SuperTux - en to ml translation catalogue (37 entries)

en: Ancient Ruins
ml: പുരാതന അവശിഷ്ടങ്ങൾ

en: You found a secret area!
ml: നിങ്ങൾ ഒരു സ്വകാര്യ സ്ഥലം കണ്ടുപിടിച്ചിരിക്കുന്നു !

en: Beside the Bushes
ml: കുറ്റിക്കാടുകൾക്കുമറവിൽ

en: Bye Bye Forest
ml: കാടിന് വിട

en: Crumbling Path
ml: തകർന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന പാത

en: Darkness Awaits
ml: ഇരുട്ട് കാത്തിരിക്കുന്നു

en: Find the Bigger Fish!
ml: വലിയ മത്സത്തെ കണ്ടുപിടിക്കുക!

en: -A big fish... for you.
ml: -ഒരു വലിയ മത്സ്യം... നിനക്കു വേണ്ടി

en: A New Location
ml: ഒരു പുതിയ സ്ഥലം

en: What is Happening?
ml: എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് ?

en: Ghostly Misery
ml: പ്രേത ദുരിതം

en: Ghosttree's Challenges
ml: ഗോസ്റ്റ്ട്രീയുടെ വെല്ലുവിളികൾ

en: Ghouls' Lair
ml: ഗൗളിന്റെ നുണയൻ

en: #Lanterns are used to make magic blocks solid, so you're able to walk atop of them.
ml: #മാജിക് ബ്ലോക്കുകളെ സോളിഡാക്കാൻ വിളക്കുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു, അതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് അവയുടെ മുകളിൽ നടക്കാൻ കഴിയും.

en: Going Underground
ml: ഭൂമിക്കടിയിൽ

en: I Spy With My Little Eye
ml: ഞാൻ എന്റെ ചെറിയ കണ്ണുകൊണ്ട് ചാരപ്പണി ചെയ്യുന്നു

en: -Ispy
    #Ispys will activate things like platforms whenever Tux is in their sight.
ml: -ഇസ്പി
    #ടക്സിനെ കാണുമ്പോഴെല്ലാം പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ പോലുള്ള കാര്യങ്ങൾ ഇസ്പികൾ സജീവമാക്കും.

en: Hint: Use snails to break blocks!
ml: സൂചന: ബ്ലോക്കുകൾ തകർക്കാൻ ഒച്ചുകൾ ഉപയോഗിക്കുക!

en: Like a leaf in the Wind
ml: കാറ്റിലെ ഒരു ഇല പോലെ

en: Lost Village
ml: നഷ്ടപ്പെട്ട ഗ്രാമം

en: #Don't forget to hit the switch!
ml: #സ്വിച്ച് അമർത്താൻ മറക്കരുത് !

en: A Mouldy Grotto
ml: ഒരു പൂപ്പൽ ഗുഹ

en: The Owls again...
ml: മൂങ്ങകൾ വീണ്ടും...

en: Owls' Skydive Commando
ml: മൂങ്ങകളുടെ വ്യോമസേന

en: Penguins don't grow on Trees
ml: പെൻഗ്വിനുകൾ മരങ്ങളിൽ വളരുന്നില്ല

en: Shocking
ml: ഭീതിജനകം

en: The Forest Is Rotting
ml: കാട് ചീഞ്ഞു പോകുന്നു

en: Through the Dark
ml: ഇരുട്ടിലൂടെ

en: -Earth Flower
    !images/powerups/earthflower/earth_flower-1.png
    #The earth flower gives Tux the ability to turn into stone by pressing the ACTION Key and the DOWN Key at the same time.
    #This does not work while jumping or falling!
ml: -എർത്ത് ഫ്ലവർ
    !images/powerups/earthflower/earth_flower-1.png
    #ഒരേ സമയം ACTION കീയും DOWN കീയും അമർത്തി കല്ലായി മാറാനുള്ള കഴിവ് എർത്ത് ഫ്ലവർ നൽകുന്നു.
    #ചാടുമ്പോഴും വീഴുമ്പോഴും ഇത് പ്രവർത്തിക്കുന്നില്ല!

en: Tower Of Ghosts
ml: പ്രേതങ്ങളുടെ ഗോപുരം

en: Tux the Builder
ml: നിർമാതാവ് ടക്സ്

en: -Portable Objects:
    !images/objects/rock/rock.png
    #Tux can pick up certain objects and carry them around.
    #Press the ACTION key to grab an object and hold it pressed as long as you want to carry the object. Release the ACTION key to drop the object.
ml: -പോർട്ടബിൾ ഒബ്‌ജക്റ്റുകൾ:
    !images/objects/rock/rock.png
    #ടക്‌സിന് ചില വസ്‌തുക്കൾ എടുത്ത് അവയെ കൊണ്ടുപോകാൻ കഴിയും.
    #ഒബ്‌ജക്റ്റ് പിടിച്ചെടുക്കുന്നതിന് ACTION കീ അമർത്തി നിങ്ങൾ ഒബ്ജക്റ്റ് വഹിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നിടത്തോളം അത് അമർത്തിപ്പിടിക്കുക. ഒബ്‌ജക്റ്റ് ഉപേക്ഷിക്കുന്നതിന് ACTION കീ റിലീസ് ചെയ്യുക.

en: Tux' Own Horror Show
ml: ടക്സിന്റെ സ്വന്തം പേടിപ്പിക്കുന്ന കളി

en: Walking Leaves
ml: നടക്കും ഇലകൾ

en: Welcome to the Forest
ml: കാട്ടിലേക്ക് സ്വാഗതം

en: -Doors
    !images/objects/door/door-0.png
    #Tux can go through a door by pressing the UP key.
ml: -വാതിലുകൾ
    !images/objects/door/door-0.png
    #UP കീ അമർത്തുന്നതിലൂടെ ടക്സിന് ഒരു വാതിൽ കടന്നുപോകാൻ സാധിക്കും.

en: To be continued...
ml: തുടരും...
