TracAccountManager 0.6 - en to te translation catalogue (30 entries)

en: Accounts
te: ఖాతాలు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Email Address
te: ఈమెయిలు చిరునామా

en: Password
te: సంకేతపదం

en: The passwords must match.
te: సంకేతపదాలు ఖచ్చితంగా సరిపోవాలి.

en: Configuration
te: స్వరూపణం

en: Username cannot be empty.
te: వాడుకరిపేరు ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Password cannot be empty.
te: సంకేతపదం ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Register
te: నమోదవ్వండి

en: Forgot your password?
te: మీ సంకేతపదాన్ని మర్చిపోయారా?

en: Account
te: ఖాతా

note: TRANSLATOR: Intentionally obfuscated login error
en: Invalid username or password
te: తప్పుడు వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం

en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: Confirm Password:
te: సంకేతపదం నిర్ధారణ:

en: Email Address:
te: ఈమెయిలు చిరునామా:

en: Account Status
te: ఖాతా స్థితి

en: Last login: %(time)s
te: చివరి ప్రవేశం: %(time)s

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Username:
te: వాడుకరిపేరు:

en:  Add
te:  చేర్చు

en: Remember me
te: నన్ను గుర్తుంచుకో

en: Error
te: పొరపాటు

en: Old Password:
te: పాత సంకేతపదం:

en: New Password:
te: కొత్త సంకేతపదం:

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Name:
te: పేరు:

en: Name
te: పేరు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Last Login
te: చివరి ప్రవేశం
