Thunar Plugins - en to th translation catalogue (292 entries)

en: Menu|Add
th: เพิ่ม (Add)

en: Add
th: เพิ่ม (Add)

en: Menu|Bisect
th: แบ่งทีละครึ่ง (Bisect)

en: Bisect
th: แบ่งทีละครึ่ง (Bisect)

en: Menu|Blame
th: ดูผู้รับผิดชอบ (Blame)

en: Blame
th: ดูผู้รับผิดชอบ (Blame)

en: Menu|Branch
th: แขนง (Branch)

en: Branch
th: แขนง (Branch)

en: Menu|Checkout
th: เบิก (Checkout)

en: Checkout
th: เบิก (Checkout)

en: Menu|Clean
th: ทำความสะอาด (Clean)

en: Clean
th: ทำความสะอาด (Clean)

en: Menu|Clone
th: สำเนาคลัง (Clone)

en: Clone
th: สำเนาคลัง (Clone)

en: Menu|Commit
th: บันทึกเข้าคลัง (Commit)

en: Commit
th: บันทึกเข้าคลัง (Commit)

en: Menu|Diff
th: เทียบเนื้อหา (Diff)

en: Diff
th: เทียบเนื้อหา (Diff)

en: Menu|Fetch
th: ฉวยจากคลังอื่น (Fetch)

en: Fetch
th: ฉวยจากคลังอื่น (Fetch)

en: Menu|Grep
th: ค้นหา (Grep)

en: Grep
th: ค้นหา (Grep)

en: Menu|Init
th: สร้างคลังใหม่ (Init)

en: Init
th: สร้างคลังใหม่ (Init)

en: Menu|Log
th: ปูม (Log)

en: Log
th: ปูม (Log)

en: Menu|Merge
th: ผสาน (Merge)

en: Merge
th: ผสาน (Merge)

en: Menu|Move
th: ย้ายหรือเปลี่ยนชื่อ (Move)

en: Move
th: ย้ายหรือเปลี่ยนชื่อ (Move)

en: Menu|Pull
th: ดึง (Pull)

en: Pull
th: ดึง (Pull)

en: Menu|Push
th: ผลัก (Push)

en: Push
th: ผลัก (Push)

en: Menu|Rebase
th: ขยับฐาน (Rebase)

en: Rebase
th: ขยับฐาน (Rebase)

en: Menu|Reset
th: คืนกลับ (Reset)

en: Reset
th: คืนกลับ (Reset)

en: Menu|Remove
th: ลบ (Remove)

en: Remove
th: ลบ (Remove)

en: Menu|Show
th: แสดง (Show)

en: Show
th: แสดง (Show)

en: Menu|Stash
th: ซุก (Stash)

note: gtk_box_pack_start (GTK_BOX (GTK_DIALOG (dialog)->action_area), box, FALSE, TRUE, 0); gtk_widget_show (box);
en: Stash
th: ซุก (Stash)

en: Menu|Status
th: สถานะ (Status)

en: Status
th: สถานะ (Status)

en: Menu|Tag
th: แท็ก (Tag)

en: Tag
th: แท็ก (Tag)

en: Action %s is unimplemented
th: การกระทำ %s ยังไม่รองรับ

en: Menu|Changelist
th: รายการเปลี่ยนแปลง (Changelist)

en: Changelist
th: รายการเปลี่ยนแปลง (Changelist)

en: Menu|Cleanup
th: ทำความสะอาด (Cleanup)

en: Cleanup
th: ทำความสะอาด (Cleanup)

en: Menu|Copy
th: คัดลอก (Copy)

en: Copy
th: คัดลอก (Copy)

en: Menu|Delete
th: ลบ (Delete)

en: Delete
th: ลบ (Delete)

en: Menu|Export
th: ส่งออก (Export)

en: Export
th: ส่งออก (Export)

en: Menu|Import
th: นำเข้า (Import)

en: Import
th: นำเข้า (Import)

en: Menu|Info
th: ข้อมูล (Info)

en: Info
th: ข้อมูล (Info)

en: Menu|Lock
th: ล็อค (Lock)

en: Lock
th: ล็อค (Lock)

en: Menu|Edit Properties
th: แก้ไขคุณสมบัติ

en: Edit Properties
th: แก้ไขคุณสมบัติ

en: Menu|Relocate
th: ย้ายแหล่ง (Relocate)

en: Relocate
th: ย้ายแหล่ง (Relocate)

en: Menu|Resolved
th: แก้ข้อขัดแย้งแล้ว (Resolved)

en: Resolved
th: แก้ข้อขัดแย้งแล้ว (Resolved)

en: Menu|Resolve
th: แก้ข้อขัดแย้ง (Resolve)

en: Resolve
th: แก้ข้อขัดแย้ง (Resolve)

en: Menu|Revert
th: คืนกลับ (Revert)

en: Revert
th: คืนกลับ (Revert)

en: Menu|Switch
th: สลับ (Switch)

en: Switch
th: สลับ (Switch)

en: Menu|Unlock
th: ปลดล็อค (Unlock)

en: Unlock
th: ปลดล็อค (Unlock)

en: Menu|Update
th: ปรับข้อมูล (Update)

en: Update
th: ปรับข้อมูล (Update)

en: Unknown
th: ไม่ทราบ

en: Revision:
th: ฉบับแก้ไข:

en: Repository:
th: คลัง:

en: Modified revision:
th: ฉบับแก้ไขที่แก้ไข:

en: Modified date:
th: วันที่แก้ไข:

en: Author:
th: ผู้เขียน:

en: Changelist:
th: รายการเปลี่ยนแปลง:

note: Translators: Depth as in depth of recursion
en: Depth:
th: ระดับความลึก:

note: Translators: svn recursion depth infotmation * Exclude should not apear client side
en: Exclude
th: กักกัน

note: Translators: svn recursion depth infotmation * Empty depth means only this file/direcotry is checked out
en: Empty
th: ศูนย์

note: Translators: svn recursion depth infotmation * Files depth means this file/direcotry and all of it's files are checked out
en: Files
th: แฟ้มต่างๆ

note: Translators: svn recursion depth infotmation * Immediates depth means this file/direcotry and all of it's files and subdirectories are checked out Translators: svn recursion selection * Immediates means this file/direcotry and the subdirectories are shown * Immediates means this file/direcotry and t
en: Immediates
th: ถึงชั้นถัดไป

note: Translators: svn recursion depth infotmation * Infinity depth means this file/direcotry is checked out with full recursion
en: Infinity
th: ไม่จำกัด

en: Print version information
th: แสดงข้อมูลรุ่น

en: Execute add action
th: ทำคำสั่ง add (เพิ่ม)

en: Execute blame action
th: ทำคำสั่ง blame (ดูผู้รับผิดชอบ)

en: Execute branch action
th: ทำคำสั่ง branch (แขนง)

en: Execute clean action
th: ทำคำสั่ง clean (ทำความสะอาด)

en: Execute clone action
th: ทำคำสั่ง clone (สำเนาคลัง)

en: Execute log action
th: ทำคำสั่ง log (ปูม)

en: Execute move action
th: ทำคำสั่ง move (ย้ายหรือเปลี่ยนชื่อ)

en: Execute reset action
th: ทำคำสั่ง reset (คืนกลับ)

en: Execute stash action
th: ทำคำสั่ง stash (ซุก)

en: Execute status action
th: ทำคำสั่ง status (สถานะ)

en: Add Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Add (เพิ่ม):

en: Blame Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Blame (ดูผู้รับผิดชอบ):

en: Branch Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Branch (แขนง):

en: Clone Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Clone (สำเนาคลัง):

en: Log Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Log (ปูม):

en: Move Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Move (ย้ายหรือเปลี่ยนชื่อ):

en: Reset Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Reset (คืนกลับ):

en: Stash Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Stash (ซุก):

en: Status Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Status (สถานะ):

en: Line
th: บรรทัด

en: Revision
th: ฉบับแก้ไข

en: Author
th: ผู้เขียน

en: Date
th: วันที่

en: Name
th: ชื่อ

en: Branch name:
th: ชื่อแขนง:

en: Remove directories.
th: ลบไดเรกทอรีต่างๆ

en: Exclude ignored files
th: ไม่รวมแฟ้มที่เพิกเฉย

en: Include ignored files
th: รวมแฟ้มที่เพิกเฉย

en: Only ignored files
th: เฉพาะแฟ้มที่เพิกเฉย

en: Force clean.
th: บังคับทำความสะอาด

en: Clone finished
th: สำเนาคลังเสร็จแล้ว

en: Cloning ...
th: กำลังสำเนาคลัง...

en: Failed
th: ล้มเหลว

en: untracked
th: ไม่ได้ติดตาม

en: Path
th: พาธ

en: State
th: สถานะ

en: Select/Unselect all
th: เลือก/เลิกเลือกทั้งหมด

en: AuthorDate
th: วันที่โดยผู้เขียน

en: CommitDate
th: วันที่เข้าคลัง

en: Message
th: ข้อความ

en: Changes
th: การเปลี่ยนแปลง

en: File
th: แฟ้ม

en: Move finished
th: ย้ายเสร็จแล้ว

en: Move To
th: ย้ายไปยัง

en: Move ...
th: ย้าย ...

en: Action
th: การกระทำ

en: Notify
th: แจ้งเหตุ

en: Reset finished
th: คืนกลับเสร็จแล้ว

en: Reset ...
th: คืนกลับ ...

en: Description
th: คำบรรยาย

en: Stash description:
th: คำบรรยายรายการซุก:

en: Are you sure you want to drop %s?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการทิ้ง %s?

en: Are you sure you want to clear all stash?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการล้างรายการซุกทั้งหมด?

en: _Repository:
th: _คลัง:

en: Select a folder
th: เลือกโฟลเดอร์

en: _Directory:
th: ไดเ_รกทอรี:

en: Transfer
th: ถ่ายโอน

en: Execute changelist action
th: ทำคำสั่ง changelist (รายการเปลี่ยนแปลง)

en: Execute checkout action
th: ทำคำสั่ง checkout (เบิก)

en: Execute cleanup action
th: ทำคำสั่ง cleanup (ทำความสะอาด)

en: Execute commit action
th: ทำคำสั่ง commit (บันทึกเข้าคลัง)

en: Execute copy action
th: ทำคำสั่ง copy (คัดลอก)

en: Execute delete action
th: ทำคำสั่ง delete (ลบ)

en: Execute diff action
th: ทำคำสั่ง diff (เทียบเนื้อหา)

en: Execute export action
th: ทำคำสั่ง export (ส่งออก)

en: Execute import action
th: ทำคำสั่ง import (นำเข้า)

en: Execute lock action
th: ทำคำสั่ง lock (ล็อค)

en: Execute properties action
th: ทำคำสั่ง properties (คุณสมบัติ)

en: Execute resolved action
th: ทำคำสั่ง resolved (แก้ข้อขัดแย้งแล้ว)

en: Execute relocate action
th: ทำคำสั่ง relocate (ย้ายแหล่ง)

en: Execute revert action
th: ทำคำสั่ง revert (คืนกลับ)

en: Execute switch action
th: ทำคำสั่ง switch (สลับ)

en: Execute unlock action
th: ทำคำสั่ง unlock (ปลดล็อค)

en: Execute update action
th: ทำคำสั่ง update (ปรับข้อมูล)

en: Changelist Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Changelist (รายการเปลี่ยนแปลง):

en: Checkout Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Checkout (เบิก):

en: Cleanup Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Cleanup (ทำความสะอาด):

en: Commit Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Commit (บันทึกเข้าคลัง):

en: Copy Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Copy (คัดลอก):

en: Delete Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Delete (ลบ):

en: Diff Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Diff (เทียบเนื้อหา):

en: Export Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Export (ส่งออก):

en: Import Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Import (นำเข้า):

en: Lock Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Lock (ล็อค):

en: Properties Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Properties (คุณสมบัติ):

note: gtk_box_pack_start (GTK_BOX (GTK_DIALOG (dialog)->action_area), box, FALSE, TRUE, 0); gtk_widget_show (box);
en: Properties
th: คุณสมบัติ

en: Resolved Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Resolved (แก้ข้อขัดแย้งแล้ว):

en: Relocate Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Relocate (ย้ายแหล่ง):

en: Revert Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Revert (คืนกลับ):

en: Switch Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Switch (สลับ):

en: Unlock Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Unlock (ปลดล็อค):

en: Update Related Options:
th: ตัวเลือกที่เกี่ยวกับ Update (ปรับข้อมูล):

en: Not enough arguments provided
th: ให้อาร์กิวเมนต์มาไม่เพียงพอ

en: Blame failed
th: ดูผู้รับผิดชอบ (Blame) ไม่สำเร็จ

en: Cleanup failed
th: ทำความสะอาด (Cleanup) ไม่สำเร็จ

en: Cleanup finished
th: ทำความสะอาด (Cleanup) เสร็จแล้ว

en: Cleaning up ...
th: กำลังทำความสะอาด ...

en: At revision: %ld
th: อยู่ที่ฉบับแก้ไข: %ld

en: Nothing to do
th: ไม่มีสิ่งใดต้องทำ

en: Completed
th: เสร็จสมบูรณ์

en: Commit Message
th: ข้อความกำกับการบันทึกเข้าคลัง

en: Store password a plaintext?
th: จะเก็บรหัสผ่านเป็นข้อความเปล่าหรือไม่?

en: Added
th: เพิ่ม

en: Copied
th: คัดลอก

en: Deleted
th: ลบ

en: Restored
th: กู้คืน

en: Reverted
th: คืนกลับ

en: Revert failed
th: คืนกลับไม่สำเร็จ

en: Skipped
th: ข้าม

en: Updated
th: ปรับข้อมูล

en: External
th: ภายนอก

en: Modified
th: เปลี่ยนแปลง

en: Replaced
th: แทนที่

en: Transmitting
th: กำลังส่ง

en: Locked
th: ล็อค

en: Unlocked
th: ปลดล็อค

en: Lock failed
th: ล็อคไม่สำเร็จ

en: Unlock failed
th: ปลดล็อคไม่สำเร็จ

en: Exists
th: มีอยู่

en: Changelist set
th: กำหนดรายการเปลี่ยนแปลง

en: Changelist cleared
th: ล้างรายการเปลี่ยนแปลง

en: Changelist moved
th: ย้ายรายการเปลี่ยนแปลง

en: Merge begin
th: เริ่มผสาน

en: Foreign merge begin
th: เริ่มผสานกับภายนอก

en: Replace
th: แทนที่

en: Property added
th: เพิ่มคุณสมบัติ

en: Property modified
th: เปลี่ยนแปลงคุณสมบัติ

en: Property deleted
th: ลบคุณสมบัติ

en: Property nonexisting
th: คุณสมบัติไม่มีอยู่

en: Revision property set
th: กำหนดคุณสมบัติของฉบับแก้ไข

en: Revision property deleted
th: ลบคุณสมบัติของฉบับแก้ไข

en: Merge completed
th: ผสานเสร็จแล้ว

en: Tree conflict
th: ข้อขัดแย้งในโครงสร้างต้นไม้

en: External failed
th: มอดูลภายนอกล้มเหลว

en: Started
th: เริ่ม

en: External removed
th: ลบมอดูลภายนอก

en: Patch
th: แพตช์

en: Applied hunk
th: ปะชิ้นส่วน

en: Rejected hunk
th: ชิ้นส่วนถูกปฏิเสธ

en: Hunk already applied
th: ชิ้นส่วนถูกปะไปก่อนแล้ว

en: URL redirect
th: เปลี่ยนเส้นทาง URL

en: Path nonexistent
th: พาธไม่มีอยู่

en: Conflict
th: ขัดแย้ง

en: Missing
th: ขาดหาย

en: Out of date
th: ล้าสมัย

en: Forbidden by server
th: ถูกแม่ข่ายห้ามไว้

en: Unchanged
th: ไม่เปลี่ยนแปลง

en: Changed
th: เปลี่ยนแปลง

en: Merged
th: ผสาน

en: Conflicted
th: ขัดแย้ง

note: N_("None"), N_("Unversioned"),
en: Normal
th: ปกติ

en: Ignored
th: เพิกเฉย

en: Incomplete
th: ไม่สมบูรณ์

en: Error
th: ข้อผิดพลาด

en: Local action
th: การกระทำภายในเครื่อง

en: Local copy
th: คัดลอกภายในเครื่อง

en: Copy To
th: คัดลอกไปยัง

en: Local delete
th: ลบภายในเครื่อง

en: Delete Message
th: ข้อความกำกับการลบ

note: Translators: svn recursion selection * Self means only this file/direcotry is shown * Self means only this file/direcotry is updated
en: Self
th: ตัวเอง

note: Translators: svn recursion selection * Immediate files means this file/direcotry and the files it contains are shown updated
en: Immediate files
th: แฟ้มต่างๆ ชั้นเดียว

note: Translators: svn recursion selection * Recursive means the list is full recursive * Recursive means the update is full recursive
en: Recursive
th: ทั้งยวง

en: _Certificate:
th: ใ_บรับรอง:

en: Select a file
th: เลือกแฟ้ม

en: Remember
th: จำไว้

en: Certificate
th: ใบรับรอง

en: Import Message
th: ข้อความกำกับการนำเข้า

en: Log failed
th: แสดงปูมไม่สำเร็จ

en: Stop On Copy
th: หยุดที่จุดคัดลอก

en: Show Merged Revisions
th: แสดงฉบับแก้ไขที่ผสาน

en: _Username:
th: _ชื่อผู้ใช้:

en: _Password:
th: _รหัสผ่าน:

en: Login
th: เข้าระบบ

en: Log Message
th: ข้อความปูม

en: Local move
th: ย้ายภายในเครื่อง

en: Mime type
th: ชนิด MIME

en: Notification
th: การแจ้งเหตุ

note: tsh_properties_dialog_done (dialog);
en: Set property failed
th: กำหนดคุณสมบัติไม่สำเร็จ

en: Properties failed
th: อ่านคุณสมบัติไม่สำเร็จ

en: Value
th: ค่า

en: Relocate failed
th: ย้ายแหล่งไม่สำเร็จ

en: Relocate finished
th: ย้ายแหล่งเสร็จแล้ว

en: Relocating ...
th: กำลังย้ายแหล่ง ...

en: _From:
th: _จาก:

en: _To:
th: ไ_ปยัง:

en: Status failed
th: อ่านสถานะไม่สำเร็จ

en: Show Unmodified Files
th: แสดงแฟ้มที่ไม่เปลี่ยนแปลง

en: Show Unversioned Files
th: แสดงแฟ้มที่ไม่ได้ควบคุมรุ่น

en: Show Ignored Files
th: แสดงแฟ้มที่เพิกเฉย

en: Hide Externals
th: ซ่อนมอดูลภายนอก

en: Check Repository
th: ตรวจสอบคลัง

en: Certificate is not yet valid.
th: ใบรับรองยังใช้งานไม่ได้

en: Certificate has expired.
th: ใบรับรองหมดอายุแล้ว

en: Certificate does not match the remote hostname.
th: ใบรับรองไม่ตรงกับชื่อโฮสต์ในเครือข่าย

en: Certificate authority is unknown.
th: ไม่ทราบองค์กรออกใบรับรอง

en: Other failure.
th: ความล้มเหลวอื่นๆ

en: Trust
th: ความเชื่อถือ
