systemsettings - en to ml translation catalogue (30 entries)

en: %1 is an external application and has been automatically launched
ml: %1 പുറമെയുള്ളൊരു പ്രയോഗമാണു്, അതു് സ്വയം തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ടു്

en: Relaunch %1
ml: %1 വീണ്ടും തുടങ്ങുക

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ExternalModule)
en: Dialog
ml: ഡയലോഗ്

en: Info Center
ml: വിവര കേന്ദ്രം

en: Centralized and convenient overview of system information.
ml: കേന്ദ്രീകൃതവും, സൗകര്യപ്രദവുമായ സിസ്റ്റം വിവരണത്തിന്റെ ആമുഖം.

en: (c) 2009, Ben Cooksley
ml: (c) 2009, ബെന്‍ കുക്ക്സ്ലി

en: System Settings
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Central configuration center by KDE.
ml: കെ‌ഡി‌ഇയുടെ കേന്ദ്ര ക്രമീകരണ കേന്ദ്രം.

en: Ben Cooksley
ml: ബെന്‍ കുക്ക്സ്ലി

en: Maintainer
ml: പരിപാലകന്‍

en: Marco Martin
ml: മാർക്കോ മാർട്ടിൻ

en: Author
ml: രചയിതാവു്

en: Mathias Soeken
ml: മത്തിയാസ് സോക്കെന്‍

en: Developer
ml: രചയിതാവു്

en: Will Stephenson
ml: വില്‍ സ്റ്റീഫന്‍സന്‍

en: Internal module representation, internal module model
ml: ആന്തരിക മൊഡ്യൂള്‍ പ്രതിനിധീകരണം, ആന്തരിക മൊഡ്യൂള്‍ മാതൃക

en: List all possible modules
ml: പറ്റാവുന്ന മൊഡ്യൂളുകൾ പട്ടികപ്പെടുത്തുക

en: Configuration module to open
ml: തുറക്കേണ്ട ക്രമീകരണ മൊഡ്യൂൾ

en: Arguments for the module
ml: മൊഡ്യൂളിനുള്ള ആർഗ്യുമെന്റുകൾ

en: The following modules are available:
ml: ഈ മൊഡ്യൂളുകൾ ലഭ്യമാണ്:

en: No description available
ml: വിവരണം ലഭ്യമല്ല

en: Reset all current changes to previous values
ml: ഇപ്പോള്‍ വരുത്തിയ എല്ലാ മാറ്റങ്ങളും മുമ്പുണ്ടായിരുന്ന വിലകളിലേയ്ക്കു് മാറ്റുക

en: Apply Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ നടപ്പിലാക്കുക

[ctx: A search yielded no results]
en: No items matching your search
ml: നിങ്ങളുടെ തിരയലുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്ന ഇനങ്ങളൊന്നുമില്ല

en: Show menu
ml: മെനു കാണിക്കുക

en: Plasma
ml: പ്ലാസ്മ

en: Sidebar
ml: സൈഡ്‌ബാർ

en: Most Used
ml: ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഉപയോഗിച്ചത്

en: Finds system settings modules whose names or descriptions match :q:
ml: സജ്ജീകരണങ്ങളിൽ പേരോ വിവരണമോ :q: ഉമായി പൊരുത്തപെടുന്നവ കണ്ടുപിടിക്കും

en: System Information
ml: സിസ്റ്റത്തെ കുറിച്ച്
