tokodon - en to is translation catalogue (91 entries)

en: Could not follow account
is: Gat ekki fylgst með notandaaðgangi

en: Could not unfollow account
is: Gat ekki hætt að fylgjast með notandaaðgangi

en: Could not block account
is: Gat ekki útilokað notandaaðgang

en: Could not unblock account
is: Gat ekki hætt að útiloka notandaaðgang

en: Could not mute account
is: Gat ekki þaggað niður í notandaaðgangi

en: Could not unmute account
is: Gat ekki hætt að þagga niður í notandaaðgangi

en: Could not feature account
is: Gat ekki sett notandaaðgang í forgrunn

en: Could not unfeature account
is: Gat ekki tekið notandaaðgang úr forgrunni

en: Could not edit note about an account
is: Gat ekki breytt minnispunkti um notandaaðgang

en: Loading
is: Hleð inn

en: Requested
is: Umbeðið

en: Following
is: Fylgist með

en: Follow
is: Fylgjast með

en: Stop notifying me when %1 posts
is: Hætta að láta mig vita þegar %1 sendir inn

en: Notify me when %1 posts
is: Láta mig vita þegar %1 sendir inn

en: Hide boosts from %1
is: Fela endurbirtingar frá %1

en: Stop hiding boosts from %1
is: Hætta að fela endurbirtingar frá %1

en: Stop featuring on profile
is: Hætta að birta á notandasniði

en: Feature on profile
is: Birta í forgrunni á notandasniði

en: Stop muting
is: Hætta að þagga

en: Mute
is: Þagga niður

en: Stop blocking
is: Hætta að útiloka

en: Block
is: Útiloka

en: Click to add a note
is: Smelltu til að bæta við minnispunkti

en: %1 toots
is: %1 færslur

en: %1 followers
is: %1 fylgjendur

en: %1 following
is: %1 fylgjast með

en: To continue, please open the following link and authorize Tokodon: %1
is: Til að halda áfram skaltu opna eftirfarandi tengil og gefa Tokodon heimild: %1

en: Copy link
is: Afrita tengil

en: Open link
is: Opna tengil

en: Enter token:
is: Settu inn teikn:

en: Continue
is: Halda áfram

en: Please insert the generated token.
is: Settu inn útbúna teiknið.

en: %1 followed you
is: %1 fylgist núna með þér

en: Close
is: Loka

en: Previous image
is: Fyrri mynd

en: Next image
is: Næsta mynd

en: Login
is: Innskráning

en: Welcome to Tokodon
is: Velkomin í Tokodon

en: Instance Url:
is: Slóð á netþjónstilvik:

en: Home
is: Heim

en: Notifications
is: Tilkynningar

en: Local
is: Staðvært

en: Global
is: Víðvært

en: Toot
is: Tíst

[ctx: Show all notifications]
en: All
is: Allt

[ctx: Show only mentions]
en: Mentions
is: Minnst á

en: Accounts
is: Notandaaðgangar

en: Logout
is: Útskráning

en: Add Account
is: Bæta við notandaaðgangi

en: General
is: Almennt

en: Apply
is: Virkja

en: Please choose a file
is: Veldu skrá

en: Enable automatic spell checking
is: Virkja sjálfvirka stafsetningaryfirferð

en: Ignore uppercase words
is: Hunsa orð í hástöfum

en: Ignore hyphenated words
is: Hunsa skipt orð

en: Detect language automatically
is: Greina tungumál sjálfvirkt

en: Selected default language:
is: Valið sjálfgefið tungumál:

en: %1 will provide spell checking and suggestions for the languages listed here when autodetection is enabled.
is: %1 gefur kost á stafsetningaryfirferð og tillögum fyrir þau tungumál sem hér eru talin þegar sjálfvirk greining tungumáls er virk.

en: Open Personal Dictionary
is: Opna einkaorðasafn

en: Spell checking dictionary
is: Stafsetningarorðasafn

en: Add a new word to your personal dictionary…
is: Bæta nýju orði við einkaorðasafn…

[ctx: @action:button]
en: Add word
is: Bæta við orði

en: Delete word
is: Eyða orði

en: Write a new toot
is: Skrifa nýja færslu

en: Content Warning
is: Aðvörun vegna efnis

en: What's new?
is: Hvað er nýtt?

en: Attach File
is: Hengja við skrá

en: Add Poll
is: Bæta við könnun

en: Public
is: Opinbert

en: Unlisted
is: Óskráð

en: Private
is: Einka

en: Direct Message
is: Bein skilaboð

en: Visibility
is: Sýnileiki

[ctx: Short for content warning]
en: cw
is: aðv.

en: Send
is: Senda

en: %1 favorited your post
is: %1s setti færslu frá þér í eftirlæti

en: Pinned entry
is: Fest færsla

en: %1 boosted
is: %1 endurbirti

en: %1 boosted your post
is: %1s endurbirti færsluna þína

[ctx: Reply to a post]
en: Reply
is: Svara

[ctx: Share a post]
en: Boost
is: Endurbirta

[ctx: Like a post]
en: Like
is: Líkar

en: Mastodon client
is: Forrit fyrir Mastodon

en: Client for the decentralized social network: mastodon
is: Forrit fyrir dreifhýsta Mastodon samfélagsnetið

[ctx: @title]
en: Home (%1)
is: Heim (%1)

[ctx: @title]
en: Home
is: Heim

[ctx: @title]
en: Local Timeline
is: Staðvær tímalína

[ctx: @title]
en: Global Timeline
is: Víðvær tímalína

en: %1h
is: %1k

[ctx: @title]
en: Thread
is: Spjallþráður
