synapse-project - en to te translation catalogue (117 entries)

en: Synapse
te: సైనాప్స్

en: Search everything you do.
te: కావలసినదేదయినా వెతకండి.

note: activate has to stay in first position!
en: Activate
te: క్రియాశీలించు

note: Whooot?! This cannot be true!
en: All
te: అన్నీ

en: Actions
te: చర్యలు

en: Audio
te: ధ్వని

en: Applications
te: అనువర్తనాలు

en: Places
te: స్థలములు

en: Documents
te: పత్రాలు

en: Images
te: చిత్రాలు

en: Video
te: దృశ్యకం

en: Contacts
te: పరిచయాలు

en: Internet
te: అంతర్జాలం

note: _labels.set (QueryFlags.ALL, _("All")); // Do not remove!
en: Include remote content
te: దూరపు విషయాన్ని కలుపు

note: _labels.set (QueryFlags.FILES, _("Files"));
en: Uncategorized
te: అవర్గీకృతం

en: Searching...
te: శోధిస్తోంది...

en: No results found.
te: ఫలితాలేమీ దొరకలేదు.

en: No recent activities found.
te: ఇటీవలి కార్యాచరణలు కనుగొనబడలేదు

en: Type to search...
te: వెతకడానికి టైపు చేయండి...

en: ...or press down key to browse recent activities
te: .. లేదా ఇటీవలి కార్యకలాపాలను బ్రౌజ్ చేయడానికి మిటని నొక్కండి

en: <b>%d of %d</b>
te: <b>%d లో %d</b>

en: Status
te: స్థితి

en: Enable this plugin
te: ఈ ప్లగిన్ ను సశక్తపర్చు

en: Disable this plugin
te: ఈ ప్లగిన్ ను అశక్తపర్చు

en: About this plugin
te: ఈ ప్లగిన్ గురించి

en: Configure plugin
te: ప్లగిన్ ఆకృతీకరన

en: Disabled
te: అచేతనమైనది

en: Enabled
te: చేతనమైనది

en: Synapse - Settings
te: సైనిప్స అమరికలు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Essential
te: అవసరమైన

en: Execute
te: అమలుపరుచు

en: Execute without hiding
te: మూయకుండా అమలుపరుచు

en: Alternative Delete
te: ప్రత్యామ్నాయ తొలగింపు

en: Next Result
te: తదుపరి ఫలితం

en: Previous Result
te: మునుపటి ఫలితం

en: First Result
te: తొలి ఫలితం

en: Last Result
te: తుది ఫలితం

en: Next 5 Results
te: తదుపరి 5 ఫలితాలు

en: Previous 5 Results
te: మునుపటి 5 ఫలితాలు

en: Next Category
te: తదుపరి వర్గం

en: Previous Category
te: మునుపటి వర్గం

en: Next Pane
te: తదుపరి పేన్

en: Previous Pane
te: మునుపటి పేన్

en: Paste
te: అచ్చువేయి

en: Paste current selection
te: ప్రస్తుత ఎంపికను అచ్చువేయి

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Shortcut already in use
te: సత్వరమార్గం ఇప్పటికే ఉపయోగంలో ఉంది

en: General
te: సాదారణ

en: Plugins
te: ప్లగిన్‌లు

en: Behavior & Look
te: రూపు, ప్రవర్తనలు

en: Theme:
te: నేపథ్యం

note: Autostart checkbox
en: Startup on login
te: లాగిన్ తోపాటు మొదలుపెట్టు

note: Notification icon
en: Show notification icon
te: ప్రకటన చిహ్నాన్ని చూపు.

en: Shortcuts
te: సత్వరమార్గాలు

en: Action
te: చర్య

en: Shortcut
te: సత్వరమార్గం

en: Click the shortcut you wish to change and press the new shortcut.
te: మీరు మార్చాలనుకున్న సత్వరమార్గాన్ని వొత్తి, కొత్త సత్వరమార్గాన్ని నొక్కండి.

en: No results.
te: ఏ ఫలితాలు లేవు.

en: <b>1 of %d</b>
te: <b>%d లో 1</b>

note: if is home dir
en: Home
te: ముంగిలి

en: Root
te: మూలము

en: Run
te: అమలు

en: Run an application, action or script
te: అనువర్తనం, చర్య లేదా లిపిని అమలు చేయండి

en: Run in Terminal
te: అంతిమంలో అమలు చెయ్యి

en: Run application or command in terminal
te: అనువర్తనం లేదా ఆదేశాన్ని అంతిమంలో అమలు చెయ్యి

en: Open
te: తెరువు

en: Open using default application
te: అప్రమేయ అనువర్తనంతో తెరవండి

en: Open folder
te: సంచయం తెరువు

en: Open folder containing this file
te: ఈ దస్త్రం ఉన్న సంచయం తెరువు

en: Copy to Clipboard
te: క్లిప్‌బోర్డు పై నకలు తీయి

en: Copy selection to clipboard
te: ఎంపికను క్లిప్‌బోర్డు పై నకలు తీయి

en: Control Banshee and add items to playlists.
te: బెన్షి నియంత్రణ మరియు అంశాలను పాటలజాబితాలో చేర్చండి.

note: DBusService.get_default ().name_is_activatable (BansheePlaybackController.UNIQUE_NAME), // doesn't work for banshee
en: Banshee is not installed
te: బెన్షి స్థాపితం కాలేదు

en: Play
te: ఆడు

en: Start playback in Banshee
te: బెన్షిలొ పాట మొదలుపెట్టు

en: Pause
te: నిలుపు

en: Pause playback in Banshee
te: బెన్షిలొ పాట ఆపు

en: Next
te: తదుపరి

en: Plays the next song in Banshee's playlist
te: బెన్షి పాటలజాబితాలో తదుపరి పాట వినిపించు

en: Previous
te: మునుపటి

en: Plays the previous song in Banshee's playlist
te: బెన్షి పాటలజాబితాలో మునుపటి పాట వినిపించు

en: Enqueue in Banshee
te: వరుసలోని క్రమీకరించు

en: Add the song to Banshee playlist
te: బెన్షి పాటలజాబితాలో పాటను చేర్చు

en: Play in Banshee
te: బెన్షిలో వినిపించు

en: Clears the current playlist and plays the song
te: ప్రస్తుత పాటలజాబితాను తొలగించి పాటను వినిపించు

en: Calculator
te: గణనపరికరం

en: Calculate basic expressions.
te: గణనపరికరం ప్రాథమిక సమాసాలు

en: bc is not installed
te: bc స్థావితం కాలేదు

en: Open chat
te: పిచ్చాపాటి తెరువు

en: Open a chat with selected contact
te: ఎంచిన పరిచయంతొ పిచ్చాపాటి తెరువు

en: Send a message
te: సందేశాన్ని పంపండి

en: Send a message to the contact
te: పరిచయానికి సందేశాన్ని పంపండి

en: Send message to..
te: సందేశాన్ని పంపండి...

en: Send a message to a contact
te: ఈ పరిచయానికి సందేశాన్ని పంపండి

en: Chat actions
te: పిచ్చాపాటి చర్యలు

en: Open chat, or send a message with your favorite IM
te: పిచ్చాపాటి తెరువు, లేదా మీ అభిమాన IMతో సందేశాన్ని పంపండి

en: Chromium Plugin
te: క్రోమియం ప్లగిన్

en: Browse and open Chromium bookmarks.
te: బ్రౌజ్ మరియు క్రోమియం బుక్ మార్క్లను తెరవండి

en: Chromium is not installed
te: క్రోమియం స్థాపితం కాలేదు

en: Run command
te: ఆదెశం అమలు

en: Find and execute arbitrary commands.
te: కనుగొనండి మరియు  అనియత ఆదేశాలసు ఆమలుపర్చండి

en: Search for and run applications on your computer.
te: మీ కంప్యూటర్లో అనువర్తనాల కోసం శోధించండి మరియు అమలు చేయండి.

en: Open with %s
te: %s‍తో తెరువు

en: Opens current selection using %s
te: ప్రస్తుత ఎంపీకను %s‍తో తెరువు.

en: Launch action '%s'
te: %s చర్యను ప్రారంభించండి

en: Search in Devhelp
te: డెవ్ సహాయంలో వెతకండి

en: Devhelp is not installed
te: Devhelp సంస్థాపించిలేదు

en: Define
te: నిర్వచించు

en: Remove
te: తొలగించు

en: Rename to
te: పేరు మార్చు

en: Rename the file to...
te: దస్త్రం పేరు మార్చు

en: File "%s"does not exist.
te: దస్త్రం %s లేదు

en: Cannot move "%s" to "%s"
te: %s నుంచి %s కు తరలించలేము

en: File Operations
te: దస్త్ర పరిక్రియలు

en: Copy, Cut, Paste and Delete files
te: దస్త్ర నకలు, కత్తిరింవు, అచ్చు మరియు తొలగింపు.

en: GNOME Bookmarks Plugin
te: జీనోమ్ బుక్మార్కుల ఫ్లగిన్
