tuxtype - en to gu translation catalogue (32 entries)

en: Fish
gu: માછલી

en: Sound Effects Volume
gu: સાઉન્ડને અસર કરતુ વોલ્યુમ

en: Music Volume
gu: સંગીત વોલ્યુમ

en: Sound & Music Disabled
gu: સાઉન્ડ અને સંગીત નિષ્ક્રિય થયેલ છે

en: Paused!
gu: થોભેલ છે!

en: Press escape again to return to menu
gu: મેનુ ને પાછુ લાવવા માટે ફરીથી escape ને દબાવો

en: Press space bar to return to game
gu: રમતને પાછુ લાવવા માટે space પટ્ટીને દબાવો

en: Level
gu: સ્તર

en: Lives
gu: જીવો

en: Easy
gu: સરળ

en: Medium
gu: માધ્યમ

en: Hard
gu: સખત

en: Practice
gu: પ્રયાસ

en: Congratulations
gu: અભિનંદન

en: Oh No!
gu: અરે નહિં!

en: Fish Cascade
gu: માછલી પાણીનાં ધોધમાં

en: Space Cadet
gu: જગ્યા કેડેટ

en: Edit Word Lists
gu: શબ્દની યાદીઓમાં ફેરફાર કરો

en: Comet Zap
gu: ધૂમકેતુ ને મારવો

en: Pilot
gu: પાઇલોટ

en: Lessons
gu: પાઠો

en: Ace
gu: એક્કો

en: Project Info
gu: પ્રોજેક્ટની જાણકારી

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Instructions
gu: સૂચનાઓ

en: Commander
gu: સેનાપતિ

en: Setup Language
gu: ભાષાને સુયોજિત કરો

en: Quit
gu: બહાર નીકળો

en: Main Menu
gu: મુખ્ય મેનુ

en: Work In Progress!
gu: પ્રગતિમાં કામ છે!

en: This feature is not ready yet
gu: આ લક્ષણ હજુ તૈયાર નથી

en: Discuss the future of TuxTyping at
gu: TuxTyping ને ભવિષ્યમાં ચર્ચા કરો
