tracker master - en to ml translation catalogue (114 entries)

en: Maximum size of journal
ml: ജെര്‍ണലിന്റെ പരമാവധി വലിപ്പം

en: Location of journal pieces
ml: ജെര്‍ണലുകളുടെ സ്ഥലം

en: Where to store a journal chunk when it hits the max size.
ml: പരമാവധി സ്ഥലമെത്തുമ്പോള്‍ ജെര്‍ണലുകള്‍ എവിടെ സൂക്ഷിക്കണമെന്ന്.

en: Log verbosity
ml: ലോഗിന്റെ വിശദാശനില

en: Log verbosity.
ml: ലോഗിന്റെ വിശദാശനില.

en: Scheduler priority when idle
ml: വെറുതേ ഇരിക്കുമ്പോഴുള്ള ആസുത്രകന്റെ മുന്‍ഗണന

en: The scheduler is the kernel component that decides which runnable application will be executed by the CPU next. Each application has an associated scheduling policy and priority.
ml: സിപിയു അടുത്തതായി പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കേണ്ട പ്രക്രിയ തീരുമാനിക്കുന്ന കെര്‍ണല്‍ ഘടകമാണ് ആസുത്രകന്‍. ഓരോ പ്രക്രിയയ്ക്കും അനുബന്ധമായ ആസുത്രണ നയവും മുന്‍ഗണനയുമുണ്ട്.

en: Max bytes to extract
ml: എടുക്കേണ്ട പരമാവധി ബൈറ്റുകള്‍

en: Maximum number of UTF-8 bytes to extract.
ml: എടുക്കേണ്ട പരമാവധി UTF-8 ബൈറ്റുകള്‍.

en: Max media art width
ml: ചിത്രങ്ങളുടെ പരമാവധി വീതി

en: Enable stemmer
ml: സ്റ്റെമ്മര്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: Ignore numbers
ml: സംഖ്യകള്‍ അവഗണിക്കുക

en: If enabled, numbers will not be indexed.
ml: ഇതുണ്ടെങ്കില്‍ സംഖ്യകള്‍ ഇന്റെക്സ് ചെയ്യില്ല.

en: Indexing speed, the higher the slower.
ml: ഇന്റെക്സ് വേഗത, ഉയര്‍ന്നത് വേഗത കുറയ്ക്കും

en: Index when running on battery
ml: ബാറ്ററിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുമ്പോള്‍ സൂചിക തയ്യാറാക്കുക

en: Set to true to index while running on battery
ml: ബാറ്ററിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുമ്പോള്‍ സൂചിക തയ്യാറാക്കുവാന്‍ ശരിയായി ക്രമീകരിക്കുക

en: Perform initial indexing when running on battery
ml: ബാറ്ററിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുമ്പോഴും ആദ്യമായി സൂചിക തയ്യാറാക്കുക

en: Set to true to index while running on battery for the first time only
ml: ബാറ്ററിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുമ്പോഴും ആദ്യമായി സൂചിക തയ്യാറാക്കുവാന്‍ ശരിയായി ക്രമീകരിക്കുക

en: Ignored files
ml: അവഗണിക്കേണ്ട ഫയലുകള്‍

en: Ignored directories
ml: അവഗണിക്കേണ്ട ഡയറക്ടറികള്‍

en: List of directories to avoid
ml: അവഗണിക്കേണ്ട ഡയറക്ടറികളുടെ പട്ടിക

en: Applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Emails
ml: ഇമെയിലുകള്‍

en: File System
ml: ഫയല്‍സിസ്റ്റം

en: RSS/ATOM Feeds
ml: RSS/ATOM ഫീഡുകള്‍

en: Fetch RSS/ATOM Feeds
ml: RSS/ATOM ഫീഡുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Fetch RSS/ATOM feeds
ml: RSS/ATOM ഫീഡുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: All posts
ml: എല്ലാ പോസ്റ്റുകളും

en: By usage
ml: ഉപയോഗം അനുസരിച്ച്

en: unknown time
ml: അറിയാത്ത സമയം

en: less than one second
ml: ഒരു സെക്കന്റിനകത്ത്

en:  %d day |  %d days
ml[0]:  %d ദിവസം
ml[1]:  %d ദിവസങ്ങള്‍

en:  %2.2d hour |  %2.2d hours
ml[0]:  %2.2d മണിക്കുര്‍
ml[1]:  %2.2d മണിക്കുറുകള്‍

en:  %2.2d minute |  %2.2d minutes
ml[0]:  %2.2d മിനിറ്റ്
ml[1]:  %2.2d മിനിറ്റുകള്‍

en:  %2.2d second |  %2.2d seconds
ml[0]:  %2.2d സെക്കന്റ്
ml[1]:  %2.2d സെക്കന്റുകള്‍

en: Data store is not available
ml: ഡാറ്റ സംഭരണം ലഭ്യമല്ല

note: Daemon options
en: Displays version information
ml: പതിപ്പ് വിവരം കാണിക്കുക

en: Would be indexed
ml: സൂചികയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുമോ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Low battery
ml: ബാറ്ററി കുറവ്

en: Low disk space
ml: ഡിസ്കില്‍ സ്ഥലം കുറവ്

note: Create dialog and embed vbox.
en: Tags
ml: അടയാളങ്ങള്‍

en: Print version
ml: പതിപ്പ് കാണിക്കുക

en: Unrecognized options
ml: തിരിച്ചറിയാത്ത ഏച്ഛികങ്ങള്‍

en: List all Tracker processes
ml: എല്ലാ ട്രാക്കര്‍ പ്രക്രീയകളെയും കാണിക്കുക

en: Kill all Tracker processes and remove all databases
ml: എല്ലാ ട്രാക്കര്‍ പ്രക്രീയകളും വിവരശേഖരങ്ങളും നീക്കുക

en: Remove all configuration files so they are re-generated on next start
ml: അടുത്ത പ്രാവശ്യം തുടങ്ങുമ്പോള്‍ എല്ലാ ക്രമീകരണ ഫയലുകളും വീണ്ടും ഉണ്ടാക്കുന്ന രീതിയില്‍ അവ മായ്ക്കുക

en: Backup databases to the file provided
ml: നിര്‍ദ്ദേശിച്ച ഫയലിലേക്ക് വിവരശേഖരങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചു വെയ്ക്കുക

en: Restore databases from the file provided
ml: നിര്‍ദ്ദേശിച്ച ഫയലിലില്‍ നിന്നും വിവരശേഖരങ്ങള്‍ വീണ്ടെടുക്കുക

en: Could not open /proc
ml: /proc തുറക്കാനാകുന്നില്ല

en: You can not use the --kill and --terminate arguments together
ml: --kill --terminate ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍ ഒരുമിച്ച് ഉപയോഗിക്കാന്‍ പറ്റില്ല

en: You can not use the --hard-reset and --soft-reset arguments together
ml: --hard-reset --soft-reset ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍ ഒരുമിച്ച് ഉപയോഗിക്കാന്‍ പറ്റില്ല

en: You can not use the --get-logging and --set-logging arguments together
ml: --get-logging --set-logging ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍ ഒരുമിച്ച് ഉപയോഗിക്കാന്‍ പറ്റില്ല

en: Could not open '%s'
ml: '%s' തുറക്കാനാകുന്നില്ല

en: Could not terminate process %d
ml: %d എന്ന പ്രക്രിയ അവസാനിപ്പിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Terminated process %d
ml: %d പ്രക്രിയ അവസാനിപ്പിച്ചു

en: Could not kill process %d
ml: %d എന്ന പ്രക്രിയ നിര്‍ത്താന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Killed process %d
ml: %d പ്രക്രിയ നിര്‍ത്തി

en: Removing configuration files…
ml: ക്രമീകരണ ഫയലുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുന്നു...

en: Resetting existing configuration…
ml: നിലവിലുള്ള ക്രമീകരണം റീസെറ്റ് ചെയ്യുന്നു...

en: Components
ml: ഭാഗങ്ങള്‍

en: Only those with config listed
ml: ക്രമീകരണം കാണിച്ചിട്ടുള്ളതില്‍ മാത്രം

en: Setting log verbosity for all components to '%s'…
ml: '%s' ലേക്ക് എല്ലാ വിശദാംശനിലയും മാറ്റുന്നു...

en: perhaps a disabled plugin?
ml: ചിലപ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കിയ ഒരു പ്ലഗ്ഗിന്‍?

en: Backing up database
ml: വിവരശേഖരം സൂക്ഷിച്ചുവെയ്ക്കുന്നു

en: Restoring database from backup
ml: വിവരശേഖരം സൂക്ഷിച്ച് വെച്ചതില്‍ നിന്ന് തിരിച്ചെടുക്കുന്നു

en: General options
ml: പൊതുവായ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Show general options
ml: പൊതുവായ ക്രമീകരണങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: List pause reasons
ml: താല്ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തിയതിന്റെ കാരണങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Done
ml: ചെയ്തു

en: Application | Applications
ml[0]: പ്രയോഗം
ml[1]: പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Reason
ml: കാരണം

en: Unavailable
ml: ലഭ്യമല്ല

note: generic
en: Initializing
ml: തുടങ്ങുന്നു

en: Fetching…
ml: എടുക്കുന്നു…

en: Paused
ml: നിര്‍ത്തിവെച്ചു

en: Idle
ml: ഒന്നും ചെയ്യുന്നില്ല

en: Show current status
ml: ഇപ്പോഴത്തെ അവസ്ഥ കാണിക്കുക

en: Follow status changes as they happen
ml: സംഭവിക്കുന്നതിനനുസരിച്ച് അവസ്ഥാമാറ്റങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

note: Translators: %s is a time string
en: %s remaining
ml: %s ബാക്കിയുണ്ട്

en: unknown time left
ml: അറിയാത്ത സമയം ഉണ്ട്

en: Not running or is a disabled plugin
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ല അല്ലെങ്കില്‍ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കിയ പ്ലഗ്ഗിന്‍

en: Common statuses include
ml: സാധാരണ അവസ്ഥകള്‍ ഇവയുമാണ്

note: Display states
en: Store
ml: സൂക്ഷിക്കുക

en: Status options
ml: അവസ്ഥ ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Show status options
ml: അവസ്ഥ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Desktop Search
ml: പണിയിട തെരച്ചില്‍

en: Display found images
ml: കണ്ടുപിടിച്ച ചിത്രങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: _Search:
ml: കണ്ടുപിടിക്കുക (_S):

en: Search criteria was too generic
ml: തെരയല്‍ മാനദണ്ഡം വളരെ പൊതുവായിപ്പോയി

en: Only the first 500 items will be displayed
ml: ആദ്യത്തെ 500 ഇനങ്ങള്‍ മാത്രം കാണിക്കുക

en: Tag | Tags
ml[0]: അടയാളം
ml[1]: അടയാളങ്ങള്‍

en: Contact | Contacts
ml[0]: സമ്പര്‍ക്കം
ml[1]: സമ്പര്‍ക്കങ്ങള്‍

en: Audio | Audios
ml[0]: ശബ്ദം
ml[1]: ശബ്ദങ്ങള്‍

en: Document | Documents
ml[0]: രേഖ
ml[1]: രേഖകള്‍

en: File | Files
ml[0]: ഫയല്‍
ml[1]: ഫയലുകള്‍

en: Folder | Folders
ml[0]: അറ
ml[1]: അറകള്‍

en: Image | Images
ml[0]: ചിത്രം
ml[1]: ചിത്രങ്ങള്‍

note: case "nmm:Video":
en: Video | Videos
ml[0]: ചലചിത്രം
ml[1]: ചലചിത്രങ്ങള്‍

en: Album | Albums
ml[0]: ആല്‍ബം
ml[1]: ആല്‍ബ്ബങ്ങള്‍

en: Photo | Photos
ml[0]: ഫോട്ടോ
ml[1]: ഫോട്ടോകള്‍

en: Email | Emails
ml[0]: ഇമെയില്‍
ml[1]: ഇമെയിലുകള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: No items currently selected
ml: ഒരെണ്ണവും ഇപ്പോള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല

en: Could not update tags
ml: അടയാളങ്ങള്‍ പുതുക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Could not remove tag
ml: അടയാളങ്ങള്‍ മാറ്റാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Could not add tag
ml: അടയാളങ്ങള്‍ ചേര്‍ക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Could not update tags for file
ml: ഫയലിനായി അടയാളങ്ങള്‍ പുതുക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Today
ml: ഇന്ന്

en: Tomorrow
ml: നാളെ

en: Yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: Less than one second
ml: ഒരു സെക്കന്റിനകത്ത്

en: No Search Results
ml: തെരയല്‍ ഫലങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല
