tuxpaint-stamps - en to gu translation catalogue (804 entries)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/amphibians/frog-1.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/amphibians/frog.png
en: A frog.
gu: દેડકો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/adelaide-rosella.png
en: An Adelaide Rosella.
gu: એડેલાઇડ રોસેલા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/albino_peahen.png
en: An albino peahen (a female peafowl, or peacock).
gu: સફેદ ઢેલ (માદા ઢેલ અથવા મોર).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/blackbird.png
en: A blackbird.
gu: બ્લેકબર્ડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/chicken_profile.png
en: A chicken.
gu: મરઘીનું બચ્ચું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/crow.png
en: A crow.
gu: કાગડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/crowned_crane.png
en: A crowned crane.
gu: મુગટ વાળો બગલો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/cuckoo.png
en: A cuckoo.
gu: કોયલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/drake.png
en: A drake.
gu: બતક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/duck.png
en: A duck.
gu: બતક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/gander.png
en: A gander.
gu: હંસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/guineafowl.png
en: A guinea fowl.
gu: ગુએના ફોલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/helmeted_guineafowl.png
en: A helmeted guinea fowl.
gu: શિરસ્ત્રાણ વાળું ગુએના ફોલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/hen.png
en: A brown hen.
gu: છીંકણી મરઘી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/heron_greatblue.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/heron_greatblue_flying.png
en: A great blue heron.
gu: મોટો વાદળી બગલો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/lark.png
en: A lark.
gu: ચંડોળ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/little-penguin.png
en: A little penguin.
gu: નાનું પેંગ્વિન

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/magellanic_penguin.png
en: A Magellanic penguin.
gu: મેગેલઆનિક પેંગ્વિન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/magpie.png
en: A magpie.
gu: લાંબા પીંછાવાળો કાગડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/nandou.png
en: A rhea.
gu: રીહા પંખી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/ostrich.png
en: An ostrich.
gu: ઓસ્ટ્રીચ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/owl.png
en: An owl.
gu: ઘુવડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/peacock.png
en: A peacock (a male peafowl).
gu: મોર (નર ઢેલ).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/pelican.png
en: A pelican.
gu: પેલિકન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/penguin.png
en: A penguin.
gu: પેંગ્વિન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/pigeon.png
en: A pigeon.
gu: કબૂતર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/pink_flamingo.png
en: A pink flamingo.
gu: ગુલાબી ફ્લેમિંગો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/quetzal.png
en: A quetzal.
gu: ક્વેટઝાલ પંખી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/rainbow-lorikeet.png
en: A rainbow lorikeet.
gu: મેઘધનુષી લોરિકીટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/rooster.png
en: A colorful rooster.
gu: રંગબેરંગી કૂકડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/seagull.png
en: A seagull.
gu: સીગલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/silver-gull.png
en: A Silver Gull.
gu: રૂપેરી ખોપડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/swallow.svg
en: A swallow.
gu: સ્વૉલો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/tucan.png
en: A toucan.
gu: ટાઉકન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/turkey.png
en: A turkey.
gu: ટર્કી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/vulture.png
en: A vulture.
gu: ગીધ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/cartoon/penguin_with_spider.png
en: Tux and spider - two friends.
gu: ટક્સ અને કરોળિયો - બે મિત્રો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/cartoon/pengwin.png
en: Penguins are wining!
gu: પેંગ્વિન્સ જીતી રહ્યા છે!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/birds/cartoon/tux.png
en: Tux—the Linux mascot!
gu: ટક્સ—લિનક્સની છાપ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/dinosaur/cartoon/dinosaurSings.png
en: A singing dinosaur!
gu: ગાતું ડાયનોસોર!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/bluegroper.png
en: George the blue groper.
gu: જ્યોર્જ વાદળી ગ્રોપર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/butterflyfish.png
en: A butterflyfish.
gu: પતંગિયામાછલી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/clownfish.png
en: A clownfish.
gu: ક્લાઉનમાછલી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/coraltrout.png
en: A coral trout.
gu: પરવાળાની ટ્રાઉટ માછલી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/dolphinfish.png
en: A dolphinfish.
gu: ડોલ્ફિનમાછલી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/lionfish.png
en: A very poisonous lionfish!
gu: બહુ ઝેરી સિંહમાછલી!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/lobster.png
en: A spiny lobster, from the Hawaiian islands.
gu: હવાઇયન ટાપુઓનો, સ્પિની ઝીંગો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/moonwrasse.png
en: A moon wrasse.
gu: મૂન રૅસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/seahorse.png
en: A seahorse.
gu: જળઘોડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/shrimp.png
en: A shrimp.
gu: ઠીંગુજી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/fish/stripedfish.png
en: A stripey fish.
gu: પટ્ટીવાળી માછલી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/Brown_slug.png
en: A brown slug.
gu: છીંકણી ગોકળગાય.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/Woodlouse.png
en: A woodlouse.
gu: લાકડાની જૂ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/bee.svg
en: A bee.
gu: મધમાખી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/fly.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/fly.png
en: A fly.
gu: માખી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/grasshopper.png
en: A grasshopper.
gu: તીતીઘોડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/hornet.png
en: A hornet.
gu: ભમરી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/hoverfly.png
en: A hoverfly resembles a honeybee drone.
gu: હોવરફ્લાય મધમાખી હોય તેમ ગણગણાટ કરે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/mantis.png
en: A mantis.
gu: જંતુ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/xanthia.png
en: A xanthia.
gu: જીવડું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/ant.svg
en: An ant.
gu: કીડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/butterfly.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/butterfly.png
en: A butterfly.
gu: પતંગિયું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/dragonfly.png
en: A dragonfly.
gu: ડ્રેગનફ્લાય.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/ladybug-2.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/ladybug.svg
en: A ladybug.
gu: ઢાલિયું જીવડું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/monarchbutterfly.svg
en: A monarch butterfly.
gu: મોનાર્ક પતંગિયું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/snail.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/snail2.png
en: A happy snail.
gu: આનંદી ગોકળગાય.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/spider.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/spider2.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/spider.png
en: A spider.
gu: કરોળિયો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/spider_computer.png
en: A spider playing computer games.
gu: કોમ્પ્યુટર રમત રમતો કરોળિયો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/spider_fly.png
en: A spider dancing with a fly.
gu: માખી સાથે નાચતો કરોળિયો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/spider_football.png
en: A spider playing soccer.
gu: સોકર રમતો કરોળિયો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/insects/cartoon/wings.png
en: A couple of wings.
gu: બે પાંખો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/lizards/iguana.png
en: An iguana.
gu: પાટલા ઘો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/badger.png
en: A badger.
gu: બેજર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/echidna.png
en: An echidna.
gu: દર ખોદનાર પ્રાણી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/elephant.png
en: An elephant.
gu: હાથી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/ferret.png
en: A ferret.
gu: બિલાડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/giraffe.png
en: A giraffe.
gu: જીરાફ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/hedgehog.png
en: A hedgehog.
gu: શેળો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/hippopotamus.png
en: An hippopotamus.
gu: હિપોપોટેમસ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/pig.png
en: A pig.
gu: ભૂંડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/pig_golden.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/pig_golden2.png
en: A Tamworth pig.
gu: ટેમવોર્થ ભૂંડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rabbit_little.png
en: A little rabbit.
gu: નાનું સસલું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rhino_black.png
en: A male black rhino.
gu: કાળો નર ગેંડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/wildboar.png
en: Two wild boars.
gu: બે જંગલી ડુક્કરો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/apes/chimp.png
en: A chimpanzee.
gu: ચિમ્પાન્ઝી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/apes/gorilla.png
en: A gorilla.
gu: ગોરિલ્લા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/apes/tamarin_emperor.png
en: An emperor tamarin.
gu: એમ્પરર તામારીન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/aquatic/dolphin.png
en: A dolphin.
gu: ડોલ્ફિન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/aquatic/orca.png
en: An orca.
gu: કિલર વ્હેલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/aquatic/otter.png
en: An otter.
gu: જળબિલાડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/aquatic/sea_lion.png
en: A sea lion.
gu: જળ ઘોડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/aquatic/whale.png
en: A whale.
gu: વ્હેલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bears/bear.png
en: A bear.
gu: રીંછ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bears/european-bear.png
en: A european bear.
gu: યુરોપીઅન રીંછ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bears/cartoon/teddy_bear.png
en: Teddy bear.
gu: ટેડી બીઅર (રીંછ).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bears/toys/edward_bear.png
en: Edward Bear.
gu: એડવર્ડ રીંછ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/bison.png
en: A bison.
gu: જંગલી ગાય.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/bull.png
en: A bull.
gu: બળદ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/cow.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/cow_white.png
en: A cow.
gu: ગાય.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/gnu-baby-stand.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/gnu-baby.png
en: The baby of a gnu.
gu: સાબરનું બચ્ચું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/gnu-sitting.png
en: A sitting gnu.
gu: બેઠેલું સાબર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/gnu-stand.png
en: A blue gnu.
gu: વાદળી સાબર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/goat.png
en: A goat.
gu: બકરી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/indian_blackbuck.png
en: An Indian blackbuck.
gu: ભારતીય કાળું બતક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/mountaingoat.png
en: A mountaingoat.
gu: પહાડી બકરી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/ram.png
en: A ram.
gu: બકરો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/sheep.png
en: A sheep.
gu: ઘેટું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/sheep_lamb.png
en: A baby sheep (a lamb).
gu: બાળ ઘેટું (ગાડરું).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/yak.png
en: A yak.
gu: યાક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/bovines/zebu.png
en: A zebu.
gu: ઝીબ્યૂ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/camel/camel.png
en: A camel.
gu: ઊંટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/camel/dromedary.png
en: A dromedary.
gu: ડ્રોમેડરી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/cheetah.svg
en: A cheetah.
gu: ચિત્તો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/kitten.svg
en: A white kitten.
gu: સફેદ બિલાડીનું બચ્ચું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/lion-2.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/lion.png
en: A lion.
gu: સિંહ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/tiger.png
en: A tiger.
gu: વાઘ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/tiger_sumatran.png
en: A Sumatran tiger.
gu: સુમાત્રાનો વાઘ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/cats/cartoon/lion.png
en: A happy lion!
gu: આનંદી સિંહ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/deer/caribou.png
en: A caribou.
gu: કેરિબુ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/deer/deer.png
en: A deer.
gu: હરણ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/deer/doe.png
en: A doe.
gu: હરણી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/deer/wapiti.png
en: A wapiti.
gu: મોટું હરણ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/dogs/dingo.png
en: A dingo.
gu: જંગલી કૂતરો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/dogs/dog.png
en: A dog.
gu: કૂતરો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/dogs/fox.png
en: A fox.
gu: શિયાળ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/equines/donkey.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/equines/donkey_eating.png
en: A donkey.
gu: ગધેડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/equines/horse.png
en: A horse.
gu: ઘોડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/equines/zebra.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/equines/zebra2.svg
en: A zebra.
gu: ઝીબ્રા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/beaver.png
en: A beaver.
gu: બીવર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/capybara.png
en: A sleeping capybara.
gu: ઉંઘતું કેપીબેરા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/marmot.png
en: A marmot.
gu: મારમોટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/mouse.png
en: A mouse.
gu: ઉંદર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/rabbit-2.png
en: A big eared rabbit.
gu: મોટા કાનવાળું સસલું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/rabbit.png
en: A rabbit.
gu: સસલું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/rat.png
en: A rat.
gu: ઉંદર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/mammals/rodents/squirrel.png
en: A squirrel.
gu: ખિસકોલી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/marsupials/kangaroo.png
en: A red kangaroo.
gu: લાલ કાંગારૂ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/marsupials/koala.png
en: A koala.
gu: કોઆલા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/marsupials/wombat.png
en: A wombat.
gu: વોમ્બેટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/marsupials/cartoon/kangaroo-silo.png
en: A kangaroo.
gu: કાંગારૂ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/shellfish/abalone.png
en: An abalone.
gu: એબાલોન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/animals/shellfish/murray-mussel.png
en: A freshwater mussel.
gu: મીઠા પાણીની મશક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/bellbottoms.svg
en: A pair of bell bottom pants.
gu: બેલ બોટમ પેન્ટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/bikini.svg
en: A bikini.
gu: બિકિની.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/black_dress.svg
en: A black dress.
gu: કાળો પોશાક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/bluejeans1.svg
en: A pair of blue jeans with patches.
gu: થીગડાં સાથેનું વાદળી જીન્સ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/bluejeans2.svg
en: A pair of blue jeans.
gu: વાદળી જીન્સ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/bowtie.svg
en: A bow tie.
gu: ટાઈ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/button.png
en: A button.
gu: બટન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/clotheshanger.svg
en: A wooden clothes hanger.
gu: લાકડાંનું કપડા સૂકવવાનું હેંગર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/clothespin_new.png
en: A modern clothespin.
gu: કપડાંની આધુનિક પિન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/clothespin_old.png
en: An old-fashioned clothespin.
gu: જૂની ફેશનની કપડાંની પિન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/glasses1.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/glasses2.svg
en: A pair of glasses.
gu: ચશ્માની જોડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hikingboot.svg
en: A hiking boot.
gu: ઉંચાઈના જૂતાં.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/jacket.svg
en: A grey jacket.
gu: ભૂખરું જેકેટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/red_handbag.svg
en: A red handbag.
gu: લાલ હાથબેગ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/red_highheel.svg
en: A red high-heeled shoe.
gu: લાલ ઉંચાઈ વાળા જૂતાં.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/sunglasses_01.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/sunglasses_02.svg
en: A pair of sunglasses.
gu: ચશ્માની જોડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t-shirt_01.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_tshirt.png
en: A t shirt.
gu: ટી શર્ટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_baseballcap.png
en: A baseball cap.
gu: બાસ્કેટબોલ ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_glove.png
en: A glove.
gu: મોજાં.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_jacket.png
en: A jacket.
gu: જેકેટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_pants.png
en: A pair of pants.
gu: પેન્ટની જોડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_poloshirt.png
en: A polo shirt.
gu: પોલો શર્ટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_scarf.png
en: A scarf.
gu: સ્કાર્ફ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_shirt.png
en: A folded shirt.
gu: વાળેલો શર્ટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/t_sock.png
en: A sock.
gu: પગનાં મોજાં.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/top_skirt.svg
en: A top and skirt.
gu: ટોપ અને સ્કર્ટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/white_pants.svg
en: A pair of white pants.
gu: સફેદ પેન્ટની જોડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/armor/cartoon/knight_helmet.png
en: A knight’s helmet.
gu: નાઇટનું શિરસ્ત્રાણ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/blue_fedora.svg
en: A blue fedora.
gu: વાદળી ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/brownhat.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/brownhat2.svg
en: A brown hat.
gu: છીંકણી ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/cowboy_hat.svg
en: A cowboy hat.
gu: કાઉબોય ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/crown1.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/crown2.svg
en: A crown.
gu: મુગટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/elfhat.svg
en: A green hat.
gu: લીલી ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/feathered_hat.svg
en: A feathered hat.
gu: પીંછાવાળી ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/green_fedora.svg
en: A green fedora.
gu: લીલી ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/greenhat.svg
en: A green Irish hat.
gu: લીલી આયરિશ ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/hardhat.svg
en: A yellow hard hat.
gu: પીળુ કડક ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/mortarboard.svg
en: A hat worn by a university student.
gu: યુનિવર્સિટી વિદ્યાર્થી દ્વારા પહેરેલ ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/propeller_hat.svg
en: A propeller hat.
gu: ફરતી ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/purplehat.svg
en: A purple hat.
gu: જાંબલી ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/sombrero.svg
en: A sombrero.
gu: પહોળી ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/tophat.svg
en: A top hat.
gu: ઉંચી ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/clothes/hats/wizardhat.svg
en: A wizard's hat.
gu: જાદુગરની ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/bread.svg
en: Eat your bread!
gu: તમારી બ્રેડ ખાવ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/cheese.svg
en: Say cheese!
gu: ચીઝઝઝ બોલો!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/loaf_of_bread.svg
en: Bread, sliced, and shared by everyone.
gu: બ્રેડ, સ્લાઈસ્ડ, અને બધાંને વહેંચેલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/pizza.png
en: A quarter of pizza.
gu: પીઝાનો ચોથો ભાગ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/dessert/smallcake.svg
en: A cupcake.
gu: કપકેક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/dessert/cartoon/birthday_cake.svg
en: A birthday cake.
gu: જન્મદિવસની કેક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/dessert/cartoon/pink_cake.svg
en: A pink cake.
gu: ગુલાબી કેક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/Apricot_whole.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/apricot.png
en: An apricot.
gu: એપ્રિકોટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/Cherry_Stella.png
en: A pair of cherries.
gu: ચેરી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/Strawberry2.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/strawberry.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/strawberry.svg
en: A strawberry.
gu: સ્ટ્રોબેરી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/apple_fuji.png
en: A “Fuji” apple.
gu: “ફુજી“ સફરજન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/apple_granny_smith.png
en: A “Granny Smith” apple.
gu: “ગ્રાન્ની સ્મિથ” સફરજન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/apple_green.png
en: A green apple.
gu: લીલું સફરજન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/apple_red.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/apple.svg
en: A red apple.
gu: લાલ સફરજન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/apple_sierra_beauty.png
en: A “Sierra Beauty” apple.
gu: “સીએરા બ્યુટી” સફરજન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/avocado.png
en: An avocado fruit.
gu: જમરૂખ ફળ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/banana.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/banana.svg
en: A banana.
gu: કેળું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cherimoya.png
en: A cherimoya fruit.
gu: ચેરીમોયા ફળ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/grapes.png
en: A bunch of grapes.
gu: દ્રાક્ષનું ઝુંમખું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/kiwi.png
en: A kiwifruit.
gu: કીવીફ્રુટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/lemon.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/lemon.svg
en: A yellow lemon.
gu: પીળુ લીંબુ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/mandarine.png
en: A mandarin orange.
gu: મેન્ડેરિન સંતરુ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/mango.png
en: A mango.
gu: કેરી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/orange.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/orange.svg
en: An orange.
gu: નારંગી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/orange_seville.png
en: A Seville orange, also called a bitter orange.
gu: સેવિલ્લે નારંગી, કડવી નારંગી પણ કહેવાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/pear.png
en: A yellow pear.
gu: પીળુ જામફળ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/pineapple.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/pineapple.svg
en: A pineapple.
gu: અનાનાસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/pomegranate.png
en: A pomegranate.
gu: દાડમ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/raspberry.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/raspberry.svg
en: A raspberry.
gu: રાસ્પબેરી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/sliced_lime.png
en: A sliced lime.
gu: ચીરેલું લીંબું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/sliced_orange.png
en: A sliced orange.
gu: ચીરેલી નારંગી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/apple_core.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/apple_core_01.svg
en: An apple core.
gu: સફરજનનો અંદરનો ભાગ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/blueberry.svg
en: Some blueberries.
gu: થોડીક બલ્યુબેરીઓ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/cherries.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/cherries2.svg
en: Some cherries.
gu: થોડીક ચેરીઓ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/grapes.svg
en: A cluster of grapes.
gu: દ્રાક્ષનું ઝુંમખું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/lemon_slice.svg
en: A lemon slice.
gu: લીંબુની ફાડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/peach.svg
en: A peach.
gu: પીચ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/pear.svg
en: A pear.
gu: જામફળ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/prune.svg
en: A prune.
gu: કાળી દ્રાક્ષ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/fruit/cartoon/watermelon.svg
en: A watermelon.
gu: તરબૂચ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/nuts/almond.png
en: An almond.
gu: બદામ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/nuts/pecan.png
en: A pecan.
gu: અખરોટ જેવું ફળ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/nuts/walnut.png
en: A walnut.
gu: અખરોટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/nuts/walnut_shelled.png
en: A walnut in its shell.
gu: કાચલામાં અખરોટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/spices/ginger.png
en: A ginger 'root'.
gu: આદુનું મૂળ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/broccoli.png
en: Eat your broccoli!
gu: તમારું બ્રોકોલી ખાવ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/carrot.png
en: A carrot.
gu: ગાજર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/chilepepper.png
en: A chile pepper.
gu: મરચું મરી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/corn.png
en: Sweet yellow corn.
gu: મીઠી પીળી મકાઇ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/eggplant.png
en: An eggplant.
gu: રીંગણનો છોડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/garlic.png
en: A garlic bulb.
gu: લસણની કળી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/garlics.png
en: A string of garlic.
gu: લસણની કળી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/lettuce.png
en: A head of lettuce.
gu: ભાજીનું મુખ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/mushroom.png
en: A mushroom.
gu: મશરૂમ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/onion.png
en: An onion.
gu: ડુંગળી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/pattypan_squash.png
en: A “pattypan” squash.
gu: “પાટ્ટીપેન” સ્કવોશ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/pepper.png
en: A green pepper.
gu: લીલી મરી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/potato.png
en: A brown potato.
gu: છીંકણી બટાકું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/pumpkin_small.png
en: A very small pumpkin.
gu: ઘણું નાનું કદ્દુ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/redlettuce.png
en: A head of red lettuce.
gu: લાલ ભાજીનું મુખ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/tomato.png
en: A ripe, red tomato!
gu: પાકેલું, લાલ ટમાટું!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/yam.png
en: A yam.
gu: કંદ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/food/vegetables/yellowpepper.png
en: A yellow pepper.
gu: પીળી મરી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/binoculars.png
en: A pair of binoculars.
gu: દૂરબીન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/camera_35mm.png
en: A camera.
gu: કેમેરા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/kite.svg
en: A kite.
gu: પતંગ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/knitting.svg
en: Knitting.
gu: ગૂંથણી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/brass/trumpet.png
en: A trumpet.
gu: ટ્રમ્પેટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/percussion/cymbal_crash.png
en: A crash cymbal.
gu: કરતાલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/percussion/drum_tomtom_floor.png
en: A floor tom drum.
gu: ફ્લોર ટોમ ડ્રમ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/percussion/drumkit.png
en: A drum kit.
gu: ડ્રમ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/cello.png
en: A cello.
gu: સેલો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/guitar2.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/guitar_electric.png
en: An electric guitar.
gu: ઇલેકટ્રિક ગિટાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/guitar_classical.png
en: A classical guitar.
gu: પરંપરાગત ગિટાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/guitar_electric_bass.png
en: An electric bass guitar.
gu: ઇલેકટ્રિક બાસ ગિટાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/guitar_electric_bass2.svg
en: A bass guitar.
gu: બાસ ગિટાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/violin.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/string/violin2.svg
en: A violin.
gu: વાયોલિન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/hobbies/music/wind/bassoon.png
en: A bassoon.
gu: વાદ્ય.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/Lightbulb.png
en: A lightbulb.
gu: વીજળીનો ગોળો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/Washing-machine.svg
en: A washing machine.
gu: વોશિંગ મશીન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/clothes_iron.svg
en: An iron for ironing clothes.
gu: કપડાંને ઈસ્ત્રી કરવા માટેની ઇસ્ત્રી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/cylinder.png
en: A gas cylinder.
gu: ગેસનું સિલિન્ડર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/fridge.svg
en: A fridge.
gu: ફ્રીજ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/garbagecan.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/trash_can.svg
en: A silver garbage can.
gu: રૂપેરી કચરાપેટી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/globe.svg
en: A model of the earth.
gu: પૃથ્વીનું મોડેલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/home_compost_bin.png
en: A home compost bin.
gu: ઘરનો ડબ્બો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/kettle.png
en: An electric kettle.
gu: ઇલેકટ્રિક કીટલી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/key.png
en: A key.
gu: ચાવી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/microwave.svg
en: A microwave oven.
gu: માઈક્રોવેવ ઓવન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/padlock_closed.svg
en: A closed padlock.
gu: બંધ તાળું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/padlock_open.svg
en: An open padlock.
gu: ખૂલેલું તાળું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/recyclingbox.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/recyclingbox2.svg
en: A box for trash that can be recycled.
gu: કચરા સાથેની પેટી જે ફરી ઉપયોગમાં લઈ શકાય.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/rubberduck.png
en: A rubber duck.
gu: રબરનું બતક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tealight.svg
en: A tealight candle.
gu: લીટ મીણબત્તી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/toilet.png
en: Remember to flush the toilet and wash your hands with soap!
gu: કુદરતી હાજતે જઇ આવ્યા પછી ફ્લશ કરવાનું અને તમારા હાથ સાબુ વડે ધોવાનું યાદ રાખો!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/umbrella.svg
en: A red umbrella.
gu: લાલ છત્રી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/vacuum_cleaner.svg
en: A vacuum cleaner.
gu: વેક્યુમ ક્લિનર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/wheelie_bin.png
en: A wheelie bin! Give me your trash!
gu: વ્હીલી કચરાપેટી! મને તમારો કચરો આપો!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/Pencil.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/pencil2.svg
en: A pencil.
gu: પેન્સિલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/ballpointpen.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/biro.svg
en: A ball point pen.
gu: બોલ પોઈન્ટ પેન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/highlighter.png
en: A highlighting pen.
gu: પ્રકાશિત કરતી પેન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/painttube.svg
en: A tube of paint.
gu: ચિત્રની ટ્યુબ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/pen_dryerase.png
en: A dry erase marker.
gu: સુકું રબર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/scissors_small_closed.png
en: A pair of closed scissors.
gu: બંધ કાતર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/arttools/scissors_small_open.png
en: A pair of open scissors.
gu: ખૂલેલી કાતર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/bottle.svg
en: A bottle.
gu: બાટલી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/coffeecup.svg
en: A cup of coffee.
gu: કોફીનો કપ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/expresso.svg
en: A cup of espresso coffee.
gu: એસ્પ્રેસો કોફીનો કપ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/fork.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/cartoon/fork.svg
en: A fork.
gu: કાંટો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/glass.png
en: A glass of water.
gu: પાણીનું ગ્લાસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/knife.svg
en: A knife.
gu: ચપ્પુ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/mug.png
en: A mug.
gu: મગ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/pitcher_small.png
en: A very small pitcher.
gu: ઘણું નાનો કૂંજો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/spoon.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/cartoon/spoon.svg
en: A spoon.
gu: ચમચી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/teapot.png
en: A teapot.
gu: કીટલી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/cartoon/pasta_pot.png
en: A large pot for pasta and soup.
gu: પાસ્તા અને સૂપનો મોટો વાટકો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/cartoon/pressure_cooker.png
en: A pressure cooker.
gu: પ્રેશર કૂકર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/utensils/nutcracker.png
en: A nutcracker.
gu: સૂકોમેવો તોડનાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/dishes/utensils/pepper_grinder.png
en: A pepper grinder.
gu: મરી ભાંગનાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/DSLR_Camera.svg
en: A big digital camera.
gu: મોટો ડિજીટલ કેમેરા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/calculator.svg
en: A calculator.  6x7=42
gu: કેલ્ક્યુલેટર.  ૬x૭=૪૨

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/camera.svg
en: A camera.  Say Cheese!
gu: કેમેરો.  ચીઝ બોલો!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/compact_disc.svg
en: A compact disc for music, movies, or data!
gu: સંગીત, ચલચિત્રો, અથવા માહિતી માટે કોમ્પેક્ટ ડિસ્ક!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/digitalcamera.svg
en: A digital camera.
gu: ડિજીટલ કેમેરા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/inkjet_printer.svg
en: Inkjet Printer.  Print this picture, please!
gu: ઈન્કજેટ પ્રિન્ટર.  મહેરબાની કરી, આ ચિત્ર છાપો!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/laptop.svg
en: A laptop computer.  Tap. Tap. Tap.
gu: લેપટોપ કોમ્પ્યુટર.  ટેપ. ટેપ. ટેપ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/laser_printer.svg
en: Laser Printer.  Zip, zap, wow!
gu: લેસર પ્રિન્ટ્ર.  ઝીપ, ઝેપ, વાઉ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/mobile.svg
en: A mobile telephone.  Do you hear what I hear?
gu: મોબાઈલ ટેલિફોન.  હું જે સાંભળું છું તે તમે સાંભળો છો?

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/monitor.svg
en: A computer monitor. Do you see what I see?
gu: કોમ્પ્યુટર મોનિટર. હું જે જોઈ રહ્યો છું તે તમે જોઈ શકો છો?

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/mouse.svg
en: A computer mouse. Squeak!
gu: કોમ્પ્યુટર માઉસ. સ્કિવશ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/electronics/phone.svg
en: A telephone.  Hello? Hello?
gu: ટેલિફોન.  હેલો? હેલો?

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/cementmixer.png
en: A cement mixer.
gu: સિમેન્ટ મિશ્ર કરનાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/hammer.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/hammer2.svg
en: A hammer.
gu: હથોડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/mallet_metal.png
en: A large metal mallet.
gu: ધાતુનો મોટો હથોડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/measuring_tape.png
en: Measuring tape.
gu: માપપટ્ટી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/paintbrush_large.png
en: A large paintbrush.
gu: મોટી પીંછી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/plyers.png
en: A pair of pliers.
gu: સાધનોની જોડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/saw.png
en: A saw.
gu: કરવત.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/screwdriver.svg
en: A screwdriver.
gu: સ્ક્રુડ્રાઈવર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/spade.png
en: A garden spade.
gu: બગીચાનું સાધન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/toolbox.png
en: A toolbox.
gu: સાધનપેટી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/wrench.png
en: A wrench.
gu: ભંગાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/wrench_adjustable.png
en: An adjustable wrench.
gu: ગોઠવી શકાય તેવું પાનું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/household/tools/wrench_plumbers.png
en: A plumber’s wrench.
gu: પ્લમ્બરનું પાનું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/medical/bandage_adhesive.png
en: An adhesive bandage.
gu: ગુંદર પટ્ટી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/medical/digitalthermometer.svg
en: A digital thermometer for taking your temperature.
gu: તમારું તાપમાન માપવા માટે ડિજીટલ થર્મોમીટર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/medical/mercurythermometer.png
en: A mercury thermometer.
gu: પારાનું થર્મોમીટર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/medical/stethoscope.png
en: A stethoscope lets your doctor listen to your heart and lungs.
gu: સ્ટેથેસ્કોપ તમારા ડોક્ટરને તમારા હૃદય અને ફેફસાંને તપાસવામાં મદદ કરે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/medical/syringe.png
en: A syringe.
gu: પિચકારી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/medical/tooth.png
en: A tooth.
gu: દાંત.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/final-roll-call.png
en: We remember those who have died.
gu: આપણે જેઓ મૃત્યુ પામ્યા છે તેમને યાદ કરીએ છીએ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/fireman240a.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/fireman200b.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/fireman240a.png
en: A fireman.
gu: અગ્નિશામક માણસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/longsword.svg
en: A long sword.
gu: લાંબી તલવાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/paratrooper.png
en: A paratrooper.
gu: પેરાટ્રુપર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/ammunition/bullet.svg
en: A bullet.
gu: ગોળી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/ammunition/old_naval_shell.png
en: This shell is hundreds of years old!
gu: આ શંખ હજારો વર્ષ જુનો છે!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/vehicles/bradley.png
en: A tough APC like this M-3 Bradley Fighting Vehicle gets you to battle, and then it joins the action!
gu: આ મુશ્કેલ APC જેવાકે એમ-૩ લડાઇનાં સાધનો તમને યુધ્ધમાં લઇ જાય છે અને લડાઇમાં જોડાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/vehicles/f22_raptor.png
en: An F-22 Raptor.
gu: F-22 રેપ્ટોર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/vehicles/infantry-stryker.png
en: With a fast APC like this Stryker, you can surprise the enemy.
gu: સ્ટ્રાયકેર જેવા ઝડપી APC સાથે, તમે દુશ્મનોને અચરજ પમાડી શકો છો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/vehicles/mustang.svg
en: A mustang airplane.
gu: મુસ્તાંગ વિમાન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/military/vehicles/ww2_german_gun.png
en: This gun last saw service during World War 2.
gu: આ બંદૂકને છેલ્લે વિશ્વ યુધ્ધ ૨ દરમિયાન સેવામાં લેવાઇ હતી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/naturalforces/explosion.png
en: Boom!!!
gu: બુમ!!!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/naturalforces/fire.png
en: Fire! Fire! Fire!
gu: આગ! આગ! આગ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/naturalforces/lightningbolt.png
en: A lightning bolt.
gu: વીજળીનો ચમકારો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/eye.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/eye2_drawing.svg
en: An eye.
gu: આંખ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/eye_blue_left.svg
en: A blue eye.
gu: વાદળી આંખ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/eye_brown_left.svg
en: A brown eye.
gu: છીંકણી આંખ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/eye_green_left.svg
en: A green eye.
gu: લીલી આંખ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/eye_yellow.svg
en: A yellow eye.
gu: પીળી આંખ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/girlface.svg
en: A female head.
gu: સ્ત્રીઓની ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/hair_manga.svg
en: Silver pig tails.
gu: સોનેરી ભૂંડની પૂંછડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/hair_manga_2.svg
en: Brown hair.
gu: છીંકણી વાળ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/head_female.svg
en: A head.
gu: માથું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/manga_eye_left.svg
en: Left eye.
gu: ડાબી આંખ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/manga_eye_right.svg
en: Right eye.
gu: જમણી આંખ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/moustache.svg
en: A moustache.
gu: મૂંછ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/wig.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/wig2.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/body_parts/wig3.svg
en: Hair.
gu: વાળ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/girl_in_wheelchair.svg
en: A girl in a wheelchair.
gu: વ્હિલચેરમાં બેઠેલી છોકરી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/man_in_suit.svg
en: A man in a suit.
gu: સ્યુટમાં માણસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/mermaid.png
en: A mermaid.
gu: જળપરી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/scarecrow.svg
en: A scarecrow.
gu: ચાડિયો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/snowman.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/winter/snowman.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/winter/snowman2.svg
en: A snowman.
gu: બરફમાણસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/woman_chemist.svg
en: A scientist.
gu: વૈજ્ઞાનિક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/woman_dancing.svg
en: A woman dancing in a ball gown.
gu: બૉલ ગાઉનમાં નાચતી સ્ત્રી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/woman_doctor.svg
en: A doctor.
gu: ડોક્ટર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/woman_nurse.svg
en: A nurse.
gu: નર્સ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/woman_police_officer_1.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/cartoon/woman_police_officer_2.svg
en: A police officer.
gu: પોલીસ અફસર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/people/toys/grannysmith.png
en: Grandma’s old rag doll.
gu: દાદીમાની જૂની ઢીંગલી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/eggplant.png
en: An eggplant with fruit.
gu: રીંગણ સાથેનો છોડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/lavender.png
en: A plant of common lavender.
gu: સામાન્ય લવન્ડર છોડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/lettuce_bolted.png
en: A bolted lettuce.
gu: બાંધેલી ભાજી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/thyme.png
en: A thyme plant.
gu: સુગંધી છોડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/toadstool.svg
en: A toadstool.
gu: સુગંધી છોડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/adeenia.png
en: Adenium (Desert Rose)
gu: એડેનિયમ (રણનું ફૂલ)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/anemone_red.png
en: A red and white anemone flower.
gu: લાલ અને સફેદ વગડાઉ ફૂલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/anthoorium.png
en: Anthurium
gu: એન્થુરિયમ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/appooppanthady.png
en: Appooppan Thaadi (Indian Milkweed)
gu: અપ્પોપાન થાડી (ભારતીય મિલ્કવિડ)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/bolsom.png
en: Balsam.
gu: બાલ્સમ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/chemparathi.png
en: Hibiscus
gu: હિબિસ્કસ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/daffodil.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/daffodil.png
en: A daffodil.
gu: ડેફડિલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower1.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower2.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower3.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower5.png View at https://tuxp
en: A flower.
gu: ફૂલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower10.png
en: A hibiscus flower.
gu: હિબિસ્કસ ફૂલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower4.png
en: Two flowers.
gu: બે ફૂલો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower7.png
en: Some flowers.
gu: થોડાંક ફૂલો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/flower9.png
en: A flower covered in dew drops.
gu: ઝાકળનાં ટીપાં સાથેનું ફૂલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/iris.png
en: An iris.
gu: આંખનો ડોળો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/marigold.png
en: A marigold.
gu: ગલગોટો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/pigface.png
en: A purple pigface flower.
gu: જાંબલી પિગફેસ ફૂલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/red-gazania.png
en: A Red Gazania.
gu: લાલ ગઝાનિઆ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/rose.png
en: A rose.
gu: ગુલાબ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/whitestar-petunia.png
en: A White Star Petunia.
gu: સફેદ પિટ્યુનિઆ છોડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/yellow-flower.png
en: A yellow flower.
gu: પીળું ફૂલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/flowers/plastic/chuvanna_plastic_poo.png
en: Red plastic flower.
gu: લાલ પ્લાસ્ટિકનું ફૂલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/mushrooms/cep-1.png
en: A cep.
gu: સેપ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/mushrooms/cep-2.png
en: It's a cep, or they are two ceps?
gu: તે સેપ છે, અથવા તે બે સેપ્સ છે?

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/mushrooms/cep.png
en: A red headed cep.
gu: લાલ સેપ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/birch.png
en: A birch at winter.
gu: શિયાળામાં બિર્ચ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/holly_leaves.png
en: Holly leaves are shiny and have prickles!
gu: પવિત્ર પાંદડાઓ પ્રકાશિત હોય છે અને જોડે વળેલું પાનું હોય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/holm_oak.png
en: A holm oak.
gu: ટાપુનું ઓક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/liberia-palm.png
en: A palm tree.
gu: પામ વૃક્ષ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/pinecone.png
en: A pinecone.
gu: દેવદાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/rambutan.png
en: An alien tree!
gu: એલિયન વૃક્ષ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/plants/trees/tree336.png
en: A pili nut tree.
gu: પિલિ નટ ઝાડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/balloon.svg
en: A balloon!
gu: ફુગ્ગો!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/candle.png
en: A lit candle.
gu: મીણબત્તી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/clover.svg
en: A four leaf clover is said to bring good luck!
gu: ચાર પત્તાનું ઘાસ જે સારું નસીબ લાવતું કહેવાય છે!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/leafrake.svg
en: A rake for sweeping leaves.
gu: પત્તા સાફ કરવાનું ઝાડૂ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/shamrock.svg
en: A shamrock is a symbol of St Patrick's Day.
gu: શેમરોક એ સેન્ટ પેટ્રિક દિવસની નિશાની છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/Candy_cane_photo_1.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/Candy_cane_photo_2.png
en: A candy cane is a traditional Christmas treat in the United States.
gu: કેન્ડી કેન એ યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સમાં ક્રિસમસની પાંરપરાગત ઉજવણી છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/Christmas_Tree_photo.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/tree.png
en: A Christmas tree.
gu: ક્રિસમસ વૃક્ષ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/Christmas_pudding.png
en: A christmas pudding is eaten on Christmas Day in England.
gu: ક્રિસમસ પુડીંગ ઇંગ્લેન્ડમાં ક્રિસમસનાં દિવસે ખવાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/German_Christmas_toy.png
en: A wooden toy from Germany called a "Räuchermännchen".
gu: જર્મનીનું "રાઉચેર્મન્ચેન" કહેવાતું લાકડાનું રમકડું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/Mince_Pie.png
en: A mince pie is a traditional Christmas food in the UK. It contains of dried fruit and spices.
gu: મિન્સ પાઇ એ યુકેમાં પરંપરાગત ક્રિસમસ ખાણું છે. તે સૂકો મેવો અને મસાલો ધરાવે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/Roast_turkey.png
en: Roast turkey is traditionally eaten on Thanksgiving in the United States, and on Christmas Day in the UK.
gu: શેકેલી ટર્કીએ પરંપરાગત રીતે યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સમાં થેન્કસગીવીંગ દિવસે અને યુકેમાં ક્રિસમસનાં દિવસે ખવાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/Santa.png
en: Santa Claus.
gu: સાંતા ક્લોસ

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/bow.png
en: A colorful bow.
gu: રંગબેરંગી કામઠું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/candy_cane.svg
en: A candy cane.
gu: ચોકલેટનો ડબ્બો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/elfhat.svg
en: An elf's hat.
gu: એલ્ફની ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/gift.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/gift2.png
en: A gift.
gu: ભેટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/hard_candy.png
en: Hard candy—yum!
gu: સખત કેન્ડી—યમમ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/lamp.png
en: A Christmas light.
gu: ક્રિસમસ પ્રકાશ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/rudolf_reindeer.svg
en: A red-nosed reindeer.
gu: લાલ નાકવાળું રેન્ડિઅર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/santahat.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/santahat2.svg
en: A Christmas hat.
gu: ક્રિસમસ ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/star.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/star.png
en: A star.
gu: તારો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/stocking.png
en: A Christmas stocking.
gu: ક્રિસમસ સ્ટોકિંગ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/xmas_tp_bulb.png
en: A bulb ornament.
gu: બલ્બ ઘરેણું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/christmas/xmaswreath.png
en: A pine wreath.
gu: દેવદાર ગોટો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/bluebird.png
en: A bluebird.
gu: વાદળી પક્ષી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/bunny-egg.png
en: A bunny with an Easter egg.
gu: ઇસ્ટર ઇંડા સાથેનું સસલું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/bunny-head.png
en: A bunny.
gu: સસલું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/bunny.png
en: A floppy-eared bunny.
gu: વળેલાં-કાનવાળું સસલું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/chick-hatched.png
en: A chick hatched from an egg.
gu: ઇંડામાંથી બહાર નીકળેલું બચ્ચું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/chick-in-egg.png
en: A chick inside an egg.
gu: ઇંડાની અંદર રહેલ બચ્ચું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/chick.png
en: A chick.
gu: બચ્ચું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/wrapped_chocolate_easter_egg.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/easter/wrapped_chocolate_easter_egg_2.png
en: A chocolate easter egg. Yum!
gu: ચોકલેટ ઇસ્ટર ઇંડું. યમ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/bat_left.png
en: A bat.
gu: ચામાચીડિયું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/blackcat.png
en: A black cat.
gu: કાળી બિલાડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/ghost.png
en: A ghost.
gu: ભૂત.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-a.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-j.png
en: A gravestone.
gu: કબરનો પથ્થર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-b.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-i.png
en: A headstone.
gu: પથ્થર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-c.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-g.png
en: A grave marker.
gu: કબર બનાવનાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-d.png
en: A tombstone.
gu: કબરનો પથ્થર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-e.png
en: A cemetery marker.
gu: કબર દર્શક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-f.png
en: A monument stone.
gu: સ્મારક પથ્થર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/grave-h.png
en: Another tombstone.
gu: બીજી કબર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/jackolantern_mean.svg
en: A Jack-o’-lantern.
gu: ફાનસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/halloween/skull.png
en: A skull.
gu: ખોપડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/dreydl-gimmel.png
en: Gimel stands for gants or all. If the dreidel lands on gimel, take everything in the middle.
gu: ગીમેલ એટલે ગન્ઝ અથવા બધું. જો ડ્રીડેલ ગીમેલ પર ઉતરે તો, બધું વચ્ચે લઇ લો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/dreydl-hay.png
en: Hei stands for halb or half. If the dreidel lands on hei, take half of what’s in the middle plus one if there’s an odd number of objects.
gu: હેય એટલે હાલ્બ અથવા અડધું. જો ડ્રીડેલ હેય પર ઉતરે તો, વચ્ચે જે હોય તેનું અડધું વત્તા એક લઇ લો જો વસ્તુઓની એકી સંખ્યા હોય તો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/dreydl-nun.png
en: Nun stands for nisht or nothing. If the dreidel lands on nun, you do nothing.
gu: નન એટલે નીટ્ચ અથવા કંઇ નહીં. જો ડ્રીડેલ નન પર ઉતરે તો, તમે કંઇ ન કરો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/dreydl-shin.png
en: Shin stands for shtel arayn or put in. If the dreidel lands on shin, put two objects into the middle.
gu: શીન એટલે કે શ્ટેલ અર્યાન અથવા મુકો. જો ડ્રીડેલ શીન પર ઉતરે તો, મધ્યમાં બે વસ્તુઓ મુકો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/dreydl.png
en: A dreidel.
gu: ડ્રાયડલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/holiday_candle.png
en: A candle.
gu: મીણબત્તી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/hanukkah/menorah.png
en: An important part of Hanukkah is the menorah—a candleholder with eight candles and a shammash, or servant candle. One candle is lit by the shammash for each of night of Hanukkah.
gu: હનુક્કાહનો મહત્વનો ભાગ છે મેનોરાહ—આઠ મીણબત્તીઓ ધરાવે છે અને શામમાહ, અથવા નોકર મીણબત્તી. હનુક્કાહની દરેક રાત્રે એક મીણબત્તી પ્રગટાવવામાં આવે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/newyears/confetti.png
en: Confetti.
gu: રંગીન ટૂકડાઓ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/newyears/fireworks.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/newyears/fireworks2.png
en: Big fireworks.
gu: મોટી આતશબાજી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/newyears/party-hat.png
en: A party hat.
gu: પાર્ટીની ટોપી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/newyears/party-horn-in.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/newyears/party-horn-out.png
en: A party horn.
gu: પાર્ટીનું પીપોડું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/winter/sledge.svg
en: A sledge.
gu: સ્લેજ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/seasonal/winter/snowflake.svg
en: A snowflake.
gu: બરફનું પડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/apollo_lander.png
en: The Apollo lunar lander module.
gu: એપોલો ચંદ્ર યાન મોડ્યુલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/rocket1.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/rocket2.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/rocket3.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/rocket4.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/rocket5
en: A rocket.
gu: રોકેટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/satellite.svg
en: A satellite.
gu: ઉપગ્રહ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/spacewalk.png
en: An astronaut making a spacewalk!
gu: અવકાશયાત્રી અવકાશમાં ચાલે છે!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/toyrocket.svg
en: A toy rocket.
gu: રમકડાંનું રોકેટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/voyager2.png
en: The Voyager-2 deep-space probe.
gu: વોયેજર-૨ ઉંડા અવકાશનું યાન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/moon/moon_3qt.png
en: Our moon.
gu: આપણો ચંદ્ર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/moon/moon_crescent.png
en: Our moon as a crescent.
gu: આપણો ચંદ્ર બીજ તરીકે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/moon/moon_full.png
en: The full moon.
gu: પૂર્ણ ચંદ્ર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/0_sun.png
en: The Sun.
gu: સૂર્ય.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/1_mercury.png
en: Mercury—the planet closest to the Sun.
gu: બુધ—સૂર્યની સૌથી નજીકનો ગ્રહ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/2_venus.png
en: Venus—the second planet in the solar system—and the most inhospitable!
gu: શુક્ર—સૌરમંડળનો બીજો ગ્રહ—અને સૌથી વધુ અગવડભર્યો!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/3_earth.png
en: The Earth. Our planet!
gu: પૃથ્વી. આપણો ગ્રહ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/4_mars.png
en: Mars—the red planet. It’s just beyond earth.
gu: મંગળ—લાલ ગ્રહ. એ પૃથ્વીની બાજુમાં જ છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/5_jupiter.png
en: Jupiter—the largest planet in our solar system!
gu: ગુરૂ—આપણા સૌરમંડળનો સૌથી મોટો ગ્રહ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/6_saturn.png
en: Saturn—the second largest planet in our solar system—and the one with the most rings.
gu: શનિ—આપણાં સૌરમંડળનો બીજો સૌથી મોટો—અને સૌથી વધુ વલયો ધરાવતો ગ્રહ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/7_uranus.png
en: Uranus—one of the “gas giants” in our solar system.
gu: યુરેનસ—આપણી સૌરમંડળનો “વિશાળ ગેસ” ગ્રહોમાંથી એક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/8_neptune.png
en: Neptune—one of the “gas giants” in our solar system.
gu: નેપ્ચ્યુન—આપણી સૌરમંડળનો “વિશાળ ગેસ” ગ્રહોમાંથી એક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/space/planets/9_pluto.png
en: Pluto—until recently, it was considered the 9th planet in our solar system.
gu: પ્લુટો— હમણાં સુધી, તે આપણા સૌરમંડળનો ૯ મો ગ્રહ ગણવામાં આવતો હતો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/australian_rules_football.png
en: A football used in Australian Rules.
gu: ઓસ્ટ્રેલિયામાં વપરાતો ફુટબોલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/basketball.png
en: A basketball.
gu: બાસ્કેટબોલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/cricketball.png
en: A cricket ball.
gu: ક્રિકેટ દડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/football.png
en: An American football.
gu: અમેરિકન ફૂટબોલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/rugby_goal_posts.png
en: Rugby goal posts.
gu: રગ્બી ગોલ પોસ્ટસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/soccer.png
en: A soccer ball.
gu: સોકર દડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/stopwatch.svg
en: A stopwatch.
gu: સ્ટોપવોચ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/tennis_ball.png
en: A tennis ball.
gu: ટેનિસનો દડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/tennis_racket.png
en: A tennis racket.
gu: ટેનિસનું રેકેટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/trophy_cup.png
en: A trophy cup.
gu: ઇનામનો કપ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/cartoon/football_helmet_front.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/cartoon/football_helmet_side.png
en: – Because a brain is a terrible thing to waste…
gu: – કારણકે મગજ ગુમાવવું એ ખતરનાક વસ્તુ છે...

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/sports/cartoon/volleyball.png
en: A volleyball.
gu: વોલીબોલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/clock.svg
en: A clock.
gu: ઘડિયાળ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/clockface.png
en: A clock face.
gu: ઘડિયાળનું ડાયલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/recycle.png
en: This means something can be recycled. Don’t stick it with the regular trash!
gu: આનો અર્થ છે કે કંઇક ફરી ઉપયોગમાં લઇ શકાય તેમ છે. તેને દૈનિક કચરાપેટી જોડે ન રાખો!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_a.png
en: The sign for the letter A in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર A ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_b.png
en: The sign for the letter B in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર B ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_c.png
en: The sign for the letter C in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર C ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_d.png
en: The sign for the letter D in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર D ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_e.png
en: The sign for the letter E in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર E ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_f.png
en: The sign for the letter F in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર F ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_g.png
en: The sign for the letter G in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર G ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_h.png
en: The sign for the letter H in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર H ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_i.png
en: The sign for the letter I in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર I ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_j.png
en: The sign for the letter J in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર J ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_k.png
en: The sign for the letter K in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર K ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_l.png
en: The sign for the letter L in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર L ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_m.png
en: The sign for the letter M in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર M ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_n.png
en: The sign for the letter N in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર N ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_o.png
en: The sign for the letter O in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર O ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_p.png
en: The sign for the letter P in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર P ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_q.png
en: The sign for the letter Q in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર Q ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_r.png
en: The sign for the letter R in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર R ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_s.png
en: The sign for the letter S in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર S ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_t.png
en: The sign for the letter T in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર T ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_u.png
en: The sign for the letter U in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર U ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_v.png
en: The sign for the letter V in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર V ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_w.png
en: The sign for the letter W in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર W ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_x.png
en: The sign for the letter X in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર X ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_y.png
en: The sign for the letter Y in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર Y ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_z.png
en: The sign for the letter Z in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર Z ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_0.png
en: The sign for the number 0 in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર 0 ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_1.png
en: The sign for the number 1 in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર 1 ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_2.png
en: The sign for the number 2 in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર 2 ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_3.png
en: The sign for the number 3 in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર 3 ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_4.png
en: The sign for the number 4 in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર 4 ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_5.png
en: The sign for the number 5 in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર 5 ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_6.png
en: The sign for the number 6 in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર 6 ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_7.png
en: The sign for the number 7 in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર 7 ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_8.png
en: The sign for the number 8 in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર 8 ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/asl/asl_zzz_9.png
en: The sign for the number 9 in American Sign Language.
gu: અમેરિકન સંજ્ઞા ભાષામાં અક્ષર 9 ની સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/a_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/a_outline.png
en: The letter a.
gu: અક્ષર a.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/b_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/b_outline.png
en: The letter b.
gu: અક્ષર b.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/c_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/c_outline.png
en: The letter c.
gu: અક્ષર c.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/d_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/d_outline.png
en: The letter d.
gu: અક્ષર d.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/e_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/e_outline.png
en: The letter e.
gu: અક્ષર e.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/f_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/f_outline.png
en: The letter f.
gu: અક્ષર f.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/g_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/g_outline.png
en: The letter g.
gu: અક્ષર g.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/h_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/h_outline.png
en: The letter h.
gu: અક્ષર h.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/i_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/i_outline.png
en: The letter i.
gu: અક્ષર i.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/j_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/j_outline.png
en: The letter j.
gu: અક્ષર j.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/k_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/k_outline.png
en: The letter k.
gu: અક્ષર k.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/l_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/l_outline.png
en: The letter l.
gu: અક્ષર l.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/m_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/m_outline.png
en: The letter m.
gu: અક્ષર m.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/n_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/n_outline.png
en: The letter n.
gu: અક્ષર n.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/o_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/o_outline.png
en: The letter o.
gu: અક્ષર o.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/p_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/p_outline.png
en: The letter p.
gu: અક્ષર p.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/q_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/q_outline.png
en: The letter q.
gu: અક્ષર q.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/r_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/r_outline.png
en: The letter r.
gu: અક્ષર r.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/s_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/s_outline.png
en: The letter s.
gu: અક્ષર s.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/t_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/t_outline.png
en: The letter t.
gu: અક્ષર t.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/u_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/u_outline.png
en: The letter u.
gu: અક્ષર u.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/v_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/v_outline.png
en: The letter v.
gu: અક્ષર v.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/w_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/w_outline.png
en: The letter w.
gu: અક્ષર w.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/x_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/x_outline.png
en: The letter x.
gu: અક્ષર x.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/y_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/y_outline.png
en: The letter y.
gu: અક્ષર y.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/lowercase/z_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/lowercase/z_outline.png
en: The letter z.
gu: અક્ષર z.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/A_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/A_outline.png
en: The letter A.
gu: અક્ષર A.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/B_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/B_outline.png
en: The letter B.
gu: અક્ષર B.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/C_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/C_outline.png
en: The letter C.
gu: અક્ષર C.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/D_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/D_outline.png
en: The letter D.
gu: અક્ષર D.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/E_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/E_outline.png
en: The letter E.
gu: અક્ષર E.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/F_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/F_outline.png
en: The letter F.
gu: અક્ષર F.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/G_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/G_outline.png
en: The letter G.
gu: અક્ષર G.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/H_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/H_outline.png
en: The letter H.
gu: અક્ષર H.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/I_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/I_outline.png
en: The letter I.
gu: અક્ષર I.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/J_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/J_outline.png
en: The letter J.
gu: અક્ષર J.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/K_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/K_outline.png
en: The letter K.
gu: અક્ષર K.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/L_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/L_outline.png
en: The letter L.
gu: અક્ષર L.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/M_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/M_outline.png
en: The letter M.
gu: અક્ષર M.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/N_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/N_outline.png
en: The letter N.
gu: અક્ષર N.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/O_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/O_outline.png
en: The letter O.
gu: અક્ષર O.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/P_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/P_outline.png
en: The letter P.
gu: અક્ષર P.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/Q_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/Q_outline.png
en: The letter Q.
gu: અક્ષર Q.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/R_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/R_outline.png
en: The letter R.
gu: અક્ષર R.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/S_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/S_outline.png
en: The letter S.
gu: અક્ષર S.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/T_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/T_outline.png
en: The letter T.
gu: અક્ષર T.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/U_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/U_outline.png
en: The letter U.
gu: અક્ષર U.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/V_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/V_outline.png
en: The letter V.
gu: અક્ષર V.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/W_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/W_outline.png
en: The letter W.
gu: અક્ષર W.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/X_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/X_outline.png
en: The letter X.
gu: અક્ષર X.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/Y_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/Y_outline.png
en: The letter Y.
gu: અક્ષર Y.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/filled/uppercase/Z_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/english/outlined/uppercase/Z_outline.png
en: The letter Z.
gu: અક્ષર Z.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/lowercase/a_with_umlaut_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/lowercase/a_with_umlaut_outline.png
en: The letter a with an umlaut.
gu: અમલોટ સાથેનો અક્ષર a.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/lowercase/o_with_umlaut_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/lowercase/o_with_umlaut_outline.png
en: The letter o with an umlaut.
gu: અમલોટ સાથેનો અક્ષર o.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/lowercase/ss_eszett_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/lowercase/ss_eszett_outline.png
en: The German letter sz or sharp s.
gu: જર્મન અક્ષર sz અથવા તીણો s.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/lowercase/u_with_umlaut_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/lowercase/u_with_umlaut_outline.png
en: The letter u with an umlaut.
gu: અમલોટ સાથેનો અક્ષર u.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/uppercase/A_with_umlaut_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/uppercase/A_with_umlaut_outline.png
en: The letter A with an umlaut.
gu: અમલોટ સાથેનો અક્ષર A.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/uppercase/O_with_umlaut_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/uppercase/O_with_umlaut_outline.png
en: The letter O with an umlaut.
gu: અમલોટ સાથેનો અક્ષર O.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/filled/uppercase/U_with_umlaut_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/german/outlined/uppercase/U_with_umlaut_outline.png
en: The letter U with an umlaut.
gu: અમલોટ સાથેનો અક્ષર U.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/spanish/filled/lowercase/n_with_tilda_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/spanish/outlined/lowercase/n_with_tilda_outline.png
en: The Spanish letter n with a tilde.
gu: ટીલ્ડા સાથેનો સ્પેનિશ અક્ષર n.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/spanish/filled/uppercase/N_with_tilda_filled.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/alphabets/spanish/outlined/uppercase/N_with_tilda_outline.png
en: The Spanish letter N with a tilde.
gu: ટીલ્ડા સાથેનો સ્પેનિશ અક્ષર sz.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/b_1_king.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/w_1_king.png
en: King. Can move one step in any direction. Protect him!
gu: રાજા. કોઇ પણ દિશામાં એક પગથિયું આગળ વધી શકે છે. તેને બચાવો!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/b_2_queen.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/w_2_queen.png
en: Queen. Can move in any direction.
gu: વજીર. કોઇ પણ દિશામાં ખસી શકે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/b_3_bishop.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/w_3_bishop.png
en: Bishop. Can only move diagonally, staying on the same colored squares.
gu: બિશપ. માત્ર ખૂણા પરથી જ ફરી શકે છે, સરખાં રંગ વાળા ચોરસો પર રહે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/b_4_knight.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/w_4_knight.png
en: Knight. The only piece that can jump over others. Move forward or back two, then left or right one—or move left or right two, and forward or back one.
gu: ઘોડો. એક માત્ર જે કે બીજાને કુદકો મારી શકે છે. આગળ અથવા પાછળ બે પગથિયાં જઇ શકે છે અને પછી જમણી કે ડાબી બાજુ એક પગથિયું અથવા ડાબી કે જમણી બાજુ બે, અને આગળ અથવા પાછળ એક પગથિયું જઇ શકે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/b_5_rook.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/w_5_rook.png
en: Rook. Can only move forward, back, left or right, but not diagonally.
gu: ઊંટ. આગળ, પાછળ, ડાબે અથવા જમણે, માત્ર ત્રાંસી દિશામાં ખસી શકે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/b_6_pawn.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/chess/w_6_pawn.png
en: Pawn. Can only move forward, unless capturing. Can move two squares on the first move, but later only one. Captures diagonally one square.
gu: પ્યાદું. આગળ કોઇ ન હોય તો માત્ર આગળ ખસી શકે છે. પ્રથમ ચાલમાં એક અથવા બે પગથિયાં ખસી શકે છે અને પછી માત્ર એક પગથિયું ખસી શકે છે. ત્રાંસી દિશામાં એક ખાનાંમાં મારી શકે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/faces/excited.png
en: Excited!
gu: ઉત્તેજીત!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/faces/happy.png
en: Happy!
gu: આનંદી!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/faces/mad.png
en: Mad!
gu: ગાંડું!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/faces/sad.png
en: Sad!
gu: ઉદાસ!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/0.png
en: Zero.
gu: શૂન્ય.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/1.png
en: One.
gu: એક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/2.png
en: Two.
gu: બે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/3.png
en: Three.
gu: ત્રણ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/4.png
en: Four.
gu: ચાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/5.png
en: Five.
gu: પાંચ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/6.png
en: Six.
gu: છ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/7.png
en: Seven.
gu: સાત.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/8.png
en: Eight.
gu: આઠ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/9.png
en: Nine.
gu: નવ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op0_plus.png
en: Plus.
gu: વત્તા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op1_minus.png
en: Minus.
gu: ઓછા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op2_multiply.png
en: Times.
gu: વખત.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op3_divide.png
en: Divided by.
gu: ભાગાકાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op4_equals.png
en: Equals.
gu: બરાબર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op5_notequals.png
en: Not equal to.
gu: બરાબર નથી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op6_lessthan.png
en: Less than.
gu: ઓછું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op7_greaterthan.png
en: Greater than.
gu: વધારે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op8_lessthanequal.png
en: Less than or equal to.
gu: ઓછું અથવા બરાબર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/math/operators/op9_greaterthanequal.png
en: Greater than or equal to.
gu: વધારે અથવા બરાબર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/dollars_1_dollar.svg
en: Dollar sign.
gu: ડોલર સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/dollars_2_cent.svg
en: Cent sign. 100 cents make 1 dollar.
gu: સેન્ટ સંજ્ઞા. ૧૦૦ સેન્ટ્સ મળીને ૧ ડોલર બનાવે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/euro_1_euro.svg
en: Euro sign.
gu: યુરો સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/euro_2_cent.svg
en: Euro cent sign. 100 Euro cents make 1 Euro.
gu: યુરો સેન્ટ સંજ્ઞા. ૧૦૦ યુરો સેન્ટ મળીને ૧ યુરો બનાવે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/gbp_1_pound.svg
en: Pound sign.
gu: પાઉન્ડ સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/gbp_2_penny.svg
en: Penny sign. 100 pence make 1 pound sterling.
gu: પેન્ની સંજ્ઞા. ૧૦૦ પેન્સ મળીને ૧ પાઉન્ડ સ્ટર્લિંગ બનાવે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/00_symbols/yen_1_yen.svg
en: Japanese Yen sign.
gu: જાપાનીઝ યેન સંજ્ઞા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/canadian/coins/001penny.png
en: A Canadian 1 cent piece ($.01) called a penny.
gu: કેનેડિયન ૧ સેન્ટ ($.૦૧) પેન્ની કહેવાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/canadian/coins/005nickel.png
en: A Canadian 5 cent piece ($.05) called a nickel.
gu: કેનેડિયન ૫ સેન્ટ ($.૦૫) નિકલ કહેવાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/canadian/coins/010dime.png
en: A Canadian 10 cent piece ($.10) called a dime.
gu: કેનેડિયન ૧૦ સેન્ટ ($.૧૦) ડાઇમ કહેવાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/canadian/coins/025quarter.png
en: A Canadian 25 cent piece ($.25) called a quarter.
gu: કેનેડિયન ૨૫ સેન્ટ ($.૨૫) ક્વાટર કહેવાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/canadian/coins/100loonie.png
en: A Canadian dollar ($1.00) called a loonie. It’s named after the bird on the coin—a loon.
gu: કેનેડિયન ડોલર ($૧.૦૦) લૂની કહેવાય છે. તેનું નામ સિક્કા પરનાં લૂન પક્ષી પરથી અપાયેલ છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/canadian/coins/200toonie.png
en: A Canadian two dollar coin ($2.00) called a toonie. (Its name is a play on the name of the one dollar “loonie” coin and the number two.)
gu: કેનેડિયન બે ડોલરનો સિક્કો ($૨.૦૦) ટૂની કહેવાય છે. (તેનું નામ એક ડોલરનાં સિક્કા “લૂની” અને બે (ટુ) ક્રમ પરથી અપાયેલ છે.)

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/001.png
en: A European coin of 1 cent (0.01 €).
gu: ૧ સેન્ટ નો યુરોપિયન સિક્કો (૦.૦૧ €).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/002.png
en: A European coin of 2 cents (0.02 €).
gu: ૨ સેન્ટનો યુરોપિયન સિક્કો (૦.૦૨ €).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/005.png
en: A European coin of 5 cents (0.05 €).
gu: ૫ સેન્ટનો યુરોપિયન સિક્કો (૦.૦૫ €).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/010.png
en: A European coin of 10 cents (0.10 €).
gu: ૧૦ સેન્ટનો યુરોપિયન સિક્કો (૦.૧૦ €).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/020.png
en: A European coin of 20 cents (0.20 €).
gu: ૨૦ સેન્ટનો યુરોપિયન સિક્કો (૦.૨૦ €).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/050.png
en: A European coin of 50 cents (0.50 €).
gu: ૫૦ સેન્ટનો યુરોપિયન સિક્કો (૦.૫૦ €).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/100.png
en: A European coin of 1 euro (1 €).
gu: ૧ યુરોનો યુરોપિયન સિક્કો (૧ €).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/euro/coins/200.png
en: A European coin of 2 euros (2 €).
gu: ૨ યુરોનો યુરોપિયન સિક્કો (૨ €).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/japanese/yen001.png
en: 1 Japanese yen.
gu: ૧ જાપાનીઝ યેન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/japanese/yen005.png
en: 5 Japanese yen.
gu: ૫ જાપાનીઝ યેન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/japanese/yen010.png
en: 10 Japanese yen.
gu: ૧૦ જાપાનીઝ યેન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/japanese/yen050.png
en: 50 Japanese yen.
gu: ૫૦ જાપાનીઝ યેન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/japanese/yen100.png
en: 100 Japanese yen.
gu: ૧૦૦ જાપાનીઝ યેન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/japanese/yen500.png
en: 500 Japanese yen.
gu: ૫૦૦ જાપાનીઝ યેન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/us/coins/001penny.png
en: A US 1 cent piece ($.01) called a penny.
gu: યુએસ ૧ સેન્ટ ($.૦૧) પેન્ની કહેવાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/us/coins/005nickel.png
en: A US 5 cent piece ($.05) called a nickel.
gu: યુએસ ૫ સેન્ટ ($.૦૫) નિકલ કહેવાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/us/coins/010dime.png
en: A US 10 cent piece ($.10) called a dime.
gu: યુએસ ૧૦ સેન્ટ ($.૧૦) ડાઇમ કહેવાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/us/coins/025quarter.png
en: A US 25 cent piece ($.25) called a quarter.
gu: યુએસ ૨૫ સેન્ટ ($.૨૫) ક્વાટર કહેવાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/us/coins/050kennedy-halfdollar.png
en: A US 50 cent piece ($.50) called a “Kennedy Half Dollar.”
gu: યુએસ ૫૦ સેન્ટ ($.૫૦) ”કેનેડી અડધો ડોલર” કહેવાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/money/us/coins/100sacagawea.png
en: A US “Sacagawea” dollar ($1.00).
gu: યુએસ “સાકાગાવીઆ” ડોલર ($૧.૦૦).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/clef0_treble.png
en: The treble clef.
gu: તીણો સ્વર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/clef1_bass.png
en: The bass clef.
gu: જાડો સ્વર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/key_flat.png
en: Flat.
gu: સીધું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/key_sharp.png
en: Sharp.
gu: તીક્ષ્ણ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_012_a.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_012_b.png
en: Eighth note.
gu: આઠમી નોંધ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_025_a.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_025_b.png
en: Quarter note.
gu: ચોથા ભાગની નોંધ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_050_a.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_050_b.png
en: Half note.
gu: અડધી નોંધ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/note_100.png
en: Whole note.
gu: આખી નોંધ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/music/rest_025.png
en: Quarter rest.
gu: ચોથા ભાગનું બાકી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/hand.png
en: A hand.
gu: હાથ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/heart.svg
en: A heart.
gu: હૃદય.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/pawprint.png
en: A paw print.
gu: પગની છાપ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/scream_balloon.svg
en: A scream balloon.
gu: ચીકારતું બલૂન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/speech_balloon.svg
en: A speech balloon.
gu: બોલતું બલૂન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/symbols/shapes/thought_balloon.svg
en: A thought balloon.
gu: વિચારતું બલૂન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/uk_post_box.png
en: A UK post box. Put your letter in here!
gu: યુકેનું પોસ્ટ બોક્સ. તમારો પત્ર અહીં નાખો!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/usps_mailbox.png
en: A mailbox.
gu: ટપાલપેટી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/docks.svg
en: Down at the docks.
gu: ગોદી પરની સવાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/fountain.svg
en: The fountain of youth.
gu: યુવતાનો ફુવારો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/gate.svg
en: A gate.
gu: દરવાજો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/mine.svg
en: A mine.
gu: ખાણ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/ruins.svg
en: A castle in ruins.
gu: ખંડિત કિલ્લો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/shipwreck.svg
en: A shipwreck.
gu: તૂટેલું જહાજ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/watch_tower.svg
en: A watch tower.
gu: ઘડિયાળનો મિનારો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/cartoon/wishing_well.svg
en: A wishing well.
gu: ઇચ્છાપૂર્તિ કૂવો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/flags/blue-and-yellowflag.png
en: A blue and yellow flag.
gu: વાદળી અને પીળો ઝંડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/flags/checkeredflag.png
en: A checkered flag.
gu: ચોકડીવાળો ઝંડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/flags/greenflag.png
en: A green flag.
gu: લીલો ઝંડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/flags/redflag.png
en: A red flag.
gu: લાલ ઝંડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/flags/whiteflag.png
en: A white flag.
gu: સફેદ ઝંડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/flags/yellowflag.png
en: A yellow flag.
gu: પીળો ઝંડો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/blacksmith.svg
en: The blacksmith shop.
gu: લુહારની દુકાન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/cathedral.svg
en: Cathedral.
gu: કેથડ્રેન્ડલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/cave_entrance.svg
en: Enter the cave.
gu: ગુફામાં દાખલ થાવ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/circus.svg
en: Circus tent.
gu: સરકસનો તંબુ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/city.svg
en: A medieval city.
gu: મધ્યકાલીન શહેર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/cityhouse.svg
en: Two city houses.
gu: બે શહેરી ઘરો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/fairytale_castle.svg
en: A fairytale castle.
gu: પરીકથાનો કિલ્લો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/farm.svg
en: A farm.
gu: ખેતર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/fishery.svg
en: A fishery.
gu: માછલી પકડવાની જગ્યા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/fort.svg
en: A fort.
gu: કિલ્લો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/fortress.svg
en: A fortress.
gu: ગઢ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/hunter.svg
en: The house of the hunter.
gu: શિકારીનું ઘર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/igloo.svg
en: An igloo.
gu: ઇગ્લુ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/inn.svg
en: An inn.
gu: વીશી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/jailhouse.svg
en: A jailhouse.
gu: જેલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/lighthouse.svg
en: A lighthouse.
gu: દીવાદાંડી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/medieval_tent.svg
en: A medieval tent.
gu: મધ્યકાલીન તંબુ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/monastery.svg
en: A monastery.
gu: મઠ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/pinkhome.svg
en: A pink dream house.
gu: સ્વપ્નનું ગુલાબી ઘર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/stables.svg
en: A stable.
gu: તબેલો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/swisshome.svg
en: A Swiss house.
gu: સ્વિસ ઘર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tavern.svg
en: A tavern.
gu: વીશી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tent.svg
en: A tent.
gu: તંબુ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tepee.svg
en: A tepee.
gu: શંકુ તંબુ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tower_flag_red.svg
en: A tower with a red flag.
gu: લાલ ધ્વજ સાથેનો મિનારો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tower_round.svg
en: A round tower.
gu: ગોળ મિનારો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tower_round_flag.svg
en: A round tower with a pink flag.
gu: ગુલાબી ધ્વજ સાથેનો ગોળ મિનારો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/tower_square.svg
en: A square tower.
gu: ચોરસ મિનારો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/townhall.svg
en: The town hall.
gu: ટાઉન હોલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/university.svg
en: A university.
gu: યુનિવર્સીટી

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/warehouse.svg
en: A warehouse.
gu: વખાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/windmill.svg
en: A windmill.
gu: પવનચક્કી.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/houses/cartoon/wooden_cottage.svg
en: A wooden cottage.
gu: લાકડાંનું કબાટ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/inukshuk-outline.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/inukshuk-photo.png
en: An inukshuk (or inuksuk), a landmark made of stones. It was used as a milestone or directional marker by the Inuit of the Canadian Artic.
gu: ઇનુશુક (અથવા ઇનુસુક), પથ્થરનું સીમાચિહ્ન. તે માઇલસ્ટોન અથવા દિશાસૂચક તરીકે કેનેડિઅન આર્કિટિકનાં ઇનુઇટ વડે ઉપયોગ થયેલ હતો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/eiffel_tower.png
en: The Eiffel tower in Paris.
gu: એફિલ ટાવર પેરિસમાં છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/graveyard.svg
en: A graveyard.
gu: કબ્રસ્તાન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/magic_stones.svg
en: Magic stones.
gu: જાદુઇ પથ્થરો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/obelisk.svg
en: An obelisk.
gu: સ્મારક સ્થંભ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/pyramid.svg
en: A pyramid.
gu: પિરામીડ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/statue.svg
en: A statue.
gu: મૂર્તિ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/sword_in_the_stone.svg
en: A sword in the stone.
gu: પથ્થરમાં તલવાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/monuments/cartoon/totem.svg
en: A totem pole.
gu: કુળપ્રતીકોવાળો વાંસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/arrow.png
en: “Arrow”.
gu: “તીર“.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/blankroadsign.svg
en: An empty roadsign to draw on!
gu: દોરવાની બાકી હોય તેવી રસ્તાની ખાલી નિશાની!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/crossroads.png
en: “Crossroads”.
gu: ”ચારરસ્તાઓ”.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/dead_end_sign.png
en: Dead end ahead!
gu: આગળ રસ્તાનો અંત છે!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/give_way_sign.png
en: “Give Way” means you have to let other people go first.
gu: “રસ્તો આપવો” એટલે કે તમારે બીજા લોકોને પહેલાં જવા દેવા જોઇએ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/hospital.png
en: “Hospital”.
gu: “દવાખાનું”.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/no_entry_sign.png
en: No entry!
gu: પ્રવેશ નહી!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/no_uturn.png
en: “No U-Turn”.
gu: ”કોઇ વળાંક નહીં”.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/railroad_crossing.png
en: A railroad crossing.
gu: રેલ્વે ફાટક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/roundabout.png
en: Roundabout ahead! Which way will you go?
gu: આગળ જઇ શકશો નહિ! તમે કયા રસ્તે જશો?

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/school_sign.png
en: School ahead! Drive slowly!
gu: આગળ શાળા છે! ધીમેથી ચલાવો!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/stop.png
en: A “Stop” sign. Stop here, then go when it’s your turn.
gu: "ઉભા રહો" નિશાની. અહીં ઉભા રહો, પછી જ્યારે તમારે વારો આવે ત્યારે જાઓ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/stoplight_01_red.png
en: The red light means you must stop now.
gu: લાલ લાઇટનો અર્થ છે કે તમારે અટકવું જ જોઇએ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/stoplight_02_yellow.png
en: The yellow light means you should stop if it is safe to do so.
gu: પીળી લાઇટનો અર્થ છે કે તમારે સલામતી હોય તો અટકવું જોઇએ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/stoplight_03_green.png
en: The green light means you can go if it is safe to do so.
gu: લીલી લાઇટનો અર્થ છે કે તમે જઇ શકો છો જો સલામતી હોય.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/t-junction.png
en: “T-intersection”.
gu: “T-આકારનો રસ્તો”.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/toilets.png
en: “Toilets”.
gu: “શૌચાલયો“.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/traffic_cone.png
en: A traffic cone.
gu: ટ્રાફિક કોન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/xing_ped.png
en: Pedestrian Crossing (“PED XING”).
gu: પગપાળાં ક્રોસિંગ (“પેડ ઝિંગ”).

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/xing_school.png
en: “School Crossing”.
gu: ”શાળા ક્રોસિંગ”.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/town/roadsigns/yield.png
en: “Yield” means you have to let other people go first.
gu: “શરણ” એટલે કે તમારે બીજા લોકોને પહેલાં જવા દેવા.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/7spoke256.png
en: A wheel! Put the brake calipers toward the rear.
gu: પૈડું! બ્રેકને આગળની તરફ મૂકો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/bikewheel.svg
en: A bicycle wheel.
gu: સાયકલનું પૈડું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/blue_truck.svg
en: A blue truck.
gu: વાદળી ટ્રક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/garbagetruck.png
en: A garbage truck.
gu: કચરો ઉપાડવા વાળો ટ્રક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/iso_bus.svg
en: A bus.
gu: બસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/iso_fireengine.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/emergency/firetruck.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/emergency/cartoon/fire_engine.png
en: A fire truck.
gu: લાયબંબો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/iso_lorry1.svg
en: A logging truck.
gu: ખેંચતો ટ્રક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/iso_lorry2.svg
en: A tanker truck.
gu: ટેંકર ટ્રક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/iso_lorry3.svg
en: A container truck.
gu: વસ્તુઓ ભરેલો ટ્રક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/iso_lorry4.svg
en: A small dump truck.
gu: કચરાનો નાનો ટ્રક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/toy_truck.svg
en: A toy truck.
gu: રમકડાંનું ટ્રક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/tyre_with_rim.svg
en: A tire.
gu: પૈડું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/wheel_tractor.png
en: A tractor wheel.
gu: ટ્રેક્ટરનું પૈડું.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/auto/beetle.png
en: A VW Beetle.
gu: VW બીટલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/auto/sedan.png
en: A sedan car.
gu: સવારી કાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/auto/sportscar.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/auto/sportscar2.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/auto/sportscar3.svg
en: A sports car.
gu: રમતની કાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/auto/truck.png
en: A pickup truck.
gu: ટ્રક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/dumper.png
en: A dumper. It carries its load in the front.
gu: કચરો નાખનાર. એ આગળનાં ભાગ વડે ભાર વહન કરે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/cartoon/bulldozer.svg
en: A bulldozer. It pushes dirt with a big shovel.
gu: બુલડોઝર. તે માટીને મોટા પાવડા વડે ખસેડે છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/cartoon/cementMixer.png
en: A colorful toy cement truck.
gu: રંગબેરંગી રમકડાંનો સિમેન્ટ ખટારો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/cartoon/forklift.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/cartoon/forklift2.svg
en: A forklift truck.
gu: માલવાહક ટ્રક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/cartoon/terex.png
en: A huge dump truck.
gu: કચરાનો મોટો ટ્રક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/construction/cartoon/towTruck.png
en: A colorful toy tow truck.
gu: રંગબેરંગી રમકડાંનો ખેંચવાનો ખટારો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/cycle/bluebike.svg
en: A blue bicycle.
gu: વાદળી સાયકલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/cycle/motorbike.svg
en: A motor bike.
gu: મોટર બાઈક.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/cycle/pink_tricycle.png
en: A pink tricycle.
gu: ગુલાબી ત્રણ પૈડાવાળી સાયકલ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/emergency/sedan_police.png
en: Police car emblems to put on the sedan.
gu: સવારી પર મૂકવાનો પોલીસ કારનું ચિહ્ન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/farming/cartoon/tractor.svg
en: A tractor.
gu: ટ્રેક્ટર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/farming/cartoon/tux_tractor.png
en: Tux the penguin in a farm tractor!
gu: ટક્સ પેંગ્વિન ખેતરનાં ટ્રેક્ટરમાં!

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/flight/balloon360.png
en: A hot air balloon.
gu: ગરમ હવાનું બલુન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/flight/cartoon/eddieCopter.png
en: Eddie the Helicopter.
gu: એડી હેલિકોપ્ટર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/flight/planes/747.png View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/flight/planes/plane.svg
en: An airplane.
gu: વિમાન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/flight/planes/cartoon/plane.png
en: Tux Airways.
gu: ટક્સ એરવેઝ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/white_train.svg
en: A white locomotive.
gu: સફેદ એન્જિન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/boxcar.png
en: A boxcar is used to carry livestock.
gu: બોક્સકાર જીવંત વસ્તુ લઇ જવા વપરાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/caboose.png
en: The caboose—a carriage for the guard.
gu: કબૂસ—ગાર્ડનો ડબ્બો.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/carriage.png
en: A passenger carriage.
gu: ઉતારૂ વાહન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/tanker.png
en: Tankers carry bulk liquids.
gu: ટેન્કરો ભારે પ્રવાહી લઇ જાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/tender.png
en: The tender carries water and coal for the engine.
gu: ટેન્ડર એન્જિન માટે પાણી અને કોલસો લઇ જાય છે.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/toy_train.png
en: A steam locomotive.
gu: વરાળ એન્જિન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/locomotive/cartoon/trainSign.png
en: A train sign.
gu: ટ્રેન નિશાની.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/masstransit/green_korean_bus.png
en: A green bus.
gu: લીલી બસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/masstransit/cartoon/double_decker_bus.png
en: A double decker bus.
gu: બે માળની બસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/masstransit/cartoon/schoolbus.svg
en: A yellow school bus.
gu: પીળી શાળા બસ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/race/f1_car.svg
en: A formula one race car.
gu: ફોર્મ્યુલા વન રેસ કાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/race/indycar.png
en: A race car.
gu: રેસ કાર.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/ship/chineseJunk.png
en: An old Chinese sailing ship.
gu: જૂનું ચાઇનિઝ જહાજ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/ship/sail_boat1.svg View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/ship/sail_boat2.svg
en: A sail boat.
gu: વહાણ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/ship/walnutBoat.png
en: A walnut sailboat.
gu: અખરોટનું વહાણ.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/ship/cartoon/bathyscape.png
en: UB2006 “Penguin II” deep sea research vessel.
gu: UB૨૦૦૬ “પેંગ્વિન ૨” ઉંડા સમુદ્રમાં શોધખોળનું વાહન.

note: View at https://tuxpaint.org/stamps/stamps/vehicles/ship/cartoon/tugboat.png
en: A colorful toy tugboat.
gu: રંગબેરંગી રમકડાંની ટગનૌકા.
