telegnome master - en to vi translation catalogue (34 entries)

note: the app
en: TeleGNOME: Teletext for GNOME
vi: TeleGNOME: Một dạng fax cho GNOME

en: Page:
vi: Trang:

en: Page number
vi: Số trang

en: Go To Page
vi: Đi đến trang

en: Get Previous Page
vi: Đến trang trước

en: Get Next Page
vi: Đến trang tiếp theo

en: Go to the home page
vi: Đến trang chủ

en: Toggles auto-paging
vi: Bật/Tắt tự động ngắt trang

en: Channels
vi: Kênh

en: Teletext for GNOME
vi: Teletext cho GNOME

en: GNU General Public License, version 2 or later
vi: Giấy phép Công cộng chung GNU, phiên bản 2 hoặc mới hơn

en: Error in page entry
vi: Lỗi trong mục của trang

en: TeleGNOME: Preferences
vi: TeleGNOME: Tùy chỉnh

en: Misc
vi: Linh tinh

en: Paging interval
vi: Thời gian sang trang

en: Specifies the interval for the auto-pager, in milliseconds.
vi: Xác định thời gian cho tự động sang trang, theo mili giây.

en: Proxy server
vi: Máy chủ ủy nhiệm

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Country
vi: Quốc gia

en: Name
vi: Tên

note: move up button
en: Move up
vi: Chuyển lên

note: move down button
en: Move down
vi: Chuyển xuống

note: add button
en: Add...
vi: Thêm...

note: delete button
en: Delete
vi: Xóa

note: edit buton
en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: New/Edit Channel
vi: Tạo/Chỉnh sửa kênh

en: Description
vi: Mô tả

en: Page url
vi: Địa chỉ của trang

en: Subpage url
vi: Địa chỉ trang con

en: Channel Information
vi: Thông tin kênh

en: Web server error: Wrong page number?
vi: Lỗi máy chủ web: Sai số trang?

en: Error making HTTP connection
vi: Lỗi khi tạo kết nối HTTP

en: Internal error in HTTP query code
vi: Lỗi nội bộ trong mã truy vấn HTTP

en: Viewer for Teletext pages
vi: Chương trình xem các trang Teletext
