Tomboy 0.2.2 - en to is translation catalogue (72 entries)

en: Quick and handy note-taker
is: Fljótlegt og handhægt glósuforrit

en: Tomboy Notes
is: Tomboy Glósur

en: Create a new Note
is: Búa til nýja Síðu

en: Open Recent Changes
is: Skoða Nýlegar Breytingar

en: Open Search Dialog
is: Opna Leitarglugga

en: Open Start Here
is: Opna Byrja Hér

en: Show applet menu
is: Opna Valmynd

en: The global keybinding for creating and displaying a new Note. The format looks like "&lt;Control&gt;a" or "&lt;Shift&gt;&lt;Alt&gt;F1". The parser is fairly liberal and allows lower or upper case, and also abbreviations such as "&lt;Ctl&gt;" and "&lt;Ctrl&gt;". If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keybinding for this action.
is: Flýtilykill til að búa til og opna nýja síðu. Sniðmátið er "&lt;Control&gt;a" eða "&lt;Shift&gt;&lt;Alt&gt;F1". Sniðmátið er frekar frjálst og leyfir t.d. stóra og littla stafi og styttingar eins og "&lt;Ctl&gt;" og "&lt;Ctrl&gt;". Ef þú setur flýtilykilinn sem "disabled", þá er enginn flýtilykill settur fyrir þessa aðgerð.

en: The global keybinding for opening the "Start Here" note. The format looks like "&lt;Control&gt;a" or "&lt;Shift&gt;&lt;Alt&gt;F1". The parser is fairly liberal and allows lower or upper case, and also abbreviations such as "&lt;Ctl&gt;" and "&lt;Ctrl&gt;". If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keybinding for this action.
is: Flýtilykill til að opna "Byrja Hér" síðu. Sniðmátið er "&lt;Control&gt;a" eða "&lt;Shift&gt;&lt;Alt&gt;F1". Sniðmátið er frekar frjálst og leyfir t.d. stóra og littla stafi og styttingar eins og "&lt;Ctl&gt;" og "&lt;Ctrl&gt;". Ef þú setur flýtilykilinn sem "disabled", þá er enginn flýtilykill settur fyrir þessa aðgerð.

en: The global keybinding for opening the Note Search dialog. The format looks like "&lt;Control&gt;a" or "&lt;Shift&gt;&lt;Alt&gt;F1". The parser is fairly liberal and allows lower or upper case, and also abbreviations such as "&lt;Ctl&gt;" and "&lt;Ctrl&gt;". If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keybinding for this action.
is: Flýtilykill til að opna Glósu Leitargluggann. Sniðmátið er "&lt;Control&gt;a" eða "&lt;Shift&gt;&lt;Alt&gt;F1". Sniðmátið er frekar frjálst og leyfir t.d. stóra og littla stafi og styttingar eins og "&lt;Ctl&gt;" og "&lt;Ctrl&gt;". Ef þú setur flýtilykilinn sem "disabled", þá er enginn flýtilykill settur fyrir þessa aðgerð.

en: The global keybinding for opening the Recent Changes dialog. The format looks like "&lt;Control&gt;a" or "&lt;Shift&gt;&lt;Alt&gt;F1". The parser is fairly liberal and allows lower or upper case, and also abbreviations such as "&lt;Ctl&gt;" and "&lt;Ctrl&gt;". If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keybinding for this action.
is: Flýtilykill til að opna Nýlegar Breytingar gluggann. Sniðmátið er "&lt;Control&gt;a" eða "&lt;Shift&gt;&lt;Alt&gt;F1". Sniðmátið er frekar frjálst og leyfir t.d. stóra og littla stafi og styttingar eins og "&lt;Ctl&gt;" og "&lt;Ctrl&gt;". Ef þú setur flýtilykilinn sem "disabled", þá er enginn flýtilykill settur fyrir þessa aðgerð.

en: The global keybinding for showing the Tomboy applet's menu. The format looks like "&lt;Control&gt;a" or "&lt;Shift&gt;&lt;Alt&gt;F1". The parser is fairly liberal and allows lower or upper case, and also abbreviations such as "&lt;Ctl&gt;" and "&lt;Ctrl&gt;". If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keybinding for this action.
is: Flýtilykill til að opna valmynd Tomboy. Sniðmátið er "&lt;Control&gt;a" eða "&lt;Shift&gt;&lt;Alt&gt;F1". Sniðmátið er frekar frjálst og leyfir t.d. stóra og littla stafi og styttingar eins og "&lt;Ctl&gt;" og "&lt;Ctrl&gt;". Ef þú setur flýtilykilinn sem "disabled", þá er enginn flýtilykill settur fyrir þessa aðgerð.

note: Open the Start Here note
en: Start Here
is: Byrja Hér

en: Welcome to Tomboy!
is: Velkomin(n) í Tomboy!

en: Use this page as a Start Page for organizing your notes and keeping unorganized ideas around.
is: Notaðu þessa síðu sem upphafssíðu til að halda utan um glósur og óskipulagðar hugmyndir.

en: New Note {0}
is: Ný Síða {0}

en: Describe your new note here.
is: Skrifaðu glósurnar þínar hér.

en: Really delete this note?
is: Eyða þessari síðu?

en: If you delete a note it is permanently lost.
is: Ef þú eyðir þessari síðu er henni endanlega eytt.

en: _Link to New Note
is: _Tengja í Nýja Síðu

en: Te_xt
is: Te_xti

en: _Search
is: _Leita

en: _Close Window
is: L_oka

en: Link
is: Tengja

en: Link selected text to a new note
is: Tengja valinn texta við nýja síðu

en: Search
is: Leita

en: Search your notes
is: Leita í glósunum þínum

en: Set properties of text
is: Setja stíl texta

en: Delete
is: Eyða

en: Delete this note
is: Eyða þessari síðu

en: _Text
is: _Texti

en: _Search...
is: _Leita...

en: Find _Next
is: Finna _Næsta

en: Find _Previous
is: Finna _Fyrri

en: <b>_Bold</b>
is: <b>_Feitletrun</b>

en: <i>_Italic</i>
is: <i>_Skáletrun</i>

en: <s>_Strikeout</s>
is: <s>Útstri_kun</s>

en: _Highlight
is: _Upplýst

en: Font Size
is: Leturstærð

en: _Normal
is: _Venjulegt

en: H_uge
is: _Risastór

en: _Large
is: S_tór

en: S_mall
is: _Lítil

en: Recent Changes
is: Undanfarnar Breytingar

en: <b>Recent Changes</b> lists your notes in the order they were last changed.  Double click to open a note.
is: <b>Undanfarnar Breytingar</b> sýnir síðurnar í þeirri röð sem þeim var breytt.  Tvísmelltu til að opna síðu.

en: Last Changed
is: Síðast Breytt

en: Today, {0}
is: Í dag, {0}

en: Yesterday, {0}
is: Í gær, {0}

en: {0} days ago, {1}
is: {0} dagar síðan, {1}

en: MMMM d, h:mm tt
is: d. MMMM, hh:mm

en: MMMM d yyyy, h:mm tt
is: d. MMMM yyyy, hh:mm

en: Search All Notes
is: Leita Í Öllum Síðum

en: Search Note
is: Leita að Síðu

en: Find:
is: Finna:

en: Search _All Notes
is: Leita  í _Öllum Síðum

en: _Case Sensitive
is: _Há/Lá-stafir skipta máli

en: _Previous
is: _Fyrri

en: Search Results
is: Leitarniðurstöður

en: ({0} matches)
is: ({0} niðurstöður)

en: ({0} match)
is: ({0} niðurstaða)

note: title
en: No notes found
is: Engar síður fundust

en: Tomboy: A simple, easy to use desktop note-taking application.
    Copyright (C) 2004 Alex Graveley <alex@beatniksoftware.com>
is: Tomboy: Einfalt glósugerðar forrit.
    Copyright (C) 2004 Alex Graveley <alex@beatniksoftware.com>

en: Usage:
      --new-note			Create and display a new note
      --new-note [title]		Create and display a new note, with a title
      --open-note [title/url]	Display the existing note matching title
      --start-here			Display the Start Here note
      --highlight-search [text]	Search and highlight text in the opened note
      --help			Print this usage message.
is: Notkun:
      --new-note			Búa til og opna nýja síðu
      --new-note [titill]		Búa til og opna nýja síðu, með titli
      --open-note [titill/url]	Opna síðu með ákveðnum titli
      --start-here			Opna Byrja Hér síðuna
      --highlight-search [texti]	Leita og yfirstrika texta á opnu síðunni
      --help			Prenta þessi notkunarskilaboð.

en: Create _New Note
is: Búa til _Nýja Síðu

en: _Recent Changes
is: Nýlegar _Breytingar

en: _Search Notes...
is: _Leita á Síðum

en: _Quit
is: _Hætta

en:  (new)
is:  (ný)

en: (Untitled {0})
is: (Ónefnd {0})

en: A note with the title <b>{0}</b> already exists. Please choose another name for this note before continuing.
is: Síða með þessu nafni, <b>{0}</b>, er þegar til. Vinsamlegast veldu annað nafn á þessa síðu áður en þú heldur áfram.

en: Note title taken
is: Síðunafn tekið

en: Cannot open location
is: Get ekki opnað staðsetningu
