sympa 6.2 - en to vi translation catalogue (1241 entries)

en: list
vi: hộp thư chung

en: email address
vi: địa chỉ thư

en: Sun:Mon:Tue:Wed:Thu:Fri:Sat
vi: CN:Th 2:Th 3:Th 4:Th 5:Th 6:Th 7

en: Sunday:Monday:Tuesday:Wednesday:Thursday:Friday:Saturday
vi: Chủ Nhật:Thứ Hai:Thứ Ba:Thứ Tư:Thứ Năm:Thứ Sáu:Thứ Bảy

en: Jan:Feb:Mar:Apr:May:Jun:Jul:Aug:Sep:Oct:Nov:Dec
vi: Thg 1:Thg 2:Thg 3:Thg 4:Thg 5:Thg 6:Thg 7:Thg 8:Thg 9:Thg 10:Thg 11:Thg 12

en: January:February:March:April:May:June:July:August:September:October:November:December
vi: Tháng Một:Tháng Hai:Tháng Ba:Tháng Tư:Tháng Năm:Tháng Sáu:Tháng Bảy:Tháng Tám:Tháng Chín:Tháng Mười:Tháng Mười Một:Tháng Mười Hai

en: AM:PM
vi: SA:CH

en: other email address
vi: địa chỉ thư khác

en: owner
vi: chủ

en: listmaster
vi: chủ hộp thư chung

en: robot
vi: rô-bốt

en: open
vi: mở

en: closed
vi: bị đóng

en: subscribers only
vi: chỉ cho người đăng ký

en: public
vi: công cộng

en: standard (direct reception)
vi: tiêu chuẩn (nhận trực tiếp)

en: digest MIME format
vi: định dạng bó thư MIME

en: digest plain text format
vi: định dạng bó thư nhập thô

en: summary mode
vi: chế độ tóm tắt

en: notice mode
vi: chế độ thông báo

en: urlize mode
vi: chế độ urlize

en: not receiving your own posts
vi: bạn không nhận bài thư được mình gửi

en: listed in the list review page
vi: được liệt kê trên trang xem lại hộp thư chung

en: concealed
vi: bị ẩn

en: List not activated yet
vi: Hộp thư chung chưa được kích hoạt

en: Closed list
vi: Hộp thư chung bị đóng

en: ----- Malformed message ignored -----
vi: ----- Thư bị hỏng thì cũng bị bỏ qua -----

en: 
    [Attached message follows]
    -----Original message-----
vi: 
    [Thư đính kèm cũng theo đây]
    -----Thư gốc-----

note: This entry contains sprintf conversions.  See https://perldoc.perl.org/functions/sprintf for details.
en: -----End of original message from %s-----
vi: -----Kết thúc thư gốc từ %s-----

note: This entry contains sprintf conversions.  See https://perldoc.perl.org/functions/sprintf for details.
en: 
    [An attachment of type %s was included here]
vi: 
    [Ở đây thì bao gồm một đồ đính kèm dạng %s]

en: 
    -----Delivery Status Report-----
vi: 
    -----Báo cáo Trạng thái Phát thư-----

en: 
    [** Unable to process HTML message part **]
vi: 
    [** Không thể xử lý phần thư dạng HTML **]

en: [ Text converted from HTML ]
vi: [ Thân thư được chuyển đổi từ HTML ]

en: (unknown date)
vi: (không rõ ngày tháng)

note: This entry contains date/time conversions.  See https://perldoc.perl.org/POSIX#strftime for details.
en: %d %b %Y at %H:%M:%S
vi: %d %b %Y lúc %H:%M:%S

en: List definition
vi: Xác định hộp thư chung

en: Sending/receiving setup
vi: Thiết lập Gửi/Nhận

en: Privileges
vi: Quyền hạn

en: Archives
vi: Kho lưu

en: Bounces
vi: Nảy về

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Data sources setup
vi: Thiết lập nguồn dữ liệu

en: Subject of the list
vi: Đề tài của hộp thư chung

en: Visibility of the list
vi: Hiện/ẩn hộp thư chung

en: Topics for the list
vi: Các chủ đề cho hộp thư chung

en: Internet domain
vi: Miền Internet

en: Language of the list
vi: Ngôn ngữ của hộp thư chung

en: Family name
vi: Họ

en: Priority
vi: Ưu tiên

en: seconds
vi: giây

en: Who can send messages
vi: Ai có quyền gửi thư

en: Delivery time (hh:mm)
vi: Giờ phát thư (gi:ph)

en: Digest frequency
vi: Tần số gửi bó thư

en: days
vi: ngày

en: hour
vi: giờ

en: minute
vi: phút

en: Digest maximum number of messages
vi: Số tối đa các thư trong bó thư

en: messages
vi: thư

en: Available subscription options
vi: Tuỳ chọn đăng ký sẵn sàng

en: reception mode
vi: chế độ nhận

en: Subscription profile
vi: Hồ sơ đăng ký

en: visibility
vi: khả kiến

en: profile
vi: hồ sơ

en: Topics for message categorization
vi: Chủ đề để phân loại thư

en: Message topic name
vi: Tên chủ đề thư

en: Message topic keywords
vi: Từ khoá chủ đề thư

en: Message topic title
vi: Tựa đề chủ đề thư

en: Defines to which part of messages topic keywords are applied
vi: Xác định phần của thư cho đó cần áp dụng từ khoá

en: Message tagging
vi: Đặt thẻ thư

en: Reply address
vi: Địa chỉ hồi âm

en: Forced reply address
vi: Địa chỉ hồi âm bị buộc

en: value
vi: giá trị

en: respect of existing header field
vi: tương ứng với trường dòng đầu tồn tại

en: Anonymous sender
vi: Người gửi nặc danh

en: Custom header field
vi: Trường phần đầu riêng

en: Subject tagging
vi: Đặt thẻ chủ đề

en: Attachment type
vi: Kiểu đồ định kèm

en: Maximum message size
vi: Kích cỡ thư tối đa

en: bytes
vi: byte

en: RFC 2369 Header fields
vi: Dòng đầu RFC 2369

en: Who can view list information
vi: Ai có quyền xem thông tin về hộp thư chung

en: Who can subscribe to the list
vi: Ai có quyền đăng ký với hộp thư chung

en: Who can add subscribers
vi: Ai có quyền thêm người đăng ký

en: Who can unsubscribe
vi: Ai có quyền hủy đăng ký

en: Who can delete subscribers
vi: Ai có quyền xoá người đăng ký

en: Who can invite people
vi: Ai có quyền mời người khác

en: Who can start a remind process
vi: Ai có quyền khởi chạy một tiến trình nhắc nhở

en: Who can review subscribers
vi: Ai có quyền xem lại người đăng ký

en: Shared documents
vi: Tài liệu dùng chung

en: Who can view
vi: Ai có quyền xem

en: Who can edit
vi: Ai có quyền sửa

en: quota
vi: hạn ngạch

en: Kbytes
vi: Kbyte

en: Web archives
vi: Kho thư Web

en: access right
vi: quyền truy cập

en: Maximum number of month archived
vi: Số tối đa các tháng đã lưu trữ

en: frequency
vi: tần số

en: Archive encrypted mails as cleartext
vi: Lưu trữ các thư đã mật mã dưới dạng nhập thô

en: email address protection method
vi: phương pháp bảo vế địa chỉ thư

en: Bounces management
vi: Quản lý thư nảy về

en: warn rate
vi: tỷ lệ cảnh báo

en: %
vi: %%

en: halt rate
vi: tỷ lệ tạm dừng lại

en: Management of bouncers, 1st level
vi: Quản lý thư nảy về, cấp 1

en: threshold
vi: ngưỡng

en: points
vi: điểm

en: action for this population
vi: hành vi đối với tập hợp này

en: notification
vi: thông báo

en: Management of bouncers, 2nd level
vi: Quản lý thư nảy về, cấp 2

en: percentage of list members in VERP mode
vi: phần trăm các thành viên hộp thư chung trong chế độ VERP

en: Welcome return-path
vi: Đường dẫn trở về Chào mừng

en: Return-path of the REMIND command
vi: Đường dẫn trở về của lệnh REMIND (nhắc nhở)

en: Notify subscribers when they are included from a data source?
vi: Thông báo người đăng ký khi họ được bao gồm từ một nguồn dữ liệu ?

en: User data source
vi: Nguồn dữ liệu người dùng

en: File inclusion
vi: Bao gồm tập tin

en: Remote file inclusion
vi: Bao gồm tập tin từ xa

en: short name for this source
vi: tên ngắn cho nguồn này

en: data location URL
vi: địa chỉ URL của dữ liệu

en: remote user
vi: người dùng từ xa

en: remote password
vi: mật khẩu từ xa

en: SSL version
vi: Phiên bản SSL

en: SSL ciphers used
vi: Mật mã SSL dùng

en: List inclusion
vi: Bao gồm hộp thư chung

en: remote list inclusion
vi: bao gồm hộp thư chung từ xa

en: remote host
vi: máy từ xa

en: remote port
vi: cổng từ xa

en: remote path of sympa list dump
vi: đường dẫn từ xa theo đó đổ hộp thư chung sympa

en: certificate for authentication by remote Sympa
vi: chứng nhận cho Sympa xác thực từ xa

en: LDAP query inclusion
vi: Bao gồm truy vấn LDAP

en: use SSL (LDAPS)
vi: dùng SSL (LDAPS)

en: suffix
vi: hậu tố

en: search scope
vi: phạm vi tìm kiếm

en: connection timeout
vi: thời hạn kết nối

en: filter
vi: lọc

en: extracted attribute
vi: thuộc tính đã trích ra

en: selection (if multiple)
vi: vùng chọn (nếu có nhiều)

en: LDAP 2-level query inclusion
vi: bao gồm truy vấn LDAP cấp phụ

en: first-level suffix
vi: hậu tố cấp đầu

en: first-level search scope
vi: phạm vi tìm kiếm cấp đầu

en: first-level connection timeout
vi: thời hạn kết nối cấp đầu

en: first-level filter
vi: lọc cấp đầu

en: first-level extracted attribute
vi: thuộc tính cấp đầu đã trích ra

en: first-level selection
vi: vùng chọn cấp đầu

en: first-level regular expression
vi: biểu thức chính quy cấp đầu

en: second-level suffix template
vi: mẫu hậu tố cấp phụ

en: second-level search scope
vi: phạm vi tìm kiếm cấp phụ

en: second-level connection timeout
vi: thời hạn kết nối cấp phụ

en: second-level filter template
vi: mẫu lọc cấp phụ

en: second-level extracted attribute
vi: thuộc tính cấp phụ đã trích ra

en: second-level selection
vi: vùng chọn cấp phụ

en: second-level regular expression
vi: biểu thức chính quy cấp phụ

en: SQL query inclusion
vi: Bao gồm truy vấn SQL

en: database type
vi: kiểu cơ sở dữ liệu

en: database port
vi: cổng cơ sở dữ liệu

en: database name
vi: tên cơ sở dữ liệu

en: connection options
vi: tuỳ chọn kết nối

en: SQL query
vi: Truy vấn SQL

en: Directory where the database is stored (used for DBD::CSV only)
vi: Thư mục chứa cơ sở dữ liệu (chỉ dùng cho DBD::CSV)

en: Inclusions timeout
vi: Thời hạn bao gồm

en: Inclusions timeout for message distribution
vi: Thời hạn bao gồm thư cần phát

en: Account
vi: Tài khoản

en: Expiration of unmoderated messages
vi: Làm hết hạn các thư chưa điều tiết

en: Secret string for generating unique keys
vi: Chuỗi bí mật để tạo khoá duy nhất

en: Custom user attributes
vi: Thuộc tính người dùng riêng

en: internal identifier
vi: nhận diện nội bộ

en: label
vi: nhãn

en: additional comment
vi: ghi chú thêm

en: type
vi: loại

en: possible attribute values (if enum is used)
vi: các giá trị thuộc tính có thể đặt (nếu dùng enum)

en: custom parameters
vi: tham số riêng

en: var name
vi: tên biến

en: var value
vi: giá trị biến

en: Periodical subscription expiration task
vi: Công việc định kỳ làm hết hạn sự đăng ký

en: Regular expression applied to prevent loops with robots
vi: Biểu thức chính quy được áp dụng để ngăn cản vòng lặp với rô-bốt

en: Periodical subscription reminder task
vi: Công việc định kỳ nhắc nhở về sự đăng ký

en: Latest family instantiation
vi: Lần cuối tạo nhóm

en: who ran the instantiation
vi: ai đã chạy hàm tạo lần

en: date
vi: ngày

en: Creation of the list
vi: Tạo hộp thư chung

en: Last update of config
vi: Lần cuối cập nhật cấu hình

en: who updated the config
vi: ai đã cập nhật cấu hình

en: Status of the list
vi: Trạng thái về hộp thư chung

en: Serial number of the config
vi: Số thứ tự của cấu hình

en: Owners
vi: Người sở hữu

en: name
vi: tên

en: private information
vi: thông tin riêng tư

en: Moderators
vi: Điều tiết viên

en: Table of contents:
vi: Mục Lục:

en: session
vi: buổi hợp

en: 10 minutes
vi: 10 phút

en: 30 minutes
vi: 30 phút

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: 6 hours
vi: 6 giờ

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: welcome message
vi: thông điệp chào mừng

en: unsubscribe message
vi: thông điêp hủy đăng ký

en: deletion message
vi: thông điệp xoá

en: message header
vi: đầu thân thư

en: message footer
vi: chân thân thư

en: remind message
vi: thông điệp nhắc nhở

en: moderator rejection message
vi: thông điệp từ chối biên tập

en: subscribing invitation message
vi: thông điệp mời đăng ký

en: help file
vi: tập tin trợ giúp

en: directory of lists
vi: thư mục các hộp thư chung

en: global reminder message
vi: thông điệp nhắc nhở toàn cục

en: summary message
vi: thông điệp tóm tắt

en: list description
vi: mô tả hộp thư chung

en: list homepage
vi: trang chủ của hộp thư chung

en: list creation request message
vi: thông điệp yêu cầu tạo hộp thư chung

en: list creation notification message
vi: thông điệp báo về hộp thư chung mới tạo

en: virus infection message
vi: thông điệp sự nhiễm độc vi-rút

en: list aliases template
vi: mẫu bí danh hộp thư chung

en: Subscription summary
vi: Tóm tắt sự đăng ký

en: User guide
vi: Sổ tay người dùng

note: (count)
en:  The %1 most active lists
vi: %1 hộp bận nhất

en:  Active lists
vi: Hộp hoạt động

note: (for)
en:  for %1 days
vi: trong %1 ngày

en: List name
vi: Tên hộp

en: Creation date
vi: Ngày tạo

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Casual administration
vi: Quản trị thân mặt

en: Edit List Config:
vi: Sửa cấu hình hộp thư chung:

en: It must be used with care. It allows you to modify some of the list parameters. The list of parameters you can modify depends on your privilege.
vi: Hãy sử dụng cẩn thận: nó cho phép bạn sửa đổi một số tham số về hộp thư chung (phụ thuộc vào quyền truy cập).

en: Manage Subscribers:
vi: Quản lý người đăng ký:

en: Allows you to add or delete list members, moderate subscriptions, and so on.
vi: Cho phép bạn thêm hay xoá người đăng ký, điều tiết sự đăng ký v.v.

en: Blocklist:
vi: Danh sách cấm:

en: Handles the set of black-listed mail addresses for this list.
vi: Quản lý tập hợp các địa chỉ thư bị cấm đối với hộp thư chung này.

en: Manage archives:
vi: Quản lý kho thư :

en: Allows you to download and delete list archives.
vi: Cho phép bạn tải xuống và xoá kho lưu của hộp thư chung.

en: Bounces:
vi: Nảy về:

en: Manage non-delivery reports (also called bounces).
vi: Quản lý các báo cáo không phát được (cũng được gọi là « nảy về »).

en: Logs:
vi: Sổ theo dõi:

en: A tool for exploring the list logs.
vi: Công cụ để xem lại bản ghi lưu hộp thư chung.

en: Drastic operations
vi: Thao tác quyết liệt

en: Restore List
vi: Phục hồi hộp

en: This list is currently closed. Clicking this button will make it active again.
vi: Hộp thư chung hiện thời bị đóng. Nhấn vào nút này để kích hoạt lại.

en: Remove List
vi: Bỏ hộp

en: Completely removes the current list. Listmaster privileges are required to restore a list once it has been removed.
vi: Xoá hẳn hộp thư chung hiện thời. Để phục hồi hộp thư chung thì yêu cầu quyền Chủ Hộp Thư.

en: Rename List
vi: Thay tên hộp

en: Allows you to change this list's name. Everything related to the list will be renamed, including the mail aliases and the web archives.
vi: Cho phép bạn thay đổi tên của hộp thư chung này. Mọi thứ liên quan đến hộp thư chung sẽ được đặt nhãn lại tùy theo tên mới, bao gồm các bí danh thư tín và các kho thư trên Web.

en: Create Shared
vi: Tạo vùng chia sẻ

en: Initializes the shared document web space.
vi: Sơ khởi vùng Web của tài liệu chia sẻ.

en: Delete Shared
vi: Xoá vùng chia sẻ

en: Closes the shared document web space. It can be restored using "Restore shared" button.
vi: Đóng vùng Web của tài liệu chia sẻ. Cũng có thể phục hồi dùng cái nút « Phục hồi vùng chia sẻ ».

en: Restore Shared
vi: Phục hồi vùng chia sẻ

en: Restores the previously closed shared document web space.
vi: Phục hồi vùng Web tài liệu chia sẻ bị đóng trước.

en: List archive
vi: Kho thư

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Archive Management
vi: Quản lý kho lưu

en: Select the Archive months you want to delete or download (zip format):
vi: Bên dưới hãy chọn những tháng kho lưu cần xoá hoặc tải xuống (định dạng ZIP):

en: Archive Selection:
vi: Chọn kho lưu :

en: Download .zip archive
vi: Tải xuống tập tin ZIP

en: Delete Selected Month(s)
vi: Xoá các tháng đã chọn

en: Result of your search in the archive
vi: Kết quả tìm kiếm qua kho lưu

en: (This sentence,
vi: (Câu này,

en: (All of these words,
vi: (Tất cả các từ này,

en: (Each of these words,
vi: (Một từ của các từ này,

en: case insensitive
vi: không phân biệt chữ hoa/thường

en: case sensitive
vi: phân biệt chữ hoa/thường

en: and checking on part of word)
vi: và kiểm tra phần của từ)

en: and checking on entire word)
vi: và kiểm tra toàn từ)

en: Newest messages first
vi: Thư mới đi trước

en: Oldest messages first
vi: Thư cũ đi trước

note: (body_count)
en: %1 hits on message Body
vi: %1 cú quét Thân thư

note: (subj_count)
en: %1 hits on message Subject field
vi: %1 cú quét Chủ đề thư

note: (from_count)
en:  %1 hits on message From field
vi: %1 cú quét trường Từ của thư

note: (date_count)
en: %1 hits on message Date field
vi: %1 cú quét trường Ngày của thư

en: Continue search
vi: Cứ tìm kiếm

en: New search
vi: Tìm kiếm mới

note: (archive_name)
en: Return to archive %1
vi: Trở về kho lưu %1

en: Advanced search
vi: Tìm kiếm Cấp cao

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: this sentence
vi: câu này

en: all of these words
vi: tất cả các từ này

en: one of these words
vi: một của những từ này

en: newest messages
vi: các thư mới nhất

en: oldest messages
vi: các thư cũ nhất

en: insensitive
vi: không phân biệt

en: sensitive
vi: phân biệt

en: part of word
vi: phần của từ

en: entire word
vi: toàn từ

en: results by page
vi: kết quả theo trang

en: Sender
vi: Người gửi

en: Date
vi: Ngày

en: Body
vi: Thân

en: Blocklist management
vi: Quản lý danh sách cấm

en: The current blocklist is empty
vi: Danh sách cấm hiện thời rỗng

note: (rows)
en: The current blocklist contains %1 line(s)
vi: Danh sách cấm hiện thời chứa %1 dòng

en: only one email or expression per line
vi: chỉ một địa chỉ thư hay biểu thức trên mỗi dòng

en: save
vi: lưu

en: Template saved
vi: Mẫu đã được lưu

en: You will receive an email with a confirmation link.
vi: Bạn sẽ nhận một thư điện tử chứa một liên kết xác nhận.

en: To confirm your email address change, go to your email account and click on the provided link.
vi: Để xác nhận thay đổi địa chỉ thư điện tử, hãy mở ứng dụng khách thư, tìm thư đã gửi và nhấn vào liên kết có sẵn.

en: Changing your email address is an important operation. Therefore, we need to verify that it is really your email address.
vi: Thay đổi địa chỉ thư điện tử của bạn là một thao tác nhạy cảm, do đó cần phải xác nhận địa chỉ thư điện tử.

en: Please check your mailbox now.
vi: Khuyên bạn kiểm tra hộp Thư Đến.

en: You need to choose a password for your WWSympa environment.
    You will need this password to perform privileged operations.
vi: Bạn cần phải chọn một mật khẩu cho môi trường WWSympa của mình.
    Mật khẩu này yêu cầu để làm thao tác cần quyền đặc biệt.

en: Submit
vi: Đệ trình

note: (user.email) (from)
en: From: %1
vi: Từ : %1

note: (mailto)
en: To: %1
vi: Cho : %1

en: Subject:
vi: Chủ đề:

en: This list is configured to require topic(s).
vi: Hộp thư chung này được cấu hình để yêu cầu chủ đề.

en: scenario source
vi: nguồn kịch bản

en: Delete
vi: Xoá

en: Add subscribers
vi: Thêm người đăng ký

en: Do you really want to delete Selected Archives?
vi: Bạn có chắc muốn xoá các kho lưu đã chọn không?

en: Delete selected email addresses
vi: Xoá các địa chỉ thư đã chọn

en: Remind all subscribers
vi: Nhắc nhở mọi người đăng ký

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Subscribe
vi: Đăng ký

note: (list)
en: Do you really want to unsubscribe from list %1?
vi: Bạn thực sự muốn hủy đăng ký khỏi hộp thư chung %1 không?

note: (list)
en: Are you sure you wish to close the %1 list?
vi: Bạn có chắc muốn đóng hộp thư chung %1 không?

en: Do you really want to unsubscribe ALL selected subscribers?
vi: Bạn thực sự muốn hủy đăng ký TẤT CẢ các người đăng ký đã chọn không?

en: Distribute
vi: Phân phối

note: (listname)
en: Are you sure you wish to delete the shared documents for list %1?
vi: Bạn có chắc muốn xoá các tài liệu chia sẻ cho hộp thư chung %1 không?

en: Do you really want to rename this list?
vi: Bạn thực sự muốn thay đổi tên của hộp thư chung này không?

note: (list)
en: Are you sure you wish to restore list %1?
vi: Bạn có chắc muốn phục hồi hộp thư chung %1 không?

en: Purge selected lists
vi: Đổ các hộp thư chung đã chọn

note: (total)
en: Do you really want to send a subscription reminder message to the %1 subscribers?
vi: Bạn thực sự muốn gửi một thư nhắc nhở đăng ký cho %1 người đăng ký không?

en: Tag messages for deletion
vi: Đánh dấu các thư cần xoá

en: tag this mail for deletion
vi: đánh dấu thư này nên bị xoá

en: Do you really want to delete these messages?
vi: Bạn thực sự muốn xoá các thư này không?

en: Do you really want to delete this message ?
vi: Bạn thực sự muốn xoá thư này không?

en: Request first password
vi: Yêu cầu mật khẩu đầu tiên

en: Request new password
vi: Yêu cầu mật khẩu mới

note: (message_template)
en: Do you really want to delete this message?
vi: Bạn thực sự muốn xoá thông điệp %1 không?

note: (list)
en: Do you really want to subscribe to list %1?
vi: Bạn thực sự muốn đăng ký với hộp thư chung %1 không?

en: I am not a spammer
vi: Tôi không gửi thư rác

en: This button tries to protect the mailing list archives against address harvesting by a spammer.
vi: Cái nút này thử bảo vệ các kho lưu hộp thư chung chống phần mềm Spam Harvester (bắt các địa chỉ thư để gửi thư rác).

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Thôi

en: Copying template
vi: Đang sao chép mẫu

en: Input template
vi: Nhập mẫu

en: default
vi: mặc định

en: site
vi: địa chỉ Web

en: Output template
vi: Xuất mẫu

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Please contact the listmaster.
vi: Hãy liên lạc với chủ hộp thư chung.

note: (error_message) (tt2_error) (error) (param0)
en: Error: %1
vi: Lỗi: %1

en: List name:
vi: Tên hộp:

en: Owner:
vi: Chủ :

en: Other
vi: Khác

en: Description:
vi: Mô tả:

en: Submit your creation request
vi: Đệ trình yêu cầu tạo

en: After the list is created, you will be able to modify the configuration.
vi: Một khi tạo hộp thư chung này thì bạn có dịp điều chỉnh cấu hình.

en: New list name:
vi: Tên hộp mới:

en: copy list configuration
vi: chép cấu hình hộp thư

note: (shared_doc.name)
en: Access control for the document %1
vi: Điều khiển truy cập cho tài liệu %1

en: edit
vi: sửa

en: delete
vi: xoá

en: access
vi: truy cập

en: properties
vi: thuộc tính

en: Read access
vi: Truy cập đọc

en: Edit access
vi: Truy cập sửa

en: change access
vi: đổi truy cập

note: (shared_doc.name)
en: Set the owner of the directory %1
vi: Đặt chủ sở hữu thư mục %1

en: Set owner
vi: Đặt chủ

note: (shared_doc.name)
en: Edition of the bookmark %1
vi: Phiên bản của Đánh dấu %1

note: (shared_doc.name)
en: Edition of the file %1
vi: Phiên bản của tập tin %1

en: Bookmark URL
vi: Đạnh dấu URL

en: Update
vi: Cập nhật

note: (shared_doc.name)
en: Replace the file %1 with your file
vi: Thay thế tập tin %1 bằng tập tin của bạn.

en: Publish
vi: Công bố

note: (shared_doc.name) (complete) (file)
en: Edit the file %1
vi: Sửa tập tin %1

note: (shared_doc.label)
en: Properties of the bookmark %1
vi: Thuộc tính của Đạnh dấu %1

note: (shared_doc.name)
en: Properties of the directory %1
vi: Thuộc tính của thư mục %1

note: (shared_doc.name)
en: Properties of the file %1
vi: Thuộc tính của tập tin %1

note: (shared_doc.name)
en: Describe directory '%1'
vi: Diễn tả thư mục « %1 »

note: (shared_doc.name)
en: Describe file '%1'
vi: Diễn tả tập tin « %1 »

note: (shared_doc.name)
en: Rename directory %1
vi: Thay tên thư mục %1

note: (shared_doc.name)
en: Rename file %1
vi: Thay tên tập tin %1

en: Rename
vi: Thay tên

en: Listing of folder
vi: Liệt kê thư mục

en: Listing of root folder
vi: Liệt kê thư mục gốc

en: Empty folder
vi: Thư mục rỗng

en: Document
vi: Tài liệu

en: Author
vi: Tác giả

en: Size (Kb)
vi: Kích cỡ (KB)

en: Last update
vi: Cập nhật cuối

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Open in a new window
vi: Mở trong cửa sổ mới

en: to moderate
vi: để điều tiết

en: moderate
vi: điều tiết

note: (shared_doc.name)
en: Create a new folder inside folder %1
vi: Tạo một thư mục mới bên trong thư mục %1

en: Create a new folder inside root folder
vi: Tạo một thư mục mới bên trong thư mục gốc

en: Folder name
vi: Tên thư mục

en: Create
vi: Tạo

en: Create a new file
vi: Tạo một tập tin mới

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Add a bookmark
vi: Thêm Đánh dấu

en: title
vi: tựa đề

en: Add
vi: Thêm

note: (shared_doc.name)
en: Upload a file inside folder %1
vi: Tải lên một tập tin bên trong thư mục %1

en: Upload a file inside folder SHARED
vi: Tải lên một tập tin bên trong thư mục CHIA_SẺ

note: (shared_doc.name)
en: Unzip a file inside the folder %1
vi: Giải nén một tập tin bên trong thư mục %1

en: Unzip a file inside the folder SHARED
vi: Giải nén một tập tin bên trong thư mục CHIA_SẺ

note: (shortname)
en: the file %1 already exists
vi: tập tin %1 đã có

en: Listing of shared documents to moderate
vi: Danh sách các tài liệu chia sẻ cần điều tiết

en: Toggle Selection
vi: Bật/tắt chọn

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Size
vi: Kích cỡ

en: Install
vi: Cài đặt

en: Reject
vi: Từ chối

en: Notified reject
vi: Từ chối đã thông báo

en: scenario is created but not loaded in the list config
vi: kịch bản được tạo nhưng chưa nạp trong cấu hình hộp thư chung

en: new scenario is created but not loaded in the list config. Edit list config if you need to apply it for that list
vi: kịch bản mí được tạo nhưng chưa nạp trong cấu hình hộp thư chung. Chỉnh sửa cấu hình hộp thư chung nếu bạn cần áp dụng nó cho hộp đó.

en: new scenario is the same as the previous one. Nothing done.
vi: kịch bản mới trùng với cái cũ nên không làm gì.

en: path:
vi: đường dẫn:

note: (robot)
en: robot %1
vi: rô-bốt %1

note: (list)
en: list %1
vi: hộp %1

en: Owner
vi: Người sở hữu

en: Apply modifications
vi: Cập nhật

en: Additional information
vi: Thông tin thêm

en: Template edition system
vi: Hệ thống sửa mẫu

en: Edit list templates
vi: Sửa mẫu hộp thư chung

en: Save
vi: Lưu

en: HTML pages
vi: Trang HTML

en: Edit
vi: Sửa

en: Automatic messages
vi: Thông điệp tự động gửi

en: Added in distributed messages
vi: Thông điệp phát hành bổ sung

en: More
vi: Thêm

en: Subscriber information
vi: Thông tin về người đăng ký

en: Last update:
vi: Cập nhật cuối:

note: (current_subscriber.email) (u.email)
en: %1's picture
vi: Ảnh của %1

en: Changing your picture for this list
vi: Đang thay đổi ảnh của bạn cho hộp thư chung này

en: Unsubscribe the User
vi: Hủy đăng ký người dùng

en: Bouncing address
vi: Địa chỉ nảy về

en: Address detected via VERP technology
vi: Địa chỉ được phát hiện qua kỹ thuật VERP

note: (current_subscriber.first_bounce,current_subscriber.last_bounce)
en: from %1 to %2
vi: từ %1 đến %2

en: View last bounce
vi: Xem thư nảy về cuối

en: Reset errors
vi: Đặt lại các lỗi

note: (i_err.action)
en: INTERNAL SERVER ERROR (%1)
vi: LỖI MÁY PHỤC VỤ NỘI BỘ (%1)

note: (u_err.action)
en: ERROR (%1)
vi: LỖI (%1)

note: (auth.action)
en: AUTHORIZATION REJECT (%1)
vi: XÁC THỰC BỊ TỪ CHỐI (%1)

en: You need to login
vi: Bạn cần phải đăng nhập

note: (version) (conf.version)
en: Powered by Sympa %1
vi: Chạy bằng Sympa %1

en: Subscribers
vi: Người đăng ký

en: Closed lists
vi: Hộp thư chung bị đóng

en: list name
vi: tên hộp thư chung

en: list subject
vi: chủ đề hộp thư chung

en: Requested by
vi: Yêu cầu bởi

en: Inactive Lists
vi: Hộp thư chung không hoạt động

en: Most recent message
vi: Thư mới đây

en: Latest Lists
vi: Hộp thư chung mới nhất

en: Pending lists
vi: Hộp thư chung bị hoãn

en: Requested date
vi: Ngày tháng đã yêu cầu

en: Su:Mo:Tu:We:Th:Fr:Sa
vi: CN:T2:T3:T4:T5:T6:T7

en: Reset
vi: Đặt lại

en: This server provides you access to your environment on mailing list server. Starting from this web page, you can perform subscription options, unsubscription, archives, list management and so on.
vi: Máy phục vụ này cung cấp truy cập đến môi trường hộp thư chung của bạn. Bắt đầu từ trang Web này, bạn có thể đặt các tuỳ chọn đăng ký, hủy đăng ky, kho thư, điều tiết bài viết và cấu hình hộp thư chung.

en: Create list
vi: Tạo hộp thư chung

en: quiet
vi: im

en: Subscriber
vi: Người đăng ký

note: (count)
en:  The %1 most recent messages
vi: %1 thư mới nhất

en:  Recent messages
vi: Thư vừa nhận

en:  The most recent messages for this list
vi: Những thư mới nhất của hộp thư chung này

en: From
vi: Từ

en: No subject
vi: Không có chủ đề

note: (count)
en:  The %1 most recent shared documents
vi: %1 tài liệu chia sẻ vừa nhất

en:  Most recent shared documents
vi: Tài liệu chia sẻ vừa nhất

en: Most recent documents for this list
vi: Tài liệu vừa nhất cho hộp thư chung này

en: Name
vi: Tên

en: Directory
vi: Thư mục

note: (count)
en: The %1 newest lists
vi: %1 hộp thư chung mới nhất

en: New lists
vi: Hộp thư chung mới

en:  The latest lists of this robot
vi: Các hộp thư chung mới nhất của rô-bốt này

en: Your picture
vi: Ảnh của bạn

en: Listmaster
vi: Chủ hộp thư chung

en: Privileged owner
vi: Người sở hữu có quyền đặc biệt

en: Admin
vi: Quản trị

en: Moderate
vi: Điều tiết

en: Message
vi: Thư

en: Subscriptions
vi: Sự đăng ký

en: Subscriber Options
vi: Tùy chọn người đăng ký

en: Archive
vi: Kho thư

en: Post
vi: Bài viết

en: Subscribers:
vi: Người đăng ký:

en: Error rate:
vi: Tỷ lệ lỗi:

en: Load certificate
vi: Nạp chứng nhận

en: Contact owners
vi: Liên lạc với người sở hữu

note: (occurrence)
en: %1 occurrence(s) found
vi: Tìm thấy %1 lần

note: (email)
en: <strong>%1</strong> is subscribed to the following mailing lists
vi: <strong>%1</strong> đã đăng ký với những hộp thư chung theo đây

en: Others
vi: Khác

note: (user.email)
en: No subscriptions with address <strong>%1</strong>!
vi: Không có người đăng ký với địa chỉ <strong>%1</strong> !

en: No mailing list available.
vi: Không có hộp thư chung sẵn sàng.

en: List of lists
vi: Danh sách hộp thư chung

note: (user.email)
en: You have logged in with email address %1.
vi: Bạn đã đăng nhập với địa chỉ thư %1

en: Login
vi: Đăng nhập

en: In order to perform a privileged operation (one that requires your email address), you need to login.
vi: Bạn cần phải đăng nhập để làm một thao tác cần quyền đặc biệt (thao tác yêu cầu địa chỉ thư điện tử).

en: Go
vi: Đi

en: Authentication help
vi: Trợ giúp về xác thực

en: This page is suggested in order to edit or create mail or web tt2 templates.
vi: Khuyên bạn dùng trang này để chỉnh sửa hay tạo hay mẫu tt2 Web.

en: First, you may list a category of templates. The list should include a default template and may include any templates designated for a particular list. You will then have an opportunity to copy and edit templates for the current robot or the named list.
vi: Trước tiên bạn có thể liệt kê một phân loại mẫu; danh sách này nên bao gồm một mẫu mặc định, và có thể bao gồm bất cứ mẫu nào được thiết kế cho một hộp thư chung nào đó. Sau đó thì bạn có dịp sao chép và chỉnh sửa mẫu cho rô-bốt hiện thời hay hộp thư chung đã đặt tên.

en: Reload
vi: Nạp lại

en: This table contain all templates you can copy or see
vi: Bảng này chứa mọi mẫu bạn có thể sao chép hay thấy

en: template name
vi: tên mẫu

en: view
vi: xem

en: cp
vi: chép

en: rm
vi: bỏ

en: RSS Latest messages
vi: RSS Tin nhẳn mới nhất

en: RSS Latest documents
vi: RSS Tài liệu mới nhất

en: RSS Latest lists
vi: RSS Hộp thư chung mới nhất

en: RSS Active lists
vi: RSS Hộp thư chung hoạt động

en: Please activate JavaScript in your web browser
vi: Hãy kích hoạt JavaScript trong trình duyệt Web

en: The mailing list server is in maintenance mode. No operations can be performed during this period.
vi: Máy phục vụ hộp thư chung hiện thời nằm trong chế độ bảo trì nên không thể làm thao tác nào trong khoảng thời gian này.

en: Modify or delete existing rejection messages
vi: Sửa đổi hoặc xoá thông điệp từ chối đã có

en: Listing rejection messages
vi: Đang liệt kê các thông điệp từ chối

en: Use as default
vi: Dùng làm mặc định

en: Message name
vi: Tên thông điệp

en: Operation
vi: Thao tác

en: There are currently no Rejection Messages available
vi: Hiện thời không có Thông điệp Từ chối sẵn sàng

en: Default Message
vi: Thông điệp Mặc định

en: Save Message
vi: Lưu thông điệp

en: Create new rejection messages
vi: Tạo thông điệp từ chối mới

en: New message name:
vi: Tên thông điệp mới:

en: create
vi: tạo

en: Listing messages to moderate
vi: Đang liệt kê các thư cần điều tiết

en: Server default rejection message
vi: Thông điệp từ chối mặc định của trình phục vụ

en: Moderation management
vi: Quản lý Điều tiết

en: edit blocklist
vi: Sửa danh sách cấm

en: Manage rejection messages
vi: Quản lý các thông điệp từ chối

en: Review members
vi: Xem lại thành viên

en: Create a list using a template
vi: Tạo hộp thư chung theo mẫu

en: Copy an existing list
vi: Sao chép một hộp thư chung đã có.

en: Lists
vi: Hộp

en: Users
vi: Người dùng

en: Templates
vi: Mẫu

en: Skins, CSS and colors
vi: Sắc thái, CSS và màu sắc

en: Virtual Robots
vi: Rô-bốt ảo

en: Families
vi: Nhóm

en: Translating Sympa
vi: Dịch Sympa

en: Submitting a bug, a feature request
vi: Gửi báo cáo lỗi hay yêu cầu tính năng

en: All
vi: Tất cả

en: Edit List Config
vi: Sửa cấu hình hộp

en: Blocklist
vi: Danh sách cấm

en: Manage Archives
vi: Quản lý kho lưu

en: Logs
vi: Bản ghi

en: User mode
vi: Chế độ người dùng

en: Expert mode
vi: Chế độ thành thạo

note: (list_to_admin.value.mod_message) (year.value.item(month))
en: %1 message(s)
vi: %1 thư

note: (last_login_host,last_login_date)
en: last login from %1 (%2)
vi: đăng nhập cuối từ %1 (%2)

en: Setting your picture for this list
vi: Đặt ảnh riêng của bạn cho hộp thư chung này

en: Your picture in the subscribers list
vi: Ảnh của bạn trong danh sách các người đăng ký

en: In the members page
vi: Trên trang thành viên

en: User preferences
vi: Tùy thích người dùng

en: Changing your email address
vi: Thay đổi địa chỉ thư điện tử

en: You can update your email address for all your list memberships at once. Any list owner or list moderator email addresses will also be updated.
vi: Bạn có khả năng cập nhật đồng thời địa chỉ thư điện tử của mình đối với mọi sự đăng ký với hộp thư chung. Nếu bạn cũng là Chủ Hộp hay nhà điều tiết thì địa chỉ thư của mình dành cho nhiệm vụ đó sẽ cũng được cập nhật trong tiến trình này.

en: Change Email
vi: Đổi địa chỉ thư

en: Changing your password
vi: Thay đổi mật khẩu

en: Operation successful. The message will be deleted as soon as possible. This task may be performed in a few minutes.
vi: Thao tác thành công.
    Thư sẽ bị xoá càng sớm càng có thể.
    Công việc này có thể được làm trong vòng vài phút.

en: Unable to find the message to delete. This message was probably received without a Message-ID. Please refer this to listmaster with the complete URL of the message concerned.
vi: Không tìm thấy thư cần xoá, rất có thể là thư này được nhận mà không có dòng đầu mã số thư (Message-Id). Hãy chuyển tiếp tới chủ hộp, với địa chỉ URL hoàn toàn của thư đó.

en: Unable to find the message to delete
vi: Không tìm thấy thư cần xoá

en: Error while deleting this message, please refer to listmaster with the complete URL of the message concerned.
vi: Gặp lỗi trong khi xoá thư này. Hãy chuyển tiếp tới chủ hộp với địa chỉ URL hoàn toàn của thư đó.

en: Renaming the list
vi: Đang thay đổi tên của hộp thư chung này

en: Rename this list
vi: Thay tên của hộp thư chung này

en: You will receive an email that will allow you to choose your password.
vi: Bạn sẽ nhận một thư điện tử nhắc nhở chọn mật khẩu.

en: Your e-mail address:
vi: Địa chỉ thư của bạn:

en: This list is configured to require topic(s) for each message.
vi: Hộp thư chung này có cấu hình cần thiết vấn đề cho mỗi thư.

en: Tag this mail
vi: Buộc thẻ vào thư

en: Message sent
vi: Thư đã được gửi

en: We've sent you an email that will allow you choose your password. Please check your mailbox.
vi: Bạn sẽ nhận một thư điện tử nhắc nhở chọn mật khẩu. Hãy kiểm tra hộp Thư Đến.

en: We were not able to send you a validation message.
vi: Không gửi được cho bạn một thông điệp thẩm tra.

en: Manage list members
vi: Quản lý các thành viên hộp thư chung

en: Pending subscriptions
vi: Sự đăng ký bị hoãn

en: Dump
vi: Đổ

en: Synchronize members with data sources
vi: Đồng bộ hoá các thành viên với các nguồn dữ liệu

en: Remind all
vi: Nhắc nhở tất cả

en: Multiple add
vi: Đa thêm

en: Selection too wide, unable to display selection
vi: Vùng chọn quá rộng nên không thể hiển thị.

en: Email
vi: Địa chỉ thư

en: Page size
vi: Kích cỡ trang

en: Previous page
vi: Trang trước

note: (page,total_page) ($PAGENUM$,$NUMOFPAGES$)
en: page %1 / %2
vi: trang %1 / %2

en: Next page
vi: Trang kế

en: Table which display family lists
vi: Bảng hiển thị danh sách nhóm

en: Status
vi: Trạng thái

en: Instantiation date
vi: Ngày kích hoạt

en: Manage bouncing list members
vi: Quản lý các người đăng ký mà gây ra thư nảy về

en: Table to display list bounces
vi: Bảng hiển thị các thư nảy về của hộp thư chung

en: Bounce score
vi: Điểm nảy về

en: Details
vi: Chi tiết

en: First bounce
vi: Thư nảy về đầu tiên

en: Last bounce
vi: Thư nảy về cuối cùng

en: no score
vi: không có điểm

en: Reset errors for selected users
vi: Đặt lại các lỗi cho những người dùng đã chọn

en: Server error
vi: Lỗi trình phục vụ

en:  new lists
vi: hộp thư chung mới

en:  active lists
vi: hộp thư chung hoạt động

en:  most recent messages
vi: thư mới nhất

en:  most recent documents
vi: tài liệu mới nhất

note: (count)
en: The %1 new lists
vi: %1 hộp thư chung mới

note: (for)
en: for %1 days
vi: trong %1 ngày

note: (count)
en: The %1 most active lists
vi: %1 hộp thư chung bận nhất

en: The most active lists
vi: Những hộp thư chung bận nhất

note: (count)
en: The %1 most recent messages
vi: %1 thư mới nhất

en: Most recent messages
vi: Những thư mới nhất

note: (for)
en: for %1 days
vi: trong %1 ngày

note: (count)
en: The %1 most recent shared documents
vi: %1 tài liệu chia sẻ gần đây

en: Most recent shared documents
vi: Những tài liệu vừa chia sẻ nhất

note: (l.average)
en: %1 by day
vi: %1 theo ngày

note: (d.label)
en: Bookmark %1
vi: Lưu liên kết %1

en: RSS channel
vi: Kênh RSS

en: This server provides various news via RSS. Choose parameters and pickup the RSS URL.
vi: Máy phục vụ này cung cấp các tin tức khác nhau qua RSS. Hãy chọn các tham số và lấy địa chỉ URL RSS.

en: Update RSS URL
vi: Cập nhật URL RSS

en: Scenario test module
vi: Mô-đun thử kịch bản

en: get matched rule
vi: lấy quy tắc tương ứng

en: Enter a list name
vi: Nhập một tên hộp thư chung

en: Search lists
vi: Tìm trong các hộp thư chung

note: (email)
en: Lists which %1 is subscribed to
vi: Hộp thư chung với đó %1 đã đăng ký

en: role
vi: nhiệm vụ

en: reception
vi: thu nhận

en: topics
vi: vấn đề

en: bounce
vi: nảy về

en: member
vi: thành viên

en: No Virtual Robot defined on this server
vi: Chưa xác định rô-bốt ảo trên máy phục vụ này

en: Review lists from this family
vi: Xem lại các hộp thư chung từ nhóm này

en: Search User
vi: Tìm người dùng

en: Delay for active sessions (minutes)
vi: Khoảng trễ (phút) cho buổi đăng nhập hoạt động

en: Rebuild archive
vi: Xây dựng lại kho lưu

en: Rebuild all
vi: Xây dựng lại tất cả

en: Set log level
vi: Đặt cấp ghi lưu

en: view translations
vi: xem bản dịch

en: Customize templates
vi: Đặc chế mẫu

en: Skins administration page
vi: Trang quản lý sắc thái

en: Sympa is designed to allow easy internationalization of its user interface (service email messages and web interface). All translations for a language are gathered into a single PO file that can be manipulated by the standard GNU gettext tools.
vi: Sympa được thiết kế để cho phép dễ dàng quốc tế hoá giao diện người dùng (các thư điện tử dịch vụ và giao diện Web). Tất cả các bản dịch sang cùng một ngôn ngữ được thu thập trong một tập tin PO riêng lẻ mà có thể được thao tác dùng bộ công cụ gettext GNU tiêu chuẩn (và các trình soạn thảo PO).

note: (process_id,loop_count,start_time)
en: This FastCGI process (%1) has served %2 pages since %3.
vi: Tiến trình FastCGI này (%1) đã phục vụ %2 trang kể từ %3.

en: Close it
vi: Đóng nó

en: Install it
vi: Cài đặt nó.

en: submit
vi: gửi

en: notify owner
vi: thông báo chủ

en: Configuration file
vi: Tập tin cấu hình

en: Language Selection
vi: Chọn ngôn ngữ

en: Validate your language selection
vi: Thẩm tra sự chọn ngôn ngữ

en: Set language
vi: Đặt ngôn ngữ

en: HTTPS authentication information
vi: Thông tin xác thực HTTPS

en: User certificate belong to
vi: Chứng nhận người dùng thuộc về

en: Certificate expiration date
vi: Ngày hết hạn dùng chứng nhận

en: Certificate issuer
vi: Nhà cấp chứng nhận

en: Cipher key size used
vi: Kích cỡ khoá mã hoá được dùng

en: Sessions list
vi: Danh sách buổi đăng nhập

en: Reject selected addresses
vi: Từ chối những địa chỉ được chọn

note: (list,email)
en: You are not subscribed to list %1 with e-mail address %2
vi: Bạn đã không đăng ký với hộp thư chung %1 dùng địa chỉ thư điện tử %2

note: (list)
en: You asked to be unsubscribed from list %1
vi: Bạn đã yêu cầu hủy đăng ký với hộp thư chung %1

note: (list)
en: I unsubscribe from list %1
vi: Tôi hủy đăng ký với hộp thư chung %1

en: Cascading Style Sheet
vi: Bảng Kiểu dáng Tầng xếp

en: Colors
vi: Trình phục vụ hộp thư chung đòi hỏi một địa chỉ thư điện tử đang nhận thư. Hãy cung cấp địa chỉ thư điện tử của bạn bên dưới.<p><i>Ghi chú</i> : trường địa chỉ thư có thể được tự động điền vào. Nếu có, thì trình phục vụ xác thực của bạn đã cung cấp một địa chỉ thư điện tử nó liên quan đến bạn. Nếu bạn tự nhập một địa chỉ thư, hoặc chấp nhận địa chỉ được cung cấp, bạn vẫn còn cần phải xác nhận địa chỉ này sẽ nhận được thư bằng cách nhập một mật khẩu xác nhận được gửi cho nó. Hãy bấm nút « Gửi cho tôi một mật khẩu xác nhận » để tiếp tục đến bước xác nhận.

en: So if you want to preserve some site customizations from being overwritten when upgrading to a new sympa version, css_path and css_url should not point to the same directory.
vi: Vì thế nếu bạn muốn bảo tồn thiết lập của phiên bản Sympa trước, hai tham số « css_path » và « css_url » không nên chỉ đến cùng một thư mục.

en: test this color in my session
vi: thử màu này trong buổi hợp đang chạy

en: reset colors in my session
vi: đặt lại màu sắc trong buổi hợp này

en: Install my session colors in a new static CSS
vi: Cài đặt màu sắc của buổi hợp này vào một tập tin CSS tĩnh mới

en: parameter
vi: tham số

en: parameter usage
vi: sử dụng tham số

en: deprecated
vi: bị phản đối

en: The mailing list server requires a working email address. Please provide your email address below.
vi: Máy phục vụ hộp thư chung đòi hỏi một địa chỉ thư điện tử nhận được thư. Hãy cung cấp địa chỉ thư bên dưới.

en: Please note:
vi: Ghi chu

en: the email field may be pre-populated.  If it is, then your authentication server has supplied an email address it associates with you.  Whether you enter an address manually or accept the one provided, you will still need to confirm that this is a working email address by entering a confirmation password that will be sent to you.  Please press the "Send me a confirmation password" to continue to the confirmation step.
vi: : trường địa chỉ thư này có thể được tự động điền. Có thì trình phục vụ xác thực của bạn đã cung cấp một địa chỉ thư nó liên quan đến bạn. Nếu bạn tự nhập một địa chỉ, hoặc chấp nhận địa chỉ được cung cấp, bạn vẫn còn cần phải xác nhận nó là một địa chỉ thư sẽ nhận thư, bằng cách gõ một mật khẩu xác nhận được gửi cho nó. Hãy bấm nút « Gửi cho tôi một mật khẩu xác nhận » để tiếp tục đến bước xác nhận.

en: A confirmation password will be sent to the address you supply, after pressing the button. This will take you to the next screen to confirm that your address is operational.
vi: Một khi bấm nút này thì một mật khẩu xác nhận sẽ được gửi cho địa chỉ được bạn cung cấp. Nút này sẽ cũng chuyển đến màn hình kế tiếp để xác nhận địa chỉ thư của bạn có phải nhận thư.

en: Send me a confirmation password
vi: Gửi cho tôi một mật khẩu xác nhận

en: Add selected addresses
vi: Thêm những địa chỉ được chọn

en: No subscription requests
vi: Không có yêu cầu đăng ký

en: Other (messages not tagged)
vi: Khác (thư không có thẻ)

en: Disable topics subscription
vi: Tắt chức năng đăng ký với chu đề

note: (list)
en: You are already subscribed to list %1
vi: Bạn đã đăng ký trước với hộp thư chung %1

note: (list)
en: You want to subscribe to list %1.
vi: Bạn muốn đăng ký với hộp thư chung %1

note: (list) (report_param.listname)
en: You've made a subscription request to %1.
vi: Bạn đã yêu cầu đăng ký với hộp thư chung %1

note: (list)
en: I subscribe to list %1
vi: Tôi đăng ký với hộp thư chung %1

en: List members
vi: Thành viên của hộp thư chung

en: Domain
vi: Miền

en: Picture
vi: Ảnh

en: Reception
vi: Thu nhận

en: Sources
vi: Nguồn

en: Sub date
vi: Ngày đăng ký

en: bouncing
vi: nảy về

en: List has no subscribers
vi: Hộp thư chung này không có người đăng ký nào

en: Home
vi: Nhà

en: The link you used is invalid
vi: Bạn đã sử dụng một liên kết không hợp lệ

en: Sorry, this operation can't be performed
vi: Tiếc là không thể thực hiện thao tác này

note: (ticket_context.printable_date)
en: A validation link was sent to you on %1.
vi: Một liên kết thẩm tra đã được gửi cho bạn vào %1.

note: (ticket_context.remote_addr)
en: (the validation link was requested from host %1)
vi: (liên kết thẩm tra được yêu cầu từ máy %1)

en: reason
vi: lý do

note: (ticket_context.status)
en: The validation link has already been validated from host %1. If you did not perform this validation, please report this confidentiality issue to your mail services administrator.
vi: Liên kết thẩm tra đã được thẩm tra trước từ máy chủ %1. Nếu bạn đã không làm việc thẩm tra đó, hãy thông báo vấn đề tình trạng bí mật này cho quản trị dịch vụ thư tín.

en: However, as you are logged in already, you can probably perform the action you requested anyway.
vi: Tuy nhiên, vì bạn đã đăng nhập, rất có thể là bạn cũng có thể làm hành vi đó.

en: The requested ticket has expired.
vi: Liên kết thẩm tra đã hết hạn dùng

en: Please login or request a new validation link
vi: Hãy đăng nhập hoặc yêu cầu một liên kết thẩm tra mới

en: The requested authentication ticket is unrecognized or has expired.
vi: Liên kết thẩm tra có định dạng không rõ hoặc đã hết hạn dùng

en: Restore identity
vi: Phục hồi chứng minh

en: Logout
vi: Đăng xuất

en: Message Id
vi: Mã số thư

en: Search by date from:
vi: Tìm theo ngày tháng từ :

en: to:
vi: đến:

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Bounce management
vi: Quản lý thư nảy về

en: List Management
vi: Quản trị Hộp thư chung

en: User management
vi: Quản trị người dùng

en: Web documents management
vi: Quản trị tài liệu Web

en: View
vi: Xem

en: Search period:
vi: Kỳ tìm:

en: to
vi: đến

note: (list)
en: Research was carried out in list <strong>%1</strong>.
vi: Đã tiến hành nghiên cứu trong hộp thư chung <strong>%1</strong>.

note: (total_results)
en: %1 results
vi: kết quả %1

en: List
vi: Hộp thư chung

en: Action
vi: Hành vi

en: Parameters
vi: Tham số

en: Target Email
vi: Địa chỉ thư địch

en: Message ID
vi: Mã số thư

en: Error type
vi: Kiểu lỗi

en: User Email
vi: Địa chỉ thư của người dùng

en: User IP
vi: IP người dùng

en: Service
vi: Dịch vụ

en: view other events related to this message id.
vi: xem các dự kiện khác liên quan đến mã số thư này

en: Other events
vi: Sự kiện khác

note: (list.name)
en: List %1 automatic bounce management
vi: Tự động quản lý thư nảy về hộp thư chung %1

note: (total,list.name)
en: Because we received MANY non-delivery reports, the %1 subscribers listed below have been notified that they might be removed from list %2:
vi: Do nhận RẤT NHIỀU thông báo về thư không phát được, %1 người đăng ký được liệt kê dưới đây đã nhận thư cho biết rằng họ có thể bị gỡ bỏ khỏi hộp thư chung %2:

note: (total,list.name)
en: Because we received MANY non-delivery reports, the %1 subscribers listed below have been removed from list %2:
vi: Do nhận RẤT NHIỀU thông báo về thư không phát được, %1 người đăng ký được liệt kê dưới đây đã bị gỡ bỏ khỏi hộp thư chung %2:

note: (total,list.name)
en: Because we received MANY non-delivery reports, the %1 subscribers listed below have been selected by Sympa as severe bouncing addresses:
vi: Do nhận RẤT NHIỀU thông báo về thư không phát được, %1 người đăng ký được liệt kê dưới đây đã được Sympa phân loại là địa chỉ nảy về nghiêm trọng.

en: Managing bouncing subscribers:
vi: Đang quản lý các người đăng ký mà gây ra thư nảy về:

note: (list.name)
en: Unsubscribed from %1
vi: Đã huỷ đăng ký với %1

note: (user.email,list.name,domain)
en: Your email address (%1) has been removed from list %2@%3
vi: Địa chỉ thư điện tử của bạn (%1) đã được gỡ bỏ khỏi hộp thư chung %2@%3

en: bye!
vi: tạm biệt nhé !

en: near expiration of your certificate
vi: gần hết hạn dùng chứng nhận của bạn

en: You won't receive the signed messages from your lists.
vi: Bạn sẽ không nhận thư có chữ ký từ các hộp thư chung với chúng bạn đã đăng ký.

en: Results of your commands
vi: Kết quả của các lệnh bạn mới chạy

note: (notice.listname) (auth.listname) (u_err.listname) (i_err.listname) (list.name)
en: Subscription request to list %1
vi: Yêu cầu đăng ký với hộp thư chung %1

note: (notice.listname) (auth.listname) (u_err.listname) (i_err.listname) (list.name)
en: UNsubscription request from list %1
vi: Yêu cầu HUỶ đăng ký với hộp thư chung %1

note: (conf.wwsympa_url)
en: For further information, check the mailing list web site %1
vi: Để tìm thêm thông tin, xem trang Web của hộp thư chung ở %1

en: Your document has been installed
vi: Tài liệu của bạn đã được cài đặt.

note: (filename,list.name,domain,installed_by)
en: Your document %1 for list %2@%3 has been installed by %4 list moderator.
vi: Tài liệu %1 của bạn cho hộp thư chung %2@%3
    đã được cài đặt bởi bộ chỉnh sửa %4.

en: Your document has been rejected
vi: Tài liệu của bạn đã bị từ chối.

note: (filename,list.name,domain,rejected_by)
en: Your document %1 for list %2@%3 has been rejected by %4 list moderator.
vi: Tài liệu %1 của bạn cho hộp thư chung %2@%3
    đã bị từ chối bởi bộ chỉnh sửa %4.

en: List unknown
vi: Không nhận ra hộp thư chung

en: This is an automatic response sent by Sympa Mailing Lists Manager.
vi: Đây là một đáp ứng tự động được gửi bằng trình Quản lý Hộp thư chung Sympa.

note: (listname)
en: The %1 list could not be created.
vi: Không thể tạo hộp thư chung %1.

note: (listname) (recipient) (report_param.listname)
en: List '%1' does not exist.
vi: Hộp thư chung « %1 » không tồn tại.

note: (list.name,function)
en: Impossible to forward your message to '%1-%2' because of an internal server error.
vi: Không thể chuyển tiếp thư của bạn tới « %1-%2 » do một lỗi trình phục vụ nội bộ.

note: (list.name,domain)
en: For further information, please contact %1-request@%2
vi: Để tìm thêm thông tin, hãy liên lạc với %1-request@%2

note: (list.name)
en: Impossible to distribute your message for list '%1' because of an internal server error.
vi: Không thể phân phối thư của bạn cho hộp thư chung « %1 » do một lỗi trình phục vụ nội bộ.

note: (conf.listmaster_email,domain)
en: For further information, please contact %1@%2
vi: Để tìm thêm thông tin, hãy liên lạc với %1@%2

en: No command found in message.
vi: Không tìm thấy câu lệnh trong thư.

en: ***** V I R U S    A L E R T *****
vi: ••••• B Á O    Đ Ộ N G    V I - R Ú T •••••

en: Delivery of this message has been blocked.
vi: Chúng tôi đã dừng phát thư này.

en: It may be useful to check your system for viruses.
    
    Note, however, that many viruses fake sender's e-mail address, so it is possible that the virus didn't come from your computer. In that case, please disregard this message.
vi: Khuyên bạn kiểm tra hệ thống có vi-rút không.
    
    Ghi chú rằng nhiều vi-rút làm giả địa chỉ thư điện tử của người gửi, vì thế vi-rút này có thể không đến tử máy tính của bạn. Trong trường hợp đó, vui lòng lờ đi thư này.

note: (list.name,date)
en: %1 Digest %2
vi: %1 Bó thư %2

note: (list.name,date,current_group,total_group)
en: %1 Digest %2 (%3/%4)
vi: %1 Bó thư %2 (%3/%4)

note: (list.name,date)
en: End of %1 Digest %2
vi: Kết thúc của %1 Bó thư %2

note: (list.name)
en: Removed from %1
vi: Bị gỡ bỏ khỏi %1

note: (user.email,list.name,domain)
en: Your address (%1) has been removed from list
    %2@%3
    because you didn't confirm your subscription.
vi: Địa chỉ của bạn (%1) đã bị gỡ bỏ khỏi hộp thư chung
    %2@%3
    vì bạn chưa xác nhận yêu cầu đăng ký.

note: (list.name)
en: resubscription to %1
vi: đăng ký lại với %1

note: (list.name,domain,user.email)
en: You have been subscriber of list %1@%2 with email %3 for 1 year or more.
vi: Bạn đã đăng ký với hộp thư chung %1@%2 dưới địa chỉ thư điện tử %3 trong ít nhất một năm.

note: (list.name,date)
en: End of digest for list %1 - %2
vi: Kết thúc của bó thư cho hộp thư chung %1 — %2

note: (user.email)
en: Summary of your subscription (using the e-mail %1).
vi: Bản tóm tắt về sự đăng ký của bạn (dùng địa chỉ thư điện tử %1).

en: If you want to unsubscribe from some list, please save this mail.
vi: Nếu bạn muốn huỷ đăng ký với một hộp thư chung nào đó, hãy lưu thư này.

en: For each list here is a mail address to use if you want to unsubscribe.
vi: Đối với mỗi hộp thư chung có một địa chỉ thư điện tử cụ thể cần dùng nếu bạn muốn huỷ đăng ký.

en: SYMPA is an electronic mailing-list manager that automates list management functions such as subscriptions, moderation, and archive management.
vi: SYMPA là một phần mềm quản lý hộp thư chung mà  tự động hoá các chức năng quản lý hộp thư chung như đăng ký, điều tiết và xử lý kho lưu.

note: ("${conf.email}@${domain}")
en: All commands must be sent to the electronic address %1.
vi: Tất cả các câu lệnh đều phải được gửi cho địa chỉ điện tử %1

en: You can put multiple commands in a message. These commands must appear in the message body and each line must contain only one command.
vi: Bạn có khả năng chèn nhiều câu lệnh vào cùng một thư. Các câu lệnh này phải nằm trong thân thư, mỗi dòng một câu lệnh.

en: Available commands are:
vi: Câu lệnh sẵn sàng:

en: HELp                        * This help file
vi: HELp                        * Tập tin trợ giúp này

en: INFO <list>                 * Information about a list
vi: INFO <hôp_thư_chung>        * Thông tin về hộp đó

en: LISts                       * Directory of lists managed on this node
vi: LISts                       * Thư mục các hộp thư chung được quản lý ở nút này

en: REView <list>               * Displays the subscribers to <list>
vi: REView <hôp_thư_chung>               * Hiển thị các người đăng ký với hộp đó

en: WHICH                       * Displays which lists you are subscribed to
vi: WHICH                       * Hiển thị những hộp thư chung với chúng bạn đã đăng ký

en: SUBscribe <list> <name>     * To subscribe or to confirm a subscription to <list>.
vi: SUBscribe <hộp_thư_chung> <tên>     * Đăng ký, hoặc xác nhận yêu cầu đăng ký với hộp đó.

en: UNSubscribe <list> <EMAIL>  * To quit <list>. <EMAIL> is an optional email address, useful if different from your "From:" address.
vi: UNSubscribe <hộp_thư_chung> <địa_chỉ>  * Huỷ đăng ký với hộp đó ; cũng có thể ghi rõ địa chỉ thư điện tử (có ích nếu khác với địa chỉ Từ của bạn).

en: UNSubscribe * <EMAIL>       * To quit all lists.
vi: UNSubscribe * <địa_chỉ>       * Huỷ đăng ký với mọi hộp thư chung

en: SET <list>|* NOMAIL         * To suspend the message reception for <list>
vi: SET <hộp_thư_chung>|* NOMAIL         * Tạm thời dừng nhận thư từ hộp đó

en: SET <list>|* DIGEST         * Message reception in compilation mode
vi: SET <hộp_thư_chung>|* DIGEST         * Nhận thư ở chế độ biên dịch

en: SET <list>|* DIGESTPLAIN    * Message reception in compilation mode, sent as a plain text email with all attachments
vi: SET <hộp_thư_chung>|* DIGESTPLAIN    * Nhận thư ở chế độ biên dịch, được gửi dưới dạng một thư nhập thô với tất cả các đồ đính kèm

en: SET <list>|* SUMMARY        * Receiving the message index only
vi: SET <hộp_thư_chung>|* SUMMARY        * Chỉ nhận chỉ mục các thư

en: SET <list>|* NOTICE         * Receiving message subject only
vi: SET <hộp_thư_chung>|* NOTICE         * Chỉ nhận chủ đề của thư

en: SET <list>|* MAIL           * <list> reception in normal mode
vi: SET <hộp_thư_chung>|* MAIL           * nhận các thư của hộp này ở chế độ thông thường

en: SET <list>|* CONCEAL        * To become unlisted (hidden subscriber address)
vi: SET <hộp_thư_chung>|* CONCEAL        * Ẩn địa chỉ đăng ký khỏi danh sách

en: SET <list>|* NOCONCEAL      * Subscriber address visible via REView
vi: SET <hộp_thư_chung>|* NOCONCEAL      * Địa chỉ của người đăng ký vẫn hiện rõ thông qua REView

en: INDex <list>                * <list> archive file list
vi: INDex <hộp_thư_chung>                * danh sách các tập tin trong kho lưu của hộp này

en: GET <list> <file>           * To get <file> of <list> archive
vi: GET <hộp_thư_chung> <tập_tin>           * Lấy tập tin này từ kho lưu của hộp đó

en: LAST <list>                 * Used to received the last message from <list>
vi: LAST <hộp_thư_chung>                 * Nhận thư cuối cùng của hộp đó

en: INVITE <list> <email>       * Invite <email> for subscription in <list>
vi: INVITE <hộp_thư_chung> <địa_chỉ>       * Mời người có địa chỉ thư này đăng ký với hộp đó

en: CONFIRM <key>               * Confirmation for sending a message (depending on the list configuration)
vi: CONFIRM <khoá>               * Xác nhận gửi một thư (phụ thuộc vào cấu hình của hộp thư chung)

en: QUIT                        * Indicates the end of the commands (to ignore a signature)
vi: QUIT                        * Kết thúc câu lệnh (để bỏ qua chữ ký)

en: The following commands are available only for lists owners or moderators:
vi: Theo đây có các câu lệnh sẵn sàng chỉ cho chủ hộp thư chung hay điều tiết viên:

en: ADD <list> user@host Full name  * To add a user to a list
vi: ADD <hộp_thư_chung> người@máy Họ_tên  * Thêm một người vào một hộp thư chung

en: DEL <list> user@host            * To delete a user from a list
vi: DEL <hộp_thư_chung> người@máy            * Xoá một người khỏi một hộp thư chung

en: STATS <list>                    * To consult the statistics for <list>
vi: STATS <hộp_thư_chung>                    * Xem thống kê về hộp đó

en: DISTribute <list> <key>        * Moderation: to validate a message
vi: DISTribute <hộp_thư_chung> <khoá>        * Điều tiết: thẩm tra một thư

en: REJect <list> <key>            * Moderation: to reject a message
vi: REJect <hộp_thư_chung> <khoá>            * Điều tiết: từ chối một thư

en: MODINDEX <list>                 * Moderation: to view the list of messages to moderate
vi: MODINDEX <hộp_thư_chung>                 * Điều tiết: xem danh sách các thư cần xem lại

note: (list.name)
en: Archives index of list %1
vi: Chỉ mục kho lưu của hộp thư chung %1

note: (list.name)
en: INFO %1
vi: THÔNG TIN %1

note: ('')
en: Reply to           : %1
vi: Trả lời cho           : %1

note: (list.name)
en: Invitation to join list %1
vi: Lời mời vào hộp thư chung %1

note: (list.subject)
en: This list is about %1, so you are probably concerned.
vi: Hộp thư chung này thảo luận %1: bạn tham gia nhé.

en: If you don't want to subscribe just ignore this message.
vi: Không muốn đăng ký thì chỉ bỏ qua thư này.

note: (list.name) (new_listname)
en: %1 mailing list creation
vi: Tạo hộp thư chung %1

note: (list.name,domain)
en: %1@%2 mailing list has been activated by listmaster.
vi: Hộp thư chung %1@%2 để được chủ hộp kích hoạt.

en: homepage
vi: trang chủ

note: (list.name)
en: %1 admin page
vi: Trang quản trị %1

note: (list.name,domain)
en: %1@%2 mailing list has been rejected by listmaster.
vi: Hộp thư chung %1@%2 đã bị chủ hộp từ chối.

note: (list.name,type)
en: Moderators List %1 / %2
vi: Hộp thư chung của điều tiết viên %1 / %2

note: (list.name,domain,email)
en: List "%1@%2" creation request from %3
vi: Yêu cầu tạo hộp thư chung « %1@%2 » gửi đến từ địa chỉ %3

note: (email,list.name)
en: %1 requested creation of list "%2"
vi: %1 đã yêu cầu tạo hộp thư chung « %2 ».

note: (email,old_listname,new_listname)
en: %1 has copied list "%2" as a new list "%3"
vi: %1 đã sao chép hộp thư chung « %2 » thành một hộp thư chung mới « %3 »

note: (list.name)
en: List "%1" renaming
vi: Thay đổi tên của hộp thư chung « %1 »

note: (email,old_listname,new_listname)
en: %1 has renamed list "%2" to "%3"
vi: %1 đã thay đổi tên của hộp thư chung « %2 » thành « %3 »

en: No database
vi: Không có cơ sở dữ liệu

note: (db_name)
en: Cannot connect to database %1, still trying...
vi: Không thể kết nối tới cơ sở dữ liệu %1, vẫn còn đang thử...

note: (db_type)
en: No database driver for %1
vi: Không có trình điều khiển cơ sở dữ liệu cho %1

en: Errors:
vi: Lỗi:

en: Check log file for further details.
vi: Xem bản ghi để tìm thêm chi tiết.

en: Upgrade procedures failed
vi: Thủ tục nâng cấp bị lỗi

en: Database structure updated
vi: Cấu trúc cơ sở dữ liệu đã được cập nhật

en: Database connection restored
vi: Kết nối cơ sở dữ liệu đã được phục hồi

note: (db_name)
en: Connection to database %1 restored.
vi: Kết nối tới cơ sở dữ liệu %1 đã được phục hồi.

en: Bulk mailer error
vi: Lỗi trình gửi thư hàng loạt

en: Loop detected
vi: Phát hiện một vòng lặp

en: A loop has been detected with the following message
vi: Phát hiện một vòng lặp với thông điệp theo đây

en: Antivirus scan failed
vi: Lỗi quét chống vi-rút

en: The antivirus scan failed while processing the following file:
vi: Tiến trình quét chống vi-rút đã bị lỗi trong khi xử lý tập tin theo đây:

en: Parameter error
vi: Lỗi tham số

note: (par_name,par_value)
en: The value for parameter %1 was badly defined: %2
vi: Sai xác định giá trị cho tham số %1: %2

note: (action)
en: %1 impossible.
vi: %1 không thể làm được.

en: See the logs for more details.
vi: Xem bản ghi để tìm chi tiết.

en: Unable to create directory
vi: Không thể tạo thư mục

note: (dir)
en: Sympa could not create directory %1
vi: Sympa không thể tạo thư mục %1

en: A message archiving failed
vi: Lỗi lưu thư vào kho

note: (file,bad)
en: Sympa could not archive message '%1'. Moving it into directory '%2'.
vi: Sympa không thể lưu thư « %1 » vào kho nên di chuyển nó vào thư mục « %2 ».

en: incorrect format of edit_list.conf
vi: sai định dạng edit_list.conf

note: (param0)
en: Refer to documentation to adapt %1.
vi: Xem tài liệu hướng dẫn để thay đổi lại %1 cho phù hợp.

en: Check Sympa log files for more precise information
vi: Kiểm tra bản ghi Sympa để tìm thêm thông tin

note: (param0)
en: admins update failed for list %1
vi: lỗi cập nhật quản trị cho hộp thư chung %1

note: (param0)
en: list %1 in status error_config
vi: hộp thư chung %1 có trạng thái error_config

note: (param0)
en: No owner is defined for list %1.
vi: Chưa xác định chủ cho hộp thư chung %1.

en: The list status has been set to error_config.
vi: Trạng thái của hộp thư chung đã được đặt thành « error_config » (cấu hình lỗi).

en: Check the Sympa log files for more information.
vi: Xem bản ghi Sympa để tìm thông tin chính xác hơn.

note: (param0)
en: List owner/moderator email changes
vi: Đã thay đổi địa chỉ thư của chủ/biên tập hộp thư chung

note: (param0,param1)
en: Errors occurred while copying family %2 file in list %1 directory.
vi: Gặp lỗi trong khi sao chép tập tin nhóm %2 vào thư mục hộp thư chung %1.

note: (param0,param1)
en: List %1 configuration does not respect family %2 rules.
vi: Cấu hình của hộp thư chung %1 không tùy theo quy tắc của nhóm %2.

note: (param0,param1)
en: Sympa could not check family %2 rules with list %1 param_constraint.conf file.
vi: Sympa không thể kiểm tra các quy tắc của nhóm %2 với tập tin « param_constraint.conf » của hộp thư chung %1.

en: errors in param_constraint.conf file
vi: lỗi trong tập tin param_constraint.conf

note: (param0)
en: Error(s) found in the file %1.
vi: Gặp lỗi trong tập tin %1.

en: File removed
vi: Tập tin bị gỡ bỏ

note: (param0,param1)
en: Sympa could not load family %2 for list %1.
vi: Sympa không thể nạp nhóm %2 cho hộp thư chung %1.

note: (param0,param1)
en: Failed to instantiate family %2 for list %1
vi: Lỗi tạo lần nhóm %2 cho hộp thư chung %1

note: (param0,param1)
en: Sympa could not modify list %1 (Family %2)
vi: Sympa không thể sửa đổi hộp thư chung %1 (Nhóm %2)

note: (who)
en:  User %1 has encountered an internal server error
vi: Người dùng %1 đã gặp một lỗi phần mềm nội bộ.

en: Web interface
vi: Giao diện Web

en: The authentication server name is not defined.
vi: Chưa xác định tên máy phục vụ xác thực.

note: (user)
en: Add user '%1' in DB failed.
vi: Lỗi thêm người dùng « %1 » vào cơ sở dữ liệu.

note: (user)
en: Update user '%1' in DB failed
vi: Lỗi cập nhật người dùng « %1 » trong cơ sở dữ liệu

note: (sub)
en: Add subscriber '%1' in DB failed.
vi: Lỗi thêm người đăng ký « %1 » vào cơ sở dữ liệu.

note: (sub,old_email)
en: Update subscriber '%1' in DB failed
vi: Lỗi cập nhật người đăng ký « %1 » trong cơ sở dữ liệu

note: (sub)
en: Delete subscriber '%1' in DB failed.
vi: Lỗi xoá người đăng ký « %1 » khỏi cơ sở dữ liệu.

note: (old_email)
en: Delete user in DB for old email '%1' failed.
vi: Lỗi xoá người dùng khỏi cơ sở dữ liệu đối với thư cũ « %1 ».

note: (email,list.name)
en: Subscriber '%1' is not found in list %2.
vi: Người đăng ký « %1 » không tìm thấy trong hộp thư chung %2.

note: (file)
en: Unable to open file '%1'.
vi: Không thể mở tập tin « %1 ».

note: (directory)
en: Unable to open directory '%1'.
vi: Không thể mở thư mục « %1 ».

note: (dir)
en: Unable to create directory '%1'.
vi: Không thể tạo thư mục « %1 ».

note: (spool)
en: Unable to open spool '%1'.
vi: Không thể mở hàng đợi ghi « %1 ».

note: (msg)
en: Unable to get message '%1'.
vi: Không thể lấy thư « %1 ».

note: (old,new)
en: Unable to rename file '%1' into '%2'.
vi: Không thể thay đổi tên của tập tin « %1 » thành « %2 ».

note: (old,new)
en: Unable to rename directory '%1' into '%2'.
vi: Không thể thay đổi tên của thư mục « %1 » thành « %2 ».

note: (file)
en: Unable to erase file '%1'.
vi: Không thể xoá tập tin « %1 ».

note: (from,list.name)
en: Unable to send command DISTRIBUTE from '%1' to list '%2'.
vi: Không thể gửi lệnh DISTRIBUTE (phát hành) từ « %1 » tới hộp thư chung « %2 ».

note: (dir)
en: No HTML version of the message available in '%1'.
vi: Không có sẵn phiên bản HTML của thư này trong « %1 ».

note: (list.name)
en: Unable to update file config_changes for list '%1'.
vi: Không thể cập nhật tập tin « config_changes » (các thay đổi cấu hình) cho hộp thư chung « %1 ».

note: (month,list.name)
en: Unable to find month '%1' for list '%2'
vi: Không tìm thấy tháng « %1 » cho hộp thư chung « %2 ».

note: (arc_file,list.name,path)
en: Unable to find archive '%1' for list '%2'
vi: Không tìm thấy kho lưu « %1 » cho hộp thư chung « %2 ».

note: (list.name)
en: Unable to find archive for list '%1'
vi: Không tìm thấy kho lưu cho hộp thư chung « %1 »

note: (list.name)
en: Cannot save config file for list '%1'.
vi: Không thể lưu tập tin cấu hình cho hộp thư chung « %1 ».

en: Failed to install aliases.
vi: Lỗi cài đặt các bí danh.

en: Failed to remove aliases.
vi: Lỗi gỡ bỏ các bí danh.

en: Internal scenario error for 'create_list'.
vi: Lỗi kịch bản nội bộ đối với « create_list » (tạo hộp thư chung).

en: Unable to create list.
vi: Không thể tạo hộp thư chung.

en: Unable to load list topics.
vi: Không thể nạp các vấn đề hộp thư chung.

en: Unable to load create_list templates.
vi: Không thể nạp các mẫu tạo hộp thư chung (create_list).

note: (list.name)
en: Unable to get family for list '%1'.
vi: Không thể lấy nhóm đối với hộp thư chung « %1 ».

note: (new_listname)
en: Unable to reload list with new list name '%1'.
vi: Không thể nạp lại hộp thư chung với tên mới « %1 ».

en: Unable to reload list
vi: Không thể nạp lại hộp thư chung

note: (list.name)
en: Failed to include list admins for list '%1'
vi: Lỗi bao gồm các quản trị cho hộp thư chung « %1 »

en: No owner is defined for the list '%1'
vi: Chưa xác định chủ cho hộp thư chung « %1 »

note: (list.name)
en: The exportation to an LDAP directory failed for list '%1'
vi: Lỗi xuất tới thư mục LDAP đối với hộp thư chung « %1 »

note: (new_listname)
en: Unable to check list name '%1' on SMTP server
vi: Không thể kiểm tra tên hộp thư chung « %1 » trên máy phục vụ SMTP

note: (list.name)
en: Cannot create shared for list '%1'.
vi: Không thể tạo vùng chia sẻ đối với hộp thư chung « %1 ».

note: (list.name)
en: Cannot restore shared for list '%1'.
vi: Không thể phục hồi vùng chia sẻ đối với hộp thư chung « %1 ».

note: (list.name)
en: Cannot delete shared for list '%1'.
vi: Không thể xoá vùng chia sẻ đối với hộp thư chung « %1 ».

en: Impossible to browse shared documents for list '%1'.
vi: Không thể duyệt các tài liệu chia sẻ đối với hộp thư chung « %1 ».

note: (path)
en: Cannot upload file '%1'.
vi: Không thể tải lên tập tin « %1 ».

note: (name)
en: Errors while unzipping file '%1'.
vi: Gặp lỗi trong khi giải nén tập tin « %1 ».

note: (from,list.name)
en: Unable to send command REMIND from '%1' to list '%2'.
vi: Không thể gửi lệnh REMIND (nhắc nhở) từ « %1 » tới hộp thư chung « %2 ».

note: (from,list.name)
en: Unable to send mail from '%1' to list '%2'.
vi: Không thể gửi thư từ « %1 » tới hộp thư chung « %2 ».

note: (key,list.name)
en: Unable to access the message authenticated with key '%1' for list '%2'.
vi: Không thể truy cập đến thư được xác thực bằng khoá « %1 » đối với hộp thư chung « %2 ».

note: (sub)
en: Unable to delete subscription request for user '%1'.
vi: Không thể xoá yêu cầu đăng ký của người dùng « %1 ».

note: (file)
en: Unable to add file '%1' to archives.
vi: Không thể thêm tập tin « %1 » vào kho lưu.

note: (zipfile)
en: Unable to write zip file '%1'.
vi: Không thể ghi tập tin zip « %1 ».

note: (path,list.name)
en: Unable to create a Shared Document with path '%1' for list '%2'.
vi: Không thể tạo một tài liệu chia sẻ SharedDocument với đường dẫn « %1 » cho hộp thư chung « %2 ».

en: Parameter cookie undefined, authentication failure.
vi: Chưa xác định tham số cookie nên không xác thực được.

note: (who)
en:  User %1 has encountered a system error
vi: Người dùng %1 đã gặp một lỗi hệ thống

note: (list.name)
en: List %1 archive quota exceeded
vi: Vượt quá hạn ngạch kho lưu của hộp thư chung %1

note: (rate2,list.name,domain,rate)
en: %2@%3 archives use %4% of allowed disk quota.
vi: Các kho lưu %2@%3 đều chiếm %4% hạn ngạch đĩa được cấp.

note: (list.name,size)
en: Total size used for %1@%2 Bytes.
vi: Tổng kích cỡ được chiếm là %1@%2 byte.

note: (domain,conf.listmaster_email)
en: Messages are still archived but you should contact %2@%1
vi: Vẫn còn lưu trữ thư nhưng bạn nên liên lạc với %2@%1

note: (list.name)
en: List %1 is closed
vi: Hộp thư chung %1 bị đóng

note: (list.name,domain,list.family.name)
en: %1@%2 is no longer an instance of family %3.
    This list has been closed.
vi: %1@%2 không còn là một thể hiện của nhóm %3.
    Hộp thư chung này đã bị đóng.

note: (type,list.name,who,gecos)
en: FYI: %1 List "%2" from %3 %4
vi: Ghi chú : hộp thư chung %1 « %2 » từ %3 %4

note: (list.name)
en: List "%1" customizations have been removed
vi: Các sự tùy chỉnh hộp thư chung « %1 » đã được gỡ bỏ

note: (list.name)
en: Dear owner of list %1,
vi: Chào chủ hộp thư chung %1,

en: The user has provided the following information:
vi: Người dùng đã cung cấp thông tin theo đây:

note: (list.name)
en: WARNING: bounce rate too high in list %1
vi: CẢNH BÁO : hộp thư chung %1 có quá nhiều thư bị nảy về

note: (command,list.name,who,gecos)
en: FYI: %1 list %2 from %3 %4
vi: Ghi chú : %1 hộp thư chung %2 từ %3 %4

note: (command,list.name,who,gecos)
en: FYI command %1 list %2 from %3 %4
vi: Ghi chú : lệnh %1 hộp thư chung %2 từ %3 %4

note: (by)
en:  validated by %1
vi:  được %1 thầm tra

en: No action is needed on your side.
vi: Bên này không cần làm gì.

note: (who)
en: FYI: automatic removal of user %1
vi: Ghi chú : tự động gỡ bỏ người dùng %1

note: (list.name,type)
en: List %1 / %2
vi: Hộp thư chung %1 / %2

en: Public lists
vi: Hộp thư chung công cộng

note: (conf.email,domain)
en: Here is the list of lists from %1@%2
vi: Đây là danh sách các hộp thư chung từ %1@%2

en: Message distribution
vi: Phân phối thư

note: (list.name)
en: Your message to the list '%1' has been forwarded to the moderator(s)
vi: Thư của bạn cho hộp thư chung « %1 » đã được chuyển tiếp cho biên tập

note: (key,list.name)
en: Message %1 for list '%2' has been distributed.
vi: Thư %1 cho hộp thư chung « %2 » đã được phân phối.

note: (key,list.name)
en: Message %1 for list '%2' has been rejected.
vi: Thư %1 cho hộp thư chung « %2 » đã bị từ chối.

note: (key,list.name)
en: Your message for list '%2' with the %1 ID has been confirmed and distributed.
vi: Thư %1 cho hộp thư chung « %2 » mà mang mã số %1 đã được xác nhận và phân phối.

note: (list.name,msg_from)
en: Message for list %1 from %2 to be approved
vi: Thư cho hộp thư chung %1 từ %2 cần được tán thành

note: (list.name,msg_from)
en: One new message for list %1 from %2 arrived.
vi: Một thư mới của hộp thư chung %1 đã đến từ %2.

en: This message has been tagged as spam.
vi: Thư này đã bị đánh dấu là thư rác

note: (mod_spool_size)
en: %1 messages are awaiting moderation.
vi: Có %1 thư đang đợi điều tiết.

note: (list.name)
en: To distribute the attached message in list %1:
vi: Để phân phối thư đính kèm trong hộp thư chung %1:

en: To reject it (it will be removed):
vi: Để từ chối nó (nó sẽ bị xoá):

note: (list.name)
en: Moderation spool for list %1
vi: Hàng đợi ghi điều tiết cho hộp thư chung %1

note: (total,list.name,domain)
en: There are %1 messages to be moderated for list %2@%3
vi: Có %1 thư cần điều tiết cho hộp thư chung %2@%3

en: Your message has been rejected
vi: Thư của bạn đã bị từ chối.

note: (list.name,domain,rejected_by)
en: Your message for list %1@%2 has been rejected by the moderator (%3).
vi: Thư của bạn cho hộp thư chung %1@%2
    đã bị từ chối bởi điều tiết viên (%3).

note: (list.name)
en: Reminder of your subscription to %1
vi: Nhắc nhở bạn đã đăng ký với hộp thư chung %1

en: Web archives are closed.
vi: Các kho Web bị đóng.

en: Web archives are restricted to list subscribers and local domain users.
vi: Kho Web bị hạn chế thành chỉ những người đăng ký với hộp thư chung và những người sử dụng miền cục bộ.

en: Web archives are restricted to listmaster.
vi: Kho Web bị hạn chế thành chủ hộp thư chung.

en: Web archives are restricted to list owners.
vi: Kho Web bị hạn chế thành người sở hữu hộp thư chung.

en: Web archives are restricted to list subscribers.
vi: Kho Web bị hạn chế thành những người đăng ký với hộp thư chung.

en: Adding a user to the list is restricted to list owners.
vi: Quyền thêm người dùng vào hộp thư chung thì bị hạn chế thành người sở hữu hộp.

en: Adding a user to this list is not allowed.
vi: Không cho phép thêm người dùng vào hộp thư chung.

en: List creation is restricted to local domain users.
vi: Quyền tạo hộp thư chung thì bị hạn chế thành những người sử dụng miền cục bộ.

en: List creation is restricted to listmaster.
vi: Quyền tạo hộp thư chung thì bị hạn chế thành chủ hộp.

en: Shared document edition is restricted to list subscribers.
vi: Quyền chỉnh sửa tài liệu chia sẻ thì bị hạn chế thành những người đăng ký với hộp thư chung.

en: Shared document edition is restricted to list owners.
vi: Quyền chỉnh sửa tài liệu chia sẻ thì bị hạn chế thành những người sở hữu hộp thư chung.

en: Shared document edition is restricted to list subscribers authenticated with user certificate.
vi: Quyền chỉnh sửa tài liệu chia sẻ thì bị hạn chế thành những người đăng ký với hộp thư chung mà cũng xác thực bằng chứng nhận người dùng.

en: Deleting a user from the list is restricted to list owners.
vi: Quyền xoá người dùng khỏi hộp thư chung thì bị hạn chế thành người sở hữu hộp.

en: It is not possible to delete a user from the list.
vi: Không thể xoá người dùng khỏi hộp thư chung.

en: Shared document reading is restricted to list owners.
vi: Quyền đọc tài liệu chia sẻ thì bị hạn chế thành người sở hữu hộp thư chung.

en: Shared document reading is restricted to list subscribers.
vi: Quyền đọc tài liệu chia sẻ thì bị hạn chế thành những người đăng ký với hộp thư chung.

en: you are not allowed to edit list parameters.
vi: bạn không có quyền sửa đổi tham số về hộp thư chung.

en: List parameter editing is restricted to list owners.
vi: Chức năng sửa đổi tham số về hộp thư chung bị hạn chế thành người sở hữu hộp.

en: The 'global remind' feature is restricted to listmaster.
vi: Tính năng « nhắc nhở toàn cục » bị hạn chế thành chủ hộp thư chung.

en: List information is restricted to list subscribers.
vi: Thông tin về hộp thư chung thì bị hạn chế thành những người đăng ký với hộp đó.

en: The 'invite' feature is unavailable.
vi: Tính năng « mời » không sẵn sàng.

en: The 'invite' feature is restricted to list owners.
vi: Tính năng « mời » bị hạn chế thành người sở hữu hộp thư chung.

en: The 'invite' feature is restricted to list subscribers.
vi: Tính năng « mời » bị hạn chế thành những người đăng ký với hộp thư chung.

en: The 'remind' feature is restricted to listmaster.
vi: Tính năng « nhắc nhở » bị hạn chế thành chủ hộp thư chung.

en: The 'remind' feature is restricted to list owners.
vi: Tính năng « nhắc nhở » bị hạn chế thành người sở hữu hộp thư chung.

en: The 'review' feature is unavailable.
vi: Tính năng « xem lại » không sẵn sàng.

en: The 'review' feature is restricted to list subscribers and local domain users.
vi: Tính năng « xem lại » bị hạn chế thành những người đăng ký với hộp thư chung và những người sử dụng miền cục bộ.

en: The 'review' feature is restricted to listmaster.
vi: Tính năng « xem lại » bị hạn chế thành chủ hộp thư chung.

en: The 'review' feature is restricted to list owners.
vi: Tính năng « xem lại » bị hạn chế thành người sở hữu hộp thư chung.

en: The 'review' feature is restricted to list subscribers.
vi: Tính năng « xem lại » bị hạn chế thành những người đăng ký với hộp thư chung.

en: Message distribution in this list is not allowed.
vi: Hộp thư chung này không cho phép phân phối thư.

en: Message distribution in the list is restricted to local domain users.
vi: Quyền phân phối thư ra hộp thư chung này bị hạn chế thành những người sử dụng miền cục bộ.

en: Message distribution for this list is restricted to list subscribers and local domain users.
vi: Quyền phân phối thư ra hộp thư chung này bị hạn chế thành những người đăng ký với hộp và những người sử dụng miền cục bộ.

en: Message distribution for this list is restricted to list moderators.
vi: Quyền phân phối thư ra hộp thư chung này bị hạn chế thành những điều tiết viên của hộp.

en: Multipart messages are not allowed in this list.
vi: Hộp thư chung này không cho phép thư đa phần.

en: Message distribution in the list is restricted to list subscribers.
vi: Quyền phân phối thư ra hộp thư chung này bị hạn chế thành những người đăng ký với hộp.

en: Message distribution for this list is restricted to list subscribers check S/MIME signature.
vi: Quyền phân phối thư ra hộp thư chung này bị hạn chế thành những người đăng ký với hộp cũng có chữ ký S/MIME hợp lệ.

en: You are not allowed to subscribe to this list.
vi: Không cho phép bạn đăng ký với hộp thư chung này.

en: Subscription to this list is restricted to local domain users.
vi: Quyền đăng ký với hộp thư chung này bị hạn chế thành những người sử dụng miền cục bộ.

en: Subscription to this list requires S/MIME signature.
vi: Chức năng đăng ký với hộp thư chung này cũng đòi hỏi một chữ ký S/MIME.

en: Topics visibility is restricted to listmaster.
vi: Quyền hiển thị hay ẩn chủ đề thì bị hạn chế thành chủ hộp thư chung.

en: Topics visibility is restricted to identified users.
vi: Quyền hiển thị hay ẩn chủ đề thì bị hạn chế thành những người dùng được nhận ra.

en: It is not possible to unsubscribe from this list.
vi: Không thể huỷ đăng ký với hộp thư chung này.

en: The MODINDEX command is restricted to moderators.
vi: Lệnh MODINDEX bị hạn chế thành những điều tiết viên.

en: This action is restricted to list owners or moderators.
vi: Hành vi này bị hạn chế thành những người sở hữu hộp thư chung hay điều tiết viên.

en: This action is restricted to moderators.
vi: Hành vi này bị hạn chế thành những điều tiết viên.

en: This action is restricted to list owners.
vi: Hành vi này bị hạn chế thành những người sở hữu hộp thư chung.

en: This action is restricted to listmasters.
vi: Hành vi này bị hạn chế thành chủ hộp thư chung.

en: This action is restricted to listmasters or list owners.
vi: Hành vi này bị hạn chế thành những người sở hữu hay chủ của hộp thư chung.

en: This action is restricted to listmasters or privileged list owners.
vi: Hành vi này bị hạn chế thành chủ hộp thư chung hay những người sở hữu mà có quyền đặc biệt.

en: This action is restricted to the document author, listmasters, or privileged list owners.
vi: Hành vi này bị hạn chế thành tác giả của tài liệu, chủ hộp thư chung hay những người sở hữu mà có quyền đặc biệt.

en: This action is restricted to privileged list owners.
vi: Hành vi này bị hạn chế thành những người sở hữu hộp thư chung mà cũng có quyền đặc biệt.

note: (role,right)
en: Rights to this action are '%2' for a '%1'.
vi: Quyền làm hành vi này là « %2 » cho một « %1 ».

note: (role,right)
en: You need to login.
vi: Bạn cần phải đăng nhập.

note: (role,right)
en: This action is impossible because editing is a moderated function.
vi: Không thể làm hành vi này vì chức năng soạn thảo bị điều tiết.

note: (role,right)
en: This action is impossible for directories because editing is a moderated function.
vi: Không thể làm hành vi này với thư mục vì chức năng soạn thảo bị điều tiết.

en: The list is closed.
vi: Hộp thư chung này bị đóng.

en: you are not allowed to perform this action.
vi: không cho phép bạn làm hành vi này.

note: (report_param.year_month)
en: Archives from %1 are not accessible
vi: Không thể truy cập đến kho lưu từ %1

en: Failed to include list admins
vi: Không bao gồm được các quản trị hộp thư chung

en: No owner is defined for the list
vi: Chưa xác định chủ sơ hữu hộp thư chung

note: (report_param.listname)
en: The exportation failed for list '%1'
vi: Lỗi xuất ra hộp thư chung « %1 »

note: (name)
en: Cannot unzip file '%1'.
vi: Không thể giải nén tập tin « %1 ».

note: (report_param.key)
en: Unable to access the message authenticated with key %1
vi: Không thể truy cập đến thư được xác thực bởi khoá %1

en: Failed to get your email address from the authentication service.
vi: Không lấy được địa chỉ thư điện tử của bạn từ dịch vụ xác thực.

en: Database error.
vi: Lỗi cơ sở dữ liệu.

note: (report_param.key)
en: Failed to update database.
vi: Không cập nhật được cơ sở dữ liệu.

note: (report_param.key)
en: Failed to update a file.
vi: Không cập nhật được một tập tin.

note: (report_param.listname)
en: Failed creating list '%1'. The list might already exist or list name might include forbidden characters.
vi: Lỗi tạo hộp thư chung « %1 ». Có lẽ hộp đó đã tồn tại, hoặc tên hộp chứa ký tự không được phép.

en: Your message signature was successfully verified using S/MIME.
vi: Chữ ký thư của bạn đã được thẩm tra thành công dùng S/MIME.

en: Your request to subscribe/unsubscribe has been forwarded to the list's owners for approval. You will receive a notification when you have been subscribed (or unsubscribed).
vi: Yêu cầu (huỷ) đăng ký đã được chuyển tiếp tới chủ hộp thư chung để tán thành.
    Bạn sẽ nhận một thư thông báo khi bạn đã được đăng ký (hoặc huỷ đăng ký) với hộp thư chung này.

en: Your request has been forwarded to the list owner
vi: Yêu cầu của bạn đã được chuyển tiếp tới chủ hộp thư chung

en: To confirm your identity and prevent anyone from subscribing you to this list against your will, a message containing an validation link was sent to the e-mail address you provided.
vi: Để xác nhận bạn là ai, và ngăn cản người khác đăng ký bạn với hộp thư chung này trái ý của bạn, một thư chứa liên kết thẩm tra sẽ được gửi cho địa chỉ thư điện tử được bạn cung cấp.

note: (report_param.listname)
en: Check your mailbox for new messages and click this link. This will confirm your subscription to list %1.
vi: Kiểm tra hộp Thư Đến có thư mới chưa, và nhấn vào liên kết đó. Nó sẽ xác nhận sự đăng ký với hộp thư chung %1.

note: (report_param.total)
en: %1 subscribers added
vi: %1 người đăng ký đã được thêm

note: (report_param.email,report_param.listname)
en: Information regarding user %1 has been updated for list %2.
vi: Thông tin về người dùng %1 đã được cập nhật cho hộp thư chung %2.

note: (report_param.email,report_param.listname)
en: User %1 is now subscriber of list %2.
vi: Người dùng %1 mới đăng ký với hộp thư chung %2.

note: (report_param.email,report_param.listname)
en: User %1 has been invited to subscribe in list %2.
vi: Người dùng %1 đã được mời đăng ký với hộp thư chung %2.

note: (report_param.total,report_param.listname)
en: Subscription reminder sent to each of %1 %2 subscribers.
vi: Thư nhắc nhở đăng ký đã được gửi cho mỗi người trong %1 người đăng ký %2.

note: (report_param.count)
en: The Reminder has been sent to %1 users.
vi: Thư nhắc nhở đã được gửi cho %1 người dùng.

note: (report_param.email,report_param.listname)
en: The user %1 has been removed from the list %2.
vi: Người dùng %1 đã được gỡ bỏ khỏi hộp thư chung %2.

note: (report_param.listname)
en: Your configuration regarding list %1 has been updated.
vi: Cấu hình về hộp thư chung %1 đã được cập nhật.

note: (report_param.listname)
en: There is no message to moderate for list '%1'.
vi: Không có thư cần điều tiết cho hộp thư chung « %1 ».

note: (report_param.total)
en: %1 addresses have been removed
vi: %1 địa chỉ đã bị gỡ bỏ

note: (report_param.action)
en: %1: action completed
vi: %1 : hành động hoàn tất

note: (report_param.action)
en: %1: action will complete soon
vi: %1 : hành động sắp hoàn tất

en: Configuration file has been updated
vi: Tập tin cấu hình đã được cập nhật

en: No parameter was edited
vi: Chưa chỉnh sửa tham số nào

en: List has been purged
vi: Hộp thư chung đã bị đổ

en: List has been closed
vi: Hộp thư chung đã bị đóng

en: List has been restored
vi: Hộp thư chung đã được phục hồi

note: (report_param.path)
en: File %1 successfully uploaded!
vi: Tập tin %1 đã được tải lên.

note: (report_param.path)
en: File %1 unzipped!
vi: Tập tin %1 đã được giải nén.

note: (report_param.path)
en: Old file %1 has been erased
vi: Tập tin cũ %1 đã bị xoá.

note: (report_param.path)
en: File %1 waiting for moderation
vi: Tập tin %1 đang đợi điều tiết

note: (report_param.path)
en: File %1 saved
vi: Tập tin %1 đã được lưu.

en: Your password has been emailed to you
vi: Thư đính kèm mật khẩu của bạn đã được gửi cho địa chỉ của bạn

en: To choose your password go to 'preferences', from the upper menu.
vi: Để chọn mật khẩu, mở « Tùy thích » trong trình đơn trên.

note: (report_param.list)
en: No message and no document to moderate for list %1
vi: Không có thư hay tài liệu cần điều tiết cho hộp thư chung %1.

en: The list of list members will be built/updated soon (a few minutes).
vi: Danh sách các thành viên của hộp thư chung sắp được xây dựng/cập nhật (trong vòng vài phút).

en: Concerned subscribers have been notified about deleted topics.
vi: Các người đăng ký quan tâm đã được thông báo về những vấn đề bị xoá.

en: You have been authenticated
vi: Bạn đã được xác thực.

note: (report_param.orig_file,report_param.new_file)
en: File %1 has been renamed to %2
vi: Tên của tập tin %1 đã bị thay đổi thành %2.

en: List name has been lowercased
vi: Tên của hộp thư chung đã được chuyển đổi sang chữ thường.

en: Aliases have been installed.
vi: Các biệt hiệu đã được cài đặt.

note: (report_param.notified_user)
en: User %1 has been notified
vi: Người dùng %1 sẽ nhận thông báo

en: Command not understood: ignoring end of message.
vi: Câu lệnh khó hiểu nên bỏ qua kết thúc của thư.

en: Unknown action
vi: Hành động không rõ

en: Your message was not a multipart/signed message or Sympa could not verify the signature (be aware that Sympa can't check signature if you use the subject header to write a command).
vi: Thư của bạn không phải là một thư kiểu đa phần/đã ký (multipart/signed), hoặc Sympa không thể thẩm tra chữ ký
    (chú ý rằng Sympa không có khả năng kiểm tra chữ ký nếu bạn sử dụng dòng đầu chủ đề để ghi một câu lệnh).

en: Command syntax error.
vi: Lỗi cú pháp câu lệnh.

note: (report_param.listname)
en: %1 mailing list does not provide subscriber preferences.
vi: Hộp thư chung %1 không cho người đăng ký đặt tùy thích.

note: (report_param.email,report_param.listname)
en: E-mail address %1 was not found in list %2.
vi: Địa chỉ thư điện tử %1 không tìm thấy trong hộp thư chung %2.

note: (report_param.listname)
en: List %1 does not accept the DIGEST mode. Your configuration has not been changed.
vi: Hộp thư chung %1 không chấp nhận chế độ DIGEST (bó thư).
    Vì vậy cấu hình của bạn về câu lệnh này đã không được cập nhật.

note: (report_param.reception_mode)
en: %1 is not an available reception mode
vi: %1 không phải là một chế độ nhận sẵn sàng

en: Archives are empty for this list
vi: Hộp thư chung này có kho lưu vẫn rỗng

en: Required file does not exist.
vi: Tập tin cần thiết không tồn tại.

note: (report_param.email,report_param.listname)
en: The User '%1' is already subscriber of list '%2'.
vi: Người dùng « %1 » đã đăng ký trước với hộp thư chung « %2 ».

note: (report_param.key)
en: Unable to access the message authenticated with key %1. The message may already been confirmed.
vi: Không thể truy cập đến thư được xác thực bằng khoá %1. Thư này có thể đã được xác nhận trước.

en: Wrong parameters
vi: Tham số sai

note: (report_param.email)
en: You are already logged in as %1
vi: Bạn đã đăng nhập dưới %1

en: Please provide an email address
vi: Hãy cung cấp địa chỉ thư điện tử

note: (report_param.argument)
en: Missing argument %1
vi: Thiếu đối số %1

note: (report_param.argument)
en: Wrong value for parameter %1
vi: Giá trị sai cho tham số %1

note: (report_param.email || report_param.value)
en: Address "%1" is incorrect
vi: Địa chỉ « %1 » không đúng

en: Provided password is incorrect
vi: Bạn đã cung cấp một mật khẩu sai

en: You did not choose a password, request a reminder of the initial password
vi: Bạn chưa chọn mật khẩu, hoặc yêu cầu thư nhắc nhở mật khẩu gốc

en: Your password is stored in an LDAP directory, therefore Sympa cannot post a reminder
vi: Mật khẩu của bạn được cất giữ trong một thư mục LDAP thì Sympa không thể gửi thư nhắc nhở cho bạn

note: (report_param.nb_days)
en: The period is too long (%1 days)
vi: Thời kỳ quá lâu (%1 ngày)

note: (report_param.page)
en: No page %1
vi: Không có trang %1

en: Missing filter
vi: Bộ lọc bị thiếu

en: Check the additional information
vi: Kiểm tra thông tin bổ sung

note: (report_param.email,report_param.list)
en: %1 is already subscribed to the list %2
vi: %1 đã đăng ký với hộp thư chung %2

en: Please provide your password
vi: Hãy cung cấp mật khẩu

en: The passwords you typed do not match
vi: Bạn đã gõ hai mật khẩu không trùng

note: (report_param.tpl)
en: Provided path is incorrect for template '%1'
vi: Bạn đã cung cấp một đường dẫn không đúng cho mẫu « %1 »

note: (report_param.path)
en: Cannot open file '%1'
vi: Không thể mở tập tin « %1 »

en: You need to provide list name
vi: Bạn cần phải cung cấp tên hộp thư chung

en: Tagging message is required for this list
vi: Thư đặt thẻ cần thiết cho hộp thư chung này

en: Tag message with topic is required for this list
vi: Hộp thư chung này cần thiết thư thẻ với vấn đề

en: You did not select an action to perform
vi: Chưa chọn hành động cần làm

note: (report_param.email)
en: No bounce for user  %1
vi: Người dùng %1 không có thư nảy về

en: List has no bouncing subscribers
vi: Hộp thư chung không có người đăng ký có thư nảy về

note: (report_param.email)
en: Config file has been modified by %1. Cannot apply your changes
vi: Tập tin cấu hình đã bị %1 sửa đổi nên không thể áp dụng thay đổi của bạn.

en: Topic "other" is a reserved word
vi: Vấn đề « other » là một từ dành riêng

note: (report_param.p_name)
en: Parameter '%1' is mandatory. Ignoring deletion.
vi: Tham số « %1 » bắt buộc phải đặt nên bỏ qua việc xoá.

note: (report_param.param)
en: Parameter '%1' must have values
vi: Tham số « %1 » phải có giá trị

note: (report_param.listname)
en: The list '%1' is already closed
vi: Hộp thư chung « %1 » đã được đóng

note: (report_param.listname)
en: The list '%1' is not closed
vi: Hộp thư chung « %1 » không phải được đóng.

note: (report_param.new_listname)
en: '%1' list already exists
vi: Hộp thư chung « %1 » đã có

note: (report_param.listname)
en: Failed to remove list aliases for list %1
vi: Lỗi gỡ bỏ các bí danh hộp thư chung đối với hộp thư chung %1

en: There is no shared documents
vi: Không có tài liệu chia sẻ

en: The shared document space is empty
vi: Vùng tài liệu chia sẻ còn rỗng

en: The shared directory cannot have any description
vi: Thư mục chia sẻ không thể có mô tả

en: No description specified
vi: Chưa ghi rõ mô tả

note: (report_param.path)
en: Unable to describe, the document '%1' does not exist
vi: Không thể diễn tả vì tài liệu « %1 » không tồn tại

en: Data has changed on disk. Cannot apply your changes
vi: Dữ liệu bị thay đổi trên đĩa nên không thể áp dụng thay đổi riêng của bạn

en: No name specified
vi: Chưa ghi rõ tên

en: The document repository exceed disk quota.
vi: Kho lưu tài liệu vượt quá hạn ngạch đĩa.

note: (report_param.dir)
en: You're not authorized to upload an INDEX.HTML file in %1
vi: Bạn không có quyền tải lên một tập tin INDEX.HTML trong %1

en: The upload failed, try it again
vi: Lỗi tải lên, hãy thử lại

en: No certificate for this list
vi: Hộp thư chung này không có chứng nhận

en: This list has no message topic
vi: Hộp thư chung này không có vấn đề thư.

note: (report_param.email)
en: No entry for user '%1'
vi: Không có mục nhập cho người dùng « %1 »

en: Please select archive months
vi: Hãy chọn những tháng của kho lưu

en: No SOAP service
vi: Không có dịch vụ SOAP

en: Authentication failed
vi: Lỗi xác thực

note: (report_param.argument)
en: This Template '%1' already exists
vi: Mẫu « %1 » đã có

note: (report_param.file_del)
en: Cannot delete this file '%1'
vi: Không thể xoá tập tin « %1 »

note: (report_param.listname)
en: Failed to update member email in list '%1', list owner has been notified.
vi: Không cập nhật được địa chỉ thư của thành viên trong hộp thư chung « %1 ». Chủ hộp thư sẽ nhận thông báo.

note: (report_param.name)
en: Unknown authentication service %1.
vi: Không nhận ra dịch vụ xác thực %1.

note: (report_param.msgid)
en: No message found in archives matching Message-ID '%1'.
vi: Không tìm thấy thư trong kho lưu mà tương ứng với mã số thư (Message-ID) « %1 ».

note: (report_param.month)
en: Unable to find month '%1'
vi: Không tìm thấy tháng « %1 »

note: (conf.title,list.name)
en: %1 / unsubscribing from %2
vi: %1 / huỷ đăng ký với %2

note: (conf.title,list.name)
en: %1 / subscribing to %2
vi: %1 / đăng ký với %2

note: (list.name)
en: You requested that your e-mail address be removed from list '%1'.
vi: Bạn đã yêu cầu địa chỉ thư điện tử của mình được gỡ bỏ khỏi hộp thư chung « %1 ».

note: (list.name)
en: You requested that your e-mail address be added to list '%1'.
vi: Bạn đã yêu cầu địa chỉ thư điện tử của mình được thêm vào hộp thư chung « %1 ».

note: (list.name)
en: You've made a user subscription request to list %1.
vi: Bạn đã yêu cầu một thao tác đăng ký người dùng với hộp thư chung %1.

note: (list.name)
en: You've made a user removal request from list %1.
vi: Bạn đã yêu cầu một thao tác gỡ bỏ người dùng khỏi hộp thư chung %1.

note: (list.name)
en: You requested a subscription reminder to be sent to each subscriber of list %1
vi: Bạn đã yêu cầu gửi một thư nhắc nhở đã đăng ký cho mỗi thành viên của hộp thư chung %1

en: You requested a subscription reminder to be sent to each subscriber of list '*'
vi: Bạn đã yêu cầu gửi một thư nhắc nhở đã đăng ký cho mỗi thành viên của hộp thư chung « * »

note: ("${conf.email}@${domain}","AUTH ${keyauth} ${cmd}")
en: If you want this action to be taken, please
    
    - reply to this mail
    OR
    - send a message to %1 with subject
     %2
    OR
    - click on the following URL
vi: Nếu bạn muốn hành vi này được làm, hãy
    
     • đáp ứng thư này
    HOẶC • gửi cho %1 một thư có chủ đề
        %2
    HOẶC
     • nhấn vào liên kết gửi thư (mailto) theo đây

en: If you do not want this action to be taken, you can safely ignore this message.
vi: Không muốn hành vi này được làm thì bạn có thể bỏ qua thư này một cách an toàn.

note: (list.name,domain)
en: Here are the subscribers of %1@%2 mailing list:
vi: Đây là những người đã đăng ký với hộp thư chung %1@%2:

note: (list.name)
en: Tag your message for list %1
vi: Đặt thẻ vào thư này cho hộp thư chung %1

note: (conf.title)
en: %1 / your environment
vi: %1 / môi trường của bạn

en: You may ignore this request or click on the following URL in order to choose your password.
vi: Bạn có thể lờ đi yêu cầu này, hoặc nhấn vào liên kết theo đây để chọn mật khẩu.

note: (conf.wwsympa_url,'/help')
en: Help on Sympa: %1%2
vi: Trợ giúp về Sympa: %1%2

note: (list.name)
en: Shared document to be approved for %1
vi: Tài liệu chia sẻ đợi tán thành cho %1

note: (list.name)
en: Information regarding list %1
vi: Thông tin về hộp thư chung %1

note: (stats.msg_rcv)
en: Number of received messages :      %1
vi: Số các thư được nhận :      %1

note: (stats.msg_sent)
en: Number of forwarded messages:      %1
vi: Số các thư được chuyển tiếp:      %1

note: (stats.byte_rcv)
en: Received mega-bytes         :      %1
vi: MB được nhận        :      %1

note: (stats.byte_sent)
en: Forwarded mega-bytes        :      %1
vi: MB được chuyển tiếp        :      %1

note: (file_name)
en: The %1 file that was initially attached to this message has been stored on the mailing lists server:
vi: Tập tin %1 đính đầu tiên kèm thư này đã được lưu vào máy phục vụ hộp thư chung:

note: (list.name)
en: Your bouncing address in list %1
vi: Địa chỉ của bạn mà nảy thư về hộp thư chung %1

note: (list.name,to,subscriber.first_bounce)
en: Messages from list %1 that were sent to your address %2 have generated non-delivery reports since %3. 
    If this problem persists, you will be automatically unsubscribed from the list.
vi: Các thư được gửi từ hộp thư chung %1 đến địa chỉ %2 của bạn đã gây ra tạo thông báo không phát được kể từ ngày %3.
    Nếu vấn đề này vẫn tiếp tục, bạn sẽ tự động bị huỷ đăng ký khỏi hộp thư chung này.

en: You can contact list owner:
vi: Bạn có thể liên lạc với chủ hộp thư chung:

note: (list.name)
en: Management of list %1
vi: Quản lý hộp thư chung %1

note: (list.name)
en: Welcome to list %1
vi: Chào mừng đến hộp thư chung %1

note: (list.name,domain)
en: Welcome to list %1@%2
vi: Chào mừng đến hộp thư chung %1@%2

note: (user.email)
en: Your subscription email is %1
vi: Bạn đã đăng ký từ địa chỉ thư %1

en: Result of your command
vi: Kết quả của câu lệnh được bạn chạy

en: Lists you are owner of:
vi: Bạn là chủ các hộp thư chung này:

en: Lists you are moderator of:
vi: Bạn là biên tập của các hộp thư chung này:

note: (list.name,domain)
en: encrypted message for list %1@%2
vi: thư được mật mã cho hộp thư chung %1@%2

note: (user.email)
en: It was not possible to send you the message because the mailing list manager was unable to access your personal certificate (email %1).
vi: Không thể gửi thư này cho bạn vì trình quản lý hộp thư chung
    không thể truy cập đến chứng nhận cá nhân của bạn (địa chỉ thư %1).

note: (conf.email,domain)
en: Please, in order to receive future encrypted messages send a signed message to %1@%2.
vi: Nếu bạn muốn nhận thư được mật mã, hãy gửi một thư đã ký tới
    %1@%2

en: A virus in your email
vi: Thư chứa vi-rút

en: mails
vi: thư

en: Archive powered by
vi: Kho thư tạo bởi

en: Chronological
vi: Theo thứ tự thời gian

en: Thread
vi: Nhánh

note: ("$YYYYMMDD$") This entry contains date/time conversions.  See https://perldoc.perl.org/POSIX#strftime for details.
en: %m/%d/%Y
vi: %d/%m/%Y

en: , <em>(continued)</em>
vi: , <em>(liên tục)</em>

en: &lt;Possible follow-up(s)&gt;
vi: &lt;Theo dõi tiếp có thể làm&gt;

en: <em>Message not available</em>
vi: <em>Thư chưa sẵn sàng</em>

en: picture
vi: hình ảnh

en: Reply
vi: Đáp ứng

note: (user.email)
en: Re-deliver to %1
vi: gửi lại về %1

en: View source
vi: xem mã nguồn

en: restricted to owner with authentication
vi: bị hạn chế thành chủ có xác thực

en: add impossible
vi: không thể thêm được

en: add performed by list owner does not need authentication
vi: thao tác thêm được chủ hộp thư chung làm thì không yêu cầu xác thực

en: add performed by owner does not need authentication (notification)
vi: thao tác thêm được chủ hộp thư chung làm thì không yêu cầu xác thực (thông báo)

en: by owner
vi: bởi chủ

en: restricted to listmaster
vi: bị hạn chế thành chủ hộp thư chung

en: anybody. Be sure you know what you are doing
vi: mọi người (hãy cẩn thận)

en: anybody by validation by listmaster required
vi: mọi người được chủ hộp thẩm tra (bắt buộc)

en: moderated for subscribers
vi: điều tiết cho người đăng ký

en: restricted to list owners
vi: bị hạn chế thành chủ hộp thư chung

en: restricted to subscribers
vi: bị hạn chế thành người đăng ký

en: restricted to subscribers authenticated with user cert
vi: bị hạn chế thành người đăng ký được xác thực bằng chứng nhận người dùng

en: public documents
vi: tài liệu công cộng

en: deletion performed only by list owners, need authentication
vi: thao tác xoá chỉ được làm bởi chủ hộp thư chung, cần xác thực

en: remove subscriber impossible
vi: không thể gỡ bỏ người đăng ký

en: by owner without authentication
vi: bởi chủ hộp thư chung, không cần xác thực

en: list owners, authentication not needed (notification)
vi: chủ hộp thư chung, không cần xác thực (thông báo)

en: need authentication
vi: cần xác thực

en: impossible
vi: không thể làm được

en: only for listmaster
vi: chỉ cho chủ hộp thư chung

en: for anyone
vi: cho mọi người

en: invite perform by list owner do not need authentication
vi: thao tác mời được chủ hộp thư chung làm thì không cần xác thực

en: listmaster only
vi: chỉ chủ hộp thư chung

en: no one can review
vi: không có ai có khả năng xem lại

en: only owner (and listmaster)
vi: chỉ chủ hộp thư chung

en: anyone can do it!
vi: mọi người có thể làm được !

en: Moderated
vi: Điều tiết

en: Moderated, even for moderators
vi: Điều tiết, ngay cả đối với điều tiết viên

en: Newsletter, restricted to moderators
vi: Bản tin, bị hạn chế thành điều tiết viên

en: Newsletter, restricted to moderators after confirmation
vi: Bản tin, bị hạn chế thành điều tiết viên một khi xác nhận

en: Moderated, restricted to subscribers
vi: Điều tiết, bị hạn chế thành người đăng ký

en: Moderated, for non subscribers sending multipart messages
vi: Điều tiết, đối với người chưa đăng ký mà gửi thư đa phần

en: restricted to subscribers with previous md5 authentication
vi: bị hạn chế thành người đăng ký đã xác thực bằng MD5

en: Private, moderated for non subscribers
vi: Riêng tư, điều tiết đối với người chưa đăng ký

en: Private, confirmation for non subscribers
vi: Riêng tư, xác nhận đối với người chưa đăng ký

en: public list
vi: hộp thư chung công cộng

en: public list, Bcc rejected (anti-spam)
vi: hộp thư chung công cộng, từ chối BCC (chống thư rác)

en: public list multipart/mixed messages are forwarded to moderator
vi: hộp thư chung công cộng, các thư đa phần/hỗn hợp bị chuyển tiếp tới điều tiết viên

en: public list multipart messages are rejected
vi: hộp thư chung công cộng, các thư đa phần bị từ chối

en: subscription request confirmed
vi: yêu cầu đăng ký đã được xác nhận

en: need authentication (notification is sent to owners)
vi: cần xác thực (thông báo được gửi cho chủ)

en: requires authentication then owner approval
vi: yêu cầu xác thực và sau đó chủ tán thành

en: subscription is impossible
vi: không thể đăng ký

en: for anyone without authentication
vi: đối với ai đó không xác thực được

en: anyone, notification is sent to list owner
vi: ai đó thì thông báo được gửi cho chủ hộp thư chung

en: anyone, no welcome message
vi: ai đó, không có thông điệp chào mừng

en: owners approval
vi: chủ tán thành

en: requires S/MIME signed
vi: yêu cầu chữ ký S/MIME

en: requires S/MIME signed or owner approval
vi: yêu cầu chữ ký S/MIME hay chủ tán thành

en: conceal unless for listmaster
vi: ẩn nếu không phải chủ hộp thư chung

en: conceal unless user is logged in
vi: ẩn nếu người dùng chưa đăng nhập

en: no conceal
vi: không ẩn

en: authentication requested, notification sent to owner
vi: yêu cầu xác thực, thông báo được gửi cho chủ hộp thư chung

en: open with mail confirmation, owner is notified
vi: mở do thư xác nhận, cũng thông báo cho chủ hộp thư chung

en: conceal except for subscribers
vi: ẩn nếu không phải người đăng ký

en: conceal even for subscribers
vi: ẩn ngay cả chống người đăng ký

en: restricted to local domain users
vi: bị hạn chế thành những người dùng miền cục bộ

en: anyone from local domain
vi: mọi người từ miền cục bộ

en: restricted to subscribers or local domain users
vi: bị hạn chế thành người đăng ký hay người dùng miền cục bộ

en: restricted to local domain
vi: bị hạn chế thành miền cục bộ

en: restricted to local domain and subscribers
vi: bị hạn chế thành miền cục bộ và người đăng ký

en: local domain users or owner approval
vi: các người dùng miền cục bộ hay chủ tán thành

en: intranet access
vi: truy cập mạng nội bộ

en: daily update of the certificate revocation list
vi: hằng ngày cập nhật danh sách các chứng nhận bị hủy bỏ

en: daily evaluation of bouncing users
vi: Hằng ngày ước lượng các người dùng có địa chỉ thư  gây ra thư nảy về

en: expiration routine run yearly
vi: hằng năm chạy hàm làm hết hạn

en: daily deletion of outdated logs
vi: hằng ngày xoá các bản ghi

en: daily deletion of outdated tickets
vi: hằng ngày xoá các vé cũ hơn tham số « sympa.conf/one_time_ticket_table_ttl »

en: monthly deletion of bounces for unsubscribed addresses
vi: hằng tháng xoá các thư nảy về từ địa chỉ không đăng ký

en: daily termination of outdated sessions
vi: hằng ngày xoá các buổi hợp cũ hơn tham số « sympa.conf/session_expiration_period »

en: daily deletion of unuseful items from table
vi: hằng ngày xoá các mục vô ích khỏi bảng nào

en: monthly purge of orphan entries in user table
vi: hằng tháng đổ các mục thừa khỏi bảng người dùng

en: reminder message sent to subscribers every 2 months
vi: mỗi hai tháng gửi thư nhắc nhở người đăng ký

en: reminder message sent to subscribers every month
vi: hằng tháng gửi thư nhắc nhở người đăng ký

en: reminder message sent to subscribers every year
vi: hằng nằm gửi thư nhắc nhở người đăng ký

en: update of list members based on the TTL
vi: Cập nhật các thành viên hộp thư chung, dựa vào TTL

en: private archives
vi: kho thư riêng

en: public archives
vi: kho thư công cộng

en: only subscribers can post
vi: chỉ người đăng ký có quyền gửi bài

en: Public discussion mailing list
vi: Hộp thư chung thảo luận công

en: everyone may post
vi: mọi người có quyền gửi bài

en: controlled subscription
vi: đăng ký bị điều khiển

en: Hotline mailing list
vi: Hộp thư chung liên lạc trực tiếp

en: public and moderated list
vi: hộp thư chung công cộng và bị điều tiết

en: subscribers emails are protected
vi: địa chỉ thư của người đăng ký cũng bị bảo vệ

en: default reception format is HTML
vi: định dạng nhận mặc định là HTML

en: Mailing list configuration to be used for a news letter providing both text plain and HTML formats
vi: Cấu hình hộp thư chung để tạo một bản tin cung cấp cả hai định dạng nhập thô và HTML

en: Mailing list configuration to be used for a news letter
vi: Cấu hình hộp thư chung cần sử dụng để tạo bản tin

en: Private working group setup
vi: Thiết lập nhóm làm việc riêng

en: Messages can either be read via email (subscription) or via the web (web archives)
vi: Có thể đọc thư hoặc bằng thư điện tử (đăng ký) hoặc trên Web (kho thư Web)

en: Web forum mailing list
vi: Hộp thư chung diễn đàn Web

en: Mailing list for intranets
vi: Hộp thư chung cho mạng nội bộ
