tuxpaint - en to te translation catalogue (238 entries)

note: Response to Black (0, 0, 0) color selected
en: Black!
te: నలుపు!

note: Response to Dark grey (128, 128, 128) color selected
en: Dark grey! Some people spell it “dark gray”.
te: ముదురు మసర! దీనినే కోందరు ముదురు పలిత లేదా ముదురు నర అనీ అంటారు!

note: Response to Light grey (192, 192, 192) color selected
en: Light grey! Some people spell it “light gray”.
te: లేత మసర! దీనినే కోందరు లేత పలిత లేదా  లేత నర అనీ అంటారు!

note: Response to White (255, 255, 255) color selected
en: White!
te: తెలుపు

note: Response to Red (255, 0, 0) color selected
en: Red!
te: ఎరుపు

note: Response to Orange (255, 128, 0) color selected
en: Orange!
te: నారింజ పండు రంగు

note: Response to Yellow (255, 255, 0) color selected
en: Yellow!
te: పచ్చ

note: Response to Light green (160, 228, 128) color selected
en: Light green!
te: లేత పచ్చ లేదా  ఆకుపచ్చ!

note: Response to Dark green (33, 148, 70) color selected
en: Dark green!
te: ముదురు పచ్చ!

note: Response to "Sky" blue (138, 168, 205) color selected
en: Sky blue!
te: ఆకాశ నీలము లేదా బులుగు!

note: Response to Blue (50, 100, 255) color selected
en: Blue!
te: నీలము

note: Response to Lavender (186, 157, 255) color selected
en: Lavender!
te: లేత త్సామనము!

note: Response to Purple (128, 0, 128) color selected
en: Purple!
te: రక్త వర్ణము గల

note: Response to Pink (255, 165, 211) color selected
en: Pink!
te: చంద్రిక లేదా చంద్రకావి!

note: Response to Brown (128, 80, 0) color selected
en: Brown!
te: మట్టి రంగు

note: Response to Tan (226, 189, 166) color selected
en: Tan!
te: పైడి!

note: Response to Beige (247, 228, 219) color selected
en: Beige!
te: లేత పసుప్పచ్చ!

note: Congratulations #1
en: Great!
te: శబాష్!

note: Congratulations #2
en: Cool!
te: భలే భలే!

note: Congratulations #3
en: Keep it up!
te: చాలా బాగా చేసావ్ శబాష్!

note: Congratulations #4
en: Good job!
te: మంచి పని

note: Input Method: English mode
en: English
te: ఆంగ్లము

note: Input Method: Japanese Romanized Hiragana mode
en: Hiragana
te: హిరగన

note: Input Method: Japanese Romanized Katakana mode
en: Katakana
te: కటకన

note: Input Method: Korean Hangul 2-Bul mode
en: Hangul
te: హంగుల్

note: Input Method: Thai mode
en: Thai
te: తాయీ

note: Input Method: Traditional Chinese mode
en: ZH_TW
te: జ్హ్_త్వ్

note: Square shape tool (4 equally-lengthed sides at right angles)
en: Square
te: చతురస్రము

note: Rectangle shape tool (4 sides at right angles)
en: Rectangle
te: దీర్ఘ  చతురస్రము

note: Circle shape tool (X radius and Y radius are the same)
en: Circle
te: వృత్తం

note: Ellipse shape tool (X radius and Y radius may differ)
en: Ellipse
te: కోడిగుడ్డు యొక్క ఆకారము

note: Triangle shape tool (3 sides)
en: Triangle
te: త్రికోణము

note: Pentagon shape tool (5 sides)
en: Pentagon
te: పంచకోణాకారము.

note: Octagon shape tool (8 sides)
en: Octagon
te: అష్ట కోణాకృతి

note: Rhombus shape tool (4 sides, not at right angles)
en: Rhombus
te: రోమ్బుస్

note: Description of a square
en: A square is a rectangle with four equal sides.
te: దీర్ఘ  చతురస్రము కి నాలుగు పక్కలు సమానము గా ఉంటే అది చతురస్రము

note: Description of a rectangle
en: A rectangle has four sides and four right angles.
te: ఒక దీర్గ చాతురస్త్రా నికి నాలుగు భుజాలు నాలుగు సమకోణాలు ఉంటాయీ.

note: Description of a circle
en: A circle is a curve where all points have the same distance from the center.
te: ఒక వృతం అనే సంచార వక్ర రేఖ లోనీ అన్నీ బిందువుల దూరం .

note: Description of an ellipse
en: An ellipse is a stretched circle.
te: ఒక ఎల్లిప్సే అనేదీ సాగాదేసేన వ్రుతము.

note: Description of a triangle
en: A triangle has three sides.
te: త్రికోణము కి మూడు పక్కలు ఉంటాయి

note: Description of a pentagon
en: A pentagon has five sides.
te: పంచకోణాకారము కి అయిదు పక్కలు ఉంటాయి

note: Description of an octagon
en: An octagon has eight equal sides.
te: అష్ట కోణాకృతికి ఎనిమిది కోణాలు ఉండ్డును

note: Description of a rhombus
en: A rhombus has four equal sides, and opposite sides are parallel.
te: ఒక అండాకారము అనేదీ సాగాదేసేన వ్రుతము.

note: Title of tool selector (buttons down the left)
en: Tools
te: పని ముట్లు

note: Title of color palette (buttons across the bottom)
en: Colors
te: రంగులు

note: Title of brush selector (buttons down the right for paint and line tools)
en: Brushes
te: బురుసు

note: Title of eraser selector (buttons down the right for eraser tool)
en: Erasers
te: అక్షరములు తోలిగించు పరికరము

note: Title of stamp selector (buttons down the right for stamps tool)
en: Stamps
te: ముద్రలు

note: Title of shape selector (buttons down the right for shapes tool) Shape creation tool (square, circle, etc.)
en: Shapes
te: ఆకారాలు

note: Title of font selector (buttons down the right for text and label tools)
en: Letters
te: అక్షరాలు

note: Title of magic tool selector (buttons down the right for magic (effect plugin) tool) "Magic" effects tools (blur, flip image, etc.)
en: Magic
te: మాయాజాలము

note: Freehand painting tool
en: Paint
te: రంగు పూయండి

note: Stamp tool (aka Rubber Stamps)
en: Stamp
te: ముద్ర

note: Line drawing tool
en: Lines
te: గీతలు

note: Text tool
en: Text
te: అక్షరములు

note: Label tool
en: Label
te: చీటీ

note: Fill tool
en: Fill
te: నింపు

note: Undo last action
en: Undo
te: చర్య రద్దు

note: Redo undone action
en: Redo
te: చర్య పునరావృతం

note: Eraser tool
en: Eraser
te: అక్షరములు తోలిగించు పరికరము

note: Start a new picture
en: New
te: కొత్త

note: Open a saved picture Buttons for the file open dialog Open dialog: 'Open' button, to load the selected picture
en: Open
te: తెరువు

note: Save the current picture
en: Save
te: దాచు

note: Print the current picture
en: Print
te: చపించు

note: Quit/exit Tux Paint application
en: Quit
te: బయటకి వెళ్ళు

note: Paint tool instructions
en: Pick a color and a brush shape to draw with.
te: ఎదియీన రంగు మరియు ఒక బురుసు ఆకారము ఎంచుకొని ,రేఖా చిత్రణ చెయ్యి.

note: Stamp tool instructions
en: Pick a picture to stamp around your drawing.
te: ఎదియీన ఒక చిత్రం ఎంచుకొని దానిని నే చిత్రపటం చుట్టూ ముద్రించు

note: Line tool instructions
en: Click to start drawing a line. Let go to complete it.
te: రేఖా చిత్రణం మొదలు పెట్టాడానికి  క్లిక్‌ కొట్టు.సంపూర్ణం చేయి.

en: Choose a style of text. Click on your drawing and you can start typing. Press [Enter] or [Tab] to complete the text.
te: అక్షరములు శైలీ ఎంచుకో.పద ముద్రణ మొదలు పెట్టడానికి మీయొక్క చిత్రపటం ఫై క్లిక్ కొట్టండి.సంపూర్నిచుటకు [ఎంటర్] లేదా [ట్యాబ్] కొట్టుము.

note: Magic tool instruction
en: Pick a magical effect to use on your drawing!
te: ఎడిన ఒక ఇంద్రజాల ప్రభావాన్ని ఎచ్న్హుకొని దానిని మీయొక్క చిత్రపటము ఫై ఉపయోగిచుకోండి.

note: Response to 'undo' action
en: Undo!
te: చర్య రద్దు !

note: Response to 'redo' action
en: Redo!
te: చర్య పునరావృతం 1

note: Eraser tool
en: Eraser!
te: అక్షరములు తోలిగించు పరికరము !

note: Response to 'start a new image' action
en: Pick a color or picture with which to start a new drawing.
te: ఎడిన ఒక చిత్రము లేదా రంగు ఎంచుకొని చిత్రలేకనం మొదులు చెయ్యండి.

note: Response to 'open' action (while file dialog is being constructed)
en: Open…
te: తెరువు

note: Response to 'save' action
en: Your image has been saved!
te: మీ బొమ్మ దాయబడ్డడి

note: Response to 'print' action (while printing, or print dialog is being used)
en: Printing…
te: ముద్రించబడుతుండి

note: Response to 'quit' (exit) action
en: Bye bye!
te: బాయ్ బాయ్ సెలవు !

note: Instruction while using Line tool (after click, before release)
en: Let go of the button to complete the line.
te: రేకను సంపూర్ణం చేయడానికి మీటను వదలండి.

note: Instruction while using Shape tool (after first click, before release)
en: Hold the button to stretch the shape.
te: ఆకారాని సాగించుటకు మీటను పట్టుకోనుము.

note: Instruction while finishing Shape tool (after release, during rotation step before second click)
en: Move the mouse to rotate the shape. Click to draw it.
te: ఆకారమును తిప్పుటకు  మౌస్ నీ కదుపుము.

note: Notification that 'New' action was aborted (current image would have been lost)
en: OK then… Let’s keep drawing this one!
te:  సరే మరి ... దీనిని చిత్రిస్తూ ఉందాం.

note: Prompt to confirm user wishes to quit
en: Do you really want to quit?
te: నిజంగా బయిటకు వెళ్ళాళా ?

note: Quit prompt positive response (quit)
en: Yes, I’m done!
te: అవును ,నా పని అయ్యిపోయిండి!

note: Quit prompt negative response (don't quit)
en: No, take me back!
te: ఒద్దు నన్ను వెనక్కు తీసుకు వెళ్ళండి

note: Current picture is not saved; user is quitting
en: If you quit, you’ll lose your picture! Save it?
te: బయిటకు వెళ్తే చిత్రాన్ని కోల్పోతారు!దానిని దాచాలా ?

en: Yes, save it!
te: అవును దాచండి

en: No, don’t bother saving!
te: ఒద్దు, దాచావలీసిన అవసరం లేదు!

note: Current picture is not saved; user is opening another picture
en: Save your picture first?
te: ముందు చిత్రాన్ని దాచండి?

note: Error opening picture
en: Can’t open that picture!
te: చిత్రాన్ని తెరవలేము

note: Generic dialog dismissal
en: OK
te: సరె

note: Notification that 'Open' dialog has nothing to show
en: There are no saved files!
te: దాచిన దస్త్రాలు లేవు

note: Verification of print action
en: Print your picture now?
te: ఇప్పుడు చిత్రాన్ని ముద్రించాలా?

en: Yes, print it!
te: అవును దానిని ముద్రించండిించ

note: Confirmation of successful (we hope) printing
en: Your picture has been printed!
te: మీ చిత్రం ముద్రించబడ్డడి

note: We got an error printing
en: Sorry! Your picture could not be printed!
te: క్షమించండి ! మీ చిత్రము ముద్రింపబడరాడు !

note: Notification that it's too soon to print again (--printdelay option is in effect)
en: You can’t print yet!
te: మీరు అప్పుడే ముద్రించలేరు

note: Prompt to confirm erasing a picture in the Open dialog
en: Erase this picture?
te: చిత్రాన్ని చెరపాలా?

en: Yes, erase it!
te: అవును చెరపండి

en: No, don’t erase it!
te: ఒద్దు ! చెరపకండి !

note: Reminder that Mouse Button 1 is the button to use in Tux Paint
en: Remember to use the left mouse button!
te: ఎడమ మౌస్ బటన్ వాడటం గుర్తుంచుకోండి

note: Slideshow instructions
en: Choose the pictures you want, then click “Play”.
te: మీకు కావలిసిన చిత్రములను ఎంచుకొని "ప్లే/ఆడుము" క్లిక్ చెయ్యండి.

note: Sound has been muted (silenced) via keyboard shortcut
en: Sound muted.
te: మౌనముగా చెయ్యబడినది.

note: Sound has been unmuted (unsilenced) via keyboard shortcut
en: Sound unmuted.
te: మౌనము తోలిగించుట.

note: Wait while Text tool finishes loading fonts
en: Please wait…
te: దయచేసి ఆగండి

note: Open dialog: 'Erase' button, to erase/deleted the selected picture
en: Erase
te: తోలిగించు

note: Open dialog: 'Slides' button, to switch to slide show mode
en: Slides
te: దృశ్య పలకలు

note: Open dialog: 'Back' button, to dismiss Open dialog without opening a picture
en: Back
te: వెనక్కి

note: Slideshow: 'Play' button, to begin a slideshow sequence
en: Play
te: ఆడు

note: Slideshow: 'Next' button, to load next slide (image)
en: Next
te: తరువాత

note: Label for 'Letters' buttons (font selector, down the right when the Text tool is being used); used to show the difference between font faces
en: Aa
te: ఆ

note: Admittedly stupid way of determining which keys can be used for positive and negative responses in dialogs (e.g., [Y] (for 'yes') in English)
en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

note: Prompt to ask whether user wishes to save over old version of their file
en: Replace the picture with your changes?
te: మీరు చేసిన మార్పులతో బార్తి చేయమంతటారా?

note: Positive response to saving over old version (like a 'File:Save' action in other applications)
en: Yes, replace the old one!
te: అవును పతదనిని బార్తి చేయుము

note: Negative response to saving over old version (saves a new image) (like a 'File:Save As...' action in other applications)
en: No, save a new file!
te: ఒద్దు కొత్త దస్త్రాన్ని దాయండి

note: Let user choose an image: Instructions for 'Open' file dialog
en: Choose the picture you want, then click “Open”.
te: మీకు కావలిసిన చిత్రములను ఎంచుకొని "ఓపెన్/తెరుచుకోనుము" క్లిక్ చెయ్యండి.

en: Tux Paint
te: టక్స పెయింట్

en: Drawing program
te: బొమ్మలు గీసె ప్రొగ్రామ్

en: A drawing program for children.
te: పిల్లల కి బొమ్మలు గీసె ప్రొగ్రామ్

en: Color Shift
te:  రంగు మార్పు

en: Click to change the colors in your entire picture.
te: మొత్తం చిత్రం యొక్క రంగు మార్చుటకు క్లిక్ చేసి దాని చుట్టూ జరపండి.

en: Blind
te: అంధ

en: Click towards the edge of your picture to pull window blinds over it. Move perpendicularly to open or close the blinds.
te: విండో బ్లిన్డ్స్ ని లాగుటకు చిత్రము యొక్క మూల ఫై క్లిక్ కొట్టుము.బ్లిన్డ్స్ ని తెరుచాటకు లేదా మూయుటకు సమంతరముగా జరుపుము.

en: Blocks
te: మొద్దులు

en: Chalk
te: సుద్ద

en: Drip
te: కార్చు

en: Blur
te: మఱక

en: Click to blur the entire image.
te: మొత్తం చిత్రానికి మఱక వేయడానికి క్లిక్ చేసి దాని చుట్టూ జరపండి.

note: Both are named "Bricks", at the moment:
en: Bricks
te: ఇటుకలు

en: Calligraphy
te: అందమైన వ్రాలు

en: Cartoon
te: వ్యంగ్య చిత్రం

en: Confetti
te: కాగితపు ముక్కలు.

en: Click to throw confetti!
te: కాగితపు ముక్కలు విసిరివేయ్యుటకు క్లిక్ కొట్టండి.

en: Distortion
te: వంకర

en: Click and drag the mouse to cause distortion in your picture.
te: చిత్రాని చదరగోట్టుటకు క్లిక్ చేసి దాని చుట్టూ జరపండి

en: Emboss
te: గుబకలుగల

en: Click and drag the mouse to emboss the picture.
te: చిత్రానికి వక్ర రేక కల్పన వేయడానికి క్లిక్ చేసి దాని చుట్టూ జరపండి

en: Lighten
te: ప్రకాశింపజేయు

en: Darken
te: చీకటి చేయు

en: Click to lighten your entire picture.
te: చిత్రం మొత్తానికి లేత కాంతి అమద్చడానికి  క్లిక్ చేయండి.

en: Click to darken your entire picture.
te: చిత్రం మొత్తానికి ముదురు కాంతి అమద్చడానికి  క్లిక్ చేయండి.

en: Fisheye
te: చాప కన్ను.

en: Click on part of your picture to create a fisheye effect.
te: చిత్రంలో మీకు కావలిసిన ప్రాంతాలకు చాప కన్నుప్రభావాన్నితీసుకురావటానికి  క్లిక్ చేసి దాని చుట్టూ జరపండి.

en: Flower
te: పువ్వు

en: Click and drag to draw a flower stalk. Let go to finish the flower.
te: పువ్వుల తొడిమెలు చిత్రిన్చుటకు క్లిక్ కొట్టి లాగండి.పోయి పువ్వులు సంపూర్నించండి.

en: Foam
te: నురగ

en: Click and drag the mouse to cover an area with foamy bubbles.
te: ఒక ప్రదేశాన్ని నురుగు బుడగలతో కప్పుటకు మౌస్ ని క్లిక్ చేసి లాగుము.

en: Fold
te: మాడుచు

en: Choose a background color and click to turn the corner of the page over.
te: ఎడిన ఒక నేపథ్య వర్ణాని ఎంచుకోండి మరియు కాగితము తిప్పుటకు ములలో క్లిక్ కొట్టండి.

en: Glass Tile
te: గాజు పలక

en: Click and drag the mouse to put glass tile over your picture.
te: మీయొక్క చిత్రం ఫై గాజు పెంకులు పెట్టుటకు  మౌస్ ని క్లిక్ చేసి లాగుము.

en: Click to cover your entire picture in glass tiles.
te: మీయొక్క పూర్తి చిత్రమును గాజు పలకలతో క్రప్పుటకు క్లిక్ కొట్టండి.

en: Grass
te: గడ్డి

en: Symmetric Left/Right
te: సమవిభక్త ఎడమ/కుడి

en: Symmetric Up/Down
te: సమవిభక్త పికి/క్రిందికి

note: KAL_BOTH
en: Kaleidoscope
te: చిత్రవిచిత్రములుగా అగుపడే వోక విధమైన గొట్టము

en: Click and drag the mouse to draw with two brushes that are symmetric across the left and right of your picture.
te: మీ చిత్రము యొక్క కుడి ఎడమకు సమవిభక్తముగా రెండు బురుసులుతో చిత్రిన్చుటకు మౌస్ ని క్లిక్ చేసి లాగుము.

en: Click and drag the mouse to draw with two brushes that are symmetric across the top and bottom of your picture.
te: మీ చిత్రముకు ఫైన, క్రింద సమవిభక్తముగా రెండు బురుసులుతో చిత్రిన్చుటకు మౌస్ ని క్లిక్ చేసి లాగుము.

note: KAL_BOTH
en: Click and drag the mouse to draw with symmetric brushes (a kaleidoscope).
te: మీ చిత్రముకు సమవిభక్తముగా బురుసులుతో చిత్రిన్చుటకు మౌస్ ని క్లిక్ చేసి లాగుము ( ఒక చిత్రవిచిత్రములుగా అగుపడే వోక విధమైన గొట్టము ).

en: Light
te: కాంతి

en: Click and drag to draw a beam of light on your picture.
te: చిత్రానికి  కాంతి కిరణాలు అమద్చడానికి  క్లిక్ చేసి లాగుము.

en: Metal Paint
te: లోహము యొక్క రంగు

en: Click and drag the mouse to paint with a metallic color.
te: మీ చిత్రానికి లోహము యొక్క రంగు వేయడానికి మౌస్ ని క్లిక్ చేసి లాగుము.

en: Mirror
te: అద్దం

en: Flip
te: తిరగావేయ్యు

en: Click to make a mirror image.
te: ఒక దర్పణ చిత్రం కోసం క్లిక్ కొట్టండి.

en: Click to flip the picture upside-down.
te: చిత్రాన్ని తలక్రిందలు చేయటానికి క్లిక్ చేయండి

en: Mosaic
te: మోసెను వ్రాసి/మోసిఅక్

en: Click to add a mosaic effect to your entire picture.
te: చిత్రం మొత్తానికి మోసెను వ్రాసి/మోసిఅక్ ప్రభావాన్ని అమద్చడానికి  క్లిక్ చేయండి.

en: Square Mosaic
te: చతురాస్త్రం మోసెను వ్రాసి/మోసిఅక్

en: Hexagon Mosaic
te: షట్బుజ మోసెను వ్రాసి/మోసిఅక్ .

en: Irregular Mosaic
te: అక్రమమైన మోసెను వ్రాసి/మోసిఅక్

en: Click to add a square mosaic to your entire picture.
te: చిత్రం మొత్తానికి చతురాస్త్రం మోసెను వ్రాసి/మోసిఅక్  ప్రభావాన్ని అమద్చడానికి  క్లిక్ చేయండి.

en: Click to add a hexagonal mosaic to your entire picture.
te: చిత్రం మొత్తానికి షట్బుజ  మోసెను వ్రాసి/మోసిఅక్  ప్రభావాన్ని అమద్చడానికి  క్లిక్ చేయండి.

en: Click to add an irregular mosaic to your entire picture.
te: చిత్రం మొత్తానికి అక్రమమైన  మోసెను వ్రాసి/మోసిఅక్  ప్రభావాన్ని అమద్చడానికి  క్లిక్ చేయండి.

en: Negative
te: వ్యతిరేఖార్ధమైన

en: Click to turn your painting into its negative.
te: మీ చిత్రానికి  వ్యతిరేక గుణం అమద్చడానికి వేయడానికి మౌస్ ని క్లిక్ చేయండి.

en: Noise
te: చెరకు శబ్దము /సందడి

en: Click to add noise to your entire picture.
te: చిత్రం మొత్తానికి శబ్దమ ప్రభావాన్ని అమద్చడానికి  క్లిక్ చేయండి.

en: Perspective
te: దృష్టి

en: Zoom
te: సమీప వీక్షణం

en: Click on the corners and drag where you want to stretch the picture.
te: చిత్రాని సాగదియుటకు మూలల వద్ద క్లిక్ చేసి లాగుము

en: Click and drag up to zoom in or drag down to zoom out the picture.
te: క్లిక్ చేసే,సమీప వీక్షణ చేయడానికి బయటకు లాగండి నిరసమీప వీక్షణ చేయడానికి  లోపటికి లాగండి.

en: Puzzle
te: చిక్కు ప్రశ్న

en: Click the part of your picture where would you like a puzzle.
te: చిత్రంలో మీకు కావలిసిన ప్రాంతాలకు చిక్కు ప్రశ్న అమద్చడానికి  క్లిక్ చేసి జరపండి.

en: Click to make a puzzle in fullscreen mode.
te: ఒక చిక్కుప్రశ్నాను ఫుల్ల్స్క్రీన్ మోడ్/మొత్తం నింపుటకు కే తీసుకు రావడానికి క్లిక్ కొట్టండి.

en: Rails
te: గ్రాదులు/పట్టాలు

en: Click and drag to draw train track rails on your picture.
te: రైలు పట్టాలు చిత్రించడానికి క్లిక్ చేసే లాగండి.

en: Rainbow
te: ఇంద్ర ధనస్సు

en: You can draw in rainbow colors!
te: మీరు ఇంద్రధనస్సు రంగుల లో గీయొచ్చు!

en: Rain
te: వర్షం

en: Click to place a rain drop onto your picture.
te: చిత్రానికి  నీటి చుక్కలు వెయ్యడానికి క్లిక్ చేయండి.

en: Click to cover your picture with rain drops.
te: మీ చిత్రాన్ని నీటి చుక్కలతో నింపడానికి క్లిక్ చేయండి.

en: Real Rainbow
te: నిజమైన ఇంద్ర ధనస్సు

en: ROYGBIV Rainbow
te: రొయ్గ్బివ్ ఇంద్ర ధనస్సు

en: Click where you want your rainbow to start, drag to where you want it to end, and then let go to draw a rainbow.
te: మీరు ఇంద్రధనస్సు ఎక్కడ మొదలుపెడదాం అనుకుంటున్నారో అక్కడ క్లిక్ కొట్టండి, అక్కడినుంచి లాగి మేరు ఆపాలి అనుకునే దెగ్గర వదలండి.అలా చిత్రించండి.

en: Ripples
te: తరంగాలు

en: Click to make ripples appear over your picture.
te: మీ చిత్రము ఫైన తరంగాలు కనబడుతకు క్లిక్ చేయండి.

en: Rosette
te: గుడ్డతో కుట్టిన పువ్వు

en: Picasso
te: పికాస్సో

en: Click and start drawing your rosette.
te: క్లిక్ చేసే గుడ్డతో కుట్టిన పువ్వు చిత్రించండి.

en: You can draw just like Picasso!
te: మీరు పికాస్సో లాగా చిత్రించగలరు !

en: Edges
te: మూలాలు

en: Sharpen
te: పడునుపెట్టండి

en: Silhouette
te: సిలిహౌట్టే /చిత్రపటం

en: Click to trace edges in your entire picture.
te: మీ చిత్రములో అన్ని  కోణాలను కనిపెట్టడానికి క్లిక్ చేయండి.

en: Click to sharpen the entire picture.
te: చిత్రం మొత్తాని పడునుపెట్టడానికి క్లిక్ చేయండి.

en: Click to create a black and white silhouette of your entire picture.
te: మొత్తం చిత్రాన్ని నలుపు తెలుపు సిలిహౌట్టే /చిత్రపటం లాగా  చేయుటకు క్లిక్ చేయండి.

en: Shift
te: జరుగు

en: Click and drag to shift your picture around on the canvas.
te: మీ చిత్రాన్ని ఒక చద్దరి ఫైకి కదులుచుటకు క్లిక్ చేసే లాగండి.

en: Smudge
te: మచ్చ

note: if (which == 1)
en: Wet Paint
te: తడిసిన రంగు

en: Snow Ball
te: మంచు బంతి

en: Snow Flake
te: మంచు తునక

en: Click to add snow balls to your picture.
te: మంచు బంతులు అమద్చడానికి క్లిక్ చేయండి.

en: Click to add snow flakes to your picture.
te: మంచు బంతునకలు అమద్చడానికి క్లిక్ చేయండి.

en: String edges
te: దారము యొక్క మూలా

en: String corner
te: దారము యొక్క కోణము

en: String 'V'
te: దారము 'వీ'

en: Click and drag to draw string art. Drag top-bottom to draw less or more lines, left or right to make a bigger hole.
te: దార కళను చిత్రిన్చుటకు క్లిక్ కొట్టి లాగును.ఫైన క్రింది బగామును లాగి ఎక్కువ లేదా తక్కువ రేకలను,ఎడమ లేదా కుడి  పెద్ద రంద్రము చెయ్యండి.

en: Click and drag to draw arrows made of string art.
te: దార కలచే నిర్మించబడిన  బాణాలను అమద్చడానికి క్లిక్ చేసే లాగుము.

en: Draw string art arrows with free angles.
te:  మీకు ఇష్ట మైన కోణాల దార కళను  చిత్రిచుకోనుము.

en: Tint
te: లేత చాయ

en: Color & White
te: రంగు మరియు తెలుపు.

en: Click to change the color of your entire picture.
te: చిత్రం మొత్తానికి రంగు మార్చడానికి  క్లిక్ చేయండి.

en: Click to turn your entire picture into white and a color you choose.
te: చిత్రం తెలుపు లేదా మీరు ఎంచుకున్న రంగుకి మార్చడానికి  క్లిక్ చేయండి.

en: Toothpaste
te: పల్లా పొందిక

en: Click and drag to squirt toothpaste onto your picture.
te: చిత్రానికి పల్లా పొందికను వేయుటకు క్లిక్ చేసీ లాగుము.

en: Tornado
te: గాలివాన

en: Click and drag to draw a tornado funnel on your picture.
te: చిత్రానికి గాలివాన సుడిని  వేయుటకు క్లిక్ చేసీ లాగుము.

en: TV
te: టివి

en: Click and drag to make parts of your picture look like they are on television.
te: చిత్రములో మీకు కావలిసిన ప్రాంతాలు  టివి లోని చిత్రమువలె కనిపించుటకు క్లిక్ చేసీ లాగండి.

en: Click to make your picture look like it's on television.
te: మీయొక్క చిత్రము టివి లోని చిత్రమువలె కనిపించుటకు క్లిక్ కొట్టండి.

en: Waves
te: తరంగాలు

en: Wavelets
te: తరంగాల సమోహము

en: Click to make the picture horizontally wavy. Click toward the top for shorter waves, the bottom for taller waves, the left for small waves, and the right for long waves.
te: క్షితిజ సమాంతరం తరంగాలకు మీయొక్క చిత్రముకంకు అమ్పడానికి క్లిక్ కొట్టండి.పొట్టి తరంగాలకు ఫైన ,పొడవు  తరంగాలకు క్రింద,చిన్న తరంగాలకు ఎడమ,పెద్ద తరంగాలకు కుడి దిక్కున క్లిక్ చెయ్యండి.

en: Click to make the picture vertically wavy. Click toward the top for shorter waves, the bottom for taller waves, the left for small waves, and the right for long waves.
te: నిలువు తరంగాలు మీయొక్క చిత్రముకంకు అమ్పడానికి క్లిక్ కొట్టండి.పొట్టి తరంగాలకు ఫైన ,పొడవు  తరంగాలకు క్రింద,చిన్న తరంగాలకు ఎడమ,పెద్ద తరంగాలకు కుడి దిక్కున క్లిక్ చెయ్యండి.
