linuxmint - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: 
    Press ENTER to continue...
vi: 
    Nhấn phím ENTER để tiếp tục...

en: %d snapshots, %s free
vi: %d lần chụp, %s rảnh

en: '%s' will be on '%s'
vi: %s sẽ có trong %s

en: '%s' will be on root device
vi: %s sẽ ở trong thiết bị gốc

en: (Re)install GRUB2 on:
vi: Cài đặt lại GRUB2 trên:

en: ** Uninstalled Timeshift BTRFS **
vi: ** Đã gỡ cài đặt Timeshift BTRF5 **

en: / is mapped to device
vi: / đã liên kết với thiết bị

en: /boot is mapped to device
vi: /boot đã liên kết với thiết bị

en: /boot/efi is mapped to device
vi: /boot/efi đã liên kết với thiết bị

en: /home is mapped to device
vi: /home đã liên kết với thiết bị
