totem-pl-parser 0.99 - en to is translation catalogue (8 entries)

en: Failed to mount %s.
is: Gat ekki tengt %s.

en: No media in drive for device “%s”.
is: Enginn miðill í drifi tækisins „%s”.

en: Please check that a disc is present in the drive.
is: Þú ættir að athuga hvort diskur sé í drifinu.

en: Audio CD
is: CD hljóðdiskur

en: Video CD
is: CD mynddiskur

en: DVD
is: DVD mynddiskur

en: Digital Television
is: Stafrænt sjónvarp

en: Blu-ray
is: Blu-Ray mynddiskur
