Thunar-volman - en to th translation catalogue (114 entries)

en: The sysfs path of the newly added device
th: พาธ sysfs ของอุปกรณ์ที่เพิ่มเข้ามาใหม่

en: Configure management of removable drives and media
th: ตั้งค่าการจัดการไดรว์และสื่อถอดเสียบ

en: Print version information and exit
th: แสดงข้อมูลรุ่นแล้วจบโปรแกรม

note: setup application name
en: Thunar Volume Manager
th: ส่วนขยายจัดการโวลุมสำหรับ Thunar

en: Please report bugs to <%s>.
th: หากพบปัญหา กรุณารายงานไปที่ <%s>

en: There is no device with the sysfs path "%s"
th: ไม่มีอุปกรณ์ที่มีพาธ sysfs เป็น "%s"

en: Must specify the sysfs path of new devices with --device-added
th: ต้องระบุพาธ sysfs ของอุปกรณ์ชิ้นใหม่ด้วยตัวเลือก --device-added

note: ...so we need to prompt what to do
en: Photos and Music
th: ภาพถ่ายและเพลง

en: Photos were found on your portable music player
th: พบภาพถ่ายในเครื่องเล่นเพลงพกพาของคุณ

en: Would you like to import the photos or manage the music?
th: คุณต้องการจะนำเข้าภาพถ่ายหรือจัดการเพลง?

en: Ig_nore
th: ไ_ม่สนใจ

en: Import _Photos
th: นำเข้า_ภาพถ่าย

en: Manage _Music
th: จัดการเ_พลง

note: ask the user to import photos
en: Photo Import
th: การนำเข้าภาพถ่าย

en: A photo card has been detected
th: ตรวจพบการ์ดเก็บภาพถ่าย

en: There are photos on the card. Would you like to add these photos to your album?
th: มีภาพถ่ายอยู่ในการ์ด คุณต้องการเพิ่มภาพถ่ายเหล่านี้เข้าในอัลบั้มของคุณหรือไม่?

note: prompt the user to execute the file prompt the user to execute this file
en: Would you like to allow "%s" to run?
th: คุณจะอนุญาตให้ "%s" ทำงานหรือไม่?

en: Auto-Run Confirmation
th: การยืนยัน Auto-Run

en: Auto-Run capability detected
th: ตรวจพบการรองรับ Auto-Run

en: _Allow Auto-Run
th: _อนุญาต Auto-Run

note: prompt the user whether to autoopen this file
en: Would you like to open "%s"?
th: คุณต้องการเปิด "%s" หรือไม่?

en: Auto-Open Confirmation
th: ยืนยันการเิปิดอัตโนมัติ

en: Auto-Open capability detected
th: ตรวจพบการรองรับการเปิดอัตโนมัติ

en: _Open
th: _เปิด

note: generate notification info
en: CD mounted
th: เมานท์ซีดีแล้ว

en: The CD was mounted automatically
th: เมานท์ซีดีแล้วโดยอัตโนมัติ

note: generate notification info
en: DVD mounted
th: เมานท์ดีวีดีแล้ว

en: The DVD was mounted automatically
th: เมานท์ดีวีดีแล้วโดยอัตโนมัติ

note: generate notification info
en: Blu-ray mounted
th: เมานท์บลูเรย์แล้ว

en: The Blu-ray was mounted automatically
th: เมานท์บลูเรย์แล้วโดยอัตโนมัติ

en: Volume mounted
th: เมานท์โวลุมแล้ว

en: The volume "%s" was mounted automatically
th: เมานท์โวลุม "%s" แล้วโดยอัตโนมัติ

en: The inserted volume was mounted automatically
th: เมานท์โวลุมที่ใส่เข้ามาแล้วโดยอัตโนมัติ

en: Unable to locate mount point
th: หาจุดเมานท์ไม่พบ

en: Unable to mount the device
th: ไม่สามารถเมานท์อุปกรณ์

en: Could not detect the volume corresponding to the device
th: ตรวจไม่พบโวลุมที่ตรงกับอุปกรณ์

en: Audio/Data CD
th: ซีดีเพลง/ข้อมูล

en: The CD in the drive contains both music and files
th: ซีดีในไดรว์มีทั้งเพลงและแฟ้มข้อมูล

en: Would you like to listen to music or browse the files?
th: คุณต้องการจะฟังเพลงหรือท่องดูแฟ้มต่างๆ?

en: _Browse Files
th: _ท่องดูแฟ้ม

en: _Play CD
th: เ_ล่นซีดี

en: Unknown block device type "%s"
th: ไม่รู้จักอุปกรณ์แบบบล็อคชนิด "%s"

en: Device type "%s" not supported
th: ไม่รองรับอุปกรณ์ชนิด "%s"

en: Keyboard detected
th: ตรวจพบแป้นพิมพ์

en: A keyboard was detected
th: ตรวจพบแป้นพิมพ์

en: Tablet detected
th: ตรวจพบแท็บเล็ต

en: A graphics tablet was detected
th: ตรวจพบแท็บเล็ตสำหรับงานกราฟิกส์

en: Mouse detected
th: ตรวจพบเมาส์

en: A mouse was detected
th: ตรวจพบเมาส์

en: Unsupported input device type "%s"
th: พบชนิดอุปกรณ์ป้อนข้อมูล "%s" ที่ไม่รองรับ

en: Autoburning of blank CDs and DVDs is disabled
th: การเขียนซีดีและดีวีดีเปล่าโดยอัตโนมัติถูกปิดไว้

en: Blank DVD inserted
th: มีแผ่นดีวีดีเปล่าใส่เข้ามา

en: You have inserted a blank DVD.
th: คุณได้ใส่แผ่นดีวีดีเปล่าเข้ามา

en: What would you like to do?
th: คุณต้องการทำสิ่งไหน?

en: Burn _DVD
th: เ_ขียนดีวีดี

en: Blank CD inserted
th: มีแผ่นซีดีเปล่าใส่เข้ามา

en: You have inserted a blank CD.
th: คุณได้ใส่แผ่นซีดีเปล่าเข้ามา

en: Burn _Data CD
th: เขียนซีดี_ข้อมูล

en: Burn _Audio CD
th: เขียนซีดีเ_พลง

en: The burn command may not be empty
th: คำสั่งสำหรับเขียนแผ่นจะว่างเปล่าไม่ได้

en: The CD player command is undefined
th: ไม่ได้กำหนดคำสั่งสำหรับเรียกโปรแกรมเล่นซีดีไว้

en: Camera detected
th: ตรวจพบกล้องถ่ายรูป

en: A photo camera was detected
th: ตรวจพบกล้องถ่ายรูป

en: Printer detected
th: ตรวจพบเครื่องพิมพ์

en: A USB printer was detected
th: ตรวจพบเครื่องพิมพ์ USB

en: Unsupported USB device type "%s"
th: พบชนิดอุปกรณ์ USB "%s" ที่ไม่รองรับ

en: Settings manager socket
th: กำหนดซ็อกเก็ตของตัวจัดการ

en: SOCKET ID
th: หมายเลขซ็อกเก็ต

note: setup application name
en: Thunar Volume Manager Settings
th: ตั้งค่าส่วนขยายจัดการโวลุมของ Thunar

en: Removable Drives and Media
th: ไดรว์และสื่อถอดเสียบ

en: Select an Application
th: เลือกโปรแกรม

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Select Application
th: เลือกโปรแกรม

en: All Files
th: ทุกแฟ้ม

en: Executable Files
th: แฟ้มที่เรียกทำงานได้

en: Perl Scripts
th: สคริปต์ Perl

en: Python Scripts
th: สคริปต์ Python

en: Ruby Scripts
th: สคริปต์ Ruby

en: Shell Scripts
th: เชลล์สคริปต์

en: Help
th: วิธีใช้

en: Close
th: ปิด

note: Storage
en: Storage
th: แหล่งเก็บข้อมูล

en: Removable Storage
th: แหล่งเก็บถอดเสียบ

en: _Mount removable drives when hot-plugged
th: เ_มานท์ไดรว์ถอดเสียบเมื่อเชื่อมต่อขณะระบบทำงาน

en: Mount removable media when _inserted
th: เมานท์_สื่อถอดเสียบเมื่อใส่เข้ามา

en: B_rowse removable media when inserted
th: _ท่องดูสื่อถอดเสียบเมื่อใส่เข้ามา

en: _Auto-run programs on new drives and media
th: เ_รียกโปรแกรม Auto-run ในไดรว์และสื่อที่ใส่เข้ามาใหม่

en: Auto-open files on new drives and media
th: เปิดแฟ้มต่างๆ ในไดรว์และสื่อที่ใส่เข้ามาใหม่โดยอัตโนมัติ

en: Blank CDs and DVDs
th: ซีดีและดีวีดีเปล่า

en: _Burn a CD or DVD when a blank disc is inserted
th: เ_ขียนซีดีหรือดีวีดีเมื่อมีการใส่แผ่นเปล่าเข้ามา

en: Command for _Data CDs:
th: คำสั่งสำหรับซีดีข้อมู_ล:

en: Command for A_udio CDs:
th: คำสั่งสำหรับซีดีเ_พลง:

note: Multimedia
en: Multimedia
th: สื่อผสม

en: Audio CDs
th: ซีดีเพลง

en: Play _audio CDs when inserted
th: เล่นซีดีเ_พลงเมื่อใส่เข้ามา

en: _Command:
th: _คำสั่ง:

en: Video CDs/DVDs/Blu-rays
th: ซีดีภาพยนตร์/ดีวีดี/บลูเรย์

en: Play _video CDs, DVDs, and Blu-rays when inserted
th: เล่นซีดี_ภาพยนตร์, ดีวีดี, และบลูเรย์เมื่อใส่เข้ามา

en: C_ommand:
th: คำ_สั่ง:

en: Portable Music Players
th: เครื่องเล่นเพลงพกพา

en: Play _music files when connected
th: เล่นแ_ฟ้มเพลงต่างๆ เมื่อใส่เข้ามา

note: Cameras
en: Cameras
th: กล้องถ่ายรูป

en: Digital Cameras
th: กล่องดิจิทัล

en: Import digital photographs when connected
th: นำเข้าภาพถ่ายดิจิทัลเมื่อใส่เข้ามา

note: Printers
en: Printers
th: เครื่องพิมพ์

en: Automatically run a program when a _printer is connected
th: เรียกทำงานโปรแกรมโดยอัตโนมัติเมื่อมีการเชื่อมต่อเครื่อง_พิมพ์

note: Input Devices
en: Input Devices
th: อุปกรณ์ป้อนข้อมูล

en: Keyboards
th: แป้นพิมพ์

en: Automatically run a program when a USB _keyboard is connected
th: เรียกทำงานโปรแกรมโดยอัตโนมัติเมื่อมีการเชื่อมต่อแ_ป้นพิมพ์

en: Mice
th: เมาส์

en: Automatically run a program when a USB _mouse is connected
th: เรียกทำงานโปรแกรมโดยอัตโนมัติเมื่อมีการเชื่อมต่อเ_มาส์

en: Tablet
th: แท็บเล็ต

en: Automatically run a program when a _tablet is connected
th: เรียกทำงานโปรแกรมโดยอัตโนมัติเมื่อมีการเชื่อมต่อแ_ท็บเล็ต

en: Com_mand:
th: คำสั่_ง:
