taskcoach - en to te translation catalogue (55 entries)

en: Couldn't load settings from TaskCoach.ini:
    %s
te: TaskCoach.ini నుండి సెట్టింగులను లోడ్ చేయుట సాధ్యం కాలేదు:
    %s

en: %s file error
te: %s ఫైలు లో లోపం ఉన్నది

en: Edit location of attachments
te: జోడింపుల యొక్క స్థానాన్ని సవరించు

en: Edit attachment "%s" location
te: జోడింపు "%s" యొక్క స్థానాన్ని సవరించు

en: Add attachment
te: జోడింపు చేర్చండి

en: New attachment
te: కొత్త జోడింపు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Paste
te: అతికించు

en: New category
te: కొత్త వర్గం

en: New subcategory
te: కొత్త ఉపవర్గం

en: Description
te: వివరణ

en: Subject
te: విషయం

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Dates
te: తేదీలు

en: Due date
te: గడువు తేదీ

en: Completion date
te: పూర్తయిన తేదీ

en: No
te: కాదు

en: Yes
te: అవును

en: Time spent
te: గడిపిన సమయం

en: Revenue
te: ఆదాయం

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Notes
te: గమనికలు

en: Task
te: పని

en: Daily
te: ప్రతీరోజు

en: Monthly
te: ప్రతీ నెలా

en: Weekly
te: ప్రతీ వారం

en: OK
te: సరే

en: Files
te: ఫైళ్ళు

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Language
te: భాష

en: Editor
te: కూర్పరి

en: &Help
te: &సహాయం

en: &Task
te: &పని

en: &Category
te: &వర్గం

en: &Small images
te: &చిన్న బొమ్మలు

en: &Large images
te: &పెద్ద బొమ్మలు

en: &Priority
te: &ప్రాధాన్యత

en: Page
te: పేజీ

en: Print preview
te: ముద్రణా మునుజూపు

en: &Ascending
te: &ఆరోహణ

en: Help
te: సహాయం

en: &Tips
te: &చిట్కాలు

en: &About %s
te: %s &గురించి

en: &Today
te: &ఈరోజు

en: &Description
te: &వివరణ

en: Total revenue
te: మొత్తం ఆదాయం

en: &Categories
te: &వర్గాలు

en: &Revenue
te: &ఆదాయం

en: Status: n/a
te: స్థితి: వర్తించదు

en: Tasks
te: పనులు

en: &Dates
te: &తేదీలు

en: now
te: ఇప్పుడు

en: All files (*.*)|*
te: అన్ని ఫైళ్ళూ (*.*)|*

en: Recent searches
te: ఇటీవలి అన్వేషణలు
