Tumbler - en to is translation catalogue (23 entries)

en: Failed to call the specialized thumbnailer: timeout
is: Mistókst að hlaða inn sértæku smámyndagerðaforriti: féll á tíma

en: Failed to call the specialized thumbnailer: %s
is: Mistókst að hlaða inn sértæku smámyndagerðaforriti: %s

en: Invalid format
is: Ógilt snið

en: RGB Colorspace
is: RGB litrýmd

en: Thumbnail could not be inferred from file contents
is: Ekki var hægt að útbúa smámynd út frá innihaldi skráar

en: Only local files are supported
is: Aðeins er stuðningur við skrár á þessu skráakerfi

en: Could not save thumbnail to "%s"
is: Gat ekki vistað smámynd í "%s"

en: The file "%s" is a thumbnail itself
is: Skráin "%s" er sjálf smámynd

en: No thumbnailer available for "%s"
is: Ekkert smámyndagerðaforrit til fyrir "%s"

en: The thumbnailer service is shutting down
is: Þjónustu fyrir gerð smámynda er að slökkva á sér

en: Unsupported thumbnail flavor requested
is: Beðið um óstutt snið smámyndar

en: Failed to load the poster image "%s"
is: Gat ekki lesið inn kynningarmyndina "%s"

en: Failed to load the metadata from "%s"
is: Mistókst að hlaða inn lýsigögnum úr "%s"

en: Invalid API key, you must be granted a valid key. The Movie DB backend will be disabled.
is: Ógildur API lykill, þú verður að hafa gildan lykil. Kvikmyndagagnagrunnurinn verður gerður óvirkur.

en: No poster key found in metadata
is: Engin lykill fyrir kynningarspjald fannst í lýsigögnum

en: Movie title is too short
is: Titill kvikmyndar er of stuttur

note: there was an error in the freetype initialization, abort
en: Could not initialize freetype: %s
is: Gat ekki frumstillt freetype: %s

note: there was an error, emit error signal
en: Could not load file contents: %s
is: Gat ekki hlaðið inn efni skráar: %s

note: the font file could not be loaded, emit an error signal
en: Could not open font file: %s
is: Mistókst að opna leturskrá: %s

note: emit an error signal
en: Could not set the character map: %s
is: Gat ekki stillt stafatöflu: %s

note: emit an error signal
en: Could not render glyphs: %s
is: Gat ekki myndgert tákn (glyphs): %s

en: The document is empty
is: Skkjalið er tómt

en: First page of the document could not be read
is: Ekki var hægt að lesa fyrstu síðu skjalsins
