tracker master - en to te translation catalogue (129 entries)

en: Userguides
te: వాడుకరిమార్గదర్శకాలు

en: Applications
te: అనువర్తనాలు

en: Emails
te: వేగులు

en: File System
te: దస్త్ర వ్యవస్థ

en: Flickr
te: ఫ్లికర్

en: All posts
te: అన్ని టపాలు

en: By usage
te: వాడుకను బట్టి

en: unknown time
te: తెలియని సమయం

en: less than one second
te: సెకను కంటే తక్కువ

note: Translators: this is %d days
en:  %dd
te:  %dరో

note: Translators: this is %2.2d hours
en:  %2.2dh
te:  %2.2dగం

note: Translators: this is %2.2d minutes
en:  %2.2dm
te:  %2.2dని

note: Translators: this is %2.2d seconds
en:  %2.2ds
te:  %2.2dసె

en:  %d day |  %d days
te[0]:  %d రోజు
te[1]:  %d రోజులు

en:  %2.2d hour |  %2.2d hours
te[0]:  %2.2d గంట
te[1]:  %2.2d గంటలు

en:  %2.2d minute |  %2.2d minutes
te[0]:  %2.2d నిమిషం
te[1]:  %2.2d నిమిషాలు

en:  %2.2d second |  %2.2d seconds
te[0]:  %2.2d సెకను
te[1]:  %2.2d సెకన్లు

note: Daemon options
en: Displays version information
te: రూపాంతర సమాచారాన్ని ప్రదర్శించు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: వద్దు

en: Low disk space
te: తక్కువ డిస్క్ స్థలం

en: Tracker
te: జాడకం

note: Create dialog and embed vbox.
en: Tags
te: కొసలు

en: No error was given
te: ఎటువంటి దోషము ఇవ్వలేదు

en: _Set the tags you want to associate with the %d selected item: | _Set the tags you want to associate with the %d selected items:
te[0]: ఎంపికచేసిన %d అంశంతో ముడిపెట్టాలనుకుంటున్న కొసలను అమర్చండి (_S)
te[1]: ఎంపికచేసిన %d అంశాలతో ముడిపెట్టాలనుకుంటున్న కొసలను అమర్చండి (_S)

en: Print version
te: రూపాంతరాన్ని ముద్రించు

en: Unrecognized options
te: గుర్తించబడని ఐచ్ఛికాలు

en: APPS
te: అనువర్తనాలు

en: LEVEL
te: స్థాయి

en: no error given
te: ఎటువంటి దోషము ఇవ్వలేదు

en: Could not open '%s'
te: '%s' తెరుచుట వీలుకాదు

en: Components
te: అంశాలు

en: General options
te: సాధారణ ఐచ్ఛికాలు

en: Show general options
te: సాధారణ ఐచ్ఛికాలను చూపించు

en: REASON
te: కారణం

en: Done
te: అయినది

en: Application | Applications
te[0]: అనువర్తనం
te[1]: అనువర్తనాలు

en: Reason
te: కారణం

en: Show current status
te: ప్రస్తుత స్థితిని చూపించు

note: Translators: %s is a time string
en: %s remaining
te: %s మిగిలివుంది

en: unknown time left
te: మిగిలిన సమయం తెలియదు

note: Work out lengths for output spacing
en: PAUSED
te: నిలిపివేయబడింది

en: Status options
te: స్థితి ఐచ్ఛికాలు

en: _Search:
te: వెతుకు (_S):

en: Properties
te: లక్షణాలు

en: Desktop Search
te: డెస్క్‍టాప్ శోధన

en: Display found images
te: కనపడిన బొమ్మలను ప్రదర్శించు

en: Add tag
te: కొసని జతచేయి

en: Remove selected tag
te: ఎంపికచేసిన కొసని తీసివేయి

en: Tag | Tags
te[0]: కొస
te[1]: కొసలు

en: Contact | Contacts
te[0]: పరిచయం
te[1]: పరిచయాలు

en: Audio | Audios
te[0]: ఆడియో
te[1]: ఆడియోలు

en: Document | Documents
te[0]: పత్రం
te[1]: పత్రాలు

en: File | Files
te[0]: దస్త్రం
te[1]: దస్త్రాలు

en: Folder | Folders
te[0]: సంచయం
te[1]: సంచయాలు

en: Image | Images
te[0]: బొమ్మ
te[1]: బొమ్మలు

note: case "nmm:Video":
en: Video | Videos
te[0]: వీడియో
te[1]: వీడియోలు

en: Album | Albums
te[0]: ఆల్బమ్
te[1]: ఆల్బమ్లు

en: Music Track | Music Tracks
te[0]: సంగీత పట్టా
te[1]: సంగీత పట్టాలు

en: Photo | Photos
te[0]: ఫొటో
te[1]: ఫొటోలు

en: Playlist | Playlists
te[0]: ఆటజాబితా
te[1]: ఆటజాబితాలు

en: Email | Emails
te[0]: వేగు
te[1]: వేగులు

en: Bookmark | Bookmarks
te[0]: ఇష్టాంశం
te[1]: ఇష్టాంశాలు

en: Name
te: పేరు

en: No items currently selected
te: ఎటువంటి అంశాలు ప్రస్తుతం ఎంచుకోబడలేదు

en: Today
te: నేడు

en: Tomorrow
te: రేపు

en: Yesterday
te: నిన్న

note: Translators: %d is replaced with a number of days. It's always greater than 1
en: %ld day ago | %ld days ago
te[0]: %ld రోజు క్రితం
te[1]: %ld రోజుల క్రితం

en: No Search Results
te: ఎటువంటి శోధన ఫలితాలు లేవు

en: Size
te: పరిమాణం

en: Music
te: సంగీతం

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Videos
te: వీడియోలు

en: Documents
te: పత్రాలు

en: Mail
te: వేగు

en: Folders
te: సంచయాలు

en: Bookmarks
te: ఇష్టాంశాలు

en: Items
te: అంశాలు

en: Loading...
te: నింపుతోంది...

en: Pages
te: పుటలు

en: _Tags...
te: కొసలు...(_T)

en: _Delay
te: ఆలస్యం (_D)

en: seconds
te: సెకన్లు

en: General
te: సాధారణం

en: Limitations
te: పరిమితులు

en: Locations
te: స్థానములు

en: Directories
te: సంచయాలు

en: Files
te: దస్త్రాలు

en: Directory
te: సంచయం

en: Enter value
te: విలువని ప్రవేశపెట్టండి

en: _About
te: గురించి (_A)

en: Other
te: ఇతర

en: Contacts
te: పరిచయాలు

en: Email Addresses
te: వేగు చిరునామాలు

en: Fonts
te: ఖతులు

en: Archives
te: సంగ్రహాలు

en: Links
te: లంకెలు

en: Category
te: వర్గం

en: Title
te: శీర్షిక

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Search for files
te: దస్త్రాల కోసం వెతుకు

en: Search for folders
te: సంచయాల కోసం వెతుకు

en: Search for music files
te: సంగీత దస్త్రాల కోసం వెతుకు

en: Search for image files
te: బొమ్మ దస్త్రాల కోసం వెతుకు

en: Search for video files
te: వీడియో దస్త్రాల కోసం వెతుకు

en: Search for document files
te: పత్ర దస్త్రాల కోసం వెతుకు

en: Search for emails
te: వేగుల కోసం వెతుకు

en: Search for contacts
te: పరిచయాల కోసం వెతుకు

en: No contacts were found
te: ఎటువంటి పరిచయాలు కనపడలేదు

en: No name
te: పేరు లేదు

en: No E-mail address
te: ఎటువంటి వేగు చిరునామా లేదు

en: No emails were found
te: ఎటువంటి వేగులు కనపడలేదు

en: No files were found
te: ఎటువంటి దస్త్రాలు కనపడలేదు

en: No artists were found
te: ఎటువంటి కళాకారులు కనపడలేదు

en: Artists
te: కళాకారులు

en: No music was found
te: ఎటువంటి సంగీతం కనపడలేదు

en: Albums
te: ఆల్బమ్లు

en: No software was found
te: ఎటువంటి సాఫ్ట్‍వేర్ కనపడలేదు

en: Software
te: సాఫ్ట్‍వేర్

en: Software Categories
te: సాఫ్ట్‍వేర్ వర్గాలు

en: No statistics available
te: ఎటువంటి గణాంకాలు అందుబాటులోలేవు

en: Statistics:
te: గణాంకాలు:

en: TAG
te: కొస

en: No tags were found
te: ఎటువంటి కొసలు కనపడలేదు

en: Tags (shown by name)
te: కొసలు (పేరును బట్టి చూపు)

en: Tag was added successfully
te: కొస విజయవంతంగా జతచేయబడింది

en: Tagged
te: కొసచేయబడింది

en: Tag was removed successfully
te: కొస విజయవంతంగా తీసివేయబడింది
