SuperTux - en to vi translation catalogue (85 entries)

en: Time
vi: Thời gian

en: Level
vi: Cấp độ

en: Sound
vi: Âm thanh

en: Action
vi: Thao tác

en: auto
vi: tự động

en: contributed by %s
vi: được cống hiến bởi %s

en: Best Level Statistics
vi: Thống kê cấp độ tốt nhất

en: Coins
vi: Tiền

en: Badguys killed
vi: Đã giết kẻ xấu

en: Secrets
vi: Các bí mật

en: Levelset
vi: Bản Cấp Độ

en: Worldmap
vi: Bản đồ thế giới

en: World
vi: Thế giới

en: %s "%s" by "%s"
vi: %s "%s" bởi "%s"

en: Add-ons
vi: Tiện ích

en: Check Online (disabled)
vi: Kiểm tra online (tắt)

en: Check Online
vi: Kiểm tra online

en: Back
vi: Quay lại

en: Contrib Levels
vi: Các cấp độ cống hiến

en: Music
vi: Nhạc nền

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Options
vi: Tùy chọ

en: Abort Level
vi: Bỏ qua cấp độ

en: Setup Joystick
vi: Cài đặt tay cầm

en: Up
vi: Lên

en: Down
vi: Xuống

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Jump
vi: Nhảy

en: Pause/Menu
vi: Tạm dừng/Menu

en: Peek Left
vi: Nhìn sang trái

en: Peek Right
vi: Nhìn sang phải

en: Peek Up
vi: Nhìn lên trên

en: Peek Down
vi: Nhìn xuống dưới

en: Console
vi: Dòng lệnh

en: Jump with Up
vi: Nhảy với lệnh Lên

en: No Joysticks found
vi: Không tìm thấy tay cầm nào

en: Scan for Joysticks
vi: Quét tay cầm

en: None
vi: Không

en: Press Button
vi: Nhấn nút

en: Setup Keyboard
vi: Cài đặt phím tắt

en: Up cursor
vi: Dấu hướng lên

en: Down cursor
vi: Dấu hướng xuống

en: Left cursor
vi: Dấu hướng qua trái

en: Right cursor
vi: Dấu hướng qua phải

en: Return
vi: Quay lại

en: Space
vi: Phím khoảng cách

en: Right Shift
vi: Phím Shift phải

en: Left Shift
vi: Phím Shift trái

en: Right Control
vi: Điều khiển bên phải

en: Left Control
vi: Điều khiển bên trái

en: Right Alt
vi: Phím Alt bên phải

en: Left Alt
vi: Phím Alt bên trái

en: Press Key
vi: Nhấn phím

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: <auto-detect>
vi: <tự động-nhận diện>

en: Start Game
vi: Bắt đầu màn chơi

en: Credits
vi: Đồng tác giả

en: Quit
vi: Thoát

en: Select Language
vi: Chọn lựa ngôn ngữ hiển thị

en: Select a different language to display text in
vi: Chọn một ngôn ngữ khác để hiển thị văn bản trong

en: Select Profile
vi: Chọn hồ sơ

en: Select a profile to play with
vi: Chọn một hồ sơ để bắt đầu chơi

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Fill the entire screen
vi: Kích hoạt hiển thị giao diện toàn màn hình

en: Resolution
vi: Độ phân giải màn hình

en: Determine the resolution used in fullscreen mode (you must toggle fullscreen to complete the change)
vi: Xác định độ phân giải được dùng trong chế độ toàn màn hình (bạn phải chuyển sang chế độ toàn màn hình để hoàn tất thay đổi này)

en: Magnification
vi: Phóng to

en: Change the magnification of the game area
vi: Thay đổi độ phóng to về hiển thị của khu vực hiển thị màn chơi

en: Aspect Ratio
vi: Tự động canh chỉnh

en: Adjust the aspect ratio
vi: Canh chỉnh tỉ lệ

en: Disable all sound effects
vi: Tắt toàn bộ âm thanh liên quan đến hiệu ứng

en: Disable all music
vi: Tắt toàn bộ nhạc

en: Sound (disabled)
vi: Âm thanh (tắt)

en: Music (disabled)
vi: Nhạc (tắt)

en: Configure key-action mappings
vi: Chỉnh sửa các thao tác nhấn phím

en: Configure joystick control-action mappings
vi: Chỉnh sửa phần thao tác nhấn phím của tay cầm

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Max coins collected:
vi: Số đồng tiền tối đa đã thu được:

en: Max fragging:
vi: Số mìn tối đa:

en: Max secrets found:
vi: Các bí mật tối đa được tìm thấy:

en: You
vi: Bạn

en: Best
vi: Tốt nhất

en: Badguys
vi: Kẻ xấu

en: You found a secret area!
vi: Bạn đã tìm ra khu vực bí mật!
