SuperTux - en to te translation catalogue (35 entries)

en: Flight Test
te: విమాన పరీక్ష

en: Dungeons but no Dragons
te: చెరసాలలు కానీ డ్రాగన్‌లు లేవు

en: Lies!
te: అబద్ధాలు!

en: Train Leaves in One Minute
te: ఒక నిమిషంలో రైలు బయలుదేరుతుంది

en: Bonus Dias!
te: బోనస్ డియాస్!

en: Castle Gate
te: కోట ద్వారం

en: A Long Way Home
te: ఇంటికి చాలా దూరం

en: Bonus Island Castle
te: బోనస్ ద్వీపం కోట

en: Area 42
te: ప్రాంతం 42

en: Pipe Down Over There
te: అక్కడ గొట్టము క్రిందికి ఉంది

en: Something Fishy
te: ఏదో అనుమానాస్పదంగాఉంది

en: Fire In The Sky
te: ఆకాశంలో అగ్ని

en: Have I been here before?
te: నేను ఇంతకు ముందు ఇక్కడికి వచ్చానా?

en: Bad Guys Stink!
te: చెడ్డ వ్యక్తి దుర్వాసనవస్తాడు!

en: #These levels were made Swimming-Ready by Serano and revamped by AllyTheOcelot
te: #ఈ స్థాయిలు సెరానోచే ఈత-సిద్ధంగా చేయబడ్డాయి మరియు అల్లీ ది ఓసెలాట్ ద్వారా పునరుద్ధరించబడ్డాయి

en: A good start
te: మంచి ప్రారంభం

en: Too easy
te: చాలా సులువు

en: #All these levels were upgraded for milestone 2 by Hume.
te: ఈ స్థాయిలన్నీ హ్యూమ్ ద్వారా మైలురాయి 2కి అప్‌గ్రేడ్ చేయబడ్డాయి.

en: Still too easy
te: ఇప్పటికీ చాలా సులభంగా ఉంది

en: Semi-Frozen
te: సెమీ-స్తంభింపచేసింది

en: Cave Of Mirrors
te: అద్దాల గుహ

en: A Maze In The Sky
te: ఆకాశంలో ఒక చిట్టడవి

en: Collapse Imminent!
te: కూలిపోవడం ఆసన్నమైంది!

en: Tip Of The Iceberg
te: మంచుకొండ యొక్క కొన

en: Bonus Island I
te: బోనస్ ద్వీపం I

en: You found a secret place!
te: మీరు ఒక రహస్య ప్రాంతాన్ని కనుగొన్నారు!

en: Hint: Use igloos to get back here.
te: సూచన: ఇక్కడికి తిరిగి రావడానికి ఇగ్లూలను ఉపయోగించండి.

en: Warp to Matr1x' Sector
te: Matr1x' సెక్టార్‌కు వార్ప్ అవండి

en: Leave the SuperTux Team Island
te: సూపర్ టక్స్ జట్టు ద్వీపాన్ని వదిలివేయండి

en: Leave Torfi's Territory
te: టోర్ఫీ భూభాగాన్ని వదిలివేయండి

en: Leave Abednego's Area
te: అబెద్నెగో భూభాగాన్ని వదిలివేయండి

en: Leave Thompson's Domain
te: థాంప్సన్స్ ప్రదేశాన్ని వదిలివేయండి

en: Back to Matr1x' Sector
te: తిరిగి Matr1x' ప్రాతాన్నికి

en: Leave Matr1x' Sector
te: Matr1x' ప్రాతాన్ని వదిలివేయండి

en: Continue Matr1x' Sector
te: Matr1x' ప్రాతాన్ని కొనసాగించండి
