systemsettings - en to gu translation catalogue (26 entries)

en: (c) 2009, Ben Cooksley
gu: (c) ૨૦૦૯, બેન કુસ્લે

en: System Settings
gu: સિસ્ટમ ગોઠવણીઓ

en: Ben Cooksley
gu: બેન કુસ્લે

en: Maintainer
gu: જાળવનાર

en: Mathias Soeken
gu: મેથ્થિઆસ સોકેન

en: Developer
gu: ડેવલોપર

en: Will Stephenson
gu: વિલ સ્ટિફન્સન

en: Internal module representation, internal module model
gu: આંતરિક મોડ્યુલ રજૂઆત, આંતરિક મોડ્યુલ મોડેલ

[ctx: Search through a list of control modules]
en: Search
gu: શોધો

en: Help
gu: મદદ

en: System Settings was unable to find any views, and hence has nothing to display.
gu: સિસ્ટમ ગોઠવણીઓ કોઈ દેખાવો શોધવામાં અસક્ષમ છે, અને તેથી કંઈ પણ દર્શાવવા માટે પ્રાપ્ત નથી.

en: No views found
gu: કોઇ દેખાવ મળ્યા નહી

en: About Active View
gu: સક્રિય દેખાવ વિશે

en: About %1
gu: %1 વિશે

note: i18n: ectx: label, entry (ActiveView), group (Main)
en: Internal name for the view used
gu: દેખાવ માટે આંતરિક નામ વાપરેલ છે

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: About System Settings
gu: સિસ્ટમ ગોઠવણીઓ વિશે

en: %1 is an external application and has been automatically launched
gu: %1 એ બાહ્ય કાર્યક્રમ છે અને તે આપમેળે શરૂ કરવામાં આવેલ છે

en: Relaunch %1
gu: %1 ફરી શરૂ કરો

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ExternalModule)
en: Dialog
gu: સંવાદ

en: Reset all current changes to previous values
gu: બધા વર્તમાન ફેરફારોને તેની પાછલી કિંમતો પર લઈ જાવ

en: The settings of the current module have changed.
    Do you want to apply the changes or discard them?
gu: સક્રિય મોડ્યુલની ગોઠવણીઓ બદલાયેલ છે.
    શુ તમે ફેરફારો લાગુ અથવા રદ કરવા માંગો છો?

en: Apply Settings
gu: ગોઠવણીઓ લાગુ પાડો

en: Icon View
gu: ચિહ્ન દેખાવ

en: Provides a categorized icons view of control modules.
gu: નિયંત્રણ મોડ્યુલોનો વર્ગીકૃત ચિહ્ન દેખાવ પૂરો પાડે છે.

en: Author
gu: લેખક

en: Keyboard Shortcut: %1
gu: કીબોર્ડ ટૂંકાણ: %1
