Thunar Plugins - en to vi translation catalogue (53 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Artist - Title
vi: Nghệ sĩ - Tiêu đề

en: Track - Title
vi: Bài hát - Tiêu đề

en: Track - Artist - Title
vi: Bài hát - Nghệ sĩ - Tiêu đề

en: Track. Title
vi: Bài hát. Tiêu đề

en: Track. Artist - Title
vi: Bài hát. Nghệ sĩ - Tiêu đề

en: Artist - Track - Title
vi: Nghệ sĩ - Bài hát - Tiêu đề

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

note: Custom format
en: Cust_om format:
vi: _Tùy chỉnh định dạng:

note: Format label
en: _Format:
vi: Đị_nh dạng:

en: _Underscores
vi: _Dấu gạch dưới

en: Activating this option will replace all spaces in the target filename with underscores.
vi: Kích hoạt tùy chọn này sẽ thay thế mọi dấu cách trong tên tệp tin bằng dấu gạch dưới.

en: _Lowercase
vi: _Chữ in thường

en: If you activate this, the resulting filename will only contain lowercase letters.
vi: Nếu kích hoạt tùy chọn này, tên tệp tin sẽ chỉ bao gồm các kí tự in thường.

en: Unknown Artist
vi: Không rõ tên nghệ sĩ

en: Unknown Title
vi: Không rõ tiêu đề

note: Edit tags action
en: Edit _Tags
vi: Sửa _các thẻ

en: Edit ID3/OGG tags of this file.
vi: Sửa các thẻ ID3/OGG của tệp tin này

en: Tag Help
vi: Trợ giúp thẻ

en: Artist
vi: Nghệ sĩ

en: Genre
vi: Thể loại

en: Track number
vi: Số của bài hát

en: Year
vi: Năm

en: Comment
vi: Bình luận

en: Audio Tags
vi: Thẻ âm thanh

en: Unknown Album
vi: Không rõ Album

en: <b>Track:</b>
vi: <b>Bài hát:</b>

en: Enter the track number here.
vi: Nhập số của bài hát tại đây.

en: <b>Year:</b>
vi: <b>Năm:</b>

en: Enter the release year here.
vi: Nhập năm phát hành tại đây

en: <b>Artist:</b>
vi: <b>Nghệ sĩ:</b>

en: Enter the name of the artist or author of this file here.
vi: Nhập tên của ca sĩ hay tác giả của tệp tin này  tại đây.

en: <b>Title:</b>
vi: <b>Tiêu đề:</b>

en: Enter the song title here.
vi: Nhập tiêu đề của bài hát tại đây

en: Enter the album/record title here.
vi: Nhập tiêu đề của album/bản thu tại đây.

en: <b>Comment:</b>
vi: <b>Bình luận:</b>

en: Enter your comments here.
vi: Nhập bình luận của bạn tại đây.

en: <b>Genre:</b>
vi: <b>Thể loại:</b>

en: Select or enter the genre of this song here.
vi: Chọn hay nhập thể loại của ca khúc tại đây.

en: Audio
vi: Âm thanh

note: Set up the dialog
en: Edit Tags
vi: Sửa các thẻ

note: Create save button Save button
en: _Save
vi: _Lưu

note: Create dialog
en: Audio Information
vi: Thông tin âm thanh

en: <b>Filename:</b>
vi: <b>Tên tệp tin:</b>

en: <b>Filesize:</b>
vi: <b>Kích cỡ:</b>

en: <b>MIME Type:</b>
vi: <b>Kiểu MIME:</b>

en: <b>Bitrate:</b>
vi: <b>Tốc độ:</b>

en: <b>Samplerate:</b>
vi: <b>Tần số:</b>

en: <b>Channels:</b>
vi: <b>Số kênh:</b>

en: <b>Length:</b>
vi: <b>Độ dài:</b>

note: Info button
en: _Information
vi: _Thông tin

en: Display more detailed information about this audio file.
vi: Hiểu thị thông tin chi tiết về tệp tin âm thanh này

en: Save audio tags.
vi: Lưu thẻ âm thanh.
