Thunar-volman - en to vi translation catalogue (75 entries)

en: Print version information and exit
vi: In thông tin phiên bản và thoát

note: setup application name
en: Thunar Volume Manager
vi: Trình quản lý ổ đĩa của Thunar

en: All rights reserved.
vi: Mọi quyền đã được bảo lưu

en: Please report bugs to <%s>.
vi: Vui lòng báo lỗi tới <%s>.

note: ...so we need to prompt what to do
en: Photos and Music
vi: Ảnh và nhạc

en: Photos were found on your portable music player
vi: Ảnh được tìm thấy trên thiết bị nghe nhạc di động của bạn

en: Would you like to import the photos or manage the music?
vi: Bạn có muốn nhập thêm ảnh hay quản lý nhạc?

note: ask the user to import photos
en: Photo Import
vi: Nhập thêm ảnh

en: A photo card has been detected
vi: Thẻ nhớ ảnh đã được tìm thấy

en: There are photos on the card. Would you like to add these photos to your album?
vi: Có ảnh trên thẻ nhớ. Bạn có muốn thêm những bức ảnh này vào album của bạn?

note: prompt the user to execute the file prompt the user to execute this file
en: Would you like to allow "%s" to run?
vi: Bạn có muốn cho phép "%s" được chạy?

en: Auto-Run Confirmation
vi: Xác nhận tự động chạy

note: prompt the user whether to autoopen this file
en: Would you like to open "%s"?
vi: Bạn có muốn mở "%s"?

en: Auto-Open Confirmation
vi: Xác nhận tự động mở

en: _Open
vi: _Mở

note: generate notification info
en: CD mounted
vi: CD đã được gắn

en: The CD was mounted automatically
vi: CD đã được tự động gắn kết

note: generate notification info
en: DVD mounted
vi: DVD đã được gắn

en: The DVD was mounted automatically
vi: DVD đã được tự động gắn kết

en: Volume mounted
vi: Ổ đĩa đã được gắn

en: The volume "%s" was mounted automatically
vi: Ổ "%s" đã được tự động gắn kết

en: The inserted volume was mounted automatically
vi: Ổ đĩa vừa được thêm vào đã được tự động gắn kết

en: Unable to locate mount point
vi: Không thể xác định điểm gắn kết

en: Unable to mount the device
vi: Không thể gắn kết thiết bị

en: Audio/Data CD
vi: CD Nhạc/Dữ liệu

en: The CD in the drive contains both music and files
vi: CD trong ổ đĩa bao gồm cả nhạc và tệp tin

en: Would you like to listen to music or browse the files?
vi: Bạn muốn nghe nhạc hay duyệt tệp tin?

en: Unknown block device type "%s"
vi: Không rõ khối thiết bị loại "%s"

en: Device type "%s" not supported
vi: Loại thiết bị "%s" không được hỗ trợ

en: Keyboard detected
vi: Tìm thấy bàn phím

en: A keyboard was detected
vi: Bàn phím đã được tìm thấy

en: Tablet detected
vi: Tìm thấy máy tính bảng

en: A graphics tablet was detected
vi: Một máy tính tính bảng đã được tìm thấy

en: Mouse detected
vi: Tìm thấy con chuột

en: A mouse was detected
vi: Con chuột đã được tìm thấy

en: Unsupported input device type "%s"
vi: Loại thiết bị nhập "%s" không được hỗ trợ

en: Autoburning of blank CDs and DVDs is disabled
vi: Tự động ghi đĩa CD và DVD trống bị vô hiệu hóa

en: Blank DVD inserted
vi: DVD trống đã được thêm

en: You have inserted a blank DVD.
vi: Bạn vừa thêm một DVD trống

en: What would you like to do?
vi: Bạn muốn làm điều gì?

en: Blank CD inserted
vi: CD trống đã được thêm

en: You have inserted a blank CD.
vi: Bạn vừa thêm một CD trống

en: Camera detected
vi: Tìm thấy máy ảnh

en: A photo camera was detected
vi: Một máy ảnh vừa được tìm thấy

en: Printer detected
vi: Tìm thấy máy in

en: A USB printer was detected
vi: Một máy in USB vừa được tìm thấy

en: Unsupported USB device type "%s"
vi: Loại thiết bị USB "%s" không được hỗ trợ

note: setup application name
en: Thunar Volume Manager Settings
vi: Cài đặt trình quản lý ổ đĩa của Thunar

en: Select an Application
vi: Lựa chọn một ứng dụng

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: All Files
vi: Tất cả tệp tin

en: Executable Files
vi: Các tệp tin có thể thực thi

en: Perl Scripts
vi: Kịch bản Perl

en: Python Scripts
vi: Kịch bản Python

en: Ruby Scripts
vi: Kịch bản Ruby

en: Shell Scripts
vi: Kịch bản shell

en: Close
vi: Đóng

note: Storage
en: Storage
vi: Ổ lưu trữ

en: Removable Storage
vi: Ổ lưu trữ có thể gỡ bỏ

en: _Mount removable drives when hot-plugged
vi: Gắn kết ổ đĩa _rời khi được cắm nóng

en: Blank CDs and DVDs
vi: CD và DVD trống

en: _Burn a CD or DVD when a blank disc is inserted
vi: _Ghi đĩa CD hay DVD khi một đĩa trống được chèn vào

en: Command for _Data CDs:
vi: Lệnh cho CD _dữ liệu:

en: Command for A_udio CDs:
vi: Lệnh cho CD âm _thanh:

note: Multimedia
en: Multimedia
vi: Đa phương tiện

en: Audio CDs
vi: CD âm thanh

en: _Command:
vi: Lệnh:

note: Cameras
en: Cameras
vi: Máy ảnh

en: Digital Cameras
vi: Máy ảnh kỹ thuật số

en: Import digital photographs when connected
vi: Nhập các bức ảnh kỹ thuật số khi được kết nối

note: Printers
en: Printers
vi: Máy in

note: Input Devices
en: Input Devices
vi: Thiết bị nhập

en: Keyboards
vi: Bàn phím

en: Mice
vi: Chuột

en: Tablet
vi: Máy tính bảng
