tuxtype - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Fish
ta: ஃபிஷ்

en: Sound Effects Volume
ta: ஒலி விளைவுகளின் ஒலிஅளவு

en: Music Volume
ta: இசை ஒலிஅளவு

en: Sound & Music Disabled
ta: ஒலி & இசை செயல்நீக்கப்பட்டது

en: Paused!
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டது!

en: Press escape again to return to menu
ta: மெனுவுக்கு செல்ல மீண்டும் escape ஐ அழுத்தவும்

en: Press space bar to return to game
ta: விளையாட்டுக்கு செல்ல space barஐ அழுத்தவும்

en: Level
ta: நிலை

en: Lives
ta: லைவ்ஸ்

en: Easy
ta: எளியது

en: Medium
ta: நடுத்தரம்

en: Hard
ta: கடினம்

en: Practice
ta: பயிற்சி

en: Congratulations
ta: வாழ்த்துக்கள்

en: Oh No!
ta: இல்லை!

en: Fish Cascade
ta: ஃபிஷ் கேஸ்கேட்

en: Space Cadet
ta: ஸ்பேஸ் கேடெட்

en: Edit Word Lists
ta: சொல் பட்டியல்களை திருத்து

en: Comet Zap
ta: கமெட் ஸெப்

en: Pilot
ta: பைலட்

en: Lessons
ta: பாடங்கள்

en: Ace
ta: ஏஸ்

en: Project Info
ta: திட்ட விவரம்

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Instructions
ta: தகவல்கள்

en: Commander
ta: கமெண்டர்

en: Setup Language
ta: அமைவு மொழி

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Main Menu
ta: முதன்மை மெனு

en: Work In Progress!
ta: பணி நடைபெறுகிறது!

en: This feature is not ready yet
ta: இந்த வசதி இதுவரை இல்லை

en: Discuss the future of TuxTyping at
ta: TuxTyping எதிர்கால திட்டத்தை இங்கு விவாதிக்கவும்
