode, tite lori a ayanfẹ aami yoo fa awọn ti o kẹhin titẹsi fun awọn ti o aṣayan iṣẹ-ṣiṣe lati wa ni ìgbòògùn.

en: sugar-control-panel: WARNING, found more than one option with the same name: %s module: %r
yo: suga-Iṣakoso-panel: IKILỌ, ri siwaju ju ọkan aṣayan pẹlu kanna orukọ: %s module:%r

en: sugar-control-panel: key=%s not an available option
yo: suga-Iṣakoso-panel: bọtini = %s ko wa aṣayan

en: sugar-control-panel: %s
yo: suga-Iṣakoso-panel: %s

note: TRANS: Translators, there's a empty line at the end of this string, which must appear in the translated string (msgstr) as well.
en: Usage: sugar-control-panel [ option ] key [ args ... ] 
        Control for the sugar environment. 
        Options: 
        -h           show this help message and exit 
        -l           list all the available options 
        -h key       show information about this key 
        -g key       get the current value of the key 
        -s key       set the current value for the key 
        -c key       clear the current value for the key
yo: Lilo: suga-Iṣakoso-panel [aṣayan] bọtini [args ...]
        Iṣakoso fun awọn suga ayika.
        Aw: 
        -h fi yi iranlọwọ ifiranṣẹ ki o si jade 
        -l akojö gbogbo awọn wa awọn aṣayan 
        -h bọtini show alaye nipa yi bọtini 
        -g bọtini gba awọn lọwọlọwọ iye ti awọn bọtini 
        -s bọtini ṣeto awọn lọwọlọwọ iye fun awọn bọtini 
        -c bọtini pa awọn ti isiyi iye fun awọn bọtini

en: To apply your changes you have to restart Sugar.
    Hit ctrl+alt+erase on the keyboard to trigger a restart.
yo: Lati waye awọn ayipada re ti o ni lati tun Sugar. 
     igberohinjade ctrl+alt+erase lori awọn keyboard to nfa ohun kan ti bẹrẹ iṣẹ.

en: Warning
yo: ìkìlọ

en: Changes require restart
yo: Ayipada beere bẹrẹ

en: Cancel changes
yo: fagilee awọn ayipada

en: Later
yo: nigbamii

en: Restart now
yo: tun bayi

en: An activity is not responding.
yo: An aṣayan iṣẹ-ṣiṣe ti a ko ti dáhùn.

en: You may lose unsaved work if you continue.
yo: O le padanu igbala iṣẹ ti o ba ti o ba tesiwaju.

en: Search in %s
yo: Search ni %s

en: Settings
yo: Eto

en: Done
yo: ṣe

en: Ok
yo: ok

en: Clear search
yo: ko àwárí

en: No matching activities
yo: Ko si tuntun akitiyan

en: Confirm erase
yo: jẹrisi nu

en: Confirm erase: Do you want to permanently erase %s?
yo: Jẹrisi nu: Ṣe o fẹ lati patapata nu %s?

en: Keep
yo: pa

en: Erase
yo: nu

en: Remove favorite
yo: yọ ayanfẹ

en: Make favorite
yo: ṣe ayanfẹ

note: TRANS: label for the ring layout in the favorites view
en: Ring
yo: oruka

note: TRANS: label for the spiral layout in the favorites view
en: Spiral
yo: ajija

note: TRANS: label for the box layout in the favorites view
en: Box
yo: apoti

note: TRANS: label for the box layout in the favorites view
en: Triangle
yo: onigun

en: Registration
yo: Iforukọ

en: Please wait, searching for your school server.
yo: Jọwọ duro, wiwa fun nyin iwe server.

en: Registration Failed
yo: Iforukọ kùnà

en: Registration Successful
yo: Iforukọ Aseyori

en: You are now registered with your school server.
yo: Ti o ti wa ni bayi aami-pẹlu rẹ ile-iwe server.

en: Register
yo: Forukọsilẹ

en: Register again
yo: forukọsilẹ lẹẹkansi

en: Neighborhood
yo: adugbo

en: A wireless encryption key is required for
     the wireless network '%s'.
yo: A alailowaya ìsekóòdù bọtini ni a beere fun 
     ni alailowaya nẹtiwọki ' %s '.

en: Key Type:
yo: Key Iru:

en: Authentication Type:
yo: Ijeri Iru:

en: Wireless Security:
yo: Alailowaya Aabo:

note: TRANS: Action label for resuming an activity.
en: Resume
yo: aśay

en: Join
yo: da

en: Ad-hoc Network %d
yo: Ad-alátagbà Network %d

en: Mesh Network %d
yo: Apapo Network %d

en: Cannot connect to the server.
yo: Ko le sopọ si olupin.

en: The server could not complete the request.
yo: Awọn olupin ko le pari awọn ìbéèrè.

en: List view
yo: akojọ view

en: Decline
yo: sile

en: %dB
yo: %d B

en: %dKB
yo: %d KB

en: %dMB
yo: %d MB

en: Transfer from %s
yo: Gbigbe lati %s

en: Accept
yo: gba

en: Dismiss
yo: yọ

en: The other participant canceled the file transfer
yo: Awọn miiran alabaṣe pawonre awọn gbigbe faili

en: Transfer to %s
yo: Gbe to %s

[ctx: Clipboard]
en: Remove
yo: yọ

en: Open with
yo: Open pẹlu

en: Activity
yo: aṣayan iṣẹ-ṣiṣe

en: Name:
yo: orukọ:

en: Click to change color:
yo: Tẹ lati yi awọ:

en: Back
yo: Padà Sẹ́yìn

en: Next
yo: Itele

en: Select grade:
yo: Yan kilasi:

en: 1st Grade
yo: 1st ite

en: 2nd Grade
yo: 2nd ite

en: 3rd Grade
yo: 3rd ite

en: 4th Grade
yo: 4th ite

en: 5th Grade
yo: 5th ite

en: 6th Grade
yo: 6th ite

en: 7th Grade
yo: 7th ite

en: High School
yo: Ile-iwe giga

en: Adult
yo: agbalagba

en: Do you want to permanently erase "%s"?
yo: Ṣe o fẹ lati patapata nu "%s"?

en: Untitled
yo: ko si orukọ

en: No preview
yo: ko si tẹle

en: Kind: %s
yo: Ni irú: %s

en: Date: %s
yo: Ọjọ: %s

en: Size: %s
yo: Iwọn: %s

en: No date
yo: ko si ọjọ

en: Participants:
yo: olukopa:

en: Description:
yo: Apejuwe:

en: Comments:
yo: asọye:

en: Journal
yo: iwe irohin

en: Favorite entries
yo: ayanfẹ awọn titẹ sii

note: TRANS: Item on a palette that filters by entry type.
en: Anything
yo: ohunkohun

en: Anytime
yo: nigbakugba

en: Since yesterday
yo: niwon lana

en: Past week
yo: ti o ti kọja ọsẹ

en: Past month
yo: ti o ti kọja osu

en: Past year
yo: o ti kọja odun

en: Copy to
yo: da to

en: Duplicate
yo: pidánpidán

en: Refresh
yo: Sọ

en: Error while copying the entry. %s
yo: Aṣiṣe nigba ti didakọ awọn Akọsilẹ. %s

en: Error
yo: aṣiṣe

note: TRANS: Action label for starting an entry.
en: Start
yo: ibere

en: No activity to start entry
yo: Ko si aṣayan iṣẹ-ṣiṣe lati bẹrẹ titẹsi

en: Sort view
yo: too view

en: Sort by date modified
yo: Too nipa ọjọ títúnṣe

en: Sort by date created
yo: Too nipa ọjọ da

en: Sort by size
yo: Too nipa iwọn

en: Deselect all
yo: deselect gbogbo

en: Select all
yo: yan gbogbo

en: Do you want to erase %d entry? | Do you want to erase %d entries?
yo[0]: Ṣe o fẹ lati nu %d titẹsi?
yo[1]: Ṣe o fẹ lati nu %d titẹsi?

note: TRANS: Do not translate %(selected)d and %(total)d.
en: Selected %(selected)d of %(total)d
yo: Ti a ti yan %(selected)d of %(total)d

en: Select filter
yo: yan àlẹmọ

en: Your Journal is empty
yo: Rẹ Journal ti ṣofo

en: Your documents folder is empty
yo: Iwe aṣẹ rẹ folda ti ṣofo

en: The device is empty
yo: Awọn ẹrọ ti ṣofo

en: No matching entries
yo: Ko si tuntun awọn titẹ sii

en: Older Version Of %s Activity
yo: Agbalagba Version Of %s aṣayan iṣẹ-ṣiṣe

en: Do you want to downgrade to version %s
yo: Ṣe o fẹ lati downgrade to version %s

en: Your Journal is full
yo: Rẹ Journal ti kun

en: Please delete some old Journal entries to make space for new ones.
yo: Jọwọ pa diẹ ninu atijọ Journal awọn titẹ sii lati ṣe aaye fun titun eyi.

en: Show Journal
yo: show Journal

en: Choose an object
yo: Yan ohun

en: Choose an object to open with %s activity
yo: Yan ohun lati ṣii pẹlu %s aṣayan iṣẹ-ṣiṣe

en: Resume with
yo: pada pẹlu

en: Start with
yo: bẹrẹ pẹlu

en: Send to
yo: fi si

en: View Details
yo: Wo alaye

en: Entries without a file cannot be sent.
yo: Awọn titẹ sii lai faili kan ko le wa ni rán.

en: Documents
yo: awọn iwe aṣẹ

en: Entries without a file cannot be copied.
yo: Awọn titẹ sii lai faili kan ko le wa ni dakọ.

en: Do you want to copy %d entry? | Do you want to copy %d entries?
yo[0]: Ṣe o fẹ lati da %d titẹsi?
yo[1]: Ṣe o fẹ lati da %d titẹsi?

en: Clipboard
yo: sileti

en: No friends present
yo: Ko si ọrẹ bayi

en: No valid connection found
yo: Ko si wulo asopọ ri

en: No activity to resume entry
yo: Ko si aṣayan iṣẹ-ṣiṣe lati bẹrẹ pada titẹsi

en: Stop
yo: Duro

en: Continue
yo: Tesiwaju

en: Favorites view %d
yo: Ayanfẹ wo %d

en: The reason for the device state change is unknown.
yo: Awọn idi fun awọn ẹrọ ipinle ayipada jẹ aimọ.

en: The state change is normal.
yo: Ipinle ayipada ni deede.

en: The device is now managed.
yo: Awọn ẹrọ ti wa ni bayi isakoso.

en: The device is no longer managed.
yo: Awọn ẹrọ ti wa ni ko si ohun to isakoso.

en: The device could not be readied for configuration.
yo: Awọn ẹrọ ti ko le wa ni readied fun iṣeto ni.

en: IP configuration could not be reserved (no available address, timeout, etc).
yo: IP iṣeto ni ko le wa ni ipamọ (ko si wa adirẹsi, akoko-to, ati be be lo).

en: The IP configuration is no longer valid.
yo: Awọn IP iṣeto ni ko si ohun to wulo.

en: Secrets were required, but not provided.
yo: Asiri won beere, sugbon ko pese.

en: The 802.1X supplicant disconnected from the access point or authentication server.
yo: The 802.1X awáàyè ge asopọ lati awọn wiwọle ojuami tabi ìfàṣẹsí server.

en: Configuration of the 802.1X supplicant failed.
yo: Iṣeto ni ti awọn 802.1X awáàyè kuna.

en: The 802.1X supplicant quit or failed unexpectedly.
yo: The 802.1X awáàyè olodun tabi kuna lairotele.

en: The 802.1X supplicant took too long to authenticate.
yo: The 802.1X awáàyè si mu gun ju lati fi jeri.

en: The PPP service failed to start within the allowed time.
yo: The PPP iṣẹ kuna lati bẹrẹ laarin awọn laaye akoko.

en: The PPP service disconnected unexpectedly.
yo: The PPP iṣẹ ge lairotele.

en: The PPP service quit or failed unexpectedly.
yo: The PPP iṣẹ olodun tabi kuna lairotele.

en: The DHCP service failed to start within the allowed time.
yo: Awọn DHCP iṣẹ kuna lati bẹrẹ laarin awọn laaye akoko.

en: The DHCP service reported an unexpected error.
yo: Awọn DHCP iṣẹ royin ohun airotẹlẹ aṣiṣe.

en: The DHCP service quit or failed unexpectedly.
yo: Awọn DHCP iṣẹ olodun tabi kuna lairotele.

en: The shared connection service failed to start.
yo: Awọn ti pín asopọ iṣẹ kuna lati bẹrẹ.

en: The shared connection service quit or failed unexpectedly.
yo: Awọn ti pín asopọ iṣẹ olodun tabi kuna lairotele.

en: The AutoIP service failed to start.
yo: Awọn AutoIP iṣẹ kuna lati bẹrẹ.

en: The AutoIP service reported an unexpected error.
yo: Awọn AutoIP iṣẹ royin ohun airotẹlẹ aṣiṣe.

en: The AutoIP service quit or failed unexpectedly.
yo: Awọn AutoIP iṣẹ olodun tabi kuna lairotele.

en: Dialing failed because the line was busy.
yo: Titẹ kuna nitori awọn ila je o nšišẹ.

en: Dialing failed because there was no dial tone.
yo: Ipe ti o kuna nitori o wà nibẹ ko kiakia orin.

en: Dialing failed because there was no carrier.
yo: Ipe ti o kuna nitori o wà nibẹ ko ti ngbe.

en: Dialing timed out.
yo: Ipe ti o akoko jade.

en: Dialing failed.
yo: Ipe ti o kuna.

en: Modem initialization failed.
yo: Modẹmu initialization kuna.

en: Failed to select the specified GSM APN
yo: Kuna lati yan awọn pàtó kan GSM APN

en: Not searching for networks.
yo: Ko wiwa fun awọn nẹtiwọki.

en: Network registration was denied.
yo: Network ìforúkọsílẹ ti a sẹ.

en: Network registration timed out.
yo: Network ìforúkọsílẹ akoko jade.

en: Failed to register with the requested GSM network.
yo: Kuna lati forukọsilẹ pẹlu awọn ti beere nẹtiwọki GSM.

en: PIN check failed.
yo: PIN ayẹwo kuna.

en: Necessary firmware for the device may be missing.
yo: Pataki famuwia fun awọn ẹrọ le wa ni sonu.

en: The device was removed.
yo: Awọn ẹrọ ti a kuro.

en: NetworkManager went to sleep.
yo: NetworkManager lọ si sun.

en: The device's active connection was removed or disappeared.
yo: Awọn ẹrọ ká ti nṣiṣe lọwọ asopọ ti a yọ kuro tabi mọ.

en: A user or client requested the disconnection.
yo: A olumulo tabi ni ose beere fun awọn asopọ.

en: The device's carrier/link changed.
yo: Awọn ẹrọ ká ti ngbe/asopọ yi pada.

en: The device's existing connection was assumed.
yo: Awọn ẹrọ ká tẹlẹ asopọ ti a assumed.

en: The supplicant is now available.
yo: Awọn awáàyè ni bayi wa.

en: The modem could not be found.
yo: Modẹmu ko le ṣee ri.

en: The Bluetooth connection failed or timed out.
yo: The Bluetooth asopọ kuna tabi akoko jade.

en: Unused.
yo: Ajeku.

en: Mesh
yo: apapo

en: Screenshot
yo: screenshot

en: Activity launcher
yo: aṣayan iṣẹ-ṣiṣe nkan jiju

en: %s is already running. Please stop %s before launching it again.
yo: %s ni tẹlẹ nṣiṣẹ. Jọwọ da %s ṣaaju ki o to gbesita o lẹẹkansi.

en: The maximum number of open activities has been reached. Please close an activity before launching a new one.
yo: Awọn ti o pọju nọmba ti ìmọ akitiyan ti a ti ami. Jọwọ pa ohun aṣayan iṣẹ-ṣiṣe ki o to gbesita titun kan.

en: Remove friend
yo: yọ ore

en: Make friend
yo: ṣe ore

en: Shutdown
yo: Paade

en: Restart
yo: Tun

en: Logout
yo: logout

en: My Settings
yo: mi Eto

en: Invite to %s
yo: Pe to %s

en: <b>%s</b> failed to start.
yo: <b>%s</b> kuna lati bẹrẹ.

en: Starting...
yo: Ti o bere...

en: Activity failed to start
yo: Aṣayan iṣẹ-ṣiṣe kuna lati bẹrẹ

note: TODO: share-with, keep
en: View Source
yo: Wo Source

en: View Help
yo: Wo Iranlọwọ

en: Start new
yo: bẹrẹ titun

[ctx: Volume]
en: Remove
yo: yọ

en: Help Manual
yo: iranlọwọ Afowoyi

en: Help: %s
yo: Ran: %s

en: Instance Source
yo: apẹẹrẹ Orisun

en: Do you want to duplicate %s Activity?
yo: Ṣe o fẹ lati pidánpidán %s aṣayan iṣẹ-ṣiṣe?

en: This may take a few minutes
yo: Eleyi le gba iṣẹju diẹ

en: Duplicating activity...
yo: Duplicating aṣayan iṣẹ-ṣiṣe...

en: Duplicated
yo: duplicated

en: The activity has been duplicated
yo: Awọn iṣẹ-ṣiṣe ti a ti duplicated

en: Duplicated activity already exists
yo: Duplicated aṣayan iṣẹ-ṣiṣe ti tẹlẹ wa

en: Delete your copy before trying to duplicate the activity again
yo: Pa rẹ daakọ ṣaaju ki o to gbiyanju lati pidánpidán awọn iṣẹ-ṣiṣe lẹẹkansi

en: Source
yo: orisun

en: Activity Bundle Source
yo: Aṣayan iṣẹ-ṣiṣe lapapo Orisun

en: Sugar Toolkit Source
yo: Sugar irinṣẹ Orisun

en: View source: %s
yo: Wo orisun: %s

en: View source: %r
yo: Wo orisun: %r

en: Please select a file in the left panel.
yo: Jọwọ yan faili kan ninu awọn ti osi nronu.

en: Backup
yo: afẹyinti

en: Please connect a device to continue
yo: Jọwọ so ẹrọ kan lati tesiwaju

en: Select your volume
yo: Yan rẹ iwọn didun

en: Not enough space in volume
yo: Ko ti to aaye ninu iwọn didun

en: Backup from user %s
yo: Afẹyinti lati olumulo %s

en: No checkpoints found in the device
yo: Ko si checkpoints ri ni awọn ẹrọ

en: Select your checkpoint
yo: Yan rẹ checkpoint

en: Not enough space in disk
yo: Ko ti to aaye ninu disk

en: Local Device Backup
yo: Agbegbe Device Afẹyinti

en: Save the contents of your Journal
yo: Fi awọn awọn akoonu ti rẹ Akosile

en: Restore the contents of your Journal
yo: Pada sipo awọn awọn akoonu ti rẹ Akosile

en: Please close all the activities, and start again
yo: Jọwọ pa gbogbo awọn akitiyan, ki o si bẹrẹ lẹẹkansi

en: Select where you want create your backup
yo: Yan ibi ti o fẹ ṣẹda rẹ afẹyinti

en: Select where you want retrieve your restore
yo: Yan ibi ti o fẹ gba rẹ mu pada

en: Retry
yo: Tun gbiyanju bi

en: Starting backup...
yo: Ti o bere afẹyinti...

en: Starting restore...
yo: Ti o bere pada...

en: I want to restore the content of my Journal. In order to do this, my Journal will first be emptied of all its content; then the restored content will be added.
yo: Mo fẹ lati mu pada awọn akoonu ti mi Journal. Ni ibere lati se eyi, mi Journal yoo akọkọ wa ni emptied ti gbogbo awọn oniwe-akoonu; ki o si awọn pada akoonu yoo fi kun.

en: Confirm
yo: jẹrisi

en: Operation started
yo: isẹ bere

en: Backup finished successfully
yo: Afẹyinti pari ni ifijišẹ

en: Restore realized successfully.
yo: Pada daju ni ifijišẹ.

en: Clear notifications
yo: ko iwifunni
