systemsettings - en to is translation catalogue (43 entries)

en: Info Center
is: Upplýsingaborð

en: Centralized and convenient overview of system information.
is: Miðlægt og þægilegt yfirlit yfir kerfisupplýsingar.

en: System Settings
is: Kerfisstillingar

en: Central configuration center by KDE.
is: Grunnstillingamiðstöð KDE.

en: Maintainer
is: Umsjónarmaður

en: Developer
is: Forritari

en: Internal module representation, internal module model
is: Framsetning innri eininga, hönnun innri eininga

en: List all possible modules
is: Birta allar mögulegar einingar

en: Configuration module to open
is: Stillingaeining sem á að opna

en: Arguments for the module
is: Viðföng fyrir eininguna

en: The following modules are available:
is: Eftirfarandi einingar eru í boði:

en: No description available
is: Engin lýsing tiltæk

[ctx: Search through a list of control modules]
en: Search
is: Leita

en: Switch to Icon View
is: Skipta í táknayfirlit

en: Switch to Sidebar View
is: Skipta í hliðarstikuyfirlit

en: Help
is: Hjálp

en: System Settings was unable to find any views, and hence has nothing to display.
is: Kerfisstillingaforritið fann engin yfirlit, og þar með er ekkert sem hægt er að birta.

en: No views found
is: Engin yfirlit fundust

en: About Active View
is: Um virkt yfirlit

en: About %1
is: Um %1

note: i18n: ectx: label, entry (ActiveView), group (Main)
en: Internal name for the view used
is: Innra heiti á yfirlitinu sem er í notkun

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: About System Settings
is: Um Kerfisstillingar

en: Contains 1 item | Contains %1 items
is[0]: Inniheldur 1 atriði
is[1]: Inniheldur %1 atriði

en: %1 is an external application and has been automatically launched
is: %1 er ytra forrit og hefur verið ræst sjálfvirkt

en: Relaunch %1
is: Endurræsa %1

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ExternalModule)
en: Dialog
is: Svargluggi

en: Reset all current changes to previous values
is: Endurstilla allar breytingar á fyrri gildi

en: The settings of the current module have changed.
    Do you want to apply the changes or discard them?
is: Stillingar í þessari einingu hafa breyst.
    Viltu virkja þær eða farga þeim?

en: Apply Settings
is: Virkja stillingar

en: Icon View
is: Táknayfirlit

en: Provides a categorized icons view of control modules.
is: Sýnir stjórneiningar í flokkuðu táknayfirliti.

en: Author
is: Höfundur

en: All Settings
is: Allar stillingar

en: Keyboard Shortcut: %1
is: Flýtilyklasamsetning: %1

en: Finds system settings modules whose names or descriptions match :q:
is: Finnur stillingaeiningar kerfis þar sem heiti eða lýsing samsvara :q:

en: System Information
is: Kerfisupplýsingar

en: Show intro page
is: Birta kynningarsíðu

[ctx: A search yielded no results]
en: No items matching your search
is: Engin atriði samsvara þessari leit

en: Show menu
is: Sýna valmynd

en: Sidebar View
is: Hliðarstikuyfirlit

en: Provides a categorized sidebar for control modules.
is: Sýnir stjórneiningar í flokkuðu hliðarstikuyfirliti.

en: Sidebar
is: Hliðarstika

en: Most Used
is: Mest notað
