synapse-project - en to ml translation catalogue (135 entries)

en: Synapse
ml: സിനാപ്സ്

en: Search everything you do.
ml: ചെയ്യുന്നതെല്ലാം തെരയുക

note: activate has to stay in first position!
en: Activate
ml: സജ്ജമാക്കുക

note: Whooot?! This cannot be true!
en: All
ml: എല്ലാം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Applications
ml: ആപ്ലിക്കേഷനുകള്‍

en: Places
ml: സ്ഥലങ്ങള്‍

en: Documents
ml: രേഖകള്‍

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങള്‍‌

en: Video
ml: വീഡിയോ

en: Internet
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ്

note: _labels.set (QueryFlags.ALL, _("All")); // Do not remove!
en: Include remote content
ml: ഒറ്റപെട്ട ഉള്ളടക്കം ഉള്‍ക്കൊള്ളിക്കുക

note: _labels.set (QueryFlags.FILES, _("Files"));
en: Uncategorized
ml: തരപ്പെടുത്താത്തവ

en: Searching...
ml: തിരയുന്നു...

en: No results found.
ml: ഫലങ്ങള്‍ ഒന്നും ലഭിച്ചില്ല.

en: No recent activities found.
ml: അടുത്തകാലത്ത് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഒന്നും നടന്നില്ല

en: Type to search...
ml: സെര്‍ച്ച്‌ ചെയ്യുന്നതിനായി ടൈപ്പ് ചെയൂ...

en: ...or press down key to browse recent activities
ml: ...അല്ലെങ്കില്‍   അടുത്തിടെ  ചെയ്ത  പ്രവൃത്തികള്‍ കാണാന്‍  ഡൌണ്‍  കീ അമര്‍ത്തുക

en: <b>%d of %d</b>
ml: <b>%d ലെ  %d</b>

en: Status
ml: അവസ്ഥ (status)

en: Enable this plugin
ml: ഈ പ്ലുഗിന്‍ പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable this plugin
ml: ഈ പ്ലഗിന്‍ നിഷ് പ്രാപ്തമാക്കുക

en: About this plugin
ml: ഈ പ്ലഗിനിനെ കുറിച്ച്

en: Configure plugin
ml: പ്ലഗിന്‍ കോണ്‍ഫിഗര്‍ ചെയ്യുക

en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Synapse - Settings
ml: സിനാപ്സ്-സെറ്റിംഗ്സ്

en: Default
ml: ഡീഫോള്‍ട്ട്

en: Essential
ml: അത്യാവശ്യമായ

en: Doish
ml: ഡൂ-പോലെ

en: Side Doish
ml: സൈഡ് ഡൂ-പോലെ

en: Execute
ml: എക്സിക്യൂട്ട്‌ ചെയ്യുന്നു

en: Execute without hiding
ml: മറച്ചു വയ്ക്കാതെ എക്സിക്യൂട്ട്‌ ചെയ്യുക

en: Next Result
ml: അടുത്ത ഫലം

en: Previous Result
ml: കഴിഞ്ഞ ഫലം

en: First Result
ml: ആദ്യത്തെ ഫലം

en: Last Result
ml: അവസാനത്തെ ഫലം

en: Next 5 Results
ml: അടുത്ത 5 ഫലങ്ങൾ

en: Previous 5 Results
ml: കഴിഞ്ഞ 5 ഫലങ്ങള്‍

en: Next Category
ml: അടുത്ത തരം

en: Previous Category
ml: മുന്‍പത്തെ തരം

en: Next Pane
ml: അടുത്ത കളം

en: Previous Pane
ml: മുമ്പത്തെ കളം

en: Paste
ml: ഒട്ടിക്കുക

en: Paste current selection
ml: ഇപ്പോള്‍ സെലക്ട്‌ ചെയ്തത് ഒട്ടിക്കുക

en: Quit
ml: പുറത്തു കടക്കുക

en: Shortcut already in use
ml: ഷോട്ട്കട്ട് നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തിലാണ്

en: General
ml: പൊതുവായവ

en: Plugins
ml: പ്ലഗ്ഗിനുകൾ

en: Theme:
ml: പ്രമേയം:

note: Autostart checkbox
en: Startup on login
ml: ലോഗിന്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍ തുടങ്ങുക

note: Notification icon
en: Show notification icon
ml: അറിയിപ്പ് ഐക്കൺ പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Shortcuts
ml: ഷോട്ട്കട്ടുകള്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തനം

en: Shortcut
ml: ഷോട്ട്കട്ട്

en: No results.
ml: ഫലം ലഭിച്ചില്ല

en: <b>1 of %d</b>
ml: <b>1 ലെ  %d</b>

note: if is home dir
en: Home
ml: ഹോം

en: Root
ml: റൂട്ട്

en: Run
ml: നടപ്പിലാക്കുക

en: Run in Terminal
ml: ടെര്‍മിനലില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Open using default application
ml: സാധാരണ ആപ്ലിക്കേഷന്‍ ഉപയോഗിച്ച് തുറക്കുക

en: Open folder
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ തുറക്കുക

en: Open folder containing this file
ml: ഈ ഫയല്‍ ഉള്ള ഫോള്‍ഡര്‍ തുറക്കുക

en: Copy to Clipboard
ml: ക്ലിപ്പ് ബോർഡിലേയ്ക്ക് പകർത്തുക

en: Copy selection to clipboard
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തത് ക്ലിപ്പ് ബോര്‍ഡിലേക്ക് പകര്‍ത്തുക

en: Control Banshee and add items to playlists.
ml: Banshee-യെ നിയന്ത്രിക്കുക, ഇനങ്ങള്‍ പ്ലേ ലിസ്റ്റിലേക്ക് കൊടുക്കുക

note: DBusService.get_default ().name_is_activatable (BansheePlaybackController.UNIQUE_NAME), // doesn't work for banshee
en: Banshee is not installed
ml: Banshee ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Play
ml: പ്ലേ ചെയ്യുക

en: Start playback in Banshee
ml: Banshee-യില്‍ കേള്‍പ്പിക്കാന്‍ തുടങ്ങുക

en: Pause
ml: താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തുക

en: Pause playback in Banshee
ml: Banshee-യില്‍ കേള്‍പ്പിക്കുന്നത് താല്‍ക്കാലികമായി നിറുത്തുക

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Plays the next song in Banshee's playlist
ml: ബന്ശീ പ്ലയ്ളിസ്റ്റിലെ അടുത്ത പാട്ട് കേള്‍പ്പിക്കുക

en: Previous
ml: പിന്നോട്ട്

en: Plays the previous song in Banshee's playlist
ml: ബന്ശീ പ്ലയ്ളിസ്റ്റിലെ മുന്‍പുള്ള പാട്ട് കേള്‍പ്പിക്കുക

en: Enqueue in Banshee
ml: ബന്ശീയില്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Add the song to Banshee playlist
ml: ബന്ശീ പ്ലയ്ളിസ്റ്റില്‍ ഈ പാട്ട് ചേര്‍ക്കുക

en: Play in Banshee
ml: ബന്ശീയില്‍ തുറക്കുക

en: Calculator
ml: കാല്‍ക്കുലേറ്റര്‍

en: bc is not installed
ml: bc ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Open chat
ml: ചാറ്റ് ചെയ്യുക

en: Open a chat with selected contact
ml: സെലക്ട്‌ ചെയ്തിരിക്കുന്ന ആളുമായി ചാറ്റ് ചെയ്യുക

en: Send a message
ml: സന്ദേശം അയക്കുക

en: Open chat, or send a message with your favorite IM
ml: നിങ്ങളുടെ ഇഷ്ടപെട്ട IM ഉപയോഗിച്ച് ചാറ്റ് ചെയ്യുക

en: Run command
ml: ആജ്ഞ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: Open with %s
ml: %s ഉപയോഗിച്ചു് തുറക്കുക

en: Opens current selection using %s
ml: സെലക്ട്‌ ചെയ്തത്  %s ഉപയോഗിച്ച് തുറക്കുക

en: Search in Devhelp
ml: ഡെവ്ഹെൽപ്പില്  തെരയുക

en: Devhelp is not installed
ml: Devhelp ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Define
ml: നിര്‍വ്വചിക്കുക

en: Look up definition in dictionary
ml: നിഘണ്ടുവില്‍ നിര്‍വ്വചനം  നോക്കുക

en: Look up definitions of words.
ml: വാക്കുകളുടെ അര്‍ഥം നോക്കുക

en: Open commonly used directories.
ml: സാധാരണയായി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഡയറക്ടറികള്‍ തുറക്കുക

en: Rename to
ml: മാറ്റേണ്ട പേര്

en: File Operations
ml: ഫയല്‍ ക്രിയകള്‍

en: Upload to imgur
ml: imgur-ലേക്ക് അപ്‌ലോഡ്‌ ചെയ്യുക

en: Share images using imgur.
ml: imgur ഉപയോഗിച്ച് ചിത്രം ഷെയര്‍ ചെയ്യുക

en: Runs locate command to find files on the filesystem.
ml: ലൊക്കേറ്റ് കമാന്‍ഡ്  ഉപയോഗിച്ച്  ഫയല്‍ സിസ്റ്റത്തിലെ ഫയലുകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Search the web.
ml: വെബ്ബില്‍ തിരയുക

en: Google
ml: ഗൂഗിള്‍

en: Search the web using google.com
ml: google.com ഉപയോഗിച്ച് തെരയുക

en: Google Maps
ml: ഗൂഗിള്‍ മാപ്സ്

en: Search using Google Maps
ml: ഗൂഗിള്‍ മാപ്സ് ഉപയോഗിച്ച് തെരയുക

en: Pastebin selection
ml: Pastebin തിരഞ്ഞെടുപ്പ്

en: Upload files to pastebin.
ml: ഫയലുകള്‍ pastebin-ലേക്ക് അപ് ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Pidgin is not installed.
ml: Pidgin ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Rhythmbox is not installed
ml: റിഥംബോക്സ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍  ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Start playback in Rhythmbox
ml: റിഥംബോക്സിൽ  കേള്‍പ്പിക്കാന്‍ തുടങ്ങുക

en: Pause playback in Rhythmbox
ml: റിഥംബോക്സിൽ  കേള്‍പ്പിക്കുന്നത് താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തുക

en: Plays the next song in Rhythmbox's playlist
ml: റിഥംബോക്സ് പ്ലേ ലിസ്റ്റിലെ അടുത്ത പാട്ട് കേള്‍പ്പിക്കുക

en: Plays the previous song in Rhythmbox's playlist
ml: റിഥംബോക്സ് പ്ലേ ലിസ്റ്റിലെ മുന്‍പുള്ള പാട്ട് കേള്‍പ്പിക്കുക

en: Enqueue in Rhythmbox
ml: റിഥംബോക്സിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Add the song to Rhythmbox playlist
ml: ഈ പാട്ട് റിഥംബോക്സ് പ്ലേ ലിസ്റ്റിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Play in Rhythmbox
ml: റിഥംബോക്സിൽ കേള്‍പ്പിക്കുക

en: Lock Screen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

en: Locks screen and starts screensaver.
ml: സ്ക്രീന്‍ ലോക്ക് ചെയ്തു സ്ക്രീന്‍സേവര്‍ തുടങ്ങുക

en: Lock screen of your computer.
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സ്ക്രീന്‍ ലോക്ക് ചെയ്യുക

en: Selection
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: Selected text
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പദാവലി

note: description icon name reference to this function true if user's system has all required components which the plugin needs
en: ssh is not installed
ml: ssh ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Suspend
ml: താത്ക്കാലിക വിരാമം

en: Hibernate
ml: ശിശിരനിദ്ര

en: Shut Down
ml: ഷട്ട് ഡൌണ്‍

en: Turn your computer off
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഓഫ്‌ ചെയ്യുക

en: Restart
ml: റീസ്റ്റാര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: Restart your computer
ml: നിങ്ങളുടെ കംപ്യൂട്ടര്‍ റീസ്റ്റാര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: few moments ago
ml: കുറച്ചു നിമിഷം മുന്‍പ്

en: %d minute ago | %d minutes ago
ml[0]: %d മിനിട്ട് മുമ്പു്
ml[1]: %d മിനിട്ടുകള്‍ക്ക് മുമ്പു്

en: %d hour ago | %d hours ago
ml[0]: %d മണിക്കൂര്‍ മുമ്പു്
ml[1]: %d മണിക്കൂറുകള്‍ക്ക് മുമ്പു്

en: %d day ago | %d days ago
ml[0]: %d ദിവസം മുമ്പു്
ml[1]: %d ദിവസങ്ങള്‍ മുമ്പു്

en: %d week ago | %d weeks ago
ml[0]: %d ആഴ്ച മുമ്പു്
ml[1]: %d ആഴ്ചകള്‍ക്ക് മുമ്പു്

en: Zeitgeist is not installed
ml: Zeitgeist ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല
