SuperTux - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Darkness Prevails
ml: ഇരുട്ട് നിലനിൽക്കുന്നു

en: The Fog is Clearing Up
ml: മൂടൽമഞ്ഞ് മായുന്നു

en: Graveyard Shift
ml: ശ്മശാനത്തിന്റെ സ്ഥാനമാറ്റം

en: The Abandoned House
ml: ഉപേക്ഷിച്ച വീട്

en: Mound of the Dead
ml: മരിച്ചവരുടെ കൂംഭാരം

en: Halloween Party?
ml: ഹാലോവീൻ പാർട്ടി?

en: Putrid Pools
ml: ചീഞ്ഞ കുളങ്ങൾ

en: Halloween 2014
ml: ഹാലോവീൻ 2014
