totem - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Failed to mount %s.
cy: Methu gosod %s.

en: No media in drive for device '%s'.
cy: Dim cyfrwng yn y gyrrwr ar gyfer dyfais: '%s'.

en: Please check that a disc is present in the drive.
cy: Gwiriwch fod disg yn bresennol yn y gyriant a'i fod wedi ei gyflunio'n gywir.

en: Audio CD
cy: CD Sain

en: Video CD
cy: CD Fideo

en: Digital Television
cy: Teledu Digidol
