SuperTux - en to ml translation catalogue (35 entries)

en: Flight Test
ml: പറക്കുന്നതിന്റെ പരീക്ഷണം

en: Dungeons but no Dragons
ml: ഇരുട്ടറയുണ്ട് പക്ഷെ ഡ്രാഗണുകൾ ഇല്ല

en: Lies!
ml: നുണകൾ

en: Train Leaves in One Minute
ml: തീവണ്ടി ഒരു മിനിറ്റിനകം പോകുന്നു

en: Bonus Dias!
ml: ബോണസ് വേദി

en: Castle Gate
ml: കൊട്ടാരത്തിന്റെ കവാടം

en: A Long Way Home
ml: വീട്ടിലേക്കുള്ള നീണ്ട പാത

en: Bonus Island Castle
ml: ബോണസ് ദ്വീപ് കൊട്ടാരം

en: Area 42
ml: മേഖല 42

en: -Congratulations!
    
    #You have successfully finished
    #Bonus Island I
    
    	featuring levels contributed by
    	Jason W. Thompson
    	Torfi Gunnarsson
    	Abednego
    	Matr1x
    
    
    #If you didn't clear all levels yet,
    #find your way back home and take
    #another path. There is still more
    #challenge waiting for you!
    
    #And there is a secret level to be
    #found as well...
    
    #A big "Thank you" goes out to
    #everyone who contributed to this
    #release. We hope you enjoyed it!
ml: -അഭിനന്ദനങ്ങൾ!
    
    #ബോണസ് ദ്വീപ് 1
    #നിങ്ങൾ വിജയകരമായി പൂർത്തിയാക്കി.
    
    # ലെവലുകൾ സംഭാവന ചെയ്തത്
           ജാസൺ ഡബ്ല്യു. തോം‌സൺ
           ടോർഫി ഗണാർസൺ
           അബെട്നെഗൊ
           മാട്ര്1x
    # എന്നിവരാണ്. 
    # നിങ്ങൾ എല്ലാ ലെവലുകളും കളിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിൽ
    # നിങ്ങളുടെ വീട്ടിലേക്കുള്ള വഴി കണ്ടെത്തി
    # മറ്റൊരു പാത തിരഞ്ഞെെടുക്കൂ.
    # ഇനിയും കൂടുതൽ
    # വെല്ലുവിളികൾ നിങ്ങൾക്കായി കാത്തിരിക്കുന്നു!
    
    # കൂടാതെ ഒരു രഹസ്യ ലെവലും ഉണ്ട്.
    
    # ഈ റിലീസിന് സംഭാവന നൽകിയ എല്ലാവർക്കും
    # ഒരു വലിയ "നന്ദി"
    # നിങ്ങൾ ഇത് ആസ്വദിച്ചുവെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു!

en: Pipe Down Over There
ml: അവിടെ പൈപ് താഴേക്ക്

en: Fire In The Sky
ml: ആകാശത്ത് തീ

en: Have I been here before?
ml: ഞാൻ മുമ്പ് ഇവിടെ വന്നിട്ടുണ്ടോ?

en: A good start
ml: ഒരു നല്ല തുടക്കം

en: Too easy
ml: വളരെ എളുപ്പം

en: Still too easy
ml: ഇപ്പോഴും വളരെ എളുപ്പം

en: Semi-Frozen
ml: പകുതി മരവിച്ചത്

en: Cave Of Mirrors
ml: കണ്ണാടികളുടെ ഗുഹ

en: A Maze In The Sky
ml: ആകാശത്തിലെ കുരുക്കുവഴി

en: Collapse Imminent!
ml: ആസന്നമായി ചുരുക്കുക!

en: Tip Of The Iceberg
ml: മഞ്ഞുമലയുടെ അറ്റം

en: Bonus Island I
ml: ബോണസ് ദ്വീപ് 1

en: You found a secret place!
ml: നിങ്ങൾ ഒരു രഹസ്യ സ്ഥലം കണ്ടെത്തി!

en: Hint: Use igloos to get back here.
ml: സൂചന: ഇവിടെ തിരിച്ചെത്താൻ ഇഗ്ലൂസ് ഉപയോഗിക്കുക.

en: Warp to Matr1x' Sector
ml: മാട്ര്1x സെക്ടറിലേക്ക് പോകുക

en: Warp to Thompson's Domain
ml: തോം‌പ്സണിന്റെ ഡൊമെയ്‌നിലേക്ക് പോകുക

en: Leave the SuperTux Team Island
ml: സൂപ്പർ‌ടക്സ് ടീം ദ്വീപ് വിടുക

en: Warp to Abednego's Area
ml: അബെഡ്‌നെഗോയുടെ പ്രദേശത്തേക്ക് പോകുക

en: Leave Torfi's Territory
ml: ടോർഫിയുടെ പ്രദേശം വിടുക

en: Leave Abednego's Area
ml: അബെഡ്‌നെഗോയുടെ പ്രദേശം വിടുക

en: Leave Thompson's Domain
ml: തോംപ്സണിന്റെ ഡൊമെയ്ൻ വിടുക

en: Back to Matr1x' Sector
ml: മാട്ര്1x സെക്ടറിലേക്ക് മടങ്ങുക

en: Warp home
ml: വീട്ടിലേക്ക് പോകുക

en: Leave Matr1x' Sector
ml: മാട്ര്1x സെക്റ്റർ വിടുക

en: Continue Matr1x' Sector
ml: Matr1x' സെക്റ്റർ തുടരുക
