tuxpaint-stamps - en to am translation catalogue (800 entries)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/amphibians/frog-1.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/amphibians/frog.png
en: A frog.
am: አንቁራሪት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/adelaide-rosella.png
en: An Adelaide Rosella.
am: አዴሌይድ ሮሴላ / የበቀቀን አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/albino_peahen.png
en: An albino peahen (a female peafowl, or peacock).
am: አልፒኖ ፒአሄን (ሴት ፒኮክ/ ጣዎስ)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/blackbird.png
en: A blackbird.
am: ጥቁር ወፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/chicken_profile.png
en: A chicken.
am: ዶሮ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/crow.png
en: A crow.
am: ቁራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/crowned_crane.png
en: A crowned crane.
am: ረጅም እግርና አንገት ያለው የወፍ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/cuckoo.png
en: A cuckoo.
am: ኩኩ ወፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/drake.png
en: A drake.
am: ተባዕት ዳክዬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/duck.png
en: A duck.
am: ዳክዬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/gander.png
en: A gander.
am: ወንድ ዳክዬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/guineafowl.png
en: A guinea fowl.
am: ጅግራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/helmeted_guineafowl.png
en: A helmeted guinea fowl.
am: የራስ ቁር አይነት ያለው የጅግራ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/hen.png
en: A brown hen.
am: ቡናማ ዶሮ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/heron_greatblue.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/heron_greatblue_flying.png
en: A great blue heron.
am: ትልቅ ሰማያዊ የውሃ ወፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/lark.png
en: A lark.
am: ባለ ረጅም ጭራ ዘማሪ ወፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/little-penguin.png
en: A little penguin.
am: ትንሽ ፔንጉዊን /የዋልታ ወፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/magellanic_penguin.png
en: A Magellanic penguin.
am: ማጄላኒክ ፔንጉዊን /የዋልታ ወፍ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/magpie.png
en: A magpie.
am: ነጭና ጥቁር መልክ ያላት ወፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/nandou.png
en: A rhea.
am: ሪአ /ከሰጎን ጋር የሚመሳሰል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/ostrich.png
en: An ostrich.
am: ሰጎን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/owl.png
en: An owl.
am: ጉጉት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/peacock.png
en: A peacock (a male peafowl).
am: ፒኮክ /ጣዎስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/pelican.png
en: A pelican.
am: ቆልማሚት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/penguin.png
en: A penguin.
am: ፔንጉዊን/ የዋልታ ወፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/pigeon.png
en: A pigeon.
am: እርግብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/pink_flamingo.png
en: A pink flamingo.
am: ሮዝ ቆልማሚት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/quetzal.png
en: A quetzal.
am: ኪውትዛል / የወፍ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/rainbow-lorikeet.png
en: A rainbow lorikeet.
am: ባለቀስተደመና የበቀቀን አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/rooster.png
en: A colorful rooster.
am: ቀለማዊ አውራ ዶሮ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/seagull.png
en: A seagull.
am: ረጅም ክንፍ ያለው የበረሃ ወፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/silver-gull.png
en: A Silver Gull.
am: ረጅም ክንፍ ያለው የባህር ወፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/swallow.svg
en: A swallow.
am: ትንሽ ወፍ / የወፍ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/tucan.png
en: A toucan.
am: ብሩህ ቀለምና ረጅም ምንቃር ያለው የወፍ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/turkey.png
en: A turkey.
am: ተርኪ / የዶሮ ዓይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/vulture.png
en: A vulture.
am: ጥንብ አንሳ አሞራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/cartoon/penguin_with_spider.png
en: Tux and spider - two friends.
am: ተክስ እና ስፓይደር ፤  ሁለት ጓደኞች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/cartoon/pengwin.png
en: Penguins are wining!
am: ፔንግዊኖች እያሸነፉ ነው!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/cartoon/tux.png
en: Tux—the Linux mascot!
am: ተክስ - የሊኑክስ አርማ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/dinosaur/cartoon/dinosaurSings.png
en: A singing dinosaur!
am: የሚዘምር ዳይኖሰር! /ጥንታዊ ግዙፍ ፍጥረት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/bluegroper.png
en: George the blue groper.
am: ጆርጅ  ሰማያዊው ግሮፐር/የአሳ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/butterflyfish.png
en: A butterflyfish.
am: የቢራቢሮ አሳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/clownfish.png
en: A clownfish.
am: ክላውንፊሽ / የአሳ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/coraltrout.png
en: A coral trout.
am: ኮራል ትራውት / የሚበላ የአሳ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/dolphinfish.png
en: A dolphinfish.
am: የዶልፊን አሳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/lionfish.png
en: A very poisonous lionfish!
am: በጣም መርዛማ የሆነ የጊንጥ አይነት!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/lobster.png
en: A spiny lobster, from the Hawaiian islands.
am: ሃዊያን ደሴት የሚገኝ ባለ ስምንት እግር የባህር እንስሳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/moonwrasse.png
en: A moon wrasse.
am: ሙን ራሴ /የአሳ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/seahorse.png
en: A seahorse.
am: ውሃ ውስጥ የሚኖር ፈረስ መሳይ አሳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/shrimp.png
en: A shrimp.
am: ሽሪምፕ / ትንሽ አሳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/stripedfish.png
en: A stripey fish.
am: መስመር ያለው አሳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/Brown_slug.png
en: A brown slug.
am: ቡናማ የቅጠል ትል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/Woodlouse.png
en: A woodlouse.
am: የእንጨት ቅማል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/bee.svg
en: A bee.
am: ንብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/fly.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/fly.png
en: A fly.
am: ዝንብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/grasshopper.png
en: A grasshopper.
am: አንበጣ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/hornet.png
en: A hornet.
am: ተርብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/hoverfly.png
en: A hoverfly resembles a honeybee drone.
am: ሁቨርፍላይ ከአውራ ንብ ጋር ይመሳሰላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/mantis.png
en: A mantis.
am: ነፍሳት/ፌንጣ የሚመስል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/xanthia.png
en: A xanthia.
am: ዛንቲአ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/ant.svg
en: An ant.
am: ጉንዳን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/butterfly.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/butterfly.png
en: A butterfly.
am: ቢራቢሮ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/dragonfly.png
en: A dragonfly.
am: የውሃ ተርብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/ladybug-2.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/ladybug.svg
en: A ladybug.
am: ቀይና ጥቁር ጢንዛዝ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/monarchbutterfly.svg
en: A monarch butterfly.
am: ንጉሱ ቢራቢሮ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/snail.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/snail2.png
en: A happy snail.
am: ደስተኛ ቀንድ አውጣ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/spider.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/spider2.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/spider.png
en: A spider.
am: ሸረሪት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/spider_computer.png
en: A spider playing computer games.
am: የሸረሪት የኮምፒውተር ጨዋታ።

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/spider_fly.png
en: A spider dancing with a fly.
am: የሸረሪት ዳንስ ከዝንብ ጋር።

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/spider_football.png
en: A spider playing soccer.
am: የሸረሪት ኳስ ጨዋታ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/wings.png
en: A couple of wings.
am: ጥንድ ክንፎች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/lizards/iguana.png
en: An iguana.
am: ትልቅ እንሽላሊት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/badger.png
en: A badger.
am: ፋደት መሳይ አውሬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/echidna.png
en: An echidna.
am: ጃርት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/elephant.png
en: An elephant.
am: ዝሆን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/ferret.png
en: A ferret.
am: ፈረት / አይጥና ጥንቸል አዳኝ አውሬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/giraffe.png
en: A giraffe.
am: ቀጭኔ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/hedgehog.png
en: A hedgehog.
am: በረዶ ላይ የሚንሸራተት ጋሪ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/hippopotamus.png
en: An hippopotamus.
am: ጉማሬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/pig.png
en: A pig.
am: አሳማ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/pig_golden.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/pig_golden2.png
en: A Tamworth pig.
am: ታምወርዝ / የአሳማ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rabbit_little.png
en: A little rabbit.
am: ትንሽ ጥንችል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rhino_black.png
en: A male black rhino.
am: ጥቁር ወንድ አውራሪስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/wildboar.png
en: Two wild boars.
am: ሁለት የዱር አሳማዎች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/apes/chimp.png
en: A chimpanzee.
am: ጭራ አልባ ዝንጀሮ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/apes/gorilla.png
en: A gorilla.
am: ዝንጀሮ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/apes/tamarin_emperor.png
en: An emperor tamarin.
am: ንጉስ ታምሪን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/aquatic/dolphin.png
en: A dolphin.
am: ዶልፊን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/aquatic/orca.png
en: An orca.
am: ኦርካ / የአሳ ነባሪ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/aquatic/otter.png
en: An otter.
am: አኦተር / አሳ አዳኝ እንሰሳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/aquatic/sea_lion.png
en: A sea lion.
am: የባህር አንበሳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/aquatic/whale.png
en: A whale.
am: አሳ ነባሪ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bears/bear.png
en: A bear.
am: ድብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bears/european-bear.png
en: A european bear.
am: የአውሮፓ ድብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bears/cartoon/teddy_bear.png
en: Teddy bear.
am: ድብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bears/toys/edward_bear.png
en: Edward Bear.
am: ኤድዋርድ ድብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/bison.png
en: A bison.
am: ጎሽ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/bull.png
en: A bull.
am: ኮርማ በሬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/cow.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/cow_white.png
en: A cow.
am: ላም

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/gnu-baby-stand.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/gnu-baby.png
en: The baby of a gnu.
am: የድኩላ ልጅ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/gnu-sitting.png
en: A sitting gnu.
am: የተቀመጠ ድኩላ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/gnu-stand.png
en: A blue gnu.
am: ሰማያዊ ግኑ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/goat.png
en: A goat.
am: ፍየል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/indian_blackbuck.png
en: An Indian blackbuck.
am: የህንድ ድኩላ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/mountaingoat.png
en: A mountaingoat.
am: የተራራ ፍየል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/ram.png
en: A ram.
am: ወጠጤ ፍየል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/sheep.png
en: A sheep.
am: በግ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/sheep_lamb.png
en: A baby sheep (a lamb).
am: የበግ ጠቦት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/yak.png
en: A yak.
am: ጯሂ ንግግር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/zebu.png
en: A zebu.
am: ባለ አጭር ቀንድ በሬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/camel/camel.png
en: A camel.
am: ግመል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/camel/dromedary.png
en: A dromedary.
am: ባለአንድ ሻኛ ግመል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/cheetah.svg
en: A cheetah.
am: አቦ ሸማኔ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/kitten.svg
en: A white kitten.
am: ነጭ የድመት ግልገል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/lion-2.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/lion.png
en: A lion.
am: አንበሳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/tiger.png
en: A tiger.
am: ነብር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/tiger_sumatran.png
en: A Sumatran tiger.
am: በአንዶኔዥያ ሱማትራን ደሴት የሚገኝ የነብር አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/cartoon/lion.png
en: A happy lion!
am: ደስተኛ አንበሳ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/deer/caribou.png
en: A caribou.
am: የአጋዘን አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/deer/deer.png
en: A deer.
am: አጋዘን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/deer/doe.png
en: A doe.
am: ሴት አጋዘን/ጥንቸል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/deer/wapiti.png
en: A wapiti.
am: አጋዘን/የሰሜን አሜሪካ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/dogs/dingo.png
en: A dingo.
am: ዲንጎ / በዱር የሚኖር የውሻ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/dogs/dog.png
en: A dog.
am: ውሻ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/dogs/fox.png
en: A fox.
am: ቀበሮ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/equines/donkey.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/equines/donkey_eating.png
en: A donkey.
am: አህያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/equines/horse.png
en: A horse.
am: ፈረስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/equines/zebra.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/equines/zebra2.svg
en: A zebra.
am: የሜዳ አህያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/beaver.png
en: A beaver.
am: ጠንካራ ጥርስ ያለው የአይጥ ዝርያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/capybara.png
en: A sleeping capybara.
am: ረጅም የፊት ጥርስ ያለው የአይጥ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/marmot.png
en: A marmot.
am: ፍልፈል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/mouse.png
en: A mouse.
am: አይጥ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/rabbit-2.png
en: A big eared rabbit.
am: ባለ ትልቅ ጆሮ ጥንቸል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/rabbit.png
en: A rabbit.
am: ጥንቸል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/rat.png
en: A rat.
am: አይጥ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/squirrel.png
en: A squirrel.
am: ሽኮኮ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/marsupials/kangaroo.png
en: A red kangaroo.
am: ቀይ ካንጋሮ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/marsupials/koala.png
en: A koala.
am: ድብ የሚመስል ጭራ አልባ እንስሳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/marsupials/wombat.png
en: A wombat.
am: ልጇን በሆዷ የምትይዝ እንሰሳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/marsupials/cartoon/kangaroo-silo.png
en: A kangaroo.
am: ካንጋሮ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/shellfish/abalone.png
en: An abalone.
am: አባሎን / የባህር ቀንድ አውጣ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/shellfish/murray-mussel.png
en: A freshwater mussel.
am: ትንንሽ የባህር ውስጥ እንስሳት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/bellbottoms.svg
en: A pair of bell bottom pants.
am: ከበታቹ ቤል የሆነ ሱሪ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/bikini.svg
en: A bikini.
am: የሴትየውስጥ ሱሪ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/black_dress.svg
en: A black dress.
am: ጥቁር ቀሚስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/bluejeans1.svg
en: A pair of blue jeans with patches.
am: መጣፊያ ያለው ሰማያዊ ጂንስ ሱሪ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/bluejeans2.svg
en: A pair of blue jeans.
am: ሰማያዊ ጅንስ ሱሪ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/bowtie.svg
en: A bow tie.
am: የቢራቢሮ ከረቫት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/button.png
en: A button.
am: አዝራር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/clotheshanger.svg
en: A wooden clothes hanger.
am: የአንጨት ልብስ መስቀያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/clothespin_new.png
en: A modern clothespin.
am: ዘመናዊ የልብስ መቆንጠጫ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/clothespin_old.png
en: An old-fashioned clothespin.
am: የቆየ ፋሽን የልብስ መቆንጠጫ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/glasses1.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/glasses2.svg
en: A pair of glasses.
am: መነጽር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hikingboot.svg
en: A hiking boot.
am: ለረጅም የእግር ጉዞ የሚደረግ ቦት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/jacket.svg
en: A grey jacket.
am: ግራጫ ጃኬት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/red_handbag.svg
en: A red handbag.
am: ቀይ የአጅ ቦርሳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/red_highheel.svg
en: A red high-heeled shoe.
am: ቀይ ታኮ ጫማ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/sunglasses_01.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/sunglasses_02.svg
en: A pair of sunglasses.
am: የጸሃይ መነጽር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t-shirt_01.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_tshirt.png
en: A t shirt.
am: ካኔቴራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_baseballcap.png
en: A baseball cap.
am: የቤዝ ቦል ኮፍያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_glove.png
en: A glove.
am: ጓንት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_jacket.png
en: A jacket.
am: ጃኬት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_pants.png
en: A pair of pants.
am: ሱሪ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_poloshirt.png
en: A polo shirt.
am: ፖሎ ሸሚዝ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_scarf.png
en: A scarf.
am: ሻርፕ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_shirt.png
en: A folded shirt.
am: የታጠፈ ሸሚዝ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_sock.png
en: A sock.
am: ካልሲ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/top_skirt.svg
en: A top and skirt.
am: ከላይ የሚለበስና ጉርድ ቀሚስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/white_pants.svg
en: A pair of white pants.
am: ነጭ ሱሪ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/armor/cartoon/knight_helmet.png
en: A knight’s helmet.
am: የፈረሰኛ የበረት ባርኔጣ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/blue_fedora.svg
en: A blue fedora.
am: ሰማያዊ ፌዶራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/brownhat.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/brownhat2.svg
en: A brown hat.
am: ቡናማ አይን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/cowboy_hat.svg
en: A cowboy hat.
am: የካውቦይ ኮፍያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/crown1.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/crown2.svg
en: A crown.
am: ዘውድ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/elfhat.svg
en: A green hat.
am: አረንጓዴ ኮፍያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/feathered_hat.svg
en: A feathered hat.
am: የላባ ኮፍያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/green_fedora.svg
en: A green fedora.
am: አረንጓዴ ፌዶራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/greenhat.svg
en: A green Irish hat.
am: አረንጓዴ የአይሪሽ ኮፍያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/hardhat.svg
en: A yellow hard hat.
am: ቢጫ ኮፍያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/mortarboard.svg
en: A hat worn by a university student.
am: በዩኒቨርስቲ ተማሪ የሚጠለቅ ኮፍያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/propeller_hat.svg
en: A propeller hat.
am: አክናፊ ኮፍያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/purplehat.svg
en: A purple hat.
am: ሀምራዊ ኮፍያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/sombrero.svg
en: A sombrero.
am: ረጅም ጫፉ ሰፊ ኮፊያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/tophat.svg
en: A top hat.
am: ክፈፉ ጠበብ ብሎ ረጅም ዘውድ ያለው የኮፍያ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/wizardhat.svg
en: A wizard's hat.
am: የጠንቋይ ኮፍያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/bread.svg
en: Eat your bread!
am: ያንተን ዳቦ ብላ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/cheese.svg
en: Say cheese!
am: ፈገግ  በል!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/loaf_of_bread.svg
en: Bread, sliced, and shared by everyone.
am: ዳቦ  የተቆረጠ እና ለማንም ሊዳረስ የሚችል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/pizza.png
en: A quarter of pizza.
am: የፒዛ ሩብ ክፍል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/dessert/cartoon/birthday_cake.svg
en: A birthday cake.
am: የልደት ኬክ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/dessert/cartoon/pink_cake.svg
en: A pink cake.
am: ሮዝ ኬክ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/Apricot_whole.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/apricot.png
en: An apricot.
am: አፕሪኮት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/Cherry_Stella.png
en: A pair of cherries.
am: የቼሪ ፍሬዎች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/Strawberry2.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/strawberry.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/strawberry.svg
en: A strawberry.
am: አንጆሪ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/apple_fuji.png
en: A “Fuji” apple.
am: “ፉጂ” ፖም

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/apple_granny_smith.png
en: A “Granny Smith” apple.
am: “ግራኒ ስሚዝ” ፖም

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/apple_green.png
en: A green apple.
am: አረንጓዴ ፖም

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/apple_red.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/apple.svg
en: A red apple.
am: ቀይ ፖም

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/apple_sierra_beauty.png
en: A “Sierra Beauty” apple.
am: “ሲኤራ ቢውቲ” ፖም

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/avocado.png
en: An avocado fruit.
am: የአቦካዶ ፍሬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/banana.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/banana.svg
en: A banana.
am: ሙዝ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cherimoya.png
en: A cherimoya fruit.
am: የቼሪሞያ ፍሬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/grapes.png
en: A bunch of grapes.
am: የወይን እስር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/kiwi.png
en: A kiwifruit.
am: የኪዊ ፍሬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/lemon.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/lemon.svg
en: A yellow lemon.
am: ቢጫ ሎሚ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/mandarine.png
en: A mandarin orange.
am: መንደሪን  ብርቱካን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/mango.png
en: A mango.
am: ማንጎ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/orange.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/orange.svg
en: An orange.
am: ብርቱካን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/orange_seville.png
en: A Seville orange, also called a bitter orange.
am: ኮምጣጣ ብርቱካን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/pear.png
en: A yellow pear.
am: ቢጫ ሸክኒት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/pineapple.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/pineapple.svg
en: A pineapple.
am: አናናስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/pomegranate.png
en: A pomegranate.
am: ሮማን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/raspberry.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/raspberry.svg
en: A raspberry.
am: ቀይ እንጆሪ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/sliced_lime.png
en: A sliced lime.
am: የተቆራረጠ ሎሚ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/sliced_orange.png
en: A sliced orange.
am: የተቆራረጠ  ብርቱካን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/apple_core.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/apple_core_01.svg
en: An apple core.
am: የፖም ፍሬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/blueberry.svg
en: Some blueberries.
am: ትንሽ ሰማያዊ እንጆሪዎች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/cherries.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/cherries2.svg
en: Some cherries.
am: ትንሽ የቼሪ ፍሬዎች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/grapes.svg
en: A cluster of grapes.
am: የተሰባሰበ ወይን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/lemon_slice.svg
en: A lemon slice.
am: የሎሚ ቁርጥራጭ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/peach.svg
en: A peach.
am: ኮክ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/pear.svg
en: A pear.
am: ሸክኒት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/prune.svg
en: A prune.
am: ፕሩን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/watermelon.svg
en: A watermelon.
am: ሀብሀብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/nuts/almond.png
en: An almond.
am: አልሞንድ ኦቾሎኒ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/nuts/pecan.png
en: A pecan.
am: የአሜሪካ ለውዝ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/nuts/walnut.png
en: A walnut.
am: የዛፍ ዘር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/nuts/walnut_shelled.png
en: A walnut in its shell.
am: የተሽፈነ የዛፍ ዘር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/spices/ginger.png
en: A ginger 'root'.
am: የዝንጅብል 'ስር'

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/broccoli.png
en: Eat your broccoli!
am: የአበባ ጎመንህን ብላ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/carrot.png
en: A carrot.
am: ካሮት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/chilepepper.png
en: A chile pepper.
am: ሚጥሚጣ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/corn.png
en: Sweet yellow corn.
am: ጣፋጭ  ቢጫ በቆሎ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/eggplant.png
en: An eggplant.
am: መደረቻ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/garlic.png
en: A garlic bulb.
am: የነጭ ሽንኩርት ራስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/garlics.png
en: A string of garlic.
am: የታሰረ ነጭ ሽንኩርት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/lettuce.png
en: A head of lettuce.
am: የሰላጣ ራስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/mushroom.png
en: A mushroom.
am: እንጉዳይ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/onion.png
en: An onion.
am: ሽንኩርት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/pattypan_squash.png
en: A “pattypan” squash.
am: “ፓቲፓን” ስኳሽ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/pepper.png
en: A green pepper.
am: አረንጓዴ  በርበሬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/potato.png
en: A brown potato.
am: ቡናማ ድንች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/pumpkin_small.png
en: A very small pumpkin.
am: በጣም ትንሽ ዱባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/redlettuce.png
en: A head of red lettuce.
am: የቀይ ሰላጣ ራስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/tomato.png
en: A ripe, red tomato!
am: የበሰለ ቀይ ቲማቲም!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/yam.png
en: A yam.
am: ስኳር ድንች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/yellowpepper.png
en: A yellow pepper.
am: ቢጫ በርበሬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/binoculars.png
en: A pair of binoculars.
am: የማጉያ መነጽር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/camera_35mm.png
en: A camera.
am: ካሜራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/kite.svg
en: A kite.
am: ወላንዶ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/knitting.svg
en: Knitting.
am: የሹራብ ስራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/brass/trumpet.png
en: A trumpet.
am: የትንፋሽ ህልየታ እንደ ጥሩንባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/percussion/cymbal_crash.png
en: A crash cymbal.
am: ማጨብጨቢያ ሳህን ለሙዚቃ ማጀቢያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/percussion/drum_tomtom_floor.png
en: A floor tom drum.
am: በሶስት እግር ማቆሚያ የሚቆም የከበሮ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/percussion/drumkit.png
en: A drum kit.
am: ሙሉ የከበሮ መሳሪያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/cello.png
en: A cello.
am: ትልቅ ቫዮሊን የመሰለ የክር የሙዚቃ መሳሪያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/guitar2.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/guitar_electric.png
en: An electric guitar.
am: የኤሌክትሪክ ጊታር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/guitar_classical.png
en: A classical guitar.
am: ክላሲካል ጊታር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/guitar_electric_bass.png
en: An electric bass guitar.
am: የኤሌክትሪክ ቤዝ ጊታር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/guitar_electric_bass2.svg
en: A bass guitar.
am: ቤዝ ጊታር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/violin.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/violin2.svg
en: A violin.
am: ቫዮሊን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/wind/bassoon.png
en: A bassoon.
am: የትንፋሽ የሙዚቃ መሳሪያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/Lightbulb.png
en: A lightbulb.
am: አምፑል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/Washing-machine.svg
en: A washing machine.
am: የማጠቢያ ማሽን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/clothes_iron.svg
en: An iron for ironing clothes.
am: ካውያ ለልብስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/cylinder.png
en: A gas cylinder.
am: የጋዝ ሲሊንደር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/fridge.svg
en: A fridge.
am: ማቀዝቀዣ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/garbagecan.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/trash_can.svg
en: A silver garbage can.
am: ብራማ የቆሻሻ መጣያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/globe.svg
en: A model of the earth.
am: የመሬት ቅጂ /ቅርጽ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/home_compost_bin.png
en: A home compost bin.
am: ቤት ውስጥ የተሰራ ማዳበሪያ ማጠራቀሚያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/kettle.png
en: An electric kettle.
am: የኤሌክትሪክ የሻይ ጀበና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/key.png
en: A key.
am: ቁልፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/microwave.svg
en: A microwave oven.
am: የማይክሮዌቭ ምግብ ማብሰያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/padlock_closed.svg
en: A closed padlock.
am: የተዘጋ የጓጉንቸር ቁልፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/padlock_open.svg
en: An open padlock.
am: ክፍት የጓጉንቸር ቁልፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/recyclingbox.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/recyclingbox2.svg
en: A box for trash that can be recycled.
am: እንደገና ከተፈለጉ ጥቅም ላይ ሊውሉ የሚችሉ ነገሮችን መጣያ ቦታ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/rubberduck.png
en: A rubber duck.
am: የዳክዬ ቅርጽ ያለው መጫወቻ አሻንጉሊት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tealight.svg
en: A tealight candle.
am: በሻይ ሰዓት የሚበራ ሻማ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/toilet.png
en: Remember to flush the toilet and wash your hands with soap!
am: የሽንት ቤቱን ወሃ መልቀቀና እጅህን በሳሙና መታጠብ አስታውስ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/umbrella.svg
en: A red umbrella.
am: ቀይ ዣንጥላ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/vacuum_cleaner.svg
en: A vacuum cleaner.
am: የኤለክትሪክ የቤት ማጽጃ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/wheelie_bin.png
en: A wheelie bin! Give me your trash!
am: የቀሻሻ መጣያ! ቆሻሻህን ስጠኝ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/Pencil.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/pencil2.svg
en: A pencil.
am: አርሳስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/ballpointpen.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/biro.svg
en: A ball point pen.
am: የብዕ ክብ ጫፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/highlighter.png
en: A highlighting pen.
am: ማድመቂያ ብዕር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/painttube.svg
en: A tube of paint.
am: የቀለም ፕላስቲክ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/pen_dryerase.png
en: A dry erase marker.
am: ደረቅ የላጲስ ማርከር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/scissors_small_closed.png
en: A pair of closed scissors.
am: የተዘጋ መቀስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/scissors_small_open.png
en: A pair of open scissors.
am: መቀስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/bottle.svg
en: A bottle.
am: ጠርሙስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/coffeecup.svg
en: A cup of coffee.
am: አንድ ስኒ ቡና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/expresso.svg
en: A cup of espresso coffee.
am: አንድ ሲኒ እንደወረደ ቡና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/fork.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/cartoon/fork.svg
en: A fork.
am: ሹካ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/glass.png
en: A glass of water.
am: የብርጭቆ ውሃ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/knife.svg
en: A knife.
am: ቢላዋ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/mug.png
en: A mug.
am: ትልቅ ኩባያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/pitcher_small.png
en: A very small pitcher.
am: በጣም ትንሽ ማንቆርቆሪያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/spoon.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/cartoon/spoon.svg
en: A spoon.
am: ማንኪያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/teapot.png
en: A teapot.
am: የሻይ ስኒ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/cartoon/pasta_pot.png
en: A large pot for pasta and soup.
am: ትልቅ ድስት ለፓስታ ወይም ለሾርባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/cartoon/pressure_cooker.png
en: A pressure cooker.
am: በግፊት ኋይል የሚሰራ ምግብ ማብሰያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/utensils/nutcracker.png
en: A nutcracker.
am: የለውዝ መፍጫ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/utensils/pepper_grinder.png
en: A pepper grinder.
am: በርበሬ መፍጫ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/DSLR_Camera.svg
en: A big digital camera.
am: ትልቅ ዲጅታል ካሜራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/calculator.svg
en: A calculator.  6x7=42
am: ሂሳብ ማስያ  6x7=42

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/camera.svg
en: A camera.  Say Cheese!
am: ካሜራ፡ ቺዝ በል!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/compact_disc.svg
en: A compact disc for music, movies, or data!
am: የኮምፒውተር ዲስክ  ለሙዚቃ፤ ለፊልም ወይም ለውሂብ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/digitalcamera.svg
en: A digital camera.
am: ዲጂታል ካሜራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/inkjet_printer.svg
en: Inkjet Printer.  Print this picture, please!
am: ኢንክጄት አታሚ ፡ እባክህን ይህንን ስዕል አትም!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/laptop.svg
en: A laptop computer.  Tap. Tap. Tap.
am: የጭን ኮምፒውተር፡ ቸብ ቸብ ቸብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/laser_printer.svg
en: Laser Printer.  Zip, zap, wow!
am: ሌዘር አታሚ ፡ ዚፕ ዛፕ ዋው !

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/mobile.svg
en: A mobile telephone.  Do you hear what I hear?
am: የተንቀሳቃሽ ስልክ ፡ እነ የምሰማውን ትሰማለህ?

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/monitor.svg
en: A computer monitor. Do you see what I see?
am: የኮምፒውተር መስኮት ፡ እኔ የማየውን ታያለህ?

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/mouse.svg
en: A computer mouse. Squeak!
am: የኮምፒውተር መዳፊት ፡ ሲጢጥ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/phone.svg
en: A telephone.  Hello? Hello?
am: ስልክ ሄሎ? ሄሎ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/cementmixer.png
en: A cement mixer.
am: ሲሚንቶ ማደባለቂያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/hammer.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/hammer2.svg
en: A hammer.
am: መዶሻ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/mallet_metal.png
en: A large metal mallet.
am: ትልቅ የበረት ባርኔጣ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/measuring_tape.png
en: Measuring tape.
am: ሜትር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/paintbrush_large.png
en: A large paintbrush.
am: ትልቅ የቀለም መቀቢያ ብሩሽ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/plyers.png
en: A pair of pliers.
am: ተቆላፊ ጉጠት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/saw.png
en: A saw.
am: መጋዝ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/screwdriver.svg
en: A screwdriver.
am: መፍቻ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/spade.png
en: A garden spade.
am: የአትክልት ቦታ አካፋ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/toolbox.png
en: A toolbox.
am: የመፍቻ ሳጥን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/wrench.png
en: A wrench.
am: መፍቻ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/wrench_adjustable.png
en: An adjustable wrench.
am: እንደተፈለገ ማስተካከል የሚቻል መፍቻ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/wrench_plumbers.png
en: A plumber’s wrench.
am: የቧንቧ ሰራተኛ መፍቻ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/medical/bandage_adhesive.png
en: An adhesive bandage.
am: የሚያጣብቅ ፋሻ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/medical/digitalthermometer.svg
en: A digital thermometer for taking your temperature.
am: ዲጂታል ቴርሞሜትር የሙቀት መጠንህን መለኪያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/medical/mercurythermometer.png
en: A mercury thermometer.
am: የባዙቃ ሙቀት መለኪያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/medical/stethoscope.png
en: A stethoscope lets your doctor listen to your heart and lungs.
am: ስቴተስኮፕ ሀኪምህ ያንተን ልብና ሳንባን እንዲሰማ ያስችላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/medical/syringe.png
en: A syringe.
am: መርፌ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/medical/tooth.png
en: A tooth.
am: ጥርስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/final-roll-call.png
en: We remember those who have died.
am: የሞቱትን እናስታውሳለን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/fireman240a.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/fireman200b.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/fireman240a.png
en: A fireman.
am: የአሳት አደጋ ተከላካይ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/longsword.svg
en: A long sword.
am: ረጅም ጎራዴ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/paratrooper.png
en: A paratrooper.
am: የአየር ወለድ ወታደር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/ammunition/bullet.svg
en: A bullet.
am: ጥይት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/ammunition/old_naval_shell.png
en: This shell is hundreds of years old!
am: ይህ ሽፋን በመቶዎች የሚቆጠር እድሜ ያስቆጠረ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/vehicles/bradley.png
en: A tough APC like this M-3 Bradley Fighting Vehicle gets you to battle, and then it joins the action!
am: ጠንካራ ኤፒሲ ይህን የመሰለ ኤም - 3 ብራድሌይ ተዋጊ መኪና  ወደጦርነቱ ይወስድሃል እና ተግባሩን ይቀላቀላል!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/vehicles/f22_raptor.png
en: An F-22 Raptor.
am: ኤፍ-22 ራፕቶር/የተዋጊ አውሮፕላን አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/vehicles/infantry-stryker.png
en: With a fast APC like this Stryker, you can surprise the enemy.
am: በፈጣን እፒሲ ለምሳሌ ይህን ስትራይከር በሚመስል ጠላትን ማስደነቅ ትችላለህ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/vehicles/mustang.svg
en: A mustang airplane.
am: ትንሽ የዱር ፈረስ የሚመስል አውሮፕላን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/vehicles/ww2_german_gun.png
en: This gun last saw service during World War 2.
am: ይህ ጠመንጃ ለመጨረሻ ጊዜ እድሳት የተደረገለት በሁለተኛው የአለም ጦርነት ጊዜ ነው

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/naturalforces/explosion.png
en: Boom!!!
am: ቡም !!!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/naturalforces/fire.png
en: Fire! Fire! Fire!
am: አሳት!አሳት!አሳት!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/naturalforces/lightningbolt.png
en: A lightning bolt.
am: የመብረቅ ብልጭታ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/eye.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/eye2_drawing.svg
en: An eye.
am: አይን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/eye_blue_left.svg
en: A blue eye.
am: ሰማያዊ አይን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/eye_brown_left.svg
en: A brown eye.
am: ቡናማ አይን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/eye_green_left.svg
en: A green eye.
am: አረንጓዴ አይን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/eye_yellow.svg
en: A yellow eye.
am: ቢጫ አይን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/girlface.svg
en: A female head.
am: የሴት ጭንቅላት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/hair_manga.svg
en: Silver pig tails.
am: ብራማ የአሳማ ጭራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/hair_manga_2.svg
en: Brown hair.
am: ቡናማ ጸጉር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/head_female.svg
en: A head.
am: ራስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/manga_eye_left.svg
en: Left eye.
am: ግራ አይን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/manga_eye_right.svg
en: Right eye.
am: ቀኝ አይን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/moustache.svg
en: A moustache.
am: ጢም

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/wig.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/wig2.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/wig3.svg
en: Hair.
am: ጸጉር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/girl_in_wheelchair.svg
en: A girl in a wheelchair.
am: በጋሪ ላይ የተቀመጠች ልጃገረድ ልጅ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/man_in_suit.svg
en: A man in a suit.
am: ሙሉ ልብስ የለበሰ ሰው

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/mermaid.png
en: A mermaid.
am: መርሜይድ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/scarecrow.svg
en: A scarecrow.
am: የወፎች ማስፈራሪያ የሰው ምስል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/snowman.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/winter/snowman.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/winter/snowman2.svg
en: A snowman.
am: በበረዶ የተሰራ የሰው ቅርጽ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/woman_chemist.svg
en: A scientist.
am: ሳይንቲስት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/woman_dancing.svg
en: A woman dancing in a ball gown.
am: የዳንስ ልብስ ለብሳ የምትደንስ ሴት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/woman_doctor.svg
en: A doctor.
am: ሀኪም

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/woman_nurse.svg
en: A nurse.
am: ነርስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/woman_police_officer_1.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/woman_police_officer_2.svg
en: A police officer.
am: ፖሊስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/toys/grannysmith.png
en: Grandma’s old rag doll.
am: የአያት የቆየ ከቁርጥራጭ ጨርቅ የተሰራ አሻንጉሊት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/eggplant.png
en: An eggplant with fruit.
am: መደረቻ ከፍሬ ጋር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/lavender.png
en: A plant of common lavender.
am: የወይን ጠጅ ሽቱ/አበባ ተክል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/lettuce_bolted.png
en: A bolted lettuce.
am: የተጠቀለለ ሰላጣ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/thyme.png
en: A thyme plant.
am: የጦስኝ ተክል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/toadstool.svg
en: A toadstool.
am: የጅብ ጥላ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/adeenia.png
en: Adenium (Desert Rose)
am: የበርሃ ጽጌሬዳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/anemone_red.png
en: A red and white anemone flower.
am: ቀይና ነጭ አኔሞን አበባ/የአበባ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/anthoorium.png
en: Anthurium
am: አንተሪያም /የአትክልት አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/appooppanthady.png
en: Appooppan Thaadi (Indian Milkweed)
am: አፖፓን ታዲ (የህንድ ወተታማ ፈሳሽ ያለው አትክልት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/bolsom.png
en: Balsam.
am: ከአትክልቶች የሚወጣ ጥሩ ሽታ ያለውና ዘይታማ ሙጫ ነገር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/chemparathi.png
en: Hibiscus
am: ቆንጥር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/daffodil.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/daffodil.png
en: A daffodil.
am: ቢጫ አበባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower1.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower2.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower3.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower5.png View at https://tuxp
en: A flower.
am: አበባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower10.png
en: A hibiscus flower.
am: ቆንጥር (ባለ ብሩህ ቀለም አበባ ያለው)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower4.png
en: Two flowers.
am: ሁለት አበባዎች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower7.png
en: Some flowers.
am: ትንሽ አበቦች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower9.png
en: A flower covered in dew drops.
am: በጤዛ ጠብታ የተሸፈነ አበባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/iris.png
en: An iris.
am: ቀስተ ደመና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/marigold.png
en: A marigold.
am: ተክል/ባለ ቢጫ አበባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/pigface.png
en: A purple pigface flower.
am: ሀምራዊ ቀለም ያለው የአበባ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/red-gazania.png
en: A Red Gazania.
am: ቀይ ጋዛኒአ /የአበባ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/rose.png
en: A rose.
am: ፅጌሬዳ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/whitestar-petunia.png
en: A White Star Petunia.
am: ነጭ ኮከብ ፔቱኒአ/የአበባ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/yellow-flower.png
en: A yellow flower.
am: ቢጫ አበባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/plastic/chuvanna_plastic_poo.png
en: Red plastic flower.
am: ቀይ የፕላስቲክ አበባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/mushrooms/cep-1.png
en: A cep.
am: ሴፕ /የሚበላ እንጉዳይ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/mushrooms/cep-2.png
en: It's a cep, or they are two ceps?
am: ሴፕ ነው ወይም ሁለት ሴፖች ናቸው?

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/mushrooms/cep.png
en: A red headed cep.
am: ባለቀይ ራስ ሴፕ / የእንጉዳይ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/birch.png
en: A birch at winter.
am: የክረምት ልምጭ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/holly_leaves.png
en: Holly leaves are shiny and have prickles!
am: ሆሊ ቅጠሎች አንፀባራቂና እሾሃማ ናቸው

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/holm_oak.png
en: A holm oak.
am: በሉጥ/ የዛፍ አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/liberia-palm.png
en: A palm tree.
am: የቴምር ዛፍ/ዘንባባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/pinecone.png
en: A pinecone.
am: የጥድ ፍሬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/rambutan.png
en: An alien tree!
am: የኤልየን ዛፍ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/tree336.png
en: A pili nut tree.
am: ፒሊ የለውዝ ፍሬ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/balloon.svg
en: A balloon!
am: ፊኛ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/candle.png
en: A lit candle.
am: ሻማ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/clover.svg
en: A four leaf clover is said to bring good luck!
am: ባለ አራት ቅጠል የአትክልት አይነት ጥሩ እድል ያመጣል ይባላል!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/leafrake.svg
en: A rake for sweeping leaves.
am: የሰሌን መጥረጊያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/shamrock.svg
en: A shamrock is a symbol of St Patrick's Day.
am: ቅጠሎቹ ባል ሶስት ማዕዘን የሆኑ ተክል የጻጽቁ ፓትሪክ ቀን ምልክት ነው

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/Candy_cane_photo_1.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/Candy_cane_photo_2.png
en: A candy cane is a traditional Christmas treat in the United States.
am: የከረሜላ ዘንግ በአሜሪካ ባህላዊ የገና ግብዣ ነው

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/Christmas_Tree_photo.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/tree.png
en: A Christmas tree.
am: የገና  ዛፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/Christmas_pudding.png
en: A christmas pudding is eaten on Christmas Day in England.
am: የገና ጣፋጭ ከምግብ በኋላ የሚበላ ምግብ በእንግሊዝ አገር በገና በዓል ቀን ይበላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/German_Christmas_toy.png
en: A wooden toy from Germany called a "Räuchermännchen".
am: የእንጨት አሻንጉሊት ጀርመን የሚሰራ "ራቸርማንቸን" ይባላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/Roast_turkey.png
en: Roast turkey is traditionally eaten on Thanksgiving in the United States, and on Christmas Day in the UK.
am: የተጠበሰ ተርኪ የሚባለው የዶሮ ዓይነት በተለምዶ በአሜሪካ በምስጋና ቀን እና በእንግሊዝ አገር በገና ቀን ይበላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/Santa.png
en: Santa Claus.
am: የገና አባት።

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/bow.png
en: A colorful bow.
am: ቀለማዊ ሪቫን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/candy_cane.svg
en: A candy cane.
am: የከረሜላ ዘንግ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/elfhat.svg
en: An elf's hat.
am: በገና በዓል የሚደረግ ኮፍያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/gift.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/gift2.png
en: A gift.
am: ስጦታ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/hard_candy.png
en: Hard candy—yum!
am: ጠንካራ ከረሜላ - ጣፋጭ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/lamp.png
en: A Christmas light.
am: የገና  መብራት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/rudolf_reindeer.svg
en: A red-nosed reindeer.
am: ቀይ አፍንጫ ያለው የደጋ አጋዘን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/santahat.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/santahat2.svg
en: A Christmas hat.
am: የገና  ኮፊያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/star.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/star.png
en: A star.
am: ኮከብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/stocking.png
en: A Christmas stocking.
am: የገና ረጅም የእግር ሹራብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/xmas_tp_bulb.png
en: A bulb ornament.
am: የአምፑል ማስዋቢያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/xmaswreath.png
en: A pine wreath.
am: የጥድ ጉንጉን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/bluebird.png
en: A bluebird.
am: ሰማያዊ ወፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/bunny-egg.png
en: A bunny with an Easter egg.
am: ከፋሲካ እንቁላል ጋር ያለች ጥንቸል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/bunny-head.png
en: A bunny.
am: ጥንቸል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/bunny.png
en: A floppy-eared bunny.
am: ልምጥ የሚል ጆሮ ያለው ጥንቸል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/chick-hatched.png
en: A chick hatched from an egg.
am: ከእንቁላል የተፈለፈለ የዶሮ ጫጩት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/chick-in-egg.png
en: A chick inside an egg.
am: እንቁላል ውስጥ ያለ የዶሮ ጫጩት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/chick.png
en: A chick.
am: የዶሮ ጫጩት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/wrapped_chocolate_easter_egg.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/wrapped_chocolate_easter_egg_2.png
en: A chocolate easter egg. Yum!
am: የቸኮሌት የፋሲካ እንቁላል ፡ ጣፋጭ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/bat_left.png
en: A bat.
am: የሌሊት ወፍ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/blackcat.png
en: A black cat.
am: ጥቁር ድመት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/ghost.png
en: A ghost.
am: የሙታን መንፈስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-a.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-j.png
en: A gravestone.
am: የመቃብር ድንጋይ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-b.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-i.png
en: A headstone.
am: የመቃብር ድንጋይ ሃውልት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-c.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-g.png
en: A grave marker.
am: መቃብር ቆፋሪ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-d.png
en: A tombstone.
am: የመቃብር ድንጋይ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-f.png
en: A monument stone.
am: የሃውልት ድንጋይ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-h.png
en: Another tombstone.
am: ሌላ የመቃብር ድንጋይ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/jackolantern_mean.svg
en: A Jack-o’-lantern.
am: የተከተፈ ዱባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/skull.png
en: A skull.
am: የራስ ቅል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/dreydl-gimmel.png
en: Gimel stands for gants or all. If the dreidel lands on gimel, take everything in the middle.
am: ጂሜል ጋንዝ ወይም ሁሉንም ያመለክታል፡፡ ድሬድሉ ጂሜል ላይ ከሆነ መካከል ላይ ያለውን ሁሉንም ውሰድ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/dreydl-hay.png
en: Hei stands for halb or half. If the dreidel lands on hei, take half of what’s in the middle plus one if there’s an odd number of objects.
am: ሃይ ሃልብ ወይም ግማሽን ያመለክታል። ድሬድሉ ሃዩ ላይ ካረፈ መካከል ላይ ካለው ግማሹን ሲደመር ለሁለት የማይካፈሉ ነገሮች ቁጥር ካለ አንድ ውሰድ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/dreydl-nun.png
en: Nun stands for nisht or nothing. If the dreidel lands on nun, you do nothing.
am: ነን ኒችት ወይም ምንምን ያመለክታል። ድሬድሉ ነን ላይ ካረፈ ምንም አታደርግም

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/dreydl-shin.png
en: Shin stands for shtel arayn or put in. If the dreidel lands on shin, put two objects into the middle.
am: ሺን ለሽተል አርያን ያመለክታል ወይም ጨምርን።  ድሬድሉ ሺን ላይ ካረፈ ሁለት ነገሮችን ወደ መሀል አስቀምጥ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/dreydl.png
en: A dreidel.
am: ድሬይድል /በሃኑክሃ በዓል ጊዜ የሚጫወቱበት የሚሽከረከር መጫወቻ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/holiday_candle.png
en: A candle.
am: ሻማ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/menorah.png
en: An important part of Hanukkah is the menorah—a candleholder with eight candles and a shammash, or servant candle. One candle is lit by the shammash for each of night of Hanukkah.
am: የሃኑካህ /የአይሁድ በዓል ዋናው ክፍል የሻማ ማስቀመጫው ነው - የሻማ ማቀፊያው ከስምንት ሻማዎችና የመለኮሻው ሻማ ጋር ። ለእያንዳንዱ የሃኑካህ ምሽት አንድ ሻማ በመለኮሻው ሻማ ይለኮሳል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/newyears/confetti.png
en: Confetti.
am: ሙሽሮች ላይ የሚበተን የወረቀት አበባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/newyears/fireworks.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/newyears/fireworks2.png
en: Big fireworks.
am: ትልቅ ርችት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/newyears/party-hat.png
en: A party hat.
am: የግብዣ ኮፍያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/newyears/party-horn-in.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/newyears/party-horn-out.png
en: A party horn.
am: የግብዣ ጡሩንባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/winter/sledge.svg
en: A sledge.
am: በረዶ ላይ የሚንሸራተት ጋሪ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/winter/snowflake.svg
en: A snowflake.
am: የበረዶ ነጠብጣ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/apollo_lander.png
en: The Apollo lunar lander module.
am: አፖሌ ሉናር ላንደር ሞጁል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/rocket1.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/rocket2.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/rocket3.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/rocket4.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/rocket5
en: A rocket.
am: ሮኬት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/satellite.svg
en: A satellite.
am: ሳተላይት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/spacewalk.png
en: An astronaut making a spacewalk!
am: ጠፈርተኛ የጠፈር ጉዞ እያደረገ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/toyrocket.svg
en: A toy rocket.
am: መጫወቻ ሮኬት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/voyager2.png
en: The Voyager-2 deep-space probe.
am: ቮየጀር - 2 ጥልቅ ወደ ጠፈር የመጠቀ መንኮራኮር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/moon/moon_3qt.png
en: Our moon.
am: የአኛ ጨረቃ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/moon/moon_crescent.png
en: Our moon as a crescent.
am: የኛ ጨረቃ እንደ የሩብ ጨቃ ቅርጽ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/moon/moon_full.png
en: The full moon.
am: ሙሉ ጨረቃ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/0_sun.png
en: The Sun.
am: ፀሃይ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/1_mercury.png
en: Mercury—the planet closest to the Sun.
am: ሜርኩሪ - ለፀሃይ የቀረበው ፕላኔት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/2_venus.png
en: Venus—the second planet in the solar system—and the most inhospitable!
am: ቬነስ - በሶላር ሲስተም ውስጥ ሁለተኛው ፕላኔት - እና ከሁሉም የማይመች !

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/3_earth.png
en: The Earth. Our planet!
am: መሬት፡ የኛ ፕላኔት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/4_mars.png
en: Mars—the red planet. It’s just beyond earth.
am: ማርስ - ቀዩ ፕላኔት፡ ልክ ከመሬት በኋላ ነው

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/5_jupiter.png
en: Jupiter—the largest planet in our solar system!
am: ጁፒተር - በእኛ ሶላር ሲስተም ትልቁ ፕላኔት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/6_saturn.png
en: Saturn—the second largest planet in our solar system—and the one with the most rings.
am: ሳተርን - በ እኛ ሶላር ሲስተም ሁለተኛው ትልቁ ፕላኔት - እና ብዙ ቀለበቶች ያሉት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/7_uranus.png
en: Uranus—one of the “gas giants” in our solar system.
am: ዩራነስ - በ እኛ ሶላር ሲስተም “ጋዝ ጃያንትስ” ከሚባሉት አንዱ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/8_neptune.png
en: Neptune—one of the “gas giants” in our solar system.
am: ኔፕቱን - በእኛ ሶላር ሲስተም  “ጋዝ ጃያንትስ” ከሚባሉት አንዱ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/9_pluto.png
en: Pluto—until recently, it was considered the 9th planet in our solar system.
am: ፕሉቶ - እስከ ቅርብ ጊዜ ድረስ በእኛ ሶላር ሲስተም ውስጥ ዘጠነኛው ፕላኔት ተብሎ ይታመን ነበር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/australian_rules_football.png
en: A football used in Australian Rules.
am: በአውስትራሊያን ህግ የተሰራ ኳስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/basketball.png
en: A basketball.
am: የቅርጫት ኳስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/cricketball.png
en: A cricket ball.
am: የክሪኬት ኳስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/rugby_goal_posts.png
en: Rugby goal posts.
am: የራግቢ ጎል ማሳያዎች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/soccer.png
en: A soccer ball.
am: የእግር ኳስ ጨዋታ ኳስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/stopwatch.svg
en: A stopwatch.
am: ማቆምና ማስነሳት የሚቻል ሰዓት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/tennis_ball.png
en: A tennis ball.
am: የቴኒስ ኳስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/tennis_racket.png
en: A tennis racket.
am: የቴኒስ መጫወቻ/ መምቻው

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/trophy_cup.png
en: A trophy cup.
am: የስፖርት ዋንጫ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/cartoon/football_helmet_front.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/cartoon/football_helmet_side.png
en: – Because a brain is a terrible thing to waste…
am: ምክንያቱም አእምሮ ለማባከን ከባድ የሆነ ነገር ነው...

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/cartoon/volleyball.png
en: A volleyball.
am: ቦሊቦል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/clock.svg
en: A clock.
am: ሰዓት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/clockface.png
en: A clock face.
am: የሰአት ፊት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/recycle.png
en: This means something can be recycled. Don’t stick it with the regular trash!
am: ይህ ማለት እንደገና ጥቅም ላይ ሊውል የሚችል ማለት ነው። ከመደበኛው ቆሻሻ ጋር አታድርገው!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_a.png
en: The sign for the letter A in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል  A ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_b.png
en: The sign for the letter B in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል B ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_c.png
en: The sign for the letter C in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል C ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_d.png
en: The sign for the letter D in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል  D ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_e.png
en: The sign for the letter E in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል  E ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_f.png
en: The sign for the letter F in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል F ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_g.png
en: The sign for the letter G in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል G ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_h.png
en: The sign for the letter H in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል H ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_i.png
en: The sign for the letter I in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል I ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_j.png
en: The sign for the letter J in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል J ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_k.png
en: The sign for the letter K in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል K ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_l.png
en: The sign for the letter L in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል L ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_m.png
en: The sign for the letter M in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል M ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_n.png
en: The sign for the letter N in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል N ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_o.png
en: The sign for the letter O in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል O ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_p.png
en: The sign for the letter P in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል P ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_q.png
en: The sign for the letter Q in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል Q ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_r.png
en: The sign for the letter R in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል R ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_s.png
en: The sign for the letter S in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል S ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_t.png
en: The sign for the letter T in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል T ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_u.png
en: The sign for the letter U in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል U ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_v.png
en: The sign for the letter V in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል V ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_w.png
en: The sign for the letter W in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል W ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_x.png
en: The sign for the letter X in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል X ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_y.png
en: The sign for the letter Y in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል Y ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_z.png
en: The sign for the letter Z in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የፊደል Z ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_0.png
en: The sign for the number 0 in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የቁጥር 0 ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_1.png
en: The sign for the number 1 in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የቁጥር 1 ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_2.png
en: The sign for the number 2 in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የቁጥር 2 ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_3.png
en: The sign for the number 3 in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የቁጥር 3 ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_4.png
en: The sign for the number 4 in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የቁጥር 4 ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_5.png
en: The sign for the number 5 in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የቁጥር 5 ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_6.png
en: The sign for the number 6 in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የቁጥር 6 ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_7.png
en: The sign for the number 7 in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የቁጥር 7 ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_8.png
en: The sign for the number 8 in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የቁጥር 8 ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_9.png
en: The sign for the number 9 in American Sign Language.
am: በአሜሪካን የምልክት ቋንቋ የቁጥር 9 ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/a_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/a_outline.png
en: The letter a.
am: ፊደል  a.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/b_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/b_outline.png
en: The letter b.
am: ፊደል b.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/c_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/c_outline.png
en: The letter c.
am: ፊደል c.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/d_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/d_outline.png
en: The letter d.
am: ፊደል d.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/e_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/e_outline.png
en: The letter e.
am: ፊደል e.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/f_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/f_outline.png
en: The letter f.
am: ፊደል f.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/g_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/g_outline.png
en: The letter g.
am: ፊደል g.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/h_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/h_outline.png
en: The letter h.
am: ፊደል h.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/i_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/i_outline.png
en: The letter i.
am: ፊደል i.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/j_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/j_outline.png
en: The letter j.
am: ፊደል j.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/k_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/k_outline.png
en: The letter k.
am: ፊደል k.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/l_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/l_outline.png
en: The letter l.
am: ፊደል l.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/m_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/m_outline.png
en: The letter m.
am: ፊደል m.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/n_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/n_outline.png
en: The letter n.
am: ፊደል n.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/o_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/o_outline.png
en: The letter o.
am: ፊደል o.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/p_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/p_outline.png
en: The letter p.
am: ፊደል p.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/q_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/q_outline.png
en: The letter q.
am: ፊደል q.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/r_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/r_outline.png
en: The letter r.
am: ፊደል  r.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/s_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/s_outline.png
en: The letter s.
am: ፊደል  s.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/t_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/t_outline.png
en: The letter t.
am: ፊደል  t.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/u_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/u_outline.png
en: The letter u.
am: ፊደል  u.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/v_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/v_outline.png
en: The letter v.
am: ፊደል  v.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/w_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/w_outline.png
en: The letter w.
am: ፊደል  w.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/x_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/x_outline.png
en: The letter x.
am: ፊደል  x.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/y_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/y_outline.png
en: The letter y.
am: ፊደል  y.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/z_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/z_outline.png
en: The letter z.
am: ፊደል  z.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/A_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/A_outline.png
en: The letter A.
am: ፊደል  A.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/B_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/B_outline.png
en: The letter B.
am: ፊደል B

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/C_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/C_outline.png
en: The letter C.
am: ፊደል C.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/D_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/D_outline.png
en: The letter D.
am: ፊደል D.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/E_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/E_outline.png
en: The letter E.
am: ፊደል E.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/F_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/F_outline.png
en: The letter F.
am: ፊደል F.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/G_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/G_outline.png
en: The letter G.
am: ፊደል G.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/H_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/H_outline.png
en: The letter H.
am: ፊደል H.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/I_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/I_outline.png
en: The letter I.
am: ፊደል I.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/J_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/J_outline.png
en: The letter J.
am: ፊደል J.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/K_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/K_outline.png
en: The letter K.
am: ፊደል K.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/L_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/L_outline.png
en: The letter L.
am: ፊደል L.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/M_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/M_outline.png
en: The letter M.
am: ፊደል M.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/N_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/N_outline.png
en: The letter N.
am: ፊደል N.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/O_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/O_outline.png
en: The letter O.
am: ፊደል O.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/P_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/P_outline.png
en: The letter P.
am: ፊደል P.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/Q_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/Q_outline.png
en: The letter Q.
am: ፊደል Q.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/R_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/R_outline.png
en: The letter R.
am: ፊደል R.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/S_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/S_outline.png
en: The letter S.
am: ፊደል S.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/T_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/T_outline.png
en: The letter T.
am: ፊደል T.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/U_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/U_outline.png
en: The letter U.
am: ፊደል U.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/V_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/V_outline.png
en: The letter V.
am: ፊደል V.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/W_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/W_outline.png
en: The letter W.
am: ፊደል W.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/X_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/X_outline.png
en: The letter X.
am: ፊደል X.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/Y_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/Y_outline.png
en: The letter Y.
am: ፊደል Y.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/Z_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/Z_outline.png
en: The letter Z.
am: ፊደል Z.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/lowercase/a_with_umlaut_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/lowercase/a_with_umlaut_outline.png
en: The letter a with an umlaut.
am: ፊደል a ከኡምላውት ጋር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/lowercase/o_with_umlaut_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/lowercase/o_with_umlaut_outline.png
en: The letter o with an umlaut.
am: ፊደል  o ከኡምላውት ጋር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/lowercase/ss_eszett_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/lowercase/ss_eszett_outline.png
en: The German letter sz or sharp s.
am: የጀርመን ፊደል sz ወይ ሻርፕ s.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/lowercase/u_with_umlaut_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/lowercase/u_with_umlaut_outline.png
en: The letter u with an umlaut.
am: ፊደል u ከኡምላውት ጋር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/uppercase/A_with_umlaut_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/uppercase/A_with_umlaut_outline.png
en: The letter A with an umlaut.
am: ፊደል A ከኡምላውት ጋር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/uppercase/O_with_umlaut_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/uppercase/O_with_umlaut_outline.png
en: The letter O with an umlaut.
am: ፊደል O ከኡምላውት ጋር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/uppercase/U_with_umlaut_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/uppercase/U_with_umlaut_outline.png
en: The letter U with an umlaut.
am: ፊደል U ከኡምላውት ጋር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/spanish/filled/lowercase/n_with_tilda_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/spanish/outlined/lowercase/n_with_tilda_outline.png
en: The Spanish letter n with a tilde.
am: ፊደል A ከኡምላውት ጋር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/spanish/filled/uppercase/N_with_tilda_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/spanish/outlined/uppercase/N_with_tilda_outline.png
en: The Spanish letter N with a tilde.
am: ፊደል A ከኡምላውት ጋር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/b_1_king.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/w_1_king.png
en: King. Can move one step in any direction. Protect him!
am: ንጉስ ፡ በማንኛውም አቅጣጫ አንድ ደረጃ መንቀሳቀስ ይችላል፡ ጠብቀው !

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/b_2_queen.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/w_2_queen.png
en: Queen. Can move in any direction.
am: ንግስት ፡ በማንኛውም አቅጣጫ መንቀሳቀስ ትችላለች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/b_3_bishop.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/w_3_bishop.png
en: Bishop. Can only move diagonally, staying on the same colored squares.
am: ቢሾፕ ፡ ሰያፍ ብቻ ነው መንቀሳቀስ የሚችለው በአንድ አይነት ቀለም ባላቸው ካሬዎች በመቆየት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/b_4_knight.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/w_4_knight.png
en: Knight. The only piece that can jump over others. Move forward or back two, then left or right one—or move left or right two, and forward or back one.
am: ናይት ፡ በሌሎቹ ላይ ማለፍ የሚችል ብቸኛው ነው። ወደፊት ወይም ወደኋላ ከዚያ ወደ ግራ ወይም ወደቀኝ ተንቀሳቀስ - ወይም ወደ ግራ ወይም ወደቀኝ እና  ወደፊት ወይም ወደኋላ ተንቀሳቀስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/b_5_rook.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/w_5_rook.png
en: Rook. Can only move forward, back, left or right, but not diagonally.
am: ሮክ ፡  ወደፊት፤ ወደኋላ፤ ወደግራ እና ወደቀኝ ብቻ መንቀሳቀስ ይችላል። ነገር ግን ሰያፍ አይችልም

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/b_6_pawn.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/w_6_pawn.png
en: Pawn. Can only move forward, unless capturing. Can move two squares on the first move, but later only one. Captures diagonally one square.
am: ፓውን ፡ ካልተያዘ በስተቀር ወደፊት ብቻ መንቀሳቀስ ይችላል። በመጀመሪያው ዙር ሁለት ካሬዎችን ማለፍ ይችላል በኋላ ግን አንድ ብቻ። ሰያፍ አንድ ካሬ መያዝ ይችላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/faces/excited.png
en: Excited!
am: መደሰት!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/faces/happy.png
en: Happy!
am: ደስተኛ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/faces/mad.png
en: Mad!
am: ንዴት!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/faces/sad.png
en: Sad!
am: የሚያሳዝን!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/0.png
en: Zero.
am: ዜሮ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/1.png
en: One.
am: አንድ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/2.png
en: Two.
am: ሁለት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/3.png
en: Three.
am: ሶስት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/4.png
en: Four.
am: አራት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/5.png
en: Five.
am: አምስት .

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/6.png
en: Six.
am: ስድስት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/7.png
en: Seven.
am: ሰባት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/8.png
en: Eight.
am: ስምንት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/9.png
en: Nine.
am: ዘጠኝ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op0_plus.png
en: Plus.
am: ደምር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op1_minus.png
en: Minus.
am: ቀንስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op2_multiply.png
en: Times.
am: ብዜት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op3_divide.png
en: Divided by.
am: ሲካፈል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op4_equals.png
en: Equals.
am: እኩያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op5_notequals.png
en: Not equal to.
am: አኩል ያልሆነ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op6_lessthan.png
en: Less than.
am: ያንሳል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op7_greaterthan.png
en: Greater than.
am: ይበልጣል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op8_lessthanequal.png
en: Less than or equal to.
am: ያንሳል ወይም አኩል ይሆናል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op9_greaterthanequal.png
en: Greater than or equal to.
am: ይበልጣል ወይም አኩል ይሆናል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/dollars_1_dollar.svg
en: Dollar sign.
am: የዶላር ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/dollars_2_cent.svg
en: Cent sign. 100 cents make 1 dollar.
am: የሳንቲም ምልክት። 100 ዶላር ሳንቲሞች 1 ዶላር ይሆናል።

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/euro_1_euro.svg
en: Euro sign.
am: የዶላር ምልክት።

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/euro_2_cent.svg
en: Euro cent sign. 100 Euro cents make 1 Euro.
am: የዩሮ ሳንቲም ምልክት። 100 ዩሮ ሳንቲሞች 1 ዩሮ  ይሆናል።

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/gbp_1_pound.svg
en: Pound sign.
am: የፓውንድ ምልክት።

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/gbp_2_penny.svg
en: Penny sign. 100 pence make 1 pound sterling.
am: የፔኒ ምልክት። 100 ዶላር ፔኒዎች 1 ፓውንድ ይሆናል።

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/yen_1_yen.svg
en: Japanese Yen sign.
am: የጃፓን የን  ምልክት።

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/canadian/coins/001penny.png
en: A Canadian 1 cent piece ($.01) called a penny.
am: የካናዳ አንድ ሳንቲም ($.01) ፔኒ ይባላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/canadian/coins/005nickel.png
en: A Canadian 5 cent piece ($.05) called a nickel.
am: የካናዳ አምስት ሳንቲም ($.05) ኒኬል ይባላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/canadian/coins/010dime.png
en: A Canadian 10 cent piece ($.10) called a dime.
am: የካናዳ አስር ሳንቲም ($.10) ዳይም ይባላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/canadian/coins/025quarter.png
en: A Canadian 25 cent piece ($.25) called a quarter.
am: የካናዳ ሃያ አምስት ሳንቲም ($.25) ኳርተር ይባላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/canadian/coins/100loonie.png
en: A Canadian dollar ($1.00) called a loonie. It’s named after the bird on the coin—a loon.
am: የካናዳ አንድ ዶላር ($1.00)  ሉኒ ይባላል። ስያሜውንም ያገኘው በሳንቲሙ ላይ ባለችው ወፍ - ሉን ስም ነው

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/canadian/coins/200toonie.png
en: A Canadian two dollar coin ($2.00) called a toonie. (Its name is a play on the name of the one dollar “loonie” coin and the number two.)
am: የካናዳ ሁለት ዶላር ሳንቲም ቱኒ ይባላል። (ስያሜውንም ያገኘው በአንድ ዶላር ሳንቲም ስም “ሎኒ” እና ሁለት ቁጥርን በማቀላቀል ነው)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/001.png
en: A European coin of 1 cent (0.01 €).
am: የአውሮፓ አንድ  ሳንቲም (0.01 €)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/002.png
en: A European coin of 2 cents (0.02 €).
am: የአውሮፓ ሁለት ሳንቲም (0.02 €)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/005.png
en: A European coin of 5 cents (0.05 €).
am: የአውሮፓ አምስት ሳንቲም (0.05 €)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/010.png
en: A European coin of 10 cents (0.10 €).
am: የአውሮፓ አስር ሳንቲም (0.10 €)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/020.png
en: A European coin of 20 cents (0.20 €).
am: የአውሮፓ ሃያ ሳንቲም (0.20 €)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/050.png
en: A European coin of 50 cents (0.50 €).
am: የአውሮፓ ሃምሳ ሳንቲም (0.50 €)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/100.png
en: A European coin of 1 euro (1 €).
am: የአውሮፓ የአንድ ዩሮ ሳንቲም (1 €)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/200.png
en: A European coin of 2 euros (2 €).
am: የአውሮፓ የሁለት ዩሮ ሳንቲም (2 €)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/japanese/yen001.png
en: 1 Japanese yen.
am: አንድ የጃፓን የን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/japanese/yen005.png
en: 5 Japanese yen.
am: አምስት የጃፓን የን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/japanese/yen010.png
en: 10 Japanese yen.
am: አስር የጃፓን የን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/japanese/yen050.png
en: 50 Japanese yen.
am: ሃምሳ የጃፓን የን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/japanese/yen100.png
en: 100 Japanese yen.
am: መቶ የጃፓን የን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/japanese/yen500.png
en: 500 Japanese yen.
am: አምስት መቶ የጃፓን የን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/us/coins/001penny.png
en: A US 1 cent piece ($.01) called a penny.
am: የአሜሪካ አንድ ሳንቲም ($.01) ፔኒ ይባላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/us/coins/005nickel.png
en: A US 5 cent piece ($.05) called a nickel.
am: የአሜሪካ አምስት ሳንቲም ($.05) ኒኬል ይባላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/us/coins/010dime.png
en: A US 10 cent piece ($.10) called a dime.
am: የአሜሪካ አስር ሳንቲም ($.10) ዳይም ባላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/us/coins/025quarter.png
en: A US 25 cent piece ($.25) called a quarter.
am: የአሜሪካ  ሃያ አምስት ሳንቲም ($.25) ኳርተር ይባላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/us/coins/050kennedy-halfdollar.png
en: A US 50 cent piece ($.50) called a “Kennedy Half Dollar.”
am: የአሜሪካ ሃምሳ ሳንቲም ($.50)  “የኬኔዲ ግማሽ ዶላር” ይባላል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/us/coins/100sacagawea.png
en: A US “Sacagawea” dollar ($1.00).
am: የአሜሪካን “ሳካጋዊአ” ዶላር ($1.00)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/clef0_treble.png
en: The treble clef.
am: ትሬብል ክሌፍ/የሙዚቃ ኖታዎች ሬንጅ የሚያሳይ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/clef1_bass.png
en: The bass clef.
am: ቤዝ ክሌፍ /የሙዚቃ ኖታዎች ሬንጅ የሚያሳይ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/key_flat.png
en: Flat.
am: ጠፍጣፋ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/key_sharp.png
en: Sharp.
am: ስለት (ለመቁረጫ)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_012_a.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_012_b.png
en: Eighth note.
am: ስምንተኛው የሙዚቃ ኖታ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_025_a.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_025_b.png
en: Quarter note.
am: ሩብ ኖታ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_050_a.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_050_b.png
en: Half note.
am: ግማሽ ኖታ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_100.png
en: Whole note.
am: ሙሉ ኖታ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/rest_025.png
en: Quarter rest.
am: የሩብ እረፍት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/hand.png
en: A hand.
am: አጅ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/heart.svg
en: A heart.
am: ልብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/pawprint.png
en: A paw print.
am: የ እንስሳት ዱካ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/scream_balloon.svg
en: A scream balloon.
am: በአስቂኝ የካርቱን ስዕል ገፀባህሪው እየጮኀ መሆኑን የሚያመለክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/speech_balloon.svg
en: A speech balloon.
am: በአስቂኝ የካርቱን ስዕል የገፀባህሪው ንግግር የሚገለጽበት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/thought_balloon.svg
en: A thought balloon.
am: በአስቂኝ የካርቱን ስዕል የገፀባህሪው ሃሳብ በጽሁፍ የሚገለጽበት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/uk_post_box.png
en: A UK post box. Put your letter in here!
am: የእንግሊዝ ፖስታ ሳጥን ፡፡  ደብዳቤክን እዚህ ውስጥ አስቀምጥ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/usps_mailbox.png
en: A mailbox.
am: ፖስታ ሳጥን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/docks.svg
en: Down at the docks.
am: ወደ ወደቡ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/fountain.svg
en: The fountain of youth.
am: ወጣት የሚያደርግ ምንጭ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/gate.svg
en: A gate.
am: መግቢያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/mine.svg
en: A mine.
am: ፈንጂ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/ruins.svg
en: A castle in ruins.
am: በመውደም ላይ ያለ ግንብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/shipwreck.svg
en: A shipwreck.
am: የመርከብ አደጋ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/watch_tower.svg
en: A watch tower.
am: የጥበቃ ማማ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/wishing_well.svg
en: A wishing well.
am: በተለምዶ የተመኙትን የሚሰጥ ተብሎ የሚታመን ጉድጓድ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/flags/blue-and-yellowflag.png
en: A blue and yellow flag.
am: ሰማያዊና ቢጫ ባንዲራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/flags/checkeredflag.png
en: A checkered flag.
am: የተለያየ መልዕክት የሚያስተላልፍ ባንዲራ /በውድድር ጊዜ የሚጠቀሙበት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/flags/greenflag.png
en: A green flag.
am: አረንጓዴ  ባንዲራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/flags/redflag.png
en: A red flag.
am: ቀይ ባንዲራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/flags/whiteflag.png
en: A white flag.
am: ነጭ ባንዲራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/flags/yellowflag.png
en: A yellow flag.
am: ቢጫ ባንዲራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/blacksmith.svg
en: The blacksmith shop.
am: የአንጥረኛ ሱቅ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/cathedral.svg
en: Cathedral.
am: ካቴድራል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/cave_entrance.svg
en: Enter the cave.
am: ወደ ዋሻው ግባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/circus.svg
en: Circus tent.
am: የሰርከስ ድንኳን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/city.svg
en: A medieval city.
am: የመካከለኛ ዘመን ከተማ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/cityhouse.svg
en: Two city houses.
am: ሁለት የከተማ ቤቶች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/fairytale_castle.svg
en: A fairytale castle.
am: ታሪካዊ ቤተ መንግስት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/farm.svg
en: A farm.
am: አርሻ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/fishery.svg
en: A fishery.
am: አሳ የሚጠመድበት የውሃ ክፍል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/fort.svg
en: A fort.
am: ምሽግ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/fortress.svg
en: A fortress.
am: ትልቅ ምሽግ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/hunter.svg
en: The house of the hunter.
am: የአዳኞች መኖሪያ ቤት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/igloo.svg
en: An igloo.
am: ከበረዶ የሚሰራ የ ኢስኪሞች ቤት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/inn.svg
en: An inn.
am: ትንሽ ሆቴል ቤት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/jailhouse.svg
en: A jailhouse.
am: አስር ቤት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/lighthouse.svg
en: A lighthouse.
am: አናቱ ላይ መብራት ያለው ማማ/ ለመርከበኞች ማስጠንቀቂያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/medieval_tent.svg
en: A medieval tent.
am: የመካከለኛ ዘመን ድንኳን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/monastery.svg
en: A monastery.
am: ገዳም

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/pinkhome.svg
en: A pink dream house.
am: ሮዝ ቆንጆ ቤት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/stables.svg
en: A stable.
am: የከብቶች ጋጥ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/swisshome.svg
en: A Swiss house.
am: የስዊዛዊ ቤት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tavern.svg
en: A tavern.
am: መሸታ / ቡና ቤት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tent.svg
en: A tent.
am: መረብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tepee.svg
en: A tepee.
am: ሾጣጣና ክብ ድንኳን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tower_flag_red.svg
en: A tower with a red flag.
am: ቀይ ባንዲራ ያለበት ማማ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tower_round.svg
en: A round tower.
am: ክብ ማማ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tower_round_flag.svg
en: A round tower with a pink flag.
am: ሮዝ ባንዲራ ያለበት ክብ ማማ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tower_square.svg
en: A square tower.
am: ባለ አራት ማዕዘን ማማ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/townhall.svg
en: The town hall.
am: ማዘጋጃ ቤት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/university.svg
en: A university.
am: ዩኒቨርስቲ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/warehouse.svg
en: A warehouse.
am: መጋዘን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/windmill.svg
en: A windmill.
am: የንፋስ ወፍጮ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/wooden_cottage.svg
en: A wooden cottage.
am: የአንጨት ጎጆ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/inukshuk-outline.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/inukshuk-photo.png
en: An inukshuk (or inuksuk), a landmark made of stones. It was used as a milestone or directional marker by the Inuit of the Canadian Artic.
am: ኢኑክሹክ (ወይም ኢኑክሱክ) ከድንጋይ የተሰራ የመሬት ድንበር አመልካች። በካናዳ አርክቲክ ኢንውቶች (ኢስኪሞዎች) እንደ የድንጋይ ምልክት ወይም ርቀትን አመልካች ይጠቀሙበት ነበር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/eiffel_tower.png
en: The Eiffel tower in Paris.
am: የኢፍል ታወር በፓሪስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/graveyard.svg
en: A graveyard.
am: የመቃብር ስፍራ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/magic_stones.svg
en: Magic stones.
am: የአስማት ድንጋዮች

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/obelisk.svg
en: An obelisk.
am: የድንጋይ ሃውልት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/pyramid.svg
en: A pyramid.
am: ፒራሚድ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/statue.svg
en: A statue.
am: ሃውልት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/sword_in_the_stone.svg
en: A sword in the stone.
am: በድንጋይ ላይ ያለ ጎራዴ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/totem.svg
en: A totem pole.
am: ታሪካዊ ነገሮች የተቀረጹበት ምሰሶ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/arrow.png
en: “Arrow”.
am: ‘ቀስት’.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/blankroadsign.svg
en: An empty roadsign to draw on!
am: የሚሳልበት ባዶ የመንገድ ምልክት!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/crossroads.png
en: “Crossroads”.
am: “መስቀለኛ መንገዶች መገናኛ”

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/dead_end_sign.png
en: Dead end ahead!
am: ከፊት ለፊት መውጫ የለም!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/give_way_sign.png
en: “Give Way” means you have to let other people go first.
am: “ቅድሚያ መስጠት” ማለት ሌሎች ሰዎች በመጀመሪያ እንዲሄዱ መፍቀድ አለብህ ማለት ነው

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/hospital.png
en: “Hospital”.
am: ‘ሃኪም ቤት’

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/no_entry_sign.png
en: No entry!
am: መግቢያ የለም !

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/no_uturn.png
en: “No U-Turn”.
am: “አዙሮ መመለስ አይቻልም”

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/railroad_crossing.png
en: A railroad crossing.
am: የባቡር መንገድ መተላላፊያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/roundabout.png
en: Roundabout ahead! Which way will you go?
am: አደባባይ ከፊት ለፊት ! በየትኛው መንገድ ትሄዳለህ?

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/school_sign.png
en: School ahead! Drive slowly!
am: ትምህርት ቤት ከፊት ለፊት! በቀስታ ንዳ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/stop.png
en: A “Stop” sign. Stop here, then go when it’s your turn.
am: የ “ቁም” ምልክት ፡ እዚህ አቁም ከዚያ ያንተ ተራ ሲሆን ሂድ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/stoplight_01_red.png
en: The red light means you must stop now.
am: ቀዩ መብራት ማለት አሁን ማቆም አለብህ ማለት ነው

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/stoplight_02_yellow.png
en: The yellow light means you should stop if it is safe to do so.
am: ቢጫው መብራት ማለት ለማቆም የሚያስተማምን ከሆነ ማቆም አለብህ ማለት ነው

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/stoplight_03_green.png
en: The green light means you can go if it is safe to do so.
am: አረንጓዴ መብራት ማለት የሚያስተማም ከሆነ መሄድ ትችላለህ ማለት ነው

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/t-junction.png
en: “T-intersection”.
am: “T-ሁለት መስመሮች የሚገናኙበት”

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/toilets.png
en: “Toilets”.
am: “መጸዳጃ”.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/traffic_cone.png
en: A traffic cone.
am: መንገዱ በጥገና ላይ መሆኑን የሚያሳይከጫፉ ጠቦ ከስሩ የሚሰፋ የመንገድ ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/xing_ped.png
en: Pedestrian Crossing (“PED XING”).
am: የአግረኛ ማቋረጫ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/xing_school.png
en: “School Crossing”.
am: “የትምህርት ቤት ማቋረጫ”

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/yield.png
en: “Yield” means you have to let other people go first.
am: “ሽንፈትን መቀበል” ማለት ለሎች ሰዎች በመጀመሪያ እንዲሄዱ መፍቀድ ማለት ነው

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/7spoke256.png
en: A wheel! Put the brake calipers toward the rear.
am: መሪ! የፍሬን መመልከቻውን ወደ ኋላ አስቀምጥ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/bikewheel.svg
en: A bicycle wheel.
am: የብስክሌት መሪ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/blue_truck.svg
en: A blue truck.
am: ሰማያዊ የጭነት መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/garbagetruck.png
en: A garbage truck.
am: የቆሻሻ መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/iso_bus.svg
en: A bus.
am: አውቶቡስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/iso_fireengine.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/emergency/firetruck.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/emergency/cartoon/fire_engine.png
en: A fire truck.
am: የእሳት አደጋ መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/iso_lorry1.svg
en: A logging truck.
am: ጫኚ ትልቅ መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/iso_lorry2.svg
en: A tanker truck.
am: የፈሳሽ መጫኛ መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/iso_lorry3.svg
en: A container truck.
am: የአቃ መጫኛ መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/iso_lorry4.svg
en: A small dump truck.
am: ትንሽ የቆሻሻ መጣያ መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/toy_truck.svg
en: A toy truck.
am: መጫወቻ መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/tyre_with_rim.svg
en: A tire.
am: ጎማ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/wheel_tractor.png
en: A tractor wheel.
am: የእርሻ መኪና ጎማ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/auto/beetle.png
en: A VW Beetle.
am: ቪደብሊው ቢትል / የቮልስ ዋገን መኪና አይነት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/auto/sedan.png
en: A sedan car.
am: ሴዳን መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/auto/sportscar.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/auto/sportscar2.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/auto/sportscar3.svg
en: A sports car.
am: የስፖርት መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/auto/truck.png
en: A pickup truck.
am: ከኋላ ክፍት የጭነት መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/dumper.png
en: A dumper. It carries its load in the front.
am: ደምፐር ፡ ከፊት ለፊቱ መጫኛ ያለው በአብዛኛው በግንባታ ቦታዎች የሚጠቅም

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/cartoon/bulldozer.svg
en: A bulldozer. It pushes dirt with a big shovel.
am: ትልቅ የአፈር መግፊያ ፡  በትልቅ አካፋ ቆሻሻ ይገፋል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/cartoon/cementMixer.png
en: A colorful toy cement truck.
am: ቀለማዊ የሲምንቶ ጫኝ አሻንጉሊት መጫዎቻ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/cartoon/forklift.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/cartoon/forklift2.svg
en: A forklift truck.
am: ከባድ እቃ የሚያነሳ መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/cartoon/terex.png
en: A huge dump truck.
am: ትልቅ የቆሻሻ መጣያ የጭነት መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/cartoon/towTruck.png
en: A colorful toy tow truck.
am: ቀለማዊ ተጎታች የጭነት መኪና አሻንጉሊት መጫዎቻ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/cycle/bluebike.svg
en: A blue bicycle.
am: ሰማያዊ ብስክሌት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/cycle/motorbike.svg
en: A motor bike.
am: ሞተር ብስክሌት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/cycle/pink_tricycle.png
en: A pink tricycle.
am: ሮዝ ባለ ሶስት ጎማ ቢስክሌት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/emergency/sedan_police.png
en: Police car emblems to put on the sedan.
am: የፖሊስ መኪና ለሴዳኑ መኪና ምልክት አሳየ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/farming/cartoon/tractor.svg
en: A tractor.
am: ትራክተር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/farming/cartoon/tux_tractor.png
en: Tux the penguin in a farm tractor!
am: ተክስ ፔንጉዊኑ በእርሻ ትራክተር!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/flight/balloon360.png
en: A hot air balloon.
am: በሞቃት አየር የተሞላ ፊኛ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/flight/cartoon/eddieCopter.png
en: Eddie the Helicopter.
am:  ሄሊኮፕተሩ ኤዲ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/flight/planes/747.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/flight/planes/plane.svg
en: An airplane.
am: አውሮፕላን

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/flight/planes/cartoon/plane.png
en: Tux Airways.
am: ተክስ አየር መንገድ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/white_train.svg
en: A white locomotive.
am: ነጭ ባቡር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/boxcar.png
en: A boxcar is used to carry livestock.
am: ሽፍን መኪና የቀንድ ከብቶችን ለመጫን ይጠቅማል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/caboose.png
en: The caboose—a carriage for the guard.
am: ካቡስ - የጥበቃው ፍርጎ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/carriage.png
en: A passenger carriage.
am: የመንገደኛ ጋሪ/ፍርጎ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/tanker.png
en: Tankers carry bulk liquids.
am: ታንከሮች ፈሳሽ ነገሮች ይጭናሉ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/tender.png
en: The tender carries water and coal for the engine.
am: ቴንደሩ ለሞተሩ ውሃና ከሰል ይሸከማል

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/toy_train.png
en: A steam locomotive.
am: በእንፋሎት ሀይል የሚሰራ ባቡር

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/trainSign.png
en: A train sign.
am: የባቡር ምልክት

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/masstransit/green_korean_bus.png
en: A green bus.
am: አረንጓዴ አውቶብስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/masstransit/cartoon/double_decker_bus.png
en: A double decker bus.
am: ባለ ደርብ አውቶቡስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/masstransit/cartoon/schoolbus.svg
en: A yellow school bus.
am: ቢጫ የትምህርት ቤት አውቶብስ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/race/f1_car.svg
en: A formula one race car.
am: ፎርሙላ ዋን የመወዳደሪያ መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/race/indycar.png
en: A race car.
am: የመወዳደሪያ መኪና

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/ship/chineseJunk.png
en: An old Chinese sailing ship.
am: የድሮ የቻይና ሰርጓጅ መርከብ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/ship/sail_boat1.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/ship/sail_boat2.svg
en: A sail boat.
am: ትንሽ ጀልባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/ship/walnutBoat.png
en: A walnut sailboat.
am: የዛፍ ትንሽ ጀልባ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/ship/cartoon/bathyscape.png
en: UB2006 “Penguin II” deep sea research vessel.
am: ዩቢ2006 “ፔንጉይን II” ጥልቅ ባህር ምርምር ማድረጊያ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/ship/cartoon/tugboat.png
en: A colorful toy tugboat.
am: ቀለማዊ የመርከብ ጎታች ጀልባ አሻንጉሊት መጫዎቻ
