Thonny - en to ta translation catalogue (431 entries)

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: தொகு

en: View
ta: காட்சி

en: Run
ta: இயக்கு

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Exit
ta: வெளியேறு

en: Decrease font size
ta: எழுத்துரு அளவைக் குறை

en: Focus editor
ta: திருத்தி கவனம்

en: Focus shell
ta: ஓடு கவனம்

en: Maximize view
ta: காட்சி பெரிதாக்கு

en: Full screen
ta: முழு திரை

en: Program arguments
ta: நிரல் வாதங்கள்

en: About Thonny
ta: தோனி பற்றி

en: Made in
    University of Tartu, Estonia,
    with the help from
    open-source community,
    Raspberry Pi Foundation
    and Cybernetica AS
ta: திறந்த மூல சமூகம், 
    ராஸ்பெர்ரி பை அறக்கட்டளை மற்றும் 
    சைபர்நெட்டிகா ஏஎஸ் ஆகியவற்றின் 
    உதவியுடன் எஸ்டோனியாவின் 
    டார்டு பல்கலைக்கழகத்தில் 
    உருவாக்கப்பட்டது

en: This program comes with
    ABSOLUTELY NO WARRANTY!
    It is free software, and you are welcome to
    redistribute it under certain conditions, see
    https://opensource.org/licenses/MIT
    for details
ta: இந்த திட்டம் எந்த 
    உத்தரவாதமும் இல்லாமல் வருகிறது!
    இது இலவச மென்பொருளாகும், மேலும் சில 
    நிபந்தனைகளின் கீழ் இதை மறுவிநியோகம் 
    செய்ய உங்களை வரவேற்கிறோம், விவரங்களுக்கு 
    https://opensource.org/licenses/MIT ஐப் பார்க்கவும்

en: Version history
ta: பதிப்பு வரலாறு

en: Report problems
ta: சிக்கல்களைப் புகாரளிக்கவும்

en: Open Assistant automatically when program crashes with an exception
ta: விதிவிலக்குடன் நிரல் செயலிழக்கும்போது உதவியாளரைத் தானாகத் திறக்கவும்

en: Open Assistant automatically when it has warnings for your code
ta: உங்கள் குறியீட்டைப் பற்றிய எச்சரிக்கை இருக்கும்போது, உதவியாளரைத் தானாகவே திறக்கவும்

en: Perform selected Pylint checks
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பைலின்ட் சோதனைகளைச் செய்

en: Perform MyPy checks
ta: மைபை சோதனைகளைச் செய்

en: Disabled checks (one id per line)
ta: முடக்கப்பட்ட சரிபார்ப்புகள் (ஒரு வரிக்கு ஒரு அடையாளம்)

en: Assistant
ta: உதவியாளர்

en: Auto-complete
ta: தானாக நிறைவு

en: Interpreter
ta: மொழிபெயர்ப்பாளர்

en: About Birdseye
ta: பறவைக்கண் பற்றி

en: Birdseye is a Python debugger which needs to be installed separately.
    
    Do you want to open the help page and learn more?
ta: பறவைக்கண் என்பது ஒரு பைதான் பிழைத்திருத்தி ஆகும், இது தனித்தனியாக நிறுவப்பட வேண்டும்.
    
    உதவிப் பக்கத்தைத் திறந்து மேலும் அறிய விரும்புகிறீர்களா?

en: Debug current script (birdseye)
ta: தற்போதைய எழுத்துப்படிவத்தை பிழைத்திருத்து (பறவைக்கண்)

en: Toggle comment
ta: கருத்தை நிலைமாற்று

en: Comment out
ta: கருத்து குறிஇடு

en: Uncomment
ta: கருத்து குறிநீக்கு

en: Undo
ta: செய்ததை விடு

en: Redo
ta: திரும்ப செய்

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Copy
ta: படிஎடு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Select all
ta: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

en: Run to cursor
ta: சுட்டிக்கு ஓடவும்

en: Can't close yet
ta: இன்னும் மூட முடியவில்லை

en: Use "Stop" command if you want to cancel debugging
ta: பிழைத்திருத்தத்தை ரத்து செய்ய விரும்பினால் "நிறுத்து" கட்டளையைப் பயன்படுத்தவும்

en: Dock user windows
ta: பயனர் சாளரங்களை இணைக்கவும்

en: Highlight matching names
ta: பொருந்தும் பெயர்களை முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: Highlight local variables
ta: உள்ளூர் மாறிகள் முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: Highlight parentheses
ta: அடைப்புக்குறிக்குள் முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: Highlight syntax elements
ta: தொடரியல் கூறுகள் முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: Highlight current line (requires reopening the editor)
ta: தற்போதைய வரி முன்னிலைப்படுத்தவும் (திருத்தி மீண்டும் திறக்க வேண்டும்)

en: Show line numbers
ta: பிழை

en: Recommended maximum line length
    (Set to 0 to turn off margin line)
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட அதிகபட்ச வரி நீளம்
    (விளிம்புக் கோட்டை அணைக்க 0 ஆக அமைக்கவும்)

en: Editor
ta: திருத்தி

en: Export usage logs...
ta: பயன்பாட்டு பதிவுகளை ஏற்றுமதி செய்...

en: Events
ta: நிகழ்வுகள்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Find & Replace
ta: கண்டுபிடி & மாற்று

en: Find:
ta: கண்டுபிடி

en: Replace with:
ta: இதால் மாற்று

en: Case sensitive
ta: எழுத்து வடிவுணர்வு

en: Up
ta: மேலே

en: Down
ta: கீழே

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: Replace
ta: மாற்று

en: Replace+Find
ta: மாற்று+கண்டுபிடி

en: Replace all
ta: அனைத்தையும் மாற்று

en: Enter string to be replaced.
ta: மாற்ற வேண்டிய சரத்தை உள்ளிடவும்.

en: The specified text was not found!
ta: குறிப்பிட்ட உரை கிடைக்கவில்லை!

en: Allow only single Thonny instance
ta: ஒற்றை தோனி நிகழ்வை மட்டும் அனுமதிக்கவும்

en: Reopen all files from previous session
ta: முந்தைய அமர்வின் அனைத்து கோப்புகளையும் மீண்டும் திறக்கவும்

en: Disable notification sound
ta: அறிவிப்பு ஒலியை முடக்கு

en: Font scaling mode
ta: எழுத்துரு அளவிடுதல் முறை

en: Heap mode is on.
    Close Heap view to turn it off.
ta: குவியல் பயன்முறை இயக்கத்தில் உள்ளது.
    குவியல் காட்சியை அணைக்க மூடவும்.

en: Heap
ta: குவியல்

en: Language
ta: மொழி

en: This box is meant for your working notes -- assignment instructions, code snippets, whatever.
    
    Everything will be saved automatically and loaded when you open Thonny next time.
    
    Feel free to delete this text to make room for your own notes.
ta: இந்தப் பெட்டி உங்கள் வேலைக் குறிப்புகளுக்கானது -- ஒதுக்கீட்டு வழிமுறைகள், குறியீடு துணுக்குகள், எதுவாக இருந்தாலும்.
    
    அடுத்த முறை தோனியைத் திறக்கும்போது அனைத்தும் தானாகவே சேமிக்கப்பட்டு ஏற்றப்படும்.
    
    உங்கள் சொந்த குறிப்புகளுக்கு இடமளிக்க இந்த உரையை நீக்க தயங்க வேண்டாம்.

en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Previous object
ta: முந்தைய பொருள்

en: Next object
ta: அடுத்த பொருள்

en: Object inspector
ta: பொருள் ஆய்வாளர்

en: Outline
ta: சுருக்க உரை

en: Pygame Zero mode
ta: பைவிளையாட்டு சுழியம் பயன்முறை

en: Uninstall
ta: நிறுவல் நீக்கவும்

en: Close
ta: மூடு

en: Click
ta:  சொடுக்கவும்

en: here
ta: இங்கே

en: Upgrade
ta: மேம்படுத்தல்

en: Install
ta: நிறுவு

en: Could not find the package from PyPI.
ta: பைபியிலிருந்து தொகுப்பைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Latest stable version
ta: சமீபத்திய நிலையான பதிப்பு

en: Latest version
ta: சமீபத்திய பதிப்பு

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Author
ta: நூலாசிரியர்

en: Homepage
ta: முகப்புப்பக்கம்

en: Bugtracker
ta: பிழை கண்காணிப்பான்

en: Documentation
ta: ஆவணப்படுத்தல்

en: PyPI page
ta: பைபி பக்கம்

en: Requires
ta: தேவைப்படுகிறது

en: Really uninstall?
ta: நிறுவல் நீக்கவா?

en: Are you sure you want to uninstall it?
ta: அதை நிச்சயமாக நிறுவல் நீக்க வேண்டுமா?

en: Back to
    current frame
ta: தற்போதைய சட்டகத்திற்குத் திரும்பு

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: This computer
ta: இந்த கணினி

en: Refresh
ta: புதுப்பிப்பு

en: Focus into
ta: இதில் கவனம்

en: Error
ta: பிழை

en: You need to select a file!
ta: நீங்கள் ஒரு கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்!

en: Overwrite?
ta: மேலெழுதவா?

en: Do you want to overwrite '%s' ?
ta: நீங்கள் '%s' ஐ மேலெழுத விரும்புகிறீர்களா?

en: New
ta: புதிய

en: Open...
ta: திற...

en: Load
ta: ஏற்று

en: Recent files
ta: சமீபத்திய கோப்புகள்

en: Close all
ta: அனைத்தும் மூடு

en: Save
ta: சேமி

en: Save as...
ta: எனச் சேமி..

en: Save copy...
ta: நகல் சேமி...

en: Thonny options
ta: தோனி விருப்பங்கள்

en: Run current script
ta: தற்போதைய எழுத்துப்படிவத்தை இயக்கவும்

en: Run current script in terminal
ta: முனையத்தில் தற்போதைய எழுத்துப்படிவத்தை இயக்கவும்

en: Stop/Restart backend
ta: பின்தளத்தில் நிறுத்து/மறுதொடக்கம்

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Interrupt execution
ta: இயக்கத்தை குறுக்கீடு

en: Disconnect
ta: துண்டிக்கவும்

en: Python interpreters
ta: பைதான் மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: all files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: Select empty directory for new virtual environment
ta: புதிய மெய்நிகர் சூழலுக்கு வெற்று கோப்பகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Bad directory
ta: மோசமான அடைவு

en: Selected directory is not empty.
    Select another or cancel.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பகம் காலியாக இல்லை.
    இன்னொன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது ரத்து செய்யவும்.

en: Creating virtual environment
ta: மெய்நிகர் சூழலை உருவாக்குதல்

en: Clear shell
ta: ஓடு வழுநீக்கு

en: Plotter
ta: வரைவி

en: Clear
ta: தெளிவு

en: Show Plotter
ta: வரைவி காட்டு

en: For performance reasons, Shell avoids showing very long lines in full (see Tools => Options => Shell).
    Here you can interact with the original text fragment.
ta: செயல்திறன் காரணங்களுக்காக, ஓடு மிக நீண்ட வரிகளை முழுமையாகக் காட்டுவதைத் தவிர்க்கிறது (கருவிகள் => விருப்பங்கள் => ஓடு பார்க்கவும்).
    இங்கே நீங்கள் அசல் உரை துண்டுடன் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

en: Wrap text (may be slow)
ta: மடக்கு உரை (மெதுவாக இருக்கலாம்)

en: Copy to clipboard
ta: இடைநிலைப் பலகைக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Squeezed text (%d characters)
ta: அழுத்தப்பட்ட உரை (%d எழுத்துகள்)

en: Plotter visualizes series of
    numbers printed to the Shell.
ta: ஓடில் அச்சிடப்பட்ட எண்களின் வரிசையை வரைவி காட்சிப்படுத்துகிறது.

en: See Help for details.
ta: விவரங்களுக்கு உதவியைப் பார்க்கவும்.

en: Close others
ta: மற்றவைளை மூடு

en: Copying
ta: நகலெடுக்கிறது

en: Copying
      %s
    to
      %s
ta: நகலெடுக்கிறது
      %s
    இதற்கு
      %s

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: OK
ta: சரி

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

en: Shell
ta: ஓடு

en: Options...
ta: விருப்பங்கள்...

en: Increase font size
ta: எழுத்துரு அளவை அதிகரிக்கவும்

en: Change font size
ta: எழுத்துரு அளவை மாற்றவும்

en: Zoom
ta: பெரிதாக்கு

en: Exit Thonny
ta: தோனியிலிருந்து வெளியேறு

en: Quit
ta: விலகு

en: Overwriting theme '%s'
ta: '%s' கருப்பொருள் மேலெழுதும்

en: Program arguments:
ta: நிரல் வாதங்கள்:

en: Regular mode
ta: வழக்கமான முறை

en: Configuration has been updated. Restart Thonny to start working in regular mode.
    
    (See 'Tools → Options → General' if you change your mind later.)
ta: உள்ளமைவு புதுப்பிக்கப்பட்டது. வழக்கமான பயன்முறையில் வேலை செய்ய தோனியை மறுதொடக்கம் செய்யவும்.
    
    (உங்கள் எண்ணத்தை மாற்றினால், 'கருவிகள் → விருப்பங்கள் → பொது' என்பதைப் பார்க்கவும்.)

en: Program tree
ta: நிரல் மரம்

en: Resume
ta: தொடரவும்

en: Run / resume
ta: இயக்கவும் / தொடரவும்

en: Debug current script
ta: தற்போதைய எழுத்துப்படிவத்தை பிழைத்திருத்தவும்

en: Debug
ta: பிழைத்திருத்தம்

en: Debug current script (nicer)
ta: தற்போதைய எழுத்துப்படிவத்தை பிழைத்திருத்தவும் (மென்மையாக)

en: Debug current script (faster)
ta: தற்போதைய எழுத்துப்படிவத்தை பிழைத்திருத்தவும் (வேகமாக)

en: Step over
ta: மேலே ஒருபடி

en: Over
ta: முடிந்துவிட்டது

en: Step into
ta: உள்ளே ஒருபடி

en: Into
ta: உள்ளே

en: Step out
ta: வெளியேறு

en: Out
ta: வெளியே

en: Step back
ta: ஒருபடி பின்னே

en: Back
ta: பின்னே

en: Stack
ta: அடுக்கு

en: Exception
ta: விதிவிலக்கு

en: Log program usage events
ta: நிரல் பயன்பாட்டு நிகழ்வுகளை பதிவு செய்யவும்

en: Debug mode (provides more detailed diagnostic logs)
ta: பிழைத்திருத்த முறை (மேலும் விரிவான கண்டறியும் பதிவுகளை வழங்குகிறது)

en: UI mode
ta: பயனர்இடைமுகம் பயன்முறை

en: UI scaling factor
ta: பயனர்இடைமுகம் அளவிடுதல் காரணி

en: NB! Restart Thonny after changing these options!
ta: அறிவிப்பு! இந்த விருப்பங்களை மாற்றிய பின் தோனியை மீண்டும் தொடங்கவும்!

en: General
ta: பொது

en: INSTALL
ta: நிறுவு

en: Browse the packages
ta: தொகுப்புகளை உலாவவும்

en: With current interpreter you can only browse the packages here.
    Use 'Tools → Open system shell...' for installing, upgrading or uninstalling.
ta: தற்போதைய மொழிபெயர்ப்பாளருடன் நீங்கள் இங்குள்ள தொகுப்புகளை மட்டுமே உலாவ முடியும். நிறுவுதல், மேம்படுத்துதல் அல்லது நிறுவல் நீக்குதல் ஆகியவற்றுக்கு
    'கருவிகள் → திறந்த கணினி ஓடு...' ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Packages' directory
ta: தொகுப்புகளின் அடைவு

en: Install from PyPI
ta: பைபி இலிருந்து நிறுவவும்

en: If you don't know where to get the package from, then most likely you'll want to search the Python Package Index. Start by entering the name of the package in the search box above and pressing ENTER.
ta: தொகுப்பை எங்கிருந்து பெறுவது என்று உங்களுக்குத் தெரியாவிட்டால், பெரும்பாலும் நீங்கள் பைதான் தொகுப்பு அட்டவணையைத் தேட வேண்டும். மேலே உள்ள தேடல் பெட்டியில் தொகுப்பின் பெயரை உள்ளிட்டு திரும்பும் விசையை அழுத்துவதன் மூலம் தொடங்கவும்.

en: to locate requirements.txt file and install the packages specified in it.
ta: தேவைகள்.உரை கோப்பைக் கண்டறிந்து அதில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தொகுப்புகளை நிறுவவும்.

en: Click
ta: சொடுக்கவும்

en: to locate and install the package file (usually with .whl, .tar.gz or .zip extension).
ta: தொகுப்பு கோப்பைக் கண்டுபிடித்து நிறுவ (பொதுவாக .whl, .tar.gz அல்லது .zip நீட்டிப்புடன்).

en: Upgrade or uninstall
ta: மேம்படுத்தவும் அல்லது நிறுவல் நீக்கவும்

en: Start by selecting the package from the left.
ta: இடதுபுறத்தில் இருந்து தொகுப்பைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் தொடங்கவும்.

en: Target:
ta: இலக்கு:

en: virtual environment
ta: மெய்நிகர் சூழல்

en: user site packages
ta: பயனர் தள தொகுப்புகள்

en: This dialog lists all available packages, but allows upgrading and uninstalling only packages from
ta: இந்த உரையாடல் கிடைக்கக்கூடிய அனைத்து தொகுப்புகளையும் பட்டியலிடுகிறது, ஆனால் இதிலிருந்து தொகுப்புகளை மட்டும் மேம்படுத்தவும் மற்றும் நிறுவல் நீக்கவும் அனுமதிக்கிறது

en: New packages will be also installed into this directory. Other locations must be managed by alternative means.
ta: இந்த கோப்பகத்தில் புதிய தொகுப்புகளும் நிறுவப்படும். மற்ற இடங்கள் மாற்று வழிகளில் நிர்வகிக்கப்பட வேண்டும்.

en: Installed version:
ta: நிறுவப்பட்ட பதிப்பு:

en: Installed to:
ta: இங்கு நிறுவப்பட்டது:

en: Please check your spelling!
ta: உங்கள் எழுத்துப்பிழையைச் சரிபார்க்கவும்!

en: Could not find the package info from PyPI.
ta: பைபி இலிருந்து தொகுப்புத் தகவலைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Error code:
ta: பிழை குறியீடு:

en: Can't find package name from the list:
ta: பட்டியலிலிருந்து தொகுப்பின் பெயரைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை:

en: Package '{}' is required for installing and uninstalling other packages.
ta: மற்ற தொகுப்புகளை நிறுவுவதற்கும் நீக்குவதற்கும் '{}' தொகுப்பு தேவை.

en: Package
ta: தொகுப்பு

en: Manage packages for %s
ta: %sக்கான தொகுப்புகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தல்

en: Looks like you are installing a Thonny-related package.
    If you meant to install a Thonny plugin, then you should
    choose 'Tools → Manage plugins...' instead
    
    Are you sure you want to install %s for the back-end?
ta: நீங்கள் தோனி தொடர்பான தொகுப்பை நிறுவுவது போல் தெரிகிறது.
    நீங்கள் தோனி செருகுநிரலை நிறுவ விரும்பினால், இதற்குப் பதிலாக 'கருவிகள் → செருகுநிரல்களை நிர்வகி...' என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்
    
    பின்-இறுதியில் %s ஐ நிச்சயமாக நிறுவ விரும்புகிறீர்களா?

en: NB! There may be another version available which is compatible with current Thonny version. Click on '...' button to choose the version to install.
ta: அறிவிப்பு! தற்போதைய தோனி பதிப்பிற்கு இணங்கக்கூடிய மற்றொரு பதிப்பு இருக்கலாம். நிறுவ வேண்டிய பதிப்பைத் தேர்வுசெய்ய '...' பொத்தானைக் சொடுக்கவும்.

en: Thonny plugin without requirements
ta: தேவைகள் இல்லாமல் தோனி சொருகி

en: Unsuitable requirements
ta: பொருத்தமற்ற தேவைகள்

en: This package requires different Thonny version:
ta: இந்த தொகுப்புக்கு வேறுபட்ட தோனி பதிப்பு தேவை:

en: If you still want it, then please install it from the command line.
ta: நீங்கள் இன்னும் அதை விரும்பினால், கட்டளை வரியிலிருந்து அதை நிறுவவும்.

en: NB! You need to restart Thonny after installing / upgrading / uninstalling a plug-in.
ta: அறிவிப்பு! செருகுநிரலை நிறுவிய / மேம்படுத்திய / நிறுவல் நீக்கிய பிறகு, தோனியை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்.

en: Thonny plug-ins
ta: தோனி செருகுநிரல்கள்

en: Advanced install / upgrade / downgrade
ta: மேம்பட்ட நிறுவல் / மேம்படுத்தல் / தரமிறக்குதல்

en: Desired version
ta: விரும்பிய பதிப்பு

en: Upgrade dependencies
ta: சார்புகளை மேம்படுத்தவும்

en: Requires:
ta: தேவை:

en: Error:
ta: பிழை:

en: Manage packages...
ta: தொகுப்புகளை நிர்வகி...

en: Manage plug-ins...
ta: செருகுநிரல்களை நிர்வகி...

en: Open replayer...
ta: மறுஇயக்கியை திற...

en: Change working directory to script directory on Run / Debug
ta: இயக்கவும் / பிழைத்திருத்தத்தில் வேலை செய்யும் கோப்பகத்தை எழுத்துப்படிவ கோப்பகமாக மாற்றவும்

en: Show function calls (frames) in separate windows
ta: செயல்பாட்டு அழைப்புகளை (சட்டங்கள்) தனி சாளரங்களில் காட்டு

en: Uncheck if you want more traditional experience.
ta: மேலும் பாரம்பரிய அனுபவத்தை நீங்கள் விரும்பினால், இதைத் தேர்வுநீக்கவும்.

en: Open and close Stack view automatically
ta: அடுக்கு காட்சியை தானாகவே திறந்து மூடவும்

en: Opens the Stack view on first call and closes it when program returns to main frame.
ta: முதல் அழைப்பில் அடுக்கு காட்சியைத் திறந்து, நிரல் பிரதான சட்டத்திற்குத் திரும்பும்போது அதை மூடுகிறது.

en: Allow stepping into libraries (ie. outside of main script directory)
ta: நூலகங்களுக்குள் நுழைய அனுமதிக்கவும் (அதாவது முதன்மை எழுத்துப்படிவ கோப்பகத்திற்கு வெளியே)

en: May make debugging slower.
ta: பிழைத்திருத்தம் மெதுவாக செயல்படலாம்.

en: Preferred debugger
ta: விருப்பமான பிழைத்திருத்தி

en: (used when clicking Debug toolbar button)
ta: (பிழைத்திருத்த கருவிப்பட்டி பொத்தானை சொடுக்கும்போது பயன்படுத்தப்படுகிறது)

en: Birdseye port
ta: பறவைக்கண் துறைமுகம்

en: (restart Thonny after changing this)
ta: (இதை மாற்றிய பின் தோனியை மீண்டும் தொடங்கவும்)

en: Run & Debug
ta: இயக்கவும் & பிழைத்திருத்தவும்

en: Terminal emulation
ta: முனையம் போலச்செய்தல்

en: supports basic ANSI-colors and styles
ta: அடிப்படை அதேதநி-வண்ணங்கள் மற்றும் பாணிகளை ஆதரிக்கிறது

en: Maximum number of lines to keep.
ta: வைத்திருக்க வேண்டிய அதிகபட்ச வரிகள்.

en: NB! Large values may cause poor performance!
ta: அறிவிப்பு! பெரிய மதிப்புகள் மோசமான செயல்திறனை ஏற்படுத்தக்கூடும்!

en: Maximum length of line fragments before squeezing
ta: அழுத்தும் முன் கோடு துண்டுகளின் அதிகபட்ச நீளம்

en: Running current script in terminal
ta: முனையத்தில் தற்போதைய எழுத்துப்படிவத்தை இயக்குகிறது

en: Present Python REPL after program ends
ta: நிரல் முடிந்ததும் பைதான் படி-மதிப்பீடு-அச்சு-சுழற்சியை வழங்கவும்

en: Keep terminal window open after Python process ends
ta: பைதான் செயல்முறை முடிந்ததும் முனையத்தில் சாளரத்தைத் திறந்து வைக்கவும்

en: NB! Automatic closing needs to be enabled in Terminal's settings
    (Profiles → Shell → When the shell exits)
ta: அறிவிப்பு! முனையத்தின் அமைப்புகளில் தானியங்கி மூடுதலை இயக்க வேண்டும்
    (சுயவிவரங்கள் → ஓடு → ஓடு வெளியேறும் போது)

en: Terminal
ta: முனையம்

en: UI theme
ta: பயனர்இடைமுகம்  கருப்பொருள்

en: Syntax theme
ta: தொடரியல் கருப்பொருள்

en: Editor font
ta: திருத்தி எழுத்துரு

en: IO font
ta: உள்ளீடு வெளியீடு எழுத்துரு

en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

en: This is a comment
ta: இது ஒரு கருத்து

en: The answer is
ta: விடை என்னவென்றால்

en: unclosed_string
ta: மூடப்படாத_சரம்

en: blah, blah
ta: வாழ்க, தமிழ்

en: NB! Some style elements change only after restarting Thonny!
ta: அறிவிப்பு! தோனியை மறுதொடக்கம் செய்த பிறகுதான் சில பாணி கூறுகள் மாறும்!

en: Enter an integer
ta: ஒரு முழு எண்ணை உள்ளிடவும்

en: Theme & Font
ta: கருப்பொருள் & எழுத்துரு

en: Open Thonny program folder...
ta: தோனி நிரல் கோப்புறையைத் திற...

en: Open Thonny data folder...
ta: தோனி தரவு கோப்புறையைத் திற...

en: Home
ta: வீடு

en: Help contents
ta: உதவி உள்ளடக்கங்கள்

en: CircuitPython device
ta: சுற்றமைப்புபைதான் சாதனம்

en: MicroPython device
ta: நுண்பைதான் சாதனம்

en: Connect your device to the computer and select corresponding port below
ta: உங்கள் சாதனத்தை கணினியுடன் இணைத்து, கீழே தொடர்புடைய துறைமுகத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Port
ta: துறைமுகம்

en: Try to detect port automatically
ta: துறைமுகத்தை தானாக கண்டறிய முயற்சிக்கவும்

en: MicroPython (generic)
ta: நுண்பைதான் (பொதுவானது)

en: Print...
ta: அச்சு...

en: Open system shell...
ta: முறைமை ஓட்டைத் திற...

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Install from requirements file
ta: தேவைகள் கோப்பிலிருந்து நிறுவவும்

en: Install from local file
ta: உள்ளூர் கோப்பிலிருந்து நிறுவவும்

en: This dialog is for managing Thonny plug-ins and their dependencies.
    If you want to install packages for your own programs then choose 'Tools → Manage packages...'
ta: இந்த உரையாடல் தோனி செருகுநிரல்களையும் அவற்றின் சார்புகளையும் நிர்வகிப்பதற்கானது.
    உங்கள் சொந்த நிரல்களுக்கான தொகுப்புகளை நிறுவ விரும்பினால், 'கருவிகள் → தொகுப்புகளை நிர்வகி...' என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: CircuitPython (generic)
ta: சுற்றமைப்புபைதான் (பொதுவானது)

en: Indent selected lines
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வரிகளை உள்தள்ளவும்

en: Dedent selected lines
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வரிகளை வெளிதள்ளவும்

en: Switch to
    regular
    mode
ta: வழக்கமான பயன்முறைக்கு மாறவும்

en: please wait
ta: தயவுசெய்து காத்திருங்கள்

en: Could not find disk '%s'. Do you want to locate it yourself?
ta: '%s' வட்டு கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. அதை நீங்களே கண்டுபிடிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Found several '%s' disks. Do you want to choose one yourself?
ta: பல '%s' வட்டுகள் உள்ளன. நீங்களே ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Can't find suitable disk
ta: பொருத்தமான வட்டைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: %d items
ta: %d உருப்படிகள்

en: Move to Trash
ta: குப்பைக்கு நகர்த்தவும்

en: Delete
ta: அழி

en: New directory
ta: புதிய அடைவு

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Storage space
ta: சேமிப்பு கிடங்கு

en: Path
ta: பாதை

en: Directory properties
ta: அடைவு பண்புகள்

en: File properties
ta: கோப்பு பண்புகள்

en: bytes
ta: பைட்டுகள்

en: Size
ta: அளவு

en: Modified
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Deleting %s
ta: %s ஐ நீக்குகிறது

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Saving
ta: சேமிப்பு

en: Upload to %s
ta: %s க்கு பதிவேற்றவும்

en: Downloading %s to %s
ta: %s இல்இருந்து %s இதற்கு பதிவிறக்குகிறது

en: Download to %s
ta: %s க்கு பதிவிறக்கவும்

en: Open in system file manager
ta: கணினி கோப்பு மேலாளரில் திறக்கவும்

en: Hide hidden files
ta: மறைக்கப்பட்ட கோப்புகளை மறைக்கவும்

en: Show hidden files
ta: மறைக்கப்பட்ட கோப்புகளைக் காட்டு

en: Open in Thonny
ta: தோனியில் திறக்கவும்

en: Open in system default app
ta: கணினி இயல்புநிலை பயன்பாட்டில் திறக்கவும்

en: Configure %s files
ta: %s கோப்புகளை உள்ளமைக்கவும்

en: What to do with a %s file when you double-click it in Thonny's file browser?
ta: தோனியின் கோப்பு உலாவியில் %s கோப்பை இருமுறை சொடுகம் செய்தால் அதை என்ன செய்வது?

en: Deleting
ta: நீக்குகிறது

en: Creating directory
ta: கோப்பகத்தை உருவாக்குகிறது

en: Loading %s
ta: %sஐ ஏற்றுகிறது

en: Saving to %s
ta: %s இல் சேமிக்கிறது

en: Save All files
ta: அனைத்து கோப்புகளையும் சேமிக்கவும்

en: Configure interpreter...
ta: மொழிபெயர்ப்பாளரை உள்ளமைக்கவும்...

en: Device
ta: சாதனம்

en: Cancelling
ta: ரத்து செய்கிறது

en: Starting
ta: தொடங்குகிறது

en: Authentication
ta: அங்கீகாரம்

en: Enter the passphrase of your private key for
    {}
ta: இதற்கான உங்கள் தனிப்பட்ட விசையின் கடவுச்சொற்றொடரை உள்ளிடவும்
    {}

en: Enter your password for
    {}
ta: இதற்கான உங்கள் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்
    {}

en: The representation above is an approximate value of this float. The exact stored value is %s which is about %s
ta: மேலே உள்ள பிரதிநிதித்துவம் இந்த மிதவையின் தோராயமான மதிப்பாகும். சரியாக சேமிக்கப்பட்ட மதிப்பு %s ஆகும், இது சுமார் %s ஆகும்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Searching
ta: தேடுகிறது

en: Installing '%s'
ta: '%s' ஐ நிறுவுகிறது

en: Upgrading '%s'
ta: '%s' ஐ மேம்படுத்துகிறது

en: Uninstalling '%s'
ta: '%s' ஐ நிறுவல் நீக்குகிறது

en: Installing
ta: நிறுவுதல்

en: Package manager is not available for this interpreter
ta: இந்த மொழிபெயர்ப்பாளருக்கு தொகுப்பு மேலாளர் கிடைக்கவில்லை

en: Not supported
ta: ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Not available
ta: கிடைக்கவில்லை

en: You need to stop your program before launching the package manager.
ta: தொகுப்பு மேலாளரைத் தொடங்குவதற்கு முன் உங்கள் நிரலை நிறுத்த வேண்டும்.

en: Open evaluated values in Object inspector
ta: பொருள் ஆய்வாளரில் மதிப்பிடப்பட்ட மதிப்புகளைத் திறக்கவும்

en: Python executable
ta: பைதான் இயங்கக்கூடியது

en: NB! File selection button may not work properly when selecting executables
    from a virtual environment. In this case choose the 'activate' script instead
    of the interpreter (or enter the path directly to the box)!
ta: அறிவிப்பு! மெய்நிகர் சூழலில் இருந்து இயங்கக்கூடியவற்றைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது கோப்புத் தேர்வு பொத்தான் சரியாக வேலை செய்யாமல் போகலாம். இந்த வழக்கில் மொழிபெயர்ப்பாளருக்குப் பதிலாக 'செயல்படுத்து' எழுத்துப்படிவத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் (அல்லது பெட்டியில் நேரடியாக பாதையை உள்ளிடவும்)!

en: Remote Python 3 (SSH)
ta: தொலை பைதான் 3 (பாதுகாப்பானஓடு)

en: Not connected
ta: இணைக்கப்படவில்லை

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட விருப்பங்கள்

en: Install or update firmware
ta: நிலைபொருளை நிறுவவும் அல்லது புதுப்பிக்கவும்

en: MicroPython (local)
ta: நுண்பைதான் (உள்ளூர்)

en: MicroPython (SSH)
ta: நுண்பைதான் (பாதுகாப்பானஓடு)

en: Scope
ta: வீச்சு

en: This dialog lists top-level modules from following directories:
ta: இந்த உரையாடல் பின்வரும் கோப்பகங்களிலிருந்து உயர்மட்ட தொகுதிகளை பட்டியலிடுகிறது:

en: New packages will be installed to
ta: புதிய தொகுப்புகள் நிறுவப்படும்

en: Version to be installed
ta: பதிப்பு நிறுவப்பட வேண்டும்

en: Target device location
ta: இலக்கு சாதன இருப்பிடம்

en: Target device model
ta: இலக்கு சாதன மாதிரி

en: Please wait
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்

en: Search on PyPI
ta: பைபியில் தேடவும்

en: Open in Thonny's text editor
ta: தோனியின் திருத்தியில் திறக்கவும்

en: Storage space on this drive or filesystem
ta: இந்த இயக்கி அல்லது கோப்பு முறைமையில் சேமிப்பிடம்

en: total space
ta: மொத்த இடம்

en: used space
ta: பயன்படுத்திய இடம்

en: free space
ta: வெற்று இடம்

en: Storage info
ta: சேமிப்பு தகவல்

en: Replace tabs with spaces
ta: தாவல்களை இடைவெளிகளுடன் மாற்றவும்

en: Highlight tab characters
ta: தாவல் எழுத்துக்களை முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: Indent with tab characters (not recommended for Python)
ta: தாவல் எழுத்துக்களுடன் உள்தள்ளல் (பைத்தானுக்கு பரிந்துரைக்கப்படவில்லை)

en: Name
ta: பெயர்

en: Size (bytes)
ta: அளவு (பைட்டுகள்)

en: Enter name for new directory under
    %s
ta: கீழ் புதிய கோப்பகத்திற்கான பெயரை உள்ளிடவும்
    %s

en: Nothing selected
ta: எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Select an item and try again!
ta: ஒரு பொருளைத் தேர்ந்தெடுத்து மீண்டும் முயலவும்!

en: Open from %s
ta: %s இலிருந்து திறக்கவும்

en: Save to %s
ta: %s இல் சேமிக்கவும்

en: File name:
ta: கோப்பு பெயர்:

en: Value ID
ta: மதிப்பு அடையாளம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Save password
ta: கடவுச்சொல்லை சேமிக்கவும்

en: Function call at %s
ta: %s இல் செயல்பாட்டு அழைப்பு

en: Local variables
ta: உள்ளூர் மாறிகள்

en: Function
ta: செயல்பாடு

en: Location
ta: இடம்

en: If last command raised an exception then this view will show the stacktrace.
ta: கடைசி கட்டளை ஒரு விதிவிலக்கை எழுப்பினால், இந்தக் காட்சி அடுக்குதடம் காண்பிக்கும்.

en: ID
ta: அடையாளம்

en: Data
ta: தகவல்கள்

en: Attributes
ta: பண்புக்கூறுகள்

en: Index
ta: குறியீட்டு

en: Key ID
ta: முக்கிய அடையாளம்

en: Key
ta: முக்கிய

en: Back to
    %s
ta: மீண்டும்
    %s

en: Port or WebREPL
ta: துறைமுகம் அல்லது வலைபடி-மதிப்பீடு-அச்சு-சுழற்சி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Source code
ta: மூல குறியீடு

en: Select if the file dialogs end up behind the main window
ta: கோப்பு உரையாடல்கள் பிரதான சாளரத்தின் பின்னால் முடிவடைகிறதா என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Environment variables (one KEY=VALUE per line)
ta: சுற்றுச்சூழல் மாறிகள் (ஒரு வரிக்கு ஒரு திறவுகோல் = மதிப்பு)

en: New file
ta: புதிய கோப்பு

en: Rename
ta: மறுபெயரிடவும்

en: Rename '%s'
ta: '%s' மறுபெயரிடவும்

en: Enter new name
ta: புதிய பெயரை உள்ளிடவும்

en: Paste failed
ta: ஒட்ட முடியவில்லை

en: There are conflicting folders
ta: முரண்பட்ட கோப்புறைகள் உள்ளன

en: File already exists
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: If it is a text file, then you can configure it to open in Thonny by right-clicking it and selecting 'Configure ... files'.
ta: இது ஒரு உரைக் கோப்பாக இருந்தால், அதை வலது சொடுக்கு செய்து 'உள்ளமை... கோப்புகள்' என்பதைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் தோனியில் திறக்கும்படி கட்டமைக்கலாம்.

en: Python files
ta: பைதான் கோப்புகள்

en: <untitled>
ta: <பெயரிடப்படாத>

en: File is gone
ta: கோப்பு போய்விட்டது

en: Do you want to also close the editor?
ta: திருத்தியும் மூட வேண்டுமா?

en: External modification
ta: வெளிப்புற மாற்றம்

en: Do you want to discard current editor content and reload the file from disk?
ta: தற்போதைய திருத்தி உள்ளடக்கத்தை நிராகரித்து, வட்டில் இருந்து கோப்பை மீண்டும் ஏற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Python files usually have .py extension.
ta: பைதான் கோப்புகளில் பொதுவாக .py நீட்டிப்பு இருக்கும்.

en: Did you mean '%s'?
ta: '%s' என்று சொன்னீர்களா?

en: Move / rename...
ta: நகர்த்த / மறுபெயரிடவும்...

en: Go to line...
ta: வரிக்குச் செல்லவும்...

en: Line number
ta: வரி எண்

en: Do you want to save files before closing?
ta: கோப்புகளை மூடுவதற்கு முன் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you want to save file before closing?
ta: மூடுவதற்கு முன் கோப்பைச் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Save On Close
ta: மூடும்போது சேமிக்கவும்

en: Command not available
ta: கட்டளை கிடைக்கவில்லை

en: This command is not available if Thonny is run via Flatpak
ta: தோனியை தட்டையான தொகுப்பு வழியாக இயக்கினால் இந்த கட்டளை கிடைக்காது

en: Support Ukraine
ta: உக்ரைனை ஆதரிக்கவும்

en: Which kind of interpreter should Thonny use for running your code?
ta: உங்கள் குறியீட்டை இயக்குவதற்கு தோனி எந்த வகையான மொழிபெயர்ப்பாளரைப் பயன்படுத்த வேண்டும்?

en: Show parameter info
ta: அளவுரு தகவலைக் காட்டு

en: Automatically show parameter info after typing '('
ta: '(' எனத் தட்டச்சு செய்த பின் அளவுருத் தகவலைத் தானாகக் காட்டு

en: Automatically propose completions while typing
ta: தட்டச்சு செய்யும் போது தானாகவே நிறைவுகளை முன்மொழியவும்

en: Automatically show documentation for completions
ta: நிறைவுகளுக்கான ஆவணங்களைத் தானாகக் காட்டு

en: Request completions with Tab-key in editors
ta: திருத்திகளில் தாவல்விசை மூலம் நிறைவுகளைக் கோரவும்

en: Request completions with Tab-key in Shell
ta: ஓட்டில் தாவல்விசை மூலம் நிறைவுகளைக் கோரவும்

en: Problem
ta: பிரச்சனை

en: Could not find definition
ta: வரையறையை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Clear Shell before starting new process (Run, Debug, Stop/Restart, ...)
ta: புதிய செயல்முறையைத் தொடங்கும் முன் ஓட்டில் உள்ளவற்றை அழிக்கவும் (இயக்கு, பிழைத்திருத்தம், நிறுத்து/மறுதொடக்கம், ...)

en: Thonny's Python
ta: தோனியின் பைதான்

en: Interrupt working program on connect
ta: இணைப்பில் வேலை செய்யும் திட்டத்தை குறுக்கிடவும்

en: Synchronize device's real time clock
ta: சாதனத்தின் நிகழ் நேர கடிகாரத்தை ஒத்திசைக்கவும்

en: Use local time in real time clock
ta: உள்ளூர் நேரத்தை நிகழ் நேர கடிகாரத்தில் பயன்படுத்தவும்

en: Restart interpreter before running a script
ta: எழுத்துப்படிவத்தை இயக்கும் முன் மொழிபெயர்ப்பாளரை மறுதொடக்கம் செய்யவும்

en: This doesn't look like MicroPython/CircuitPython package.
    Are you sure you want to install it?
ta: இது நுண்பைதான்/சுற்றமைப்புபைதான் தொகுப்பு போல் இல்லை.
    நிச்சயமாக இதை நிறுவ விரும்புகிறீர்களா?

en: Moving to Trash
ta: குப்பைக்கு நகர்கிறது

en: Move %s to Trash?
ta: %sஐ குப்பைக்கு நகர்த்தவா?

en: Moving %s to Trash
ta: %sஐ குப்பைக்கு நகர்த்துகிறது

en: Open in default external app
ta: இயல்புநிலை வெளிப்புற பயன்பாட்டில் திறக்கவும்

en: Opening remote files in external app is not supported.
ta: வெளிப்புற பயன்பாட்டில் தொலை கோப்புகளைத் திறப்பது ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: If the file needs to be opened in external app, then download it to a local directory and open it from there!
ta: வெளிப்புற பயன்பாட்டில் கோப்பைத் திறக்க வேண்டும் என்றால், அதை உள்ளூர் கோப்பகத்தில் பதிவிறக்கம் செய்து அங்கிருந்து திறக்கவும்!

en: Looks like '%s' was deleted or moved.
ta: '%s' நீக்கப்பட்டது அல்லது நகர்த்தப்பட்டது போல் தெரிகிறது.

en: Looks like '%s' was modified outside of the editor.
ta: திருத்திக்கு வெளியே '%s' மாற்றப்பட்டது போல் தெரிகிறது.

en: NB! Thonny only supports Python %s and later
ta: அறிவிப்பு! தோனி பைதான் %s மற்றும் அதற்குப் பிறகு மட்டுமே ஆதரிக்கிறது

en: Go to line
ta: வரிக்குச் செல்லவும்

en: Support
ta: ஆதரவு
