Thunar-volman - en to te translation catalogue (90 entries)

en: Print version information and exit
te: రూపాంతరము సమాచారం ముద్రించు మరియు నిష్క్రమించు

note: setup application name
en: Thunar Volume Manager
te: తునార్ సంపుట నిర్వాహకము

en: All rights reserved.
te: అన్ని హక్కులు కేటాయించబడినవి.

en: Please report bugs to <%s>.
te: దయచేసి బగ్‌లను <%s>కు నివేదించండి.

note: ...so we need to prompt what to do
en: Photos and Music
te: ఫొటోలు మరియు సంగీతం

en: Photos were found on your portable music player
te: మీ పోర్టబుల్ మ్యూజిక్ ప్లేయర్ నందు ఫొటోలు కనుగొనబడ్డాయి

en: Would you like to import the photos or manage the music?
te: ఫొటోలను దిగుమతి చేయుట లేదా సంగీతాన్ని నిర్వహించాలనుకుంటున్నారా?

en: Ig_nore
te: వదిలివేయి (_n)

en: Import _Photos
te: ఫొటోలను దిగుమతిచేయి (_P)

en: Manage _Music
te: సంగీతాన్ని నిర్వహించు (_M)

note: ask the user to import photos
en: Photo Import
te: ఫొటో దిగుమతి

en: A photo card has been detected
te: ఒక ఫొటో కార్డు కనుగొనబడింది

en: There are photos on the card. Would you like to add these photos to your album?
te: కార్డు నందు ఫొటోలు ఉన్నాయి. ఈ ఫొటోలను మీ ఆల్బమ్‌కు జోడించాలనుకుంటున్నారా?

en: Auto-Run Confirmation
te: స్వయం-నడుచు నిర్ధారణ

en: _Allow Auto-Run
te: స్వయంగా నడుచుటను అనుమతించు (_A)

en: Auto-Open Confirmation
te: స్వయం-తెరుచు నిర్ధారణ

en: _Open
te: తెరువు (_O)

note: generate notification info
en: CD mounted
te: సీడీ అధిరోహించబడింది

note: generate notification info
en: DVD mounted
te: డీవీడీ అధిరోహించబడింది

en: Volume mounted
te: సంపుటము అధిరోహించబడింది

en: The volume "%s" was mounted automatically
te: సంపుటము "%s" స్వయంచాలకంగా అధిరోహించబడింది

en: The inserted volume was mounted automatically
te: చొప్పించబడిన సంపుటము స్వయంచాలకంగా అధిరోహించబడింది

en: Unable to locate mount point
te: అధిరోహిత పాయింటుని నిర్దేశించలేకపోతుంది

en: Unable to mount the device
te: పరికరాన్ని అధిరోహించలేకపోతుంది

en: Audio/Data CD
te: ఆడియో/డేటా సీడీ

en: _Browse Files
te: ఫైళ్ళను విహరించు (_B)

en: _Play CD
te: సీడీని ప్లేచేయి (_P)

en: Keyboard detected
te: కీబోర్డు కనుగొనబడింది

en: A keyboard was detected
te: ఒక కీబోర్డు కనుగొనబడింది

en: Tablet detected
te: టాబ్లెట్ కనుగొనబడింది

en: A graphics tablet was detected
te: ఒక గ్రాఫికల్ టాబ్లెట్ కనుగొనబడింది

en: Mouse detected
te: మౌస్ కనుగొనబడింది

en: A mouse was detected
te: ఒక మౌస్ కనుగొనబడింది

en: Autoburning of blank CDs and DVDs is disabled
te: ఖాళీ సీడీ మరియు డీవీడీల యొక్క స్వయంచాలక బర్నింగు అచేతనం చేయబడింది

en: Blank DVD inserted
te: ఖాళీ డీవీడీ చొప్పించబడింది

en: You have inserted a blank DVD.
te: మీరు ఒక ఖాళీ డీవీడీని చొప్పించారు.

en: What would you like to do?
te: మీరు ఏమి చేయాలనుకుంటున్నారు?

en: Burn _DVD
te: డీవీడీని బర్న్ చేయి (_D)

en: Blank CD inserted
te: ఖాళీ సీడీ చొప్పించబడింది

en: You have inserted a blank CD.
te: మీరు ఒక ఖాళీ సీడీని చొప్పించారు.

en: Burn _Data CD
te: డేటా సీడీని బర్న్ చేయి (_D)

en: Burn _Audio CD
te: ఆడియో సీడీని బర్న్ చేయి (_A)

en: The burn command may not be empty
te: బర్న్ ఆదేశము ఖాళీగా ఉండకూడదు

en: The CD player command is undefined
te: సీడీ ప్లేయర్ ఆదేశము నిర్వచించలేదు

en: Camera detected
te: కెమేరా గుర్తించబడింది

en: A photo camera was detected
te: ఒక ఫొటో కెమేరా గుర్తించబడింది

en: Printer detected
te: ముద్రకము గుర్తించబడింది

en: A USB printer was detected
te: ఒక USB ముద్రకం గుర్తించబడింది

en: Settings manager socket
te: అమరికల నిర్వాహకం సాకెట్

en: SOCKET ID
te: సాకెట్ ఐడి

note: setup application name
en: Thunar Volume Manager Settings
te: తునార్ సంపుట నిర్వాహకము అమరికలు

en: Removable Drives and Media
te: తీసివేయదగిన డ్రైవులు మరియు మాధ్యమం

en: Select an Application
te: ఒక అనువర్తనమును ఎంచుకోండి

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Select Application
te: అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి

en: All Files
te: అన్ని ఫైళ్ళు

en: Executable Files
te: ఎక్జిక్యూటబుల్ ఫైళ్ళు

en: Perl Scripts
te: పెర్ల్ స్క్రిప్టులు

en: Python Scripts
te: పైథాన్ స్క్రిప్టులు

en: Ruby Scripts
te: రుబి స్క్రిప్టులు

en: Shell Scripts
te: షెల్ స్క్రిప్టులు

en: Close
te: మూసివేయి

note: Storage
en: Storage
te: నిల్వ

en: Removable Storage
te: తీసివేయదగిన నిల్వ

en: Mount removable media when _inserted
te: తీసివేయదగిన మాధ్యమం చొప్పించినపుడు దానిని అధిరోహించు (_i)

en: B_rowse removable media when inserted
te: తీసివేయదగిన మాధ్యమం చొప్పించినపుడు దానిని విహరించు (_r)

en: Auto-open files on new drives and media
te: కొత్త డ్రైవులు మరియు మాధ్యమం పై వున్న ఫైళ్ళను స్వయంచాలకంగా తెరుచు

en: Blank CDs and DVDs
te: ఖాళీ సిడీలు మరియు డీవీడిలు

en: _Burn a CD or DVD when a blank disc is inserted
te: ఒక ఖాళీ డిస్కు చొప్పించినపుడు ఒక సీడీ లేదా డీవీడీని బర్న్ చేయి (_B)

en: Command for _Data CDs:
te: ఆడియో సీడీల కొరకు ఆదేశం (_D):

en: Command for A_udio CDs:
te: ఆడియో సీడీల కొరకు ఆదేశం (_u):

note: Multimedia
en: Multimedia
te: బహుళమాద్యమం

en: Audio CDs
te: ఆడియో సిడిలు

en: Play _audio CDs when inserted
te: ఆడియో సీడీలు చొప్పించినపుడు వాటిని ప్రదర్శించు (_a)

en: _Command:
te: ఆదేశము (_C):

en: C_ommand:
te: ఆదేశం (_o):

en: Portable Music Players
te: పోర్టబుల్ మ్యూజిక్ ప్లేయర్స్

en: Play _music files when connected
te: అనుసంధానించబడినపుడు సంగీత ఫైళ్ళని ఆడించు (_m)

note: Cameras
en: Cameras
te: కెమేరాలు

en: Digital Cameras
te: డిజిటల్ కెమేరాలు

en: Import digital photographs when connected
te: డిజిటల్ ఫొటోగ్రాఫులు అనుసంధానమయినపుడు వాటిని దిగుమతిచేయి

note: Printers
en: Printers
te: ముద్రకాలు

en: Automatically run a program when a _printer is connected
te: ముద్రకము అనుసంధానించినపుడు స్వయంచాలకంగా ఒక ప్రోగ్రాముని నడుపు (_p)

note: Input Devices
en: Input Devices
te: ఇన్‌పుట్ పరికరాలు

en: Keyboards
te: కీబోర్డులు

en: Automatically run a program when a USB _keyboard is connected
te: USB కీబోర్డుని అనుసంధానించినపుడు స్వయంచాలకంగా ఒక ప్రోగ్రాముని నడుపు (_k)

en: Mice
te: ఇతరాలు

en: Automatically run a program when a USB _mouse is connected
te: USB మౌసుని అనుసంధానించినపుడు స్వయంచాలకంగా ఒక ప్రోగ్రాముని నడుపు (_m)

en: Tablet
te: టాబ్లెట్

en: Com_mand:
te: ఆదేశం (_m):
