SuperTux - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Darkness Prevails
te: చీకటి ప్రబలుతుంది

en: The Fog is Clearing Up
te: పొగమంచు పోతుంది

en: Graveyard Shift
te: స్మశాన మార్పు

en: The Abandoned House
te: వదిలివేసిన ఇల్లు

en: Mound of the Dead
te: చనిపోయినవారి దిబ్బ

en: Halloween Party?
te: హాలోవీన్ పార్టీ?

en: Putrid Pools
te:  కుళ్ళి పోయిన కొలనులు

en: Halloween 2014
te: హాలోవీన్ 2014
