systemsettings - en to mr translation catalogue (26 entries)

en: (c) 2009, Ben Cooksley
mr: (C) 2009, बेन कूक्सली

en: System Settings
mr: प्रणाली संयोजना

en: Ben Cooksley
mr: बेन कूक्सली

en: Maintainer
mr: नियंत्रक

en: Mathias Soeken
mr: माथिआस सोकेन

en: Developer
mr: विकासकर्ता

en: Will Stephenson
mr: विल स्टीफन्सन

en: Internal module representation, internal module model
mr: अंतर्गत विभाग प्रतिनिधीत्व, अंतर्गत विभाग पद्धत

[ctx: Search through a list of control modules]
en: Search
mr: शोध

en: Help
mr: मदत

en: System Settings was unable to find any views, and hence has nothing to display.
mr: प्रणाली संयोजना कोणतेही दृश्य शोधू शकत नाही व त्यामुळे दर्शविण्याकरिता काही नाही.

en: No views found
mr: एकही दृश्य सापडले नाही

en: About Active View
mr: कार्यशील दृश्या बद्दल

en: About %1
mr: %1 विषयी

note: i18n: ectx: label, entry (ActiveView), group (Main)
en: Internal name for the view used
mr: दृश्या करिता अंतर्गत नाव वापरले

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: About System Settings
mr: प्रणाली संयोजने बद्दल

en: %1 is an external application and has been automatically launched
mr: %1 हा प्रणाली संयोजना बाहेरचा अनुप्रयोग स्वयंचलितरित्या प्रक्षेपित केलेला आहे

en: Relaunch %1
mr: %1 पुन्हा प्रक्षेपण करा

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ExternalModule)
en: Dialog
mr: संवाद

en: Reset all current changes to previous values
mr: आता केलेले सर्व बदल काढून टाकून पूर्वीची मूल्ये पुन्हस्थापित करा

en: The settings of the current module have changed.
    Do you want to apply the changes or discard them?
mr: सध्याच्या विभागाच्या संयोजनेत बदल केले गेले आहेत.
    तुम्हाला बदल साठवायचे आहेत का वगळायचे आहेत?

en: Apply Settings
mr: संयोजना साठवा

en: Icon View
mr: चिन्ह दृश्य

en: Provides a categorized icons view of control modules.
mr: नियंत्रण कक्ष विभागवार चिन्हांच्या रुपात दर्शवितो.

en: Author
mr: लेखक

en: Keyboard Shortcut: %1
mr: कळफलक शॉर्टकट : %1
