sympa 6.2 - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Sun:Mon:Tue:Wed:Thu:Fri:Sat
ml: ഞായർ:തിങ്കൾ:ചൊവ്വ:ബുധൻ:വ്യാഴം:വെള്ളി:ശനി

en: Sunday:Monday:Tuesday:Wednesday:Thursday:Friday:Saturday
ml: ഞായറാഴ്‌ച:തിങ്കളാഴ്‌ച:ചൊവ്വാഴ്‌ച:ബുധനാഴ്‌ച:വ്യാഴാഴ്‌ച:വെള്ളിയാഴ്‌ച:ശനിയാഴ്‌ച

en: Jan:Feb:Mar:Apr:May:Jun:Jul:Aug:Sep:Oct:Nov:Dec
ml: ജനു:ഫെബ്രു:മാർ:ഏപ്രി:മേയ്:ജൂൺ:ജൂലൈ:ഓഗ:സെപ്റ്റം:ഒക്ടോ:നവം:ഡിസം

en: January:February:March:April:May:June:July:August:September:October:November:December
ml: ജനുവരി:ഫെബ്രുവരി:മാർച്ച്:ഏപ്രിൽ:മേയ്:ജൂൺ:ജൂലൈ:ഓഗസ്റ്റ്:സെപ്റ്റംബർ:ഒക്‌ടോബർ:നവംബർ:ഡിസംബർ

en: Help
ml: രക്ഷ

en: Su:Mo:Tu:We:Th:Fr:Sa
ml: ഞാ:തി:ചൊ:ബു:വ്യാ:വെ:ശ

en: Create list
ml: ലിസ്റ്റ് ഉണ്ടാകുക

en: Others
ml: മറ്റുള്ളവ

en: RSS Latest messages
ml: RSS പുതിയ കത്തുകള്‍

en: RSS Latest lists
ml: RSS പുതിയ ലിസ്റ്റുകള്‍

en: RSS Active lists
ml: RSS സജീവമായ ലിസ്റ്റുകള്‍

en: Please activate JavaScript in your web browser
ml: ദയവായി താങ്ങള്‍ Browser javascript ഓണ്‍ ചെയ്യുക

en: Search lists
ml: ലിസ്റ്റുകള്‍ തിരയുക

en: Home
ml: വീട്
