tuxpaint - en to kn translation catalogue (252 entries)

note: Response to Black (0, 0, 0) color selected
en: Black!
kn: ಕಪ್ಪು!

note: Response to Dark grey (128, 128, 128) color selected
en: Dark grey! Some people spell it “dark gray”.
kn: ಕಡು ಬೂದು! ಕೆಲವರು ಇದನ್ನು "ಕಡು ಮಬ್ಬು" ಎಂದೂ ಸಹ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ.

note: Response to Light grey (192, 192, 192) color selected
en: Light grey! Some people spell it “light gray”.
kn: ತಿಳಿ ಬೂದು! ಕೆಲವರು ಇದನ್ನು "ತಿಳಿ ಮಬ್ಬು" ಎಂದೂ ಸಹ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ.

note: Response to White (255, 255, 255) color selected
en: White!
kn: ಬಿಳಿ!

note: Response to Red (255, 0, 0) color selected
en: Red!
kn: ಕೆಂಪು!

note: Response to Orange (255, 128, 0) color selected
en: Orange!
kn: ಕಿತ್ತಳೆ!

note: Response to Yellow (255, 255, 0) color selected
en: Yellow!
kn: ಹಳದಿ!

note: Response to Light green (160, 228, 128) color selected
en: Light green!
kn: ತಿಳಿ ಹಸಿರು!

note: Response to Dark green (33, 148, 70) color selected
en: Dark green!
kn: ಕಡು ಹಸಿರು!

note: Response to "Sky" blue (138, 168, 205) color selected
en: Sky blue!
kn: ಆಕಾಶ ನೀಲಿ!

note: Response to Blue (50, 100, 255) color selected
en: Blue!
kn: ನೀಲಿ!

note: Response to Lavender (186, 157, 255) color selected
en: Lavender!
kn: ಲ್ಯಾವೆಂಡರ್!

note: Response to Purple (128, 0, 128) color selected
en: Purple!
kn: ನೇರಳೆ!

note: Response to Pink (255, 165, 211) color selected
en: Pink!
kn: ಗುಲಾಬಿ!

note: Response to Brown (128, 80, 0) color selected
en: Brown!
kn: ಕಂದು!

note: Response to Tan (226, 189, 166) color selected
en: Tan!
kn: ಕಂದುಹಳದಿ!

note: Response to Beige (247, 228, 219) color selected
en: Beige!
kn: ಉಣ್ಣೆ!

note: digits (e.g., '0', '1' and '7')
en: 017
kn: ೦೧೭

note: distinct circle-like characters (e.g., 'O' (capital oh) vs. '0' (zero))
en: O0
kn: O೦

en: <1>spare-1a
kn: <1>ಸ್ಪೇರ್-1a

en: <1>spare-1b
kn: <1>ಸ್ಪೇರ್-1b

en: <9>spare-9a
kn: <9>ಸ್ಪೇರ್-9a

en: <9>spare-9b
kn: <9>ಸ್ಪೇರ್-9b

note: Congratulations #1
en: Great!
kn: ಅದ್ಭುತ!

note: Congratulations #2
en: Cool!
kn: ಉತ್ತಮ!

note: Congratulations #3
en: Keep it up!
kn: ಹಾಗೆ ಮುಂದುವರೆಸು!

note: Congratulations #4
en: Good job!
kn: ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸ!

note: Input Method: English mode
en: English
kn: ಇಂಗ್ಲೀಷ್

note: Input Method: Japanese Romanized Hiragana mode
en: Hiragana
kn: ಹಿರಗಾನ

note: Input Method: Japanese Romanized Katakana mode
en: Katakana
kn: ಕಟಕಾನ

note: Input Method: Korean Hangul 2-Bul mode
en: Hangul
kn: ಹಂಗುಲ್

note: Input Method: Thai mode
en: Thai
kn: ಥಾಯ್

note: Square shape tool (4 equally-lengthed sides at right angles)
en: Square
kn: ಚೌಕ

note: Rectangle shape tool (4 sides at right angles)
en: Rectangle
kn: ಆಯತ

note: Circle shape tool (X radius and Y radius are the same)
en: Circle
kn: ವೃತ್ತ

note: Ellipse shape tool (X radius and Y radius may differ)
en: Ellipse
kn: ದೀರ್ಘವೃತ್ತ

note: Triangle shape tool (3 sides)
en: Triangle
kn: ತ್ರಿಕೋನ

note: Pentagon shape tool (5 sides)
en: Pentagon
kn: ಪಂಚಭುಜಾಕೃತಿ

note: Octagon shape tool (8 sides)
en: Octagon
kn: ಅಷ್ಟಭುಜಾಕೃತಿ

note: Rhombus shape tool (4 sides, not at right angles)
en: Rhombus
kn: ರೋಂಬಸ್

note: Description of a square
en: A square is a rectangle with four equal sides.
kn: ಚೌಕ ಎನ್ನುವುದು ಸಮನಾದ ನಾಲ್ಕು ಬದಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಆಯತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

note: Description of a rectangle
en: A rectangle has four sides and four right angles.
kn: ಒಂದು ಆಯತವು ನಾಲ್ಕು ಬದಿಗಳು ಹಾಗು ನಾಲ್ಕು ಲಂಬ ಕೋನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

note: Description of a circle
en: A circle is a curve where all points have the same distance from the center.
kn: ಒಂದು ವೃತ್ತವು ಅದರ ಕೇಂದ್ರದಿಂದ ಸಮನಾದ ದೂರದಲ್ಲಿರುವ ಬಿಂದುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಕ್ರ ರೇಖೆಯಿಂದ ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

note: Description of an ellipse
en: An ellipse is a stretched circle.
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾದ ವೃತ್ತಕ್ಕೆ ದೀರ್ಘವೃತ್ತ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತದೆ.

note: Description of a triangle
en: A triangle has three sides.
kn: ಒಂದು ತ್ರಿಕೋನವು ಮೂರು ಬದಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

note: Description of a pentagon
en: A pentagon has five sides.
kn: ಒಂದು ಪಂಚಭುಜಾಕೃತಿಯು ಐದು ಬದಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

note: Description of an octagon
en: An octagon has eight equal sides.
kn: ಒಂದು ಅಷ್ಟಭುಜಾಕೃತಿಯು ಐದು ಸಮನಾದ ಬದಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

note: Description of a rhombus
en: A rhombus has four equal sides, and opposite sides are parallel.
kn: ರೋಂಬಸ್ ನಾಲ್ಕು ಬದಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ, ಹಾಗು ವಿರುದ್ಧ ಬದಿಗಳು ಸಮಾನಾಂತರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

note: Title of tool selector (buttons down the left)
en: Tools
kn: ಸಲಕರಣೆಗಳು

note: Title of color palette (buttons across the bottom)
en: Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳು

note: Title of brush selector (buttons down the right for paint and line tools)
en: Brushes
kn: ಕುಂಚಗಳು

note: Title of eraser selector (buttons down the right for eraser tool)
en: Erasers
kn: ಅಳಿಸುವವು

note: Title of stamp selector (buttons down the right for stamps tool)
en: Stamps
kn: ಮುದ್ರೆಗಳು

note: Title of shape selector (buttons down the right for shapes tool) Shape creation tool (square, circle, etc.)
en: Shapes
kn: ಆಕೃತಿಗಳು

note: Title of font selector (buttons down the right for text and label tools)
en: Letters
kn: ಅಕ್ಷರಗಳು

note: Title of magic tool selector (buttons down the right for magic (effect plugin) tool) "Magic" effects tools (blur, flip image, etc.)
en: Magic
kn: ಮ್ಯಾಜಿಕ್

note: Freehand painting tool
en: Paint
kn: ಪೇಂಟ್

note: Stamp tool (aka Rubber Stamps)
en: Stamp
kn: ಮುದ್ರೆ

note: Line drawing tool
en: Lines
kn: ರೇಖೆಗಳು

note: Text tool
en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

note: Label tool
en: Label
kn: ಗುರುತುಪಟ್ಟಿ

note: Fill tool
en: Fill
kn: ತುಂಬಿಸಿ

note: Undo last action
en: Undo
kn: ರದ್ದುಮಾಡು

note: Redo undone action
en: Redo
kn: ಪುನಃಮಾಡು

note: Eraser tool
en: Eraser
kn: ಅಳಿಸುವುದು

note: Start a new picture
en: New
kn: ಹೊಸ

note: Open a saved picture Buttons for the file open dialog Open dialog: 'Open' button, to load the selected picture
en: Open
kn: ತೆರೆ

note: Save the current picture
en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

note: Print the current picture
en: Print
kn: ಮುದ್ರಣ

note: Quit/exit Tux Paint application
en: Quit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

note: Paint tool instructions
en: Pick a color and a brush shape to draw with.
kn: ಚಿತ್ರಿಸಲು ಒಂದು ಬಣ್ಣ ಹಾಗು ಒಂದು ಕುಂಚದ ಆಕೃತಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

note: Stamp tool instructions
en: Pick a picture to stamp around your drawing.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರರಚನೆಯಲ್ಲಿ ಮುದ್ರೆಯೊತ್ತಲು ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

note: Line tool instructions
en: Click to start drawing a line. Let go to complete it.
kn: ರೇಖೆಯನ್ನು ಬರೆಯುವುದನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲು ಬಿಡಿ.

en: Choose a style of text. Click on your drawing and you can start typing. Press [Enter] or [Tab] to complete the text.
kn: ಪಠ್ಯದ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರರಚನೆಯ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ನೀವು ಟೈಪ್ ಮಾಡಲು ಆರಂಭಿಸಬಹುದು. ಪಠ್ಯವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು [ಎಂಟರ್] ಅಥವ [ಟ್ಯಾಬ್] ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

note: Magic tool instruction
en: Pick a magical effect to use on your drawing!
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರರಚನೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ಒಂದು ಮಾಂತ್ರಿಕ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಆರಿಸಿ!

note: Response to 'undo' action
en: Undo!
kn: ರದ್ದುಮಾಡು!

note: Response to 'redo' action
en: Redo!
kn: ಪುನಃಮಾಡು!

note: Eraser tool
en: Eraser!
kn: ಅಳಿಸುವುದು!

note: Response to 'start a new image' action
en: Pick a color or picture with which to start a new drawing.
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಚಿತ್ರರಚನೆಯೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಅಥವ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

note: Response to 'open' action (while file dialog is being constructed)
en: Open…
kn: ತೆರೆಯಿರಿ…

note: Response to 'save' action
en: Your image has been saved!
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ!

note: Response to 'print' action (while printing, or print dialog is being used)
en: Printing…
kn: ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

note: Response to 'quit' (exit) action
en: Bye bye!
kn: ಹೋಗಿಬನ್ನಿ!

note: Instruction while using Line tool (after click, before release)
en: Let go of the button to complete the line.
kn: ರೇಖೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಬಿಡಿ.

note: Instruction while using Shape tool (after first click, before release)
en: Hold the button to stretch the shape.
kn: ಆಕೃತಿಯನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸಲು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹಿಡಿಯಿರಿ.

note: Instruction while finishing Shape tool (after release, during rotation step before second click)
en: Move the mouse to rotate the shape. Click to draw it.
kn: ಆಕೃತಿಯನ್ನು ತಿರುಗಿಸಲು ಮೌಸ್‌ ಅನ್ನು ಜರುಗಿಸಿ. ಚಿತ್ರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

note: Notification that 'New' action was aborted (current image would have been lost)
en: OK then… Let’s keep drawing this one!
kn: ಸರಿ ಹಾಗಿದ್ದರೆ... ಇದನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸೋಣ!

note: Prompt to confirm user wishes to quit
en: Do you really want to quit?
kn: ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿರ್ಗಮಿಸಲು ಇಚ್ಛಿಸುವಿರಾ?

note: Quit prompt positive response (quit)
en: Yes, I’m done!
kn: ಹೌದು, ನಾನು ಮುಗಿಸಿದ್ದೇನೆ!

note: Quit prompt negative response (don't quit)
en: No, take me back!
kn: ಇಲ್ಲ, ನನ್ನನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯಿ!

note: Current picture is not saved; user is quitting
en: If you quit, you’ll lose your picture! Save it?
kn: ನೀವು ನಿರ್ಗಮಿಸಿದಲ್ಲಿ, ನೀವು ರಚಿಸಿದ ಚಿತ್ರವು ಇಲ್ಲವಾಗುತ್ತದೆ! ನೀವದನ್ನು ಉಳಿಸಿಲಿಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರಾ?

en: Yes, save it!
kn: ಹೌದು, ಅದನ್ನು ಉಳಿಸು!

en: No, don’t bother saving!
kn: ಇಲ್ಲ, ಉಳಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ!

note: Current picture is not saved; user is opening another picture
en: Save your picture first?
kn: ನೀವು ರಚಿಸಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮೊದಲು ಉಳಿಸಬೇಕೆ?

note: Error opening picture
en: Can’t open that picture!
kn: ಆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ!

note: Generic dialog dismissal
en: OK
kn: ಸರಿ

note: Notification that 'Open' dialog has nothing to show
en: There are no saved files!
kn: ಯಾವುದೆ ಉಳಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳಿಲ್ಲ!

note: Verification of print action
en: Print your picture now?
kn: ನೀವು ರಚಿಸಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಈಗಲೆ ಮುದ್ರಿಸಬೇಕೆ?

en: Yes, print it!
kn: ಹೌದು, ಮುದ್ರಿಸು!

note: Confirmation of successful (we hope) printing
en: Your picture has been printed!
kn: ನೀವು ರಚಿಸಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲಾಗಿದೆ!

note: We got an error printing
en: Sorry! Your picture could not be printed!
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ! ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ!

note: Notification that it's too soon to print again (--printdelay option is in effect)
en: You can’t print yet!
kn: ನೀವು ಇಷ್ಟು ಬೇಗ ಮುದ್ರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ!

note: Prompt to confirm erasing a picture in the Open dialog
en: Erase this picture?
kn: ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Yes, erase it!
kn: ಹೌದು, ಅದನ್ನು ಅಳಿಸು!

en: No, don’t erase it!
kn: ಇಲ್ಲ, ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಡ!

note: Reminder that Mouse Button 1 is the button to use in Tux Paint
en: Remember to use the left mouse button!
kn: ಮೌಸ್‌ನ ಎಡ ಒತ್ತುಗುಂಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಮರೆಯದಿರಿ!

note: Slideshow instructions
en: Choose the pictures you want, then click “Play”.
kn: ನೀವು ಬಯಸುವ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ, ನಂತರ "ಪ್ಲೇ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

note: Sound has been muted (silenced) via keyboard shortcut
en: Sound muted.
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಮೂಕಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: Sound has been unmuted (unsilenced) via keyboard shortcut
en: Sound unmuted.
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಮೂಕಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: Wait while Text tool finishes loading fonts
en: Please wait…
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

note: Open dialog: 'Erase' button, to erase/deleted the selected picture
en: Erase
kn: ಅಳಿಸಿ

note: Open dialog: 'Slides' button, to switch to slide show mode
en: Slides
kn: ಸ್ಲೈಡ್‌ಗಳು

note: Open dialog: 'Back' button, to dismiss Open dialog without opening a picture
en: Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

note: Slideshow: 'Play' button, to begin a slideshow sequence
en: Play
kn: ಪ್ಲೇ

note: Slideshow: 'Next' button, to load next slide (image)
en: Next
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ

note: Admittedly stupid way of determining which keys can be used for positive and negative responses in dialogs (e.g., [Y] (for 'yes') in English)
en: Yes
kn: ಹೌದು

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

note: Prompt to ask whether user wishes to save over old version of their file
en: Replace the picture with your changes?
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೀವು ಮಾಡಲಾದ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕೆ?

note: Positive response to saving over old version (like a 'File:Save' action in other applications)
en: Yes, replace the old one!
kn: ಹೌದು, ಹಳೆಯದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು!

note: Negative response to saving over old version (saves a new image) (like a 'File:Save As...' action in other applications)
en: No, save a new file!
kn: ಬೇಡ, ಒಂದು ಹೊಸ ಕಡತವಾಗಿ ಉಳಿಸು!

note: Let user choose an image: Instructions for 'Open' file dialog
en: Choose the picture you want, then click “Open”.
kn: ನೀವು ಬಯಸುವ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ, ನಂತರ "ತೆರೆಯಿರಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Tux Paint
kn: ಟಕ್ಸ್ ಪೇಂಟ್

en: Drawing program
kn: ಚಿತ್ರರಚನೆಯ ತಂತ್ರಾಂಶ

en: A drawing program for children.
kn: ಮಕ್ಕಳಿಗಾಗಿನ ಚಿತ್ರರಚನೆಯ ತಂತ್ರಾಂಶ.

en: Color Shift
kn: ಬಣ್ಣ ಸ್ಥಳಾಂತರ

en: Click to change the colors in your entire picture.
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರದ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Blind
kn: ಬ್ಲೈಂಡ್

en: Click towards the edge of your picture to pull window blinds over it. Move perpendicularly to open or close the blinds.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದ ಮೇಲೆ ಬ್ಲೈಂಡ್‌ಗಳನ್ನು ಎಳೆಯಲು ಚಿತ್ರದ ಅಂಚಿನತ್ತ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಬ್ಲೈಂಡ್‌ಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಹಾಗು ಮುಚ್ಚಲು ಲಂಬವಾಗಿ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ.

en: Blocks
kn: ಖಂಡಗಳು

en: Chalk
kn: ಸೀಮೆಸುಣ್ಣ

en: Drip
kn: ತೊಟ್ಟಿಕ್ಕು

en: Blur
kn: ಮಬ್ಬು

en: Click to blur the entire image.
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಬ್ಬಾಗಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

note: Both are named "Bricks", at the moment:
en: Bricks
kn: ಇಟ್ಟಿಗೆಗಳು

en: Calligraphy
kn: ಕ್ಯಾಲಿಗ್ರಾಫಿ

en: Cartoon
kn: ಕಾರ್ಟೂನ್

en: Confetti
kn: ಬಣ್ಣದ ಕಾಗದಚೂರುಗಳು

en: Click to throw confetti!
kn: ಬಣ್ಣದ ಕಾಗದದ ಚೂರುಗಳನ್ನು ಎಸೆಯಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ!

en: Distortion
kn: ವಿರೂಪ

en: Click and drag the mouse to cause distortion in your picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ವಿರೂಪಗೊಳಿಸಲು ಮೌಸ್‌ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Emboss
kn: ಉಬ್ಬುಚಿತ್ರ

en: Click and drag the mouse to emboss the picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಬ್ಬುಚಿತ್ರವಾಗಿಸಲು ಮೌಸ್‌ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Lighten
kn: ತಿಳಿಯಾಗಿಸಿ

en: Darken
kn: ಗಾಢವಾಗಿಸಿ

en: Click to lighten your entire picture.
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ತಿಳಿಯಾಗಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to darken your entire picture.
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಗಾಢವಾಗಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Fisheye
kn: ಮೀನಕಣ್ಣು

en: Click on part of your picture to create a fisheye effect.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದ ಒಂದು ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮೀನಿನಕಣ್ಣಿನ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Flower
kn: ಹೂವು

en: Click and drag to draw a flower stalk. Let go to finish the flower.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೂವಿನ ದಂಟನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ. ಹೂವು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲು ಬಿಡಿ.

en: Foam
kn: ನೊರೆ

en: Click and drag the mouse to cover an area with foamy bubbles.
kn: ಒಂದು ಜಾಗವು ನೊರೆಯ ಗುಳ್ಳೆಗಳಿಂದಾಗಿರುವಂತೆ ಮಾಡಲು ಮೌಸ್‌ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Fold
kn: ಮಡಚಿ

en: Choose a background color and click to turn the corner of the page over.
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ ಹಾಗು ಪುಟದ ಮೂಲೆಯನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಮಗುಚಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Fretwork
kn: ಕೆತ್ತನೆಯ ಕೆಲಸ

en: Click to surround your picture with repetitive patterns.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲು ಪುನರಾವರ್ತಿತ ವಿನ್ಯಾಸಗಳಿಂದ ಆವರಿಸಿದಂತೆ ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Glass Tile
kn: ಗಾಜಿನ ಹಾಸುಬಿಲ್ಲೆ

en: Click and drag the mouse to put glass tile over your picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಗಾಜಿನ ಹಾಸುಬಿಲ್ಲೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತೆ ಮಾಡಲು ಮೌಸ್‌ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Click to cover your entire picture in glass tiles.
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಗಾಜಿನ ಹಾಸುಬಿಲ್ಲೆಗಳಿಂದ ಆವರಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Grass
kn: ಹುಲ್ಲು

en: Halftone
kn: ಹಾಫ್‌ಟೋನ್

en: Click and drag to turn your drawing into a newspaper.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪೇಂಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಒಂದು ದಿನಪತ್ರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬದಲಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Symmetric Left/Right
kn: ಸಮರೂಪದ ಎಡ/ಬಲ

en: Symmetric Up/Down
kn: ಸಮರೂಪದ ಮೇಲೆ/ಕೆಳಗೆ

en: Pattern
kn: ವಿನ್ಯಾಸ

en: Tiles
kn: ಟೈಲ್‌ಗಳು

note: KAL_BOTH
en: Kaleidoscope
kn: ಚಿತ್ರದರ್ಶಕ

en: Click and drag the mouse to draw with two brushes that are symmetric across the left and right of your picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದ ಎಡ ಹಾಗು ಬಲಭಾಗಗಳೆರಡಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಏಕರೂಪವಾಗಿರುವ ಎರಡು ಕುಂಚಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರರಚಿಸಲು ಮೌಸ್‌ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Click and drag the mouse to draw with two brushes that are symmetric across the top and bottom of your picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದ ಮೇಲೆ ಹಾಗು ಕೆಳಭಾಗಗಳೆರಡಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಏಕರೂಪವಾಗಿರುವ ಎರಡು ಕುಂಚಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರರಚಿಸಲು ಮೌಸ್‌ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Click and drag the mouse to draw a pattern across the picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಅಡ್ಡವಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಮೌಸ್‌ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

note: KAL_BOTH
en: Click and drag the mouse to draw with symmetric brushes (a kaleidoscope).
kn: ಏಕರೂಪವಾಗಿರುವ ಎರಡು ಕುಂಚಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರರಚಿಸಲು ಮೌಸ್‌ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ (ಚಿತ್ರದರ್ಶಕ).

en: Light
kn: ಬೆಳಕು

en: Click and drag to draw a beam of light on your picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಬೆಳಕಿನ ಕಿರಣವನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Metal Paint
kn: ಲೋಹದ ಪೇಂಟ್

en: Click and drag the mouse to paint with a metallic color.
kn: ಲೋಹದ ಬಣ್ಣದೊಂದಿಗೆ ಪೇಂಟ್‌ ಮಾಡಲು ಮೌಸ್‌ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Mirror
kn: ಪ್ರತಿರೂಪ

en: Flip
kn: ತಿರುಗಿಸಿ

en: Click to make a mirror image.
kn: ಒಂದು ಪ್ರತಿರೂಪ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to flip the picture upside-down.
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ತಲೆಕೆಳಗಾಗುವಂತೆ ತಿರುಗಿಸಲು ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Mosaic
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್

en: Click to add a mosaic effect to your entire picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Square Mosaic
kn: ಚೌಕ ಮೊಸಾಯಿಕ್

en: Hexagon Mosaic
kn: ಷಢ್ಭುಜಾಕೃತಿ ಮೊಸಾಯಿಕ್

en: Irregular Mosaic
kn: ಅನಿಯಮಿತ ಮೊಸಾಯಿಕ್

en: Click to add a square mosaic to your entire picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಚೌಕ ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to add a hexagonal mosaic to your entire picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಷಡ್ಭುಜಾಕೃತಿ ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to add an irregular mosaic to your entire picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಅನಿಯಮಿತ ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Negative
kn: ನೆಗೆಟೀವ್

en: Click to turn your painting into its negative.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪೇಂಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಅದರ ನೆಗೆಟೀವ್ ಆಗಿ ಬದಲಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Noise
kn: ನಾಯ್ಸ್‍

en: Click to add noise to your entire picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ನಾಯ್ಸನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Perspective
kn: ಯಥಾದೃಷ್ಟಿ

en: Zoom
kn: ಗಾತ್ರಬದಲಿಸಿ

en: Click on the corners and drag where you want to stretch the picture.
kn: ಚಿತ್ರದ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ನೀವು ಎಲ್ಲಿ ಹಿಗ್ಗಿಸಲು ಬಯಸುವಿರೊ ಅಲ್ಲಿ ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Click and drag up to zoom in or drag down to zoom out the picture.
kn: ಕ್ಲಿಕ್‌ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಚಿತ್ರದ ನೋಟದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸಲು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಎಳೆಯಿರಿ ಅಥವ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕುಗ್ಗಿಸಲು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Puzzle
kn: ಪಜ಼ಲ್

en: Click the part of your picture where would you like a puzzle.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದ ಯಾವ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪಜ಼ಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೊ ಅಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to make a puzzle in fullscreen mode.
kn: ಒಂದು ಪಜ಼ಲ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣತೆರೆಯ ವಿಧಾನಕ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Rails
kn: ಹಳಿಗಳು

en: Click and drag to draw train track rails on your picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರೈಲಿನ ಹಳಿಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Rainbow
kn: ಕಾಮನಬಿಲ್ಲು

en: You can draw in rainbow colors!
kn: ನೀವು ಕಾಮನಬಿಲ್ಲಿನ ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಿಸಬಹುದು!

en: Rain
kn: ಮಳೆ

en: Click to place a rain drop onto your picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದ ಮೇಲೆ ಮಳೆಯ ಹನಿಯನ್ನು ಇರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to cover your picture with rain drops.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಳೆಯ ಹನಿಗಳಿಂದ ಆವರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Real Rainbow
kn: ನಿಜವಾದ ಕಾಮನಬಿಲ್ಲು

en: ROYGBIV Rainbow
kn: ROYGBIV ಕಾಮನಬಿಲ್ಲು

en: Click where you want your rainbow to start, drag to where you want it to end, and then let go to draw a rainbow.
kn: ನೀವು ಎಲ್ಲಿ ಕಾಮನಬಿಲ್ಲಿನ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬಯಸುವಿರೊ ಅಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ, ನೀವು ಎಲ್ಲಿ ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರೊ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಎಳೆಯಿರಿ, ಹಾಗು ನಂತರ ಕಾಮನಬಿಲ್ಲು ಮೂಡಲು ಬಿಡಿ.

en: Ripples
kn: ಕಿರುದೆರೆಗಳು

en: Click to make ripples appear over your picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಿರುದೆರೆಗಳು ಕಾಣಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Rosette
kn: ರೋಸೆಟ್

en: Picasso
kn: ಪಿಕಾಸೊ

en: Click and start drawing your rosette.
kn: ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ನಿಮ್ಮ ರೋಸೆಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವುದನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ.

en: You can draw just like Picasso!
kn: ನೀವೂ ಸಹ ಪಿಕಾಸೊದಂತೆ ಚಿತ್ರಿಸಬಹುದು!

en: Edges
kn: ಅಂಚುಗಳು

en: Sharpen
kn: ಮೊನಚುಗೊಳಿಸಿ

en: Silhouette
kn: ಛಾಯಚಿತ್ರ

en: Click to trace edges in your entire picture.
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿನ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ಟ್ರೇಸ್‌ ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to sharpen the entire picture.
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮೊನಚುಗೊಳಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to create a black and white silhouette of your entire picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರದ ಒಂದು ಕಪ್ಪು ಹಾಗು ಬಿಳುಪಿನ ಛಾಯಾಚಿತ್ರವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Shift
kn: ಜರುಗಿಸಿ

en: Click and drag to shift your picture around on the canvas.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕ್ಯಾನ್‌ವಾಸಿನ ಸುತ್ತಲೂ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Smudge
kn: ಚಿತ್ತು ಮಾಡಿ

note: if (which == 1)
en: Wet Paint
kn: ಒದ್ದೆ ಪೇಂಟ್

en: Snow Ball
kn: ಮಂಜಿನ ಚೆಂಡು

en: Snow Flake
kn: ಹಿಮದ ಚೂರು

en: Click to add snow balls to your picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಹಿಮದ ಉಂಡೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to add snow flakes to your picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಹಿಮದ ಚೂರುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: String edges
kn: ದಾರದ ಅಂಚುಗಳು

en: String corner
kn: ದಾರದ ಮೂಲೆ

en: String 'V'
kn: 'V' ರೂಪದ ದಾರ

en: Click and drag to draw string art. Drag top-bottom to draw less or more lines, left or right to make a bigger hole.
kn: ದಾರದ ಕಲೆಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಎಳೆಯಿರಿ. ಕಡಿಮೆ ಅಥವ ಹೆಚ್ಚು ರೇಖೆಗಳನ್ನು ಎಳೆಯಲು ಮೇಲೆ-ಕೆಳಗೆ, ದೊಡ್ಡ ರಂಧ್ರವನ್ನು ಮಾಡಲು ಎಡ ಅಥವ ಬಲಕ್ಕೆ ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Click and drag to draw arrows made of string art.
kn: ದಾರದ ಕಲೆಯಿಂದ ಮಾಡಲಾದ ಬಾಣಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Draw string art arrows with free angles.
kn: ಮುಕ್ತ ಕೋನಗಳೊಂದಿಗೆ ದಾರದ ಕಲೆಯ ಬಾಣಗಳನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Tint
kn: ತಿಳಿಬಣ್ಣ

en: Color & White
kn: ಬಣ್ಣ ಹಾಗು ಬಿಳಿ

en: Click to change the color of your entire picture.
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to turn your entire picture into white and a color you choose.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಿಳಿ ಹಾಗು ನೀವು ಆರಿಸುವ ಒಂದು ಬಣ್ಣಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Toothpaste
kn: ಟೂತ್‌ಪೇಸ್ಟ್‍

en: Click and drag to squirt toothpaste onto your picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಟೂತ್‌ಪೇಸ್ಟ್‍ ಚಿಮ್ಮಿದಂತೆ ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Tornado
kn: ಸುಂಟರಗಾಳಿ

en: Click and drag to draw a tornado funnel on your picture.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸುಂಟರಗಾಳಿಯ ಆಲಿಕೆಯನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: TV
kn: ಟಿವಿ

en: Click and drag to make parts of your picture look like they are on television.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದ ಭಾಗವು ದೂರದರ್ಶನದಲ್ಲಿರುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Click to make your picture look like it's on television.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರವು ದೂರದರ್ಶನದಲ್ಲಿರುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Waves
kn: ಅಲೆಗಳು

en: Wavelets
kn: ಸಣ್ಣಅಲೆಗಳು

en: Click to make the picture horizontally wavy. Click toward the top for shorter waves, the bottom for taller waves, the left for small waves, and the right for long waves.
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಮತಲವಾಗಿರುವ ಅಲೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತೆ ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಗಿಡ್ಡನೆಯ ಅಲೆಗಳಿಗಾಗಿ ಮೇಲಿನತ್ತ, ಎತ್ತರದ ಅಲೆಗಳಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನತ್ತ, ಚಿಕ್ಕದಾದ ಅಲೆಗಳಿಗಾಗಿ ಎಡಗಡೆಯತ್ತ, ಹಾಗು ಉದ್ದನೆಯ ಅಲೆಗಳಿಗಾಗಿ ಬಲಗಡೆಯತ್ತ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to make the picture vertically wavy. Click toward the top for shorter waves, the bottom for taller waves, the left for small waves, and the right for long waves.
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಲಂಬವಾಗಿರುವ ಅಲೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತೆ ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಗಿಡ್ಡನೆಯ ಅಲೆಗಳಿಗಾಗಿ ಮೇಲಿನತ್ತ, ಎತ್ತರದ ಅಲೆಗಳಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನತ್ತ, ಚಿಕ್ಕದಾದ ಅಲೆಗಳಿಗಾಗಿ ಎಡಗಡೆಯತ್ತ, ಹಾಗು ಉದ್ದನೆಯ ಅಲೆಗಳಿಗಾಗಿ ಬಲಗಡೆಯತ್ತ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Xor Colors
kn: Xor ಬಣ್ಣಗಳು

en: Click and drag to draw a XOR effect
kn: XOR ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಎಳೆಯಿರಿ

en: Click to draw a XOR effect on the whole picture
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ XOR ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.
